ผู้เขียน หัวข้อ: Pianoforte กดเป็นจังหวะ Classic  (อ่าน 3251 ครั้ง)

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Pianoforte กดเป็นจังหวะ Classic
« เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 21:48:35 »

หลังจากพักผ่อนไป 1 วัน ได้รับข่าวสารในเวบตอนเช้าแจ้งว่า บ้าน Paradise กำลังได้น้องจาก Ab  เชียงรายมาช่วย 2 คน คือ น้องเปียโน และน้องยุนอา ที่เป็นระดับตัว ท๊อป ของบ้านมาช่วยงาน 5 วัน ทำให้ผมอดไม่ได้ที่จะต้องแวะเวียนกลับมาเยื่ยมอีกครั้ง เวลา 13.00 น. โทรตรวจสอบการเข้างานของน้องๆ พบว่าน้องเข้างานกันครบเลย (จริงๆ มีหลายคนมาตั้งแต่ 10.00 น.ด้วย ขยันจิง เหมาะกะคนว่างช่วงเช้าออกกำลัง ก่อนกินข้าวกลางวัน อิอิ ) ยังไม่ตัดสินใจจองขอไปเห็นหน้าน้องก่อน เข้าไปถึงน้องบอยต้อนรับเป็นอย่างดี ทัก เอ๊ะ !  ไหนพี่ว่าจะพัก 3 วัน อ้าว !!  เป็นงั้นไป ตัดมาที่ห้องเรียกน้องออกมาให้ชม พบว่า ทั้งสองคนมี style ที่แตกต่างกัน น้องยุนอา จะออกหน้ารักแบบใสๆ หน้าอก หน้าใจเยอะจิงๆ อวบนิดๆ  ส่วนน้องเปียโน ออกแนวหน้าตาคม เข้ม พิมพ์นิยม ดังนั้น ไม่ต้องถามว่าเลือกใคร จัดน้องเปียโนมาเลยคร้าบ
ขออนุญาตส่งการบ้านฉบับนี้เป็นแบบ Review นะครับ เพราะเวลาน้อย  ;khhg

เข้าห้องสอบถามข้อมูล น้องเป็นคนแพร่ เพิ่งมาทำงานที่สาขาเชียงรายได้ไม่นาน น้องออกตัวว่ายังไม่ค่อยเก่งค่ะ พี่มีอะไรก้อแนะนำนะค่ะ (ได้เลย พี่ชอบ)

หน้าตา      9/10   คม สวย โดยเฉพาะตาจิกได้ Sexy มาก ผมยาว ผิวค่อนข้าง 2 สี และเนียน ไม่มีรอยสัก มาบดบังความงาม
รูปร่าง       8/10   ตัวเล็ก สูงพอประมาณ  มีหน้าท้องนิดหน่อย ในระดับที่รับได้
ไฟหน้า      7/10  ขนาดพอดีมือ แต่ค่อนข้างเหลวไปนิด คงไม่ได้บริหาร ดังนั้นลูกค้ากรุณานวดน้องคืนด้วย
ช่วงล่าง     9/10  เป็นกลีบสวยงาม น้ำเยอะมาก
งานนวด     8/10  ทำได้ดีพอควร น้ำหนักมือใช้ได้ ผ่านฉลุย
งาน B2B   9/10  ท่าเยอะ ทำได้ดีลื่นไหลมาก มีให้ทั้งในห้องน้ำและบนเตียง เป็นจุดแข็งของน้องเลย
งาน นัว&บิ้ว     8.5/10  เอวดีมากๆ ซาวน์เอฟเฟคมาเต็ม ตอนแรกมีเฟคแต่พอโดนนัวได้ที่ มาแบบ Dolby เสียงสั่นสะเทือนไปเลย น้องยังใช้ปากและลิ้นไม่เก่งเท่าไหร่ แต่ท่าประกอบร่างหลากหลายมีทั้งด้านหน้าและด้านหลัง ถือว่าเป็นที่น่าพอใจ
งานโดนนัว  10 (ตัวพันกันอีรุงตุงนัง … แกะไม่ออกเลย อิอิ)  jljhl
Sound effect 10 (เฮ้ย !! มันมีในคู่มือด้วยหรือ )
GF      9/10   น้องขี้อ้อนมาก  ตอนแรกๆ ไม่เท่าไหร่ แต่พอโดนบิ้วแล้ว อารมณ์เตลิด ก็ได้เกือบหมด ยกเว้นล้วงนะครับ

สำหรับการเที่ยวครั้งนี้ของผม ถือว่าทอนนิดๆ น้องอารมณ์ร่วมดีมาก น้ำเยอะมว๊าก หลายรอบด้วย ท่าประกบร่างถูกันใกล้มาก แต่ไม่ได้เอาเข้านะครับ น้องเสร็จไปซัก 2 รอบ ส่วนผม 1 เสร็จ  หมดแรงพึ่งได้พักไปวันเดียว เที่ยวอีกล่ะ อดไม่ได้ซะที

ปล. 1 งานน้องจะเริ่มจากเบาๆ ไปหาหนัก ดังนั้นท่านต้องปรับตัวตามจังหวะ Classic ไปเป็น Hardcore  ให้ทันน้องเค้า จะทำให้การนัวลื่นไหลขึ้น……..และอารมณ์ @#*%$#@#$%

ปล. 2 ยังไม่ได้ใช้สิทธิ์นวดฟรี จากการถูกรางวัลหวยนวดนะบอย เสียดายอุตส่าห์เอาโพยให้ดูแล้ว ไม่เชื่อกันบ้างเลย เป็นไงล่ะ โดน !! (เก็บไว้ใช้กะน้องโซเฟียดีกว่า คิคิ)

อย่าลืม ! การบ้านนี้ไปการเล่าเรื่องผ่านมุมมองบุคคลคนเดียว ไม่สามารถใช้ประกอบการพิจารณาตัดสินใจได้ เนื่องจากการได้รับรับบริการอาจแตกต่างกัน ดังคำว่า “ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างคน ต่างสถานการณ์”

ขอบพระคุณทุกท่านที่ทนอ่าน ฉบับนี้กงล้อมารลาไปก่อน สวัสดีครับ
eta08
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

berbaboss

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: Pianoforte กดเป็นจังหวะ Classic
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 21:54:36 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ อยากไปให้คำแนะนำน้องเปียโนบ้างจัง jljhl

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: Pianoforte กดเป็นจังหวะ Classic
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 21:57:30 »

รวดเร็ว ฉับไว สมเป็นท่านกงล้อมาร จริงๆ  eta08

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 23:34:55 »

การบ้านแต่ละฉบับของท่านกงล้อมาร คนที่อ่านแล้วอึดอัดใจขัดข้องใจและคันหัวใจที่สุดคือพีอาร์ของบ้านนี้นี่เอง... ouiy ouiy piuyty piuyty wq wq eta21 eta21
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 01:07:48 »

พี่ช่วยเกาให้มั้ยครับ เผื่อจะได้หายคัน อิอิ jljhl
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 07:28:53 »

mbvc  ท่าน กงกง นักสำรวจน้องๆแห่งวงการ นกป. ต้องยกนิ้วให้ท่านเลย

เดี๋ยวมีโอกาสต้องตามรอยมารกงกง ไปหาน้องๆที่นี่สัำกวัน ตอนนี้เราอยู่ไกล

รอกลับเชียงใหม่ก่อน จะตามรอยท่่านไปแน่
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

topseries

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 08:52:51 »

ขอบคุณครับท่านกงกง pongz pongz

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 13:29:49 »

รวดเร็ว ฉับไว ตามสไตล์กังนัม เอ้ย ตามสไตล์ท่านกงล้อฯ จริงๆ... ;khhg ;khhg

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2012, 02:29:39 »

รวดเร็ว ฉับไว ตามสไตล์กังนัม เอ้ย ตามสไตล์ท่านกงล้อฯ จริงๆ... ;khhg ;khhg
เรื่องเร็ว เรื่องไว ไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าเป็นเรื่องของหัวใจนี่ทันทีครับ jljhl

prapatpong

• เทพเจ้าแห่งขวดเจลใส(วิ๊...ง)
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2012, 23:49:24 »

อยากมีความสุขแบบท่านกงล้อมารต้องน้องเปียโนเลย
spa ไม่ใช่การนวดแผนไทย แต่มันมากกว่าคำว่า " รัก "

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2012, 02:15:31 »

สุภาพกับน้อง หื่นแต่พองาม แล้วจะได้รับการบริการชนิดที่เต็มกระเป๋า กลับไปเอง  eta08

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2013, 02:29:55 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับท่านกง ;khhg ;khhg