ผู้เขียน หัวข้อ: ให้สามคำ ลิล ลี่ แรงงงงส์  (อ่าน 2162 ครั้ง)

MaskRider

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ให้สามคำ ลิล ลี่ แรงงงงส์
« เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2012, 12:22:18 »

ไปแวะบ้านใหม่ Absolute แต่เช้าวันก่อน เจอหน้าพีอาร์ผู้ชายอ้วน ๆ (เห็นพี่พี่ในเวปว่าชื่อบอย แต่ผมไม่ได้ถามชื่ออ่ะ) เลยถามว่ามีน้องหรือยังครับ (อิอิ ไปตอนสิบโมงห้านาทีเลย) พี่พีอาร์บอกว่ามีน้องลิลลี่กะเปียโน อืมม์สองคนที่อยากเจออยู่ทั้งคู่เหมือนกัน พอดีเห็นเหมือนน้องเปียโนยังแต่งหน้าแต่งตัวยังไม่ค่อยพร้อม ไอ้เราก็รีบ แวบมาได้แค่ห้าสิบนาที ก็เดทไลน์แล้ว เลยรีบเลือกน้องลิลลี่ หลังจากนั่งรอกุญแจอยู่สักพัก น้องก็เดินมาเรียกเราที่รักแล้วควงแขนเข้าห้องหอไปเลย

พอเข้าห้องมาเลยบอกน้องก่อนว่าพี่รีบนะ แอบแวบมาเที่ยว น้องถามมีเวลาให้น้องเท่าไหร่ผมจึงบอกไปว่าไม่เกินสี่สิบนาทีนะ น้องลี่บอกสบายมากเดี๋ยวจัดเองจากนั้นน้องก็จับผมเปลื้องผ้า แล้วน้องพาไปล้างเนื้อล้างตัวคร่าว ๆ สายตาก็สแกนตัวน้องไป อืม น้องตัวสูงหุ่นดีเลย ในร่มผ้าน้องขาวกว่าที่คิด หน้าท้องแบนสวย หน้าอกแนวจอแบนไปนิดแต่โออยู่ ช่วงล่างตัดแต่งพองาม ออกจากห้องน้ำเช็ดเนื้อเช็ดตัวจากนั้นน้องให้นอนคว่ำ ผมเลยบอกน้องไปว่าไม่ต้องนวดก็ได้ น้องบอกไม่ได้จะนวดนี่จากนั้นน้องก็ทำการไซร้คอผมจากด้านหลัง แผ่นหน้าอกน้องก็บอดี้ไปด้วย เสียวจนต้องเอาหูหนีเลยทีเดียว kjhg จากนั้นทนไม่ได้ ขอพลิกกลับไปมองในสิ่งที่อยากมองหน่อยเถอะ พลิกตัวมาสำเร็จ แต่ไม่สามารถทำไรได้เนื่องจากน้องยังคงนัว นัว นัว และนัว ลิ้นน้องพริ้ว ๆ ไปตามตัว คอ หู นม ง่าย ๆ ว่าไปทั่วอ่ะ ส่วนลูกชายแข็งพร้อมรบนานแล้ว น้องจัดการสวมซีดีให้ จากนั้นลิ้นพริ้วลงไปบ๊วบ ๆ ๆ สลับเร็วช้า แถมเล้าโลมไปทั่วแถบของเจ้าลูกชายผม พอดีใกล้หวยออกเลยแกล้งบอกน้องลิลลี่ว่าพี่ชอบเลข 69 ยังไงไม่รู้ อยากเล่นเลขนี้จัง น้องบอกชอบเหมือนกันเลย eta20 งี้ก็สวยเซ่ ลงล็อคในท่าไม้ตายแล้ว ได้ตอบโต้น้องบ้าง น้องอมไปร้องครางในคอไป อย่างเสียวจนทนไม่ไหวแพ้แตกอย่างรวดเร็วในท่านี้ เป็น Car Park แบบมีซีดีกั้น

สรุปน้องทำเวลาได้ดีมาก 35 นาที hgjhg เหลือเวลาให้แต่งตัวแล้วรีบร่ำลาน้องแล้วซิ่งรถไปหา ผบทบ. ก่อนเดทไลน์ได้พอดีเลย นี่ถ้าไม่รีบนี่ต่อรอบสองได้สบายเลยเนี่ยยย eta07 ใครชอบน้องงานแรง ๆ ไม่มีกั๊กนี่คนนี้โดนเลยครับ pongz
ถึงจะไม่หล่อ แต่ผมก็ไม่รวยนะครับ

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
Re: ให้สามคำ ลิล ลี่ แรงงงงส์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2012, 10:44:34 »

อ่านแล้ว eta06

เคยรู้ว่าน้องแรง ไม่คิดว่าจะแรงขนาดนี้
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

TORKUNG

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2012, 13:56:47 »

เยี่ยมครับ ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใคร ความไวเป็นของปีศาจ เขาว่างั้น ^^

DeTUI

• Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2012, 22:17:25 »

แหม๋ ต้องพิสูจน์

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2012, 23:33:12 »

uilo เพื่อนผมเจอ ต่างกรรมต่างวาระกับน้องซะแล้ว

ไม่รู้ว่าจะมาแก้ตัว กับน้องคนอื่นอีกหรือเปล่า  eta32

เขาก็เป็นแฟนพันธุ์แท้ของ นกป.เหมือนกัน

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

prapatpong

• เทพเจ้าแห่งขวดเจลใส(วิ๊...ง)
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012, 00:05:18 »

มาเก็บข้อมูล dsgjsd
spa ไม่ใช่การนวดแผนไทย แต่มันมากกว่าคำว่า " รัก "

กระเจี๊ยวหวาน!

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2012, 22:46:00 »

[/color][/size]
uilo เพื่อนผมเจอ ต่างกรรมต่างวาระกับน้องซะแล้ว

ไม่รู้ว่าจะมาแก้ตัว กับน้องคนอื่นอีกหรือเปล่า  eta32

เขาก็เป็นแฟนพันธุ์แท้ของ นกป.เหมือนกัน

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
ท่าน pol  ลองไปพิสูจน์เองดีกว่าครับ อิ อิ ส่วนผมเก็บน้องบ้านนี้ตั้งหลายคนแล้ว ต่อไปที่ตั้งใจจะไปแบบตั้งเป้าหมายองศาไปที่ น้่องนามิ ตรงๆเลย เสียดายถ้าพรุ่งนี้ไม่ติดงานที่นัดลูกค้าไว้แบบเต็มๆ จะไปทันทีเลย เพิ่งทราบข่าววันนี้ว่าน้องมาถ้ารู้วันนี้พอว่างบ้างแว๊บได้อยู่ พรุ่งนี้หมดสิทธิ์ คุมอยู่หน้างานทั้ง2วันเต็มๆเลย ไว้วันเสาร์จะโทรไปจองน้องนามิแน่นอน หากไม่ติดขัดอะไร เดี๋ยวว่างๆจะโทรนัดท่าน pol  ไปจิบกาแฟเน๊อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤศจิกายน 2012, 22:51:14 โดย กระเจี๊ยวหวาน! »
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

zakkwylde

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2012, 01:22:19 »

การบ้านไหลแรงจริงๆ