ผู้เขียน หัวข้อ: GF ทะลุใจกะน้องโซเฟีย @ Absolute Paradise  (อ่าน 4131 ครั้ง)

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
GF ทะลุใจกะน้องโซเฟีย @ Absolute Paradise
« เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 02:12:22 »

Sofia : Dazzling girl @ Absolute Paradise  ;khhg

หลังจากเดินสายทดสอบงาน น้องๆในบ้าน  เหลือน้องอีกหนึ่งคนที่ค้างการตรวจมานาน คือน้องโซเฟีย เป็นน้องที่เริ่มทำงานครั้งแรกสายนี้ พร้อมกับบ้าน Paradise คู่กับน้องมิลค์ (โอโม่)  เนื่องจากมีน้องใหม่ที่เข้ามาทำงานหลายคน กว่าจะตามเก็บครบ จึงถึงคิวน้อง ประกอบกับ ต้องการลองใช้รางวัลจากหวยนวด เลข 43 (อยากรู้ให้จริงป่าว) โทรหาบอยก่อนเพื่อจองน้องโซเฟียไว้ ประมาณ บ่าย 3 โมง พร้อมแจ้งการใช้สิทธิ์ น้องบอยบอกไม่มีปัญหาครับพี่ เดียวจัดให้เลยคร้าบ (นี่สิของจริง แจกจริง)

ไปถึงที่ร้าน น้องโซเฟีย ยิ้มพร้อมยกมือไหว้ (ร้านสอนมาดี) พร้อมกล่าวทักทาย โฮ้ พี่…..กว่าจะมาตรวจงานนู๋ ได้นะค่ะ  น้องเดินนำทางถือตระกร้าชมพู้ ชมพูไปห้อง ระหว่างเดินไป มองไฟท้ายน้องไปด้วย อู้ย !! โดนว่ะ (น้องใส่กระโปรงสั้น พลิ้วเชียว)  ถึงห้อง ผมนั่งลงบนเตียง เปิดแอร์ 18 องศา วันนั้นเป็นวันที่อากาศร้อนมาก น้องถาม โอ้ “เดียวอาบน้ำแล้วหนาวนะค่ะ”  ผมบอก “เดียวก้อรู้จ๊ะ”  อิอิ  น้องลงมานั่งข้างๆ ควงแขน พร้อมบรรจงหอมแก้ม (แววทอนมาตั้งแต่เริ่มเลย)   ส่วนมือน้องเริ่มถลกเสื้อผมออก ปลดตะขอกางเกงรูดลง โดยหน้าอยู่ที่พิกัดพอดี โด่ซิครับท่านผู้ชม แหม๊ เพิ่งจะเริ่มเอง ก้มลงไปถอดรองเท้า ถุงเท้าให้ ยิ่งกว่าแฟน เสร็จ หันมาบอกพี่…ช่วยถอดให้นู๋ด้วยค่ะ ผมบอก นู๋ถอดเองแล้วกันเนอะ อ้าวซิครับ (เดียวจะหาว่าหื่นเกินไป) พอน้องถอดชุดออก ชัดเลย ชุดชั้นในซีทรู สีขาว บนล่าง โดยเฉพาะล่าง เผยเห็นสาหร่ายเด่นเลย

งานในห้องอาบน้ำ  เริ่มอาบน้ำทำความสะอาดก่อน  หลังจากนั้นน้องเริ่มB2Bในห้องน้ำเลย ด้านหลังนำไฟหน้าทาถู สลับกับมือนวดกับอ้อมมารูดมารน้อยด้านหน้า ขึ้นลงเป็นจังหวะ ต่อมาด้านหน้า ผมขอน้องใช้ท่าขาหนีบ โยกตัวเข้าหากัน นัวกันไปมา น้องผลักผมนั่งลงบนชักโครกขึ้นคล่อมนัวกันต่อในท่านั่ง ส่วนตัวก้อโยกตามจังหวะ มือรูดมารน้อยไปด้วย อารมณ์เตลิด เสร็จไป 1 ยก ในห้องน้ำอย่างเมามันส์ ดุเดือด (เปิดฝักบัว กลบเสียงซะน้ำท่วมห้องน้ำเลย คิคิ)

ตัดมาที่เตียง  เริ่มด้วยนอนคว่ำก่อน น้องเริ่มลงน้ำมันลง  นอนคร่อมตัวบอดี้รู้สึกได้ถึงหน้าอกเต็ม ไม่มีกั๊ก ลูบไล้จนทั่ว วนขึ้นลงเป็นรูปเลขแปดตามตำรา...........ซักพักรู้สึกแปลกเหมือนมีใครเอาสาหร่ายน้ำลึก ขัดหลัง ปรื้ดเลย น้องถามดีมั้ยค่ะพี่....ผมบอกเต็มที่เลยครับน้อง อิอิ จริงๆแล้วตอนนี้มารน้อยผมเริ่มโตเต็มวัย แทบทะลุเตียงแล้ว  (ใครใช้เตียงต่อจากผมเป็นหลุมไม่ว่ากันนะครับ)  ขณะที่น้องบอดี้ด้านหลัง ปากและลิ้นทำงานอย่างต่อเนื่องตั้งแต่ซอกคอ ใบหู กลางหลังและ ……. เสียวจริง

จากนั้นเสียงที่รอคอยก็มาถึงน้องให้นอนหงาย ตอนนี้ไม่รู้ใครชี้หน้าใคร  น้องบิ้วให้  เริ่มด้วยเอาไฟหน้าลง เต็มหน้าผมเลยล่ะที่นี่ ไม่มีหวง อิ่มนมไปหลายวันเลย ส่วนมือก็สัมผัสไปทั่ว น้องยื้มพร้อมส่งสายตา X มาให้ โน้มตัวเข้าหากัน ลิ้นของเราทั้งสองคนต่างแบ่งกันทำงานแบบไม่มีใครแพ้ใคร แม้น้องทำงานได้แค่ 3 สัปดาห์เอง แต่รับรองว่าฝีมือการนัว สุดยอด พอๆกะน้องมิ้ลค์เลย  ลิ้นซอกไซ้ ผมโดนน้องแทะหูเกือบหลุด  ขนลุกไปทั้งตัวเลย ไล่ลงมาคอ อก หัวนม หน้าท้อง ข้างลำตัว ลงไปถึงช่วงล่าง ถึงไหนไม่บอกไปลองเอง (มากกว่าที่ได้รับจากน้องคนอื่นๆ) ซักพักท่าทีเด็ดก็มาถึง สาหร่ายพิฆาต น้องเอามาถูบริเวณหน้าท้องรู้สึกลื่นมากกกกก เด้งรับเป็นอย่างดี  ต่อมาน้องเริ่มเลื่อนลงมาเรื่อย ๆ ๆ จนถึงพิกัด มารน้อย  ผมยังแซวระวังเข้าทางปืนนะจ๊ะ น้องบอกยิงให้โดนแล้วกัน น้องตามใจดีโคด ๆ รูดได้เสียวได้เกือบแตกท่านี้ ผมเลยขอน้องเปลี่ยนท่านำมารน้อย ถูกับบั้นท้ายน้องเค้า  จนในที่สุดก็ไปไม่รอดแตกยก 2 ด้วยท่านี้เอง  เสร็จกิจนอนลงด้วยความหมดแรง คุยกันถูกคอ (น้องเค้าเป็นคนกวนๆ แต่จริงใจครับ)

น้องเข้าพาเข้าห้องอาบน้ำฟอกสบู่ให้สะอาดหลายทีอย่างหอมเลย พร้อมกับใช้มือรูดทำความสะอาดมารน้อยให้อย่างเนียน  จนน้องบอก “นู๋ว่ามันแข็งอีกแล้วนะ” ผมยิ้มตอบ “ห้ามอะไรห้ามได้ แต่ห้ามแข็งนี่ห้ามยาก” อยู่นะจ๊ะ น้องหัวเราะใหญ่เลย เผอิญตอนเย็นผมต้องมีภารกิจอีกที่ ต้องออมแรงไว้ก่อน ไม่งั้นอาจงานเข้าได้  น้องช่วยแต่งตัวให้ คราวนี้ผมอาสาช่วยน้องใส่เสื้อผ้าบ้าง  ได้อารมณ์ไปอีกแบบนะ แต่งตัวเสร็จ นอนลงนัวกันไปมาต่ออีก (ทั้งชุด) จนหมดเวลา เดินออกมาหัวฟู ผมเปียก ชุดกระจุย จนน้องๆในห้องแซวกันใหญ่  จัดเต็มเวลาเลยนะค่ะ 555+

สรุปการตรวจงาน การเจิดจรัสของน้องโซเฟีย (อนาคตดาวบ้าน Ab P) ผ่านขั้นดี  pongz
หน้าตา       8.5/10   คม น่ารัก style ลูกครึ่ง ผมยาว ผิวเนียนทั้งด้านหน้า และหลัง ตัวเล็ก
ไฟหน้า         7/10  ขนาดย่อมเยา สีน้ำตาล หลอดไฟเด่น
ช่วงล่าง     8.5/10  สาหร่ายตัดแต่งสวยงาม น้ำหล่อเยอะ 
งานนวด       9/10  ทำได้ดีพอสมควร น้ำหนักมือใช้ได้ นวดให้ตั้งแต่บน ล่าง กลาง ครบ
งาน B2B     8/10  ท่าไม่เยอะ แต่เป็นท่าเด็ดที่ผมชอบทั้งน้าน ทั้งในห้องน้ำและบนเตียง
งาน นัว&บิ้ว 10/10  อารมณ์ร่วม 100% เป็นมวยไฟเตอร์ รุกทุกขณะ ไม่มีผ่อนเครื่อง เสียงตอบรับ Dolby Pro Logic II น้องใช้ปากและลิ้นเก่ง ครบเกือบทุกจุด มือไม่มีหลุด ท่าประกอบร่างหลากหลาย

GF 100/10  คนนี้ ผมให้ทะลุปรอท ไม่อยากบรรยายมาก ไปลองเองดีกว่า
เขินนนนนน

สรุปสำหรับการเที่ยวครั้งนี้ของผม ถือว่าทอนหนัก…จนรถออกตัวไม่ได้ น้องให้อารมณ์ร่วมดี ตามใจในขอบเขตงาน ความพยายามและใส่ใจรายละเอียดเยี่ยม

ปล. ใครที่ขาดความอบอุ่น แนะนำให้ลองน้อง แล้วคุณจะรู้ว่าแอร์ความเย็น 18 องศา มันร้อนแค่ไหน  กรุณาเตรียมรินน้ำดื่มไว้ด้วย คอท่านอาจแห้งเป็นระยะๆ ไม่แปลกใจเลยที่การบ้านน้องมีหลายฉบับ

อย่าลืม ! การบ้านนี้ไปการเล่าเรื่องผ่านมุมมองบุคคลคนเดียว ไม่สามารถใช้ประกอบการพิจารณาตัดสินใจได้ เนื่องจากการได้รับรับบริการอาจแตกต่างกัน ดังคำว่า “ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างคน ต่างสถานการณ์”

การบ้านฉบับนี้ค่อนข้างยาว เพราะตัดทอนไม่เป็น ขนาดตัดใจยังทำไม่ได้เลย
ขอบพระคุณทุกท่านที่ทนอ่าน ฉบับนี้กงล้อมารลาไปก่อน สวัสดีครับ eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ตุลาคม 2012, 04:54:11 โดย กงล้อมาร »
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: GF ทะลุใจกะน้องโซเฟีย @ Absolute Paradise
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 03:17:25 »

หมดบ้านรึยางงงงงงง   kjhg kjhg kjhg

ตองเค

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: GF ทะลุใจกะน้องโซเฟีย @ Absolute Paradise
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 08:00:44 »

การบ้านท่านสุดยอดมากมาย pongz

topseries

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 08:59:22 »

ขอบคุณการบ้านครับ  สงสัยเก็บมาหมดบ้านละ  pongz pongz

LtMAVERICK

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 09:22:02 »

ข่าวว่าน้องจะเลิกทำ จิงป่าวครับ?  eta32

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 09:57:00 »

roister และแล้ว โซเฟียก็ไม่รอดน้ำมือพญามาร เอ้ย... ผิด..

พญามารน้อยก็ไม่รอด น้ำมือน้องโซเฟียไปได้ เดี๋ยวรอเปิดเทอม

ค่อยตามทางมารไปลองบ้างแล้ว ช่วงนี้อยู่ในภาวะปิดเทอม

โดนประกบค่อนข้างหนัก ทั้งผู้คุมใหญ่ผู้คุมเล็ก

เดี๋ยวเปิดเทอม ต้องให้น้องโซเฟียประกบบ้างแล้ว

scary scary
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 10:41:56 »

ข่าวว่าน้องจะเลิกทำ จิงป่าวครับ?  eta32

ไม่จริ๊งงงง mnbv ท่าน LtMARVERICK ไปฟังใครว่ามาเนี่ย ใครปล่อยข่าวลือเนี่ย eta10
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

Anfield2554

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 11:23:13 »

อ่านแล้วเสียวเลย  mbvc mbvc
เงินเรื่องเล็กSEXเรื่องใหญ่

darkside

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 08:54:36 »

ถ้าน้องเลิกทำผมจะจีบต่อแหล่ะ >.<

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 09:50:28 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ  ;khhg

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 11:37:54 »

เช็คจากลูกค้าหลาย ๆ คนแล้ว เรื่องนัวเนี่ยทีเด็ดน้องจริง ๆ ครบเครื่องทั้งเอาอกเอาใจ และความร้อนแรงบนเตียงและในห้องน้ำ!!!!  pongz
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

aek12345

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 12:03:28 »

การบ้านท่านสุดยอดคับ

prapatpong

• เทพเจ้าแห่งขวดเจลใส(วิ๊...ง)
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 22:55:57 »

ผมจะขอเป็น (ทุกท่านที่ทนอ่านการบ้านท่าน กลม.) ทุกเรื่องครับ ถึงใจจริง ๆ ทุกครั้งที่อ่านของเรื่องของท่าน แล้วจินตนาการตัวท่านเป็นผม  อู้ย  เหมือนย้อนกลับไปอ่าน ไทยเพลย์บอย  ของเฮีย กังฟูสวิ้งกิ้ง จริง ๆ ครับ  ขอบคุณการบ้านมาก แล้วน้องโซเฟียก็เป็นหนึ่งในเป้าหมายของผมอีกแล้วคร้าบบบบบบ eta08 eta08 eta08
spa ไม่ใช่การนวดแผนไทย แต่มันมากกว่าคำว่า " รัก "

berbaboss

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2012, 03:53:56 »

GF 100/10 น่าไปลองตรงนี้แหละ eta03

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2012, 17:34:13 »

งานรุก ตัวแม่เลยครับน้องโซเฟีย  pongz
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

artten4610

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2012, 17:51:18 »

ไว้กลับเชียงใหม่ จะไปใหได้

"หากฉันไม่ได้กลับ ก็ขอให้เธอหลับสบายก็พอแล้ว"

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2012, 18:20:36 »

สงสัยแอร์ห้องน้องจะเสียเนอะ เข้าไปแล้วท่านกงล้อมารเลยร้อนจนเหงื่อแตกหมดเลย kjhg

makoto121

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2012, 10:53:43 »

ทำไงให้เหงื่อแตกหนอออออออ

nuang

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2012, 17:07:02 »

สุดยอดเลย แจ่มๆๆๆ

samapet

• Resource Pool
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2012, 06:21:16 »

hgjhg สุดยอดครับ