ผู้เขียน หัวข้อ: น้องกีต้าร์ เครื่องดนตรีที่เล่นถนัดที่สุดสมัยเป๋นหนุ่ม  (อ่าน 2114 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ชอบจริงๆ เลยกับเด็กใหม่ๆ สดๆ อยากลองดูว่า ผ่านการเทรนจากน้องมิลค์แล้วจะเป็นอย่างไรบ้าง
สรุปเลยดีกว่าเพราะน้องยังมือใหม่อยู่จริงๆ ต้องขอแรงพี่ๆ มาช่วยให้น้องได้ฝึกฝีมือ
ความตั้งใจให้ 9/10
รูปร่าง 8/10 (สเป๊กของพี่เฒ่าเลย ตัวเล็ก เพรียว บาง ที่ให้ 8 เพราะนมใหญ่ไปนิด ถ้านมแบนเอาไป 10 เลย)
ผิวพรรณ 7/10 ให้เวลาน้องสักพัก ไปเล่นสงกรานต์มา เลยคล้ำไปนิด แต่ที่ไม่โดนแดด แหมๆๆๆๆๆ ใสวิ้ง
ลีลา 8/10 เอวดีมากๆ เบย
อารมณ์ร่วม 100/10 พิมพ์ไม่ผิดครับ 100 อ่านว่าร้อย สุดยอด อารมณ์ร่วมที่เคยส่งการบ้านให้บ้านหลังนึง ว่ามากแล้ว คนนี้มากกว่า
GF 9/10 เหมือนอยู่กะแฟนที่เป็นเด็กสาวๆ (ก็สาวจริงๆ นิ 18 เอง) ตามใจดีมาก ขอเพียงสุภาพกับน้องเข้าไว้แล้วกันนะครับ แล้วสิ่งดีดีจะตามมาเอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤษภาคม 2013, 10:38:02 โดย Absolute Relax »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

inwใส่ถ่าน

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

อ่านการบ้านแล้วน่าลองมากเลยอ่ะ น้องใหม่ ๆ สด ๆ dgd

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

พี่ท่านนี่ไวโครตๆ   hgjhg hgjhg ว่าแต่ กีต้าร์ กะ ฟ้าใส  เลือกอ lowwww lowwwwย่างใหนก่อนดีคับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

พี่ท่านนี่ไวโครตๆ   hgjhg hgjhg ว่าแต่ กีต้าร์ กะ ฟ้าใส  เลือกอ lowwww lowwwwย่างใหนก่อนดีคับ
ถ้าท่านชอบแนวรุก ฟ้าใสก่อนเลยครับ
แต่ถ้าต้องการความสดใหม่ กลิ่นไอสาวๆ บ้านๆ ที่เพิ่งเข้ากรุง เหมือนเด็กสาวที่ยังไม่เคยเรื่อง....ก็น้องกีต้าร์เลยครับ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Pentor

• ...คาวบอย พเนจร...
  • เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

น้องน่ารักมากเลย บ่องตง เจอมาเมื่อวาน เด๋วมีเวลาจะจัดแพ็คคู่กะเพื่อนซี้น้องน้ำหวาน

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ถ้าท่านชอบแนวรุก ฟ้าใสก่อนเลยครับ
แต่ถ้าต้องการความสดใหม่ กลิ่นไอสาวๆ บ้านๆ ที่เพิ่งเข้ากรุง เหมือนเด็กสาวที่ยังไม่เคยเรื่อง....ก็น้องกีต้าร์เลยครับ

ชัดเจนครับท่าน ขอบคุณมากครับ