ผู้เขียน หัวข้อ: หัวใจมารแตกกระจาย ….. เต็มพื้น by X-43 Jet @ Ab Paradise  (อ่าน 4556 ครั้ง)

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
หัวใจมารแตกกระจาย ….. เต็มพื้น by X-43 Jet @ Ab Paradise
« เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2013, 12:10:46 »

หลังจากห่างหายไปนาน สำหรับการบ้านเพราะมัวแต่ซ้ำลายแทงขุมทรัพย์แบบเงียบ ๆ แอบ ๆ ดังนั้นเมื่อถึงเวลาอันควรที่ต้องสำรวจน้องใหม่ น้องที่ได้รับการตรวจงาน คือ “น้องต้นหอม” ของบ้าน Ab PaRadise ที่ได้รับการเทรนจากเทพท่านหนึ่งในเวบเรา (แอบนอกใจนะคร้าบ…….) แพ๊คคู่กะน้องมิลค์ที่ได้รับการชื่นชมว่า Service mind และคุณภาพงานเป็นเยี่ยม ดังนั้นเชื่อใจได้ รีบจัดแจงโทรจองก่อน

ถึงที่หมายตามเวลาที่นัด PR บอยเรียกน้องออกมา สแกนแรก สิ่งแรก คือ ผมยาว สูงพอกับมิลค์ ผิวขาว ดัดฟัน เอวคอดสวย โดนใจผมเลย ไม่รอช้า จูงมือกันเดินออกมา ระหว่างเดินไปห้อง ก้อพูดคุยกัน ทำความคุ้นเคยเล็กๆน้อยๆ พอทราบว่า น้องพึ่งเดินทางมาเชียงใหม่ ขึ้นรอบเทรนแล้ว (เข้าทางเลย) พอเข้าห้อง เหมือนน้องจะเขิลๆ อาย ยังไม่รู้อาไรก้อบอกให้น้อง ถอดเสื้อผ้า แล้วเข้ามาอาบน้ำด้วยกัน น้องช่วยทำความสะอาดเป็นอย่างดี ไม่มีอะไรหวือหวาท่าต่าง ๆ อาจจะยังไม่คล่อง คงเพราะผมเป็นรอบแรก ๆ ของน้อง ไม่เป็นไร ผมไม่เน้นครับ

อาบน้ำเสร็จเช็ดตัวให้แห้ง แล้วมานอนบนเตียง  น้องออกตัว “นู๋ยังไม่ค่อยเป็นน๊า แต่จะพยายาม ถ้าอย่างไร พี่แนะนำนู๋ด้วยนะค่ะ” (น่ารักอ่ะ)  เลยบอกให้น้องนวดหลัง น้องลงน้ำมันนวดด้วยมือจากไหล่ หลัง ก้น เพื่อผ่อนคลาย แต่นวดไปนวดมาถึงต้องกระตุก เพราะมือน้องซนจริง ๆ ลูบไปถึงถุงมารน้อยขย้ำเล่น  รูดปลายหัวไปด้านหลัง โอ้ว !!! ลง B2B เต็มครับ หน้าอก ขึ้นลงตามตำรา แถมมีปล่อยลมหายใจรดต้นคอ หน้าชนหน้าใกล้มาก …. อารมณ์เสียวจนอยากจา รุก แต่ต้องสอนน้องให้จบก่อนน่ะดิ

ตาม step จากนั้นกลับมาด้านหน้าที่รอคอย น้อง B2B ลงที่หน้าอก ตั้งแต่แต่คอ นม หน้าท้อง ไปมานานพอควร (ตั้งใจมาก) แล้วก้อถึงทีเด็ดของน้อง นำปลายหัวมารน้อย ไปถูกะหลอดไฟเล็กจิ๋ว วนวน พร้อมกดลง ส่วนมือกำโคนรูดเบา ๆ ตอนนี้ผมเยิ้มล้นออกปลาย จับเข้าร่องบีบเข้าหากัน ขยับตัว โอ้ แม่เจ้า !! มันช่างรู้สึกคับ และสัมผัสเต็มอะไรแบบนี้  จนผมเกือบแตกคาอกน้องเค้าเลย  น้องขึ้นมานั่งคล่อมบนตัวคุยหยอกล้อกัน  น้องก้อเริ่มเอามือมานวดมารน้อย สายตาที่จ้องกันราวกับจากลืนกิน คราวนี้เป็นท่ารางรถไฟ น้องจับมารน้อยไปประกบร่องก้น พร้อมมือประคอง โยกขยับมือเป็นจังหวะ สาวมือไปมา นึกว่าตัวเอง เล่นหนัง  AV เลยก็ว่าได้ มารน้อยแข็งโป๊กพร้อมรบ น้องขยับตัวขึ้นพร้อมเปลี่ยนท่ามาเป็นร่องหน้า คราวนี้สัมผัสเต็ม ๆ ไม่มีกั๊ก โยกท่าจำลอง เหมือนกำลังมีไรกันอย่างเมามัน หน้าตาน้องเริ่มแดง หน้าอกมีรอยขึ้น เนินของน้อง เรียกได้ว่า ท่วม น้องบอกว่า “แฉะหมดแล้วอะ” จนได้ยินเสียง แจ๊บ ๆ ๆ เยย อารมร่วมน้องแจ่มมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  บางจังหวะมีลงลิ้น ผ่านทุกอนูของร่างกาย

ตอนนี้ถึงจุด Climax แล้ว มารน้อยผม กะจิมิน้อง สัมผัสกัน ผมเริ่มซอย ช้าๆเรื่อยๆ สลับ ซอย เร็ว เร่งจังหวะ น้องเริ่มมีอาการครับ บอกว่ากำลังจา….. แล้ว Effect ตามมา เกร็งตัว มือบีบแขนผม บิดตัวไปมา ขาหนีบลำตัว ผมก็โน้มตัวแนบชิดกัน สูดกลิ่นสาว มันช่างหอม ซะจนไม่อยากลุกหนีออกเลย หอมม๊ากกๆ ทำอยู่แบบนี้ ลูบไปมาแฉะครับ โอ้วววว น้ำทะลักออกมาเยอะมาก ผมไม่หยุด ทำไปเรื่อยๆ แบบ....ทั้งบิดตัว ดิ้นอยู่ไม่สุข ชักกะตุก ก้นลอย แสดงว่า…….. 555  ส่วนผมโยกต่อด้วยความเร็ว 100,000 แรงม้า จนน้ำพุ่งออกมา แบบกระจายแรงมากๆ  จนเลยเตียงไปตกปลายเตียง น้องแซวไปแข่งพุ่ง 100 เมตรได้เลยนะเนี่ย (ก้อเล่นซะเสียวจนหยุดไม่อยู่ขนาดนี้) คือต้องบอกเลยว่าไม่เคยคิดว่าจะมีโอกาสแบบนี้ เพราะปกติ ขึ้นงานกะน้องใหม่ต้องทะนุถนอมเสมอ... และอารมณ์ไม่ค่อยเต็มเท่าไหร่ แต่กรณีน้องต้นหอมขอยกเว้น ทุกท่า Feeling เต็มครับ หลังจากนั้นน้องบอกขอนอนพักแปปเพราะเหนื่อยมาก เราพากันไปอาบน้ำน้องควงแขนผมไปด้วย คือ แบบว่าได้อารมณ์ตามฉบับ  นกป แล้วหละครับ ทุกนาทีในรอบนี้ที่คุ้มมากๆ สำหรับผม

หัวใจมารอย่างผม ..หล่นกระจายเลยครับกับน้องคนนี้ ยอม

สรุปการตรวจงาน สอบผ่าน B+
หน้าตา        8.5/10  น้องหน้าตาดี รูปร่างสูง ผิวขาว ดัดฟัน เอวคอดสวย
ไฟหน้า        8.5/10  ขนาดโอโบ้ น้องไป Mo มา (เคยถ่ายแบบนิตยสารนะคร้าบ) ร่องแคบแน่น หลอดไฟเล็กมาก ใช้ร่วมกับท่าร่องอก เอาถ้วยไปเลย…..
ช่วงล่าง        9/10    ตัดแต่งสวยงาม แน่นหนึบ น้ำท่วมทะลัก ที่สำคัญเอวร่อนได้ใจ.. เสียงดังมาก 5555
งาน B2B      8/10    น้ำหนักบอดี้ยังไม่เก่ง ท่าต่าง ๆ เป็นการสอน ดังนั้นอาจยังไม่คล่อง ถ้าขึ้นงานอีกซักพักแจ่มแน่นอน ของแบบนี้ต้องอาศัยประสบกาม
อาบน้ำ         7/10   อาบน้ำแบบเด็กใหม่ ยังบิ้วแบบเกร็ง ๆ  แต่ใส่ใจในรายละเอียด โดยรวมสะอาดดี
GF           100/10  คุยกันสนุกสนาน ตั้งใจเรียนรู้ดี เอาอกเอาใจ ต้องบอกเลยว่าเต็ม 100 มาทั้งเสียง หน้า น้ำ รวมถึง Effect ทางร่างกายมาครบ ส่วนตัวผมชอบมากที่น้องมีอารมณ์แบบนี้ (เสร็จน้ำกระจายเยย) ถูกใจหลาย ๆ

อย่าลืม ! การบ้านนี้ไปการเล่าเรื่องผ่านมุมมองบุคคลคนเดียว ไม่สามารถใช้ประกอบการพิจารณาตัดสินใจได้ เนื่องจากการได้รับรับบริการอาจแตกต่างกัน ดังคำว่า “ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างคน ต่างสถานการณ์”

ปล.1 ต้องขอบคุณ PR บอย อีกครั้งที่นำเสนอสิ่งดีๆให้เสมอ หาน้องน่ารักดีดีแบบนี้มาอีกเน้อ…..

ปล.2 สุดท้ายขอบคุณน้องต้นหอมที่มอบความสุขและความเสียวให้อย่างเต็มที่  แล้วจะมาติดตามพัฒนาการครั้งต่อไป และทวงคืนสิ่งที่ยังคงค้างไว้ …รอบหน้าเจอกัน เป็นกำลังใจให้น้องนะครับ

ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

ชอบ

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: หัวใจมารแตกกระจาย ….. เต็มพื้น by X-43 Jet @ Ab Paradise
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2013, 13:18:23 »

น้องๆบ้านนี้สุดยอดมากๆครับ ไม่เึคยผิดหวังเลย

haibara02

• แอบจิต
  • **
Re: หัวใจมารแตกกระจาย ….. เต็มพื้น by X-43 Jet @ Ab Paradise
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2013, 13:22:19 »

การบ้านดีมากครับ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2013, 13:54:41 »

ระวังนะครับ .....เดี๋ยวจางานเข้าเน้อ  jljhl

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2013, 14:10:05 »

หัวใจมารก็ตกได้   jljhl
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2013, 14:42:52 »

ได้ยินตอนท่านกงล้อมารตอนออกมาพูดอยู่สองคำ หงษ์ร่อน กับ น้ำท่วม...
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2013, 15:50:42 »

ท่านกงล้อรวดเร็วไม่เคยพลาดเลยจริงๆ กับน้องใหม่ซิงๆ... ;khhg

MaskRider

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2013, 06:46:41 »

ตามไปลอกมาเมื่อวานนี้ ขอบอกได้เลยว่าไม่ผิดหวังจริง ๆ กะน้องต้นหอม คนอะไรขาว สวย น่ารัก น่าฟัด กลิ่นกายน้องยังติดจมูกอยู่เลย เขินนนนนน ที่สำคัญไฟหน้าน้องนี่มีประโยชน์เยอะเหมือนในการบ้านท่านกงล้อมารจริง ๆ เจอกันอีกแน่ เร็ว ๆ นี้ครับ

ปล.ฝากคุณบอยดูแลน้องดีดี อย่าให้ย้ายไปสาขาอื่นซะก่อนนะ
ถึงจะไม่หล่อ แต่ผมก็ไม่รวยนะครับ

Jake007

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 22:17:01 »

ผมคงไม่อธิบายเพิ่มเติมอีกสิ่งที่ท่านกงล้อมารพูดเขียนมาถูกตามนั้นหมด กับการได้รับบริการจากน้องต้นหอม 6 โมงเย็นที่ผ่านมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กุมภาพันธ์ 2013, 11:55:57 โดย Jake007 »

tommysiam

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2013, 09:31:22 »

วันนี้ ไปลอกการบ้านซะดีมั้ยเนี้ย  การบ้านน่าลอกจริงๆ

asset

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2013, 12:45:07 »

eta04 มาอ่านการบ้านละอยากเลยงะ ต้นหอมต้นนี้

aunexist

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2013, 13:49:36 »

ต้องตามไปลอกการบ้านละล่ะคนนี้ ไม่ได้ไปบ้านนี้นานละเหมือนกัน eta04

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 02:40:38 »

วันนี้ ไปลอกการบ้านซะดีมั้ยเนี้ย  การบ้านน่าลอกจริงๆ

ตามรอยล้อไปได้เลยครับ น้องคนนี้ ผมเอาล้อเป้นประกันว่าแจ่มจริง..  hgjhg
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 11:06:09 »

ตามรอยล้อไปได้เลยครับ น้องคนนี้ ผมเอาล้อเป้นประกันว่าแจ่มจริง..  hgjhg
ผมก็รับประกัน ว่าคนไหนที่ท่านกงล้อมารเอาล้อมาประกันเนี่ย น้องคนนั้นแจ่มแหง ๆ
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

hero_hero

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 12:23:48 »

เปลี่ยนชื่อจากต้นหอมไปเป็นส้มโอ ดีไหมเนี่ย จดชื่อไว้จะตามไปเก็บคับ เขินนนนนน

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 15:57:27 »

เมื่อไหร่จะพาไปล่ะ  piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty  lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 16:11:16 »

เมื่อไหร่จะพาไปล่ะ  piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty  lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh
แอบมาเองเลย เด๋วบอยดูแลหั้ยเอง แถมปิดเป็นฟามลับด้วย อิอิ

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 02:26:17 »

เมื่อไหร่จะพาไปล่ะ  piuyty

แล้วตอนนี้ ท่านน้องอยู่ที่ไหนละคร้าบบบบบ รอไปก่อน  eta30

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 31 มีนาคม 2013, 14:04:36 »

อาทิตย์หน้าเจอกานนนนนนท่านพี่ทั้งสองงงง

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 01 เมษายน 2013, 01:51:59 »

อาทิตย์หน้าเจอกานนนนนนท่านพี่ทั้งสองงงง
ได้เล้ยคร้าบ เอายังไงว่ามา พี่ ๆ พร้อมเจอทุกเมื่อ  kjhg kjhg

hero_hero

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 01 เมษายน 2013, 09:36:30 »

ทั้งเทพและมารมายืนยันกันหลายเสียต้องไปละ..... eta04

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 02 เมษายน 2013, 21:24:14 »

พี่บอยกั๊บ พี่กงล้อเค้าเล่าจนเห็นภาพเลยกั้บบบบ อู๊ดๆ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 05 เมษายน 2013, 23:17:05 »

พี่บอยกั๊บ พี่กงล้อเค้าเล่าจนเห็นภาพเลยกั้บบบบ อู๊ดๆ

hgjhg เชื่อมารไว้เถิด  เคยได้ยินไหม  ตามรอยมารแล้วได้ดี มิมีผิดหวังจ้า hgjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 06 เมษายน 2013, 01:48:42 »

hgjhg เชื่อมารไว้เถิด  เคยได้ยินไหม  ตามรอยมารแล้วได้ดี มิมีผิดหวังจ้า hgjhg

ตอนนี้ต้องตามลบรอยล้อตัวเองเลยครับ ....น้องเค้า ร้อนแรง มั่ก ๆ คิวจองตลอด

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 06 เมษายน 2013, 21:38:01 »

ก็ตอนพี่ไป พี่ดริฟท์ซะเป็นทางชัดเจนเลยนี้

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 07 เมษายน 2013, 11:17:04 »

ตอนนี้ต้องตามลบรอยล้อตัวเองเลยครับ ....น้องเค้า ร้อนแรง มั่ก ๆ คิวจองตลอด

รอยล้อเส้นทางนี้ลึกจังจะลบไหวหรอครับ ว่าแต่อีกเส้นทางนึงเหมือนมาบ่อยแต่ไม่ค่อยดริ๊ฟท์ อิอิ