ผู้เขียน หัวข้อ: คอร์สราชา ...... สุดยอดจริงๆ ต้องที่นี่เท่านั้นAbsolute Paradise โดยพี่อ้วน  (อ่าน 3467 ครั้ง)

taro13

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

mbvc mbvc mbvc  ประทับใจกับคอร์สราชา ของบ้านนี้ Absolute Paradise   สวรรค์ชัดๆ  jljhl jljhl jljhl

เป็นคนหนึ่งที่มีความต้องการในการหาความสุข  ให้กับตัวเอง  จากการไปเที่ยววงการ นกป.   fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf หล่นก็โดนมาแล้ว  เสมอตัวมาก็มาก   แต่ไม่เคยทอนกระจายจนพี่อ้วนกระเป๋าฉีกทิปไม่อั้นขนาดนี้  dsgjsd dsgjsd dsgjsd

แต่ไม่เสียดายเงินเลยครับ   แถมรอวันและจังหวะดีๆจะไปซ้ำ  อีกแน่นอน  lowwww lowwww lowwww

จากขอประกาศเรตราคาแพ็คคู่ สาว ๆ  http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=65109.0                                        ผมจึงเลือกข้อ   1. น้องต้นหอม+น้องมิลค์  โอ๊ววววววววววววววววววววววววววววว   พระเจ้า ..........  kjhg kjhg kjhg  งานเข้า คนหนึ่งระดับท๊อปในตำนานปลาหิมะ   คนหนึ่งระดับท๊อปในระดับพริ๊ตตี้ยังอาย  ผมโทรจองเมื่อวานนี้ 25 เม.ย. 56  เวลา 13.00 น. นัดไว้ 17.00 น.  เพราะไม่อยากจะไปจินตนาการให้เสียอารมณ์  dgd dgd dgd เกิดเป็นชาย  ตายคาสนามรบ(ตาคาอกน้องๆ)ถือเป็นเกียรติ  ของวงการ นกป.  ถ้ารอชีวิตจะมาส่งการบ้านต่อไป

ไปรอ 16.00 น.  เพราะฝนมันตก  ไม่อยากตกสวรรค์  กินแห้ว .....  dsgjsd dsgjsd dsgjsd  และแล้วฟ้าก็เปิดเวลา 17.00 น.  นางฟ้าน้องต้นหอม+น้องมิลค์   ก็พาพี่อ้วนไปขึ้นสวรรค์แบบ ouiy ouiy ouiy  บรรยายไม่หมด   นางฟ้าน้องต้นหอม+น้องมิลค์ฝีมือในการบิ้วดีมากตั้งแต่ถอดเสื้อผ้าให้  หุ่นทั้งคู่พริ๊ตตี้ยังอาย   แถมยังบิ้วหน้าและหลังพร้อมกัน ............. ราชาชัดๆ  แต่ในห้องน้ำน้ำก็เกือบหมดตัวแล้ว   scary scary scary 

ไปต่อที่เตียงเถอะ  ผมโดนน้องๆเช็ดตัวโดยละม่อม  อ่อนละทวย    น้องนางฟ้าทั้ง 2 ก็แยกกันจู่โจม  ผมแบบไม่เกรงใจ  น้องต้นหอมด้านล่าง   น้องมิลค์ด้านบน  ใครเคยขึ้นกับน้องๆคงรู้แล้วใช่ไหมว่ามันซิ๊ดขนาดไหน  ลีลาการบิ๊วมากกว่าในห้องน้ำหลายเท่า   แล้วน้องนางฟ้าก็สลับกัน   น้องต้นหอมด้านบน    น้องมิลค์ด้านล่าง  ทีนี้ล่ะครับ น้ำไม่แตกแจกเบนซ์ได้เลยครับ  ผมเขื่อนแตก  ประมาณ 3 เท่าของปกติ  เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

หลังจากที่คิว่าจะเอา คอร์ส 2,100 บาท  เลยขอให้มันสุดๆไปเลยเป็น สเป 2,700 บาท  เพราะถ้าไม่เอาตอนนี้  ไม่รู้เมื่อไหร่นางฟ้าจะมาโปรดอีก......เลยจัดหนัก   ทั้งๆที่เพลียๆ  ghjk ghjk ghjk

โดนรอบนี้ สเปคู่  น้องมิลค์สเปก่อน  น้องต้นหอมด้านบน ...   ผมแทบจะทนไม่ไหว  เพราะลีลาน้องทั้งคู่ ..........  ghjk ghjk ghjk      จากนั้นน้องต้นหอมสเปต่อด้านล่าง   น้องมิลค์ขึ้นบน   ผมแทบจะทนไม่ไหวแล้ว  คราวนี้แตกแบบทอนกระจายแบบใจสั่น  คา....    wq wq wq

เสร็จรอบนี้แจกทิป คนละ 500 บาทครับ   ...... eta30 eta30 eta30  สมน้ำสมเนื้อครับ  ขอชมจากใจจริงๆเลยครับ ........................... mbvc mbvc mbvc

จากนั้น  น้องๆก็ช่วยไปบิ้วผมอีกทีในห้องน้ำส่งท้าย  scary scary scary   น้องมิลค์มาชงน้ำขิงให้ดื่มอีก ....... fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf น่ารักอ่ะ

โอ๊ว.........  ขับรถกลับบ้านแทบไม่ได้  ต้องหยุดกลางทาง  ...............  ljhgf ljhgf ljhgf  โด๊ปเลือแร่ 2 ขวด

สรุปค่าเสียหาย  ค่าคอร์ส สเป 2,700 บาท  และ ทิปน้องต้นหอม+น้องมิลค์  (คนละ 500 ) 1,000 บาท   รวม 3,700 บาท     eta20 eta20 eta20

ให้คะแนน  200 % ครับผม  mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc คุ้มจริงๆครับ ทอนกระจาย

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

hgjhg อ่านแล้วเสียวกาเจี๊ยวแทนจิงๆเลย ขอบคุณที่มาบรรยายบรรยากาศนะครับผม ;khhg

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อิจฉา ตาร้อน  eta03 

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

eta08 ขอบคุณครับผมสำหรับการบ้านที่น่าอิจฉา ส่วนข้อเสนอแนะให้ทางร้านเตรียมเครื่องดื่มชูกำลังหรือเครื่องดื่มเกลือแร่ไว้บริการจะขอรับไปพิจารณานะครับ kjhg
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

tommysiam

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ฝีมือน้องมิลค์ รู้ซึ้งดีแล้วครับ   แต่้น้องต้นหอมนี่ ยังไม่เคยลองเลย ไปทีไร ไม่เคยว่าง

ถ้าได้มาเจอแพคคู่แบบนี้   น่าจะสวรรค์รำไร  เลย

onenight

• *

พอจะเข้าใจอารมณ์ท่านอยู่คับ แค่คนใดคนหนึ่ง ก็สุดยอดแล้ว  นี้ท่านเจอยอดฝีมือรุม  แล้วท่านจะเหลือเรอะ ครับ ttu

nuy

• แอบจิต
  • **

น้องมิลค์คนเดียวก็จะไม่ไหวแล้วนะ scary scary

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

โหท่านเจอน้องสองคนนี้พร้อมกันรอดตายออกห้องมาก็บุญแล้วอิๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2013, 05:32:44 โดย Pee Lek »

• ไอ้เสือปืนไว
  • *

อยากลองบ้างคับ eta04

Juzzmanjubu

• *

อ่านแล้วอยากไปทันที  eta03

asset

• *
  • Country: 00

ljhgfอิจฉาจังท่าน

p_eak

• แอบหื่น

อิอิ  จะตามไปลอกการบ้าน อ่ะ.............  hgjhg hgjhg hgjhg