ผู้เขียน หัวข้อ: นิกกี้ เธอน่ารักจริงๆ...(คู่แฝด เนย เนโก๊ะจั๊มชัดๆ)  (อ่าน 3511 ครั้ง)

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

การบ้านฉบับนี้ก็ไม่ได้มีอะไรโดดเด่นเป็นพิเศษครับ ก็แค่อยากมาเล่าประสบการณ์ดีๆ ที่ได้รับจากน้องนิกกี้... mbvc mbvc
...ด้วยหลังๆ มานี้แต่ละบ้านมีการแข่งขันกันสูงมาก มีการเปิดตัวน้องใหม่กันจนไม่รู้ว่าจะไปที่ไหนก่อนดี จนมาสะดุดที่เธอคนนี้ครับ "นิกกี้"...มองจากรูปใช่เลย รีบจองน้องกับคุณบอยทันที รีบเลิกงานบึ่งรถไปนั่งรอน้องประมาณครึ่งชั่วโมง ก็ได้เจอกับน้อนิกกี้ตัวจริงเป็นๆ แว๊บแรกที่เจอ  eta04 mbvc eta03 .. เธอสวยหวานจริงๆ ครับ..หน้าตาเธอเหมือน "เนย เนโำกะจั๊ม" มั่กๆ..
ดูรูปประกอบได้เลยครับ.. (ว่าแต่ลงรูปยังไงหว่า..ถ้าไม่ได้ก็ตามไปที่ลิงค์ดูนะครับ หรือเสิร์ชจากกูเกิ้ลดูก็ได้ครับ เหมือนมั่กๆ )..
.เธอชวนไปที่ห้อง ผมก็เดินตามไปอย่างว่าง่ายเลยครับ...
...ตัดมาที่ห้อง ที่นี่ใช้ห้องของโรงแรมเลยครับ เข้ามาในห้องน้องบอกนั่งพักให้หายเหนื่อยก่อนไหม.. ผมก็ว่าง่ายครับ นั่งลง มองหน้าน้องนิกกี้แทบไม่อยากละสายตาเลย ยามที่เธอยิ้ม ดูสดใสมาก...พอหายเหนื่อย น้องก็เข้ามาถอดเสื้อผ้าผม แล้วต่างคนต่างก็อยู่ในชุดวันเกิด ผิวพรรณน้องดูดีมาก ไฟหน้า หลอดไฟ สวยมั่กๆ เป็นธรรมชาติ..หลอดสีน้ำตาลอ่อนๆ เกือบชมพู..เข้ามาในห้องน้ำผมขอน้องเขากอดให้ชื่นใจหน่อย น้องก็ว่าง่าย หลังจากกอดทำความสนิทสนมกันแล้ว น้องก็จัดการทำความสะอาด ขัดถูตัวผมอย่างดีมากเลย ผมบอกน้องไปว่าพี่ขอสองรอบนะ... eta03 น้องไม่ว่าอะไรจัดการรุกผมทันที...ผมเลยถามว่ารอบแรกจะให้เสร็จในห้องน้ำเลยเหรอ...น้องอมยิ้ม แล้วบอก "อืม"...อั้ยย่ะ.. eta20 eta20 ....ท่าต่างๆ ที่เคยดูมาจากน้อง yui hatano หรือ น้อง sakuya ที่ตอนนัวกันในห้องน้ำ ช่างเหมือนกันซะนี่กระไร แล้วผมก็แพ้แตกน้องไปอย่างง่ายดายในยกแรก... เขินนนนนน เขินนนนนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พฤษภาคม 2013, 07:39:51 โดย frog »

frog

• V.I.P.
  • *

หลังจากที่เสร็จสมอารมณ์หมายในห้องน้ำไปแล้ว ก็มาต่อที่เตียง ก็ชวนน้องนิกกี้นอนคุยกัน เรื่องนั้น เรื่องโน้น เรื่องนี้ บลาๆๆ...แต่สายตาผมแทบไม่อยากจะละจากใบหน้าของน้องเลย... mbvc mbvc พอหายเหนื่อยเริ่มมีแรง น้องนิกกี้บอกเริ่มเลยมั๊ย.. eta20 eta20 dgd คราวนี้ผมค่อยๆ พิจารณาน้องนิกกี้ไปที่ละส่วน เริ่มจากสัมผัสไฟหน้าคู่งามของน้องที่ขาวนวลเนียน หลอดไฟที่เม็ดสวยงามเหมาะแก่การ.#@%&*..เป็นอย่างมาก  ช่วงล่างก็ยังสวยงามหนึบๆ ดี กลิ่นสาบสาวหอมมาก ผมค่อยๆ พรมจูบน้องตั้งแต่แก้ม ใบหน้า ไล่ลงมาจนถึงไฟหน้าคู่งาม น้องก็ไม่ยอมครับ จัดการคว้า frog น้อย ไปสาวเล่นอย่างแผ่วเบา ผมเลยนอนหงายให้น้องจัดการดู...โอ้ววแม่จ้าว...น้องนิกกี้แนวกึ่งไฟ้ติ้งเลยครับ จัดการไล่พรมจูบผมไปทั่วร่าง พร้อมทั้งล้างตู้ฟักไข่ให้อีกต่างหาก  ghjk eta04 eta20 เสียวจนแทบจะแตกรอบสองเลย แต่ก็ยั้งใจไว้ก่อน scary...จากนั้นก็เปลี่ยนกันไปมาหลายท่าเลยครับ แต่ที่ชอบสุดก้ท่าเอาหมอนมาหนุนก้นน้อง แล้วเอาขาน้องขึ้นพาดบ่าทั้งสองขา เป็นท่าที่ได้อารมณ์สุดๆ...(ไม่ได้เอาเข้านะครับแค่จำลองท่าทางเฉยๆ.. jljhl jljhl)  น้องก็ร้องได้อารมณ์มากเลย สองมือก็คลึ้งเคล้าไฟหน้าคู่งาม สลับกับชิมหลอดไฟไปด้วย พร้อมกับโยกไปตามจังหวะ ได้อารมณ์สุดๆ..(ผมใช้เวลาไปกับท่านี้นานมากเพราะได้อารมณ์ดี)..แล้วก็เปลียนท่าไปอีกสองสามท่า...ไม่นานก็แพ้แตกน้องไปยกสอง...เสร็จแล้วดูเวลา ใกล้จะหมดเวลาแล้ว เลยรีบไปอาบน้ำแต่งตัว...ให้ทิปน้องไปนิดหน่อย...เดินออกจากห้องมาแทบขาลากเลยครับ... ghjk ghjk
สรุปนะครับ
น้อง..............นิกกี้
หน้าตา........... 9 (เหมือนเนย เน โกะจั๊มจริงๆ)
รูปร่าง............ 8 สวยสมส่วน
ผิวพรรณ.......... 8 ขาว เนียน กลิ่นสาวหอมมาก...
ไฟหน้า........... 8.5 สวยได้รูป
หลอดไฟ.......... 8.5 น้ำตาลอ่อนๆ เกือบชมพู...ผมชอบมากก.. dgd dgd
ช่วงล่าง............ 8 สวยงาม หนึบๆ...
gf..................10 ตามใจทุกอย่าง ไม่มีอิดออด คุยเก่ง ยิ้มหวาน น่าร้ออก อ่ะ..(พยามพูดเลียนแบบโก๊ะตี้  kjhg)
สรุป.................ทอนกระจายครับ.....
ปล. .สุภาพกับน้องด้วยนะครับ เพื่อที่น้องจะได้มีกำลังใจทำงาน

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th

พี่frogครับการบ้านพี่น่ารักมากเลย
ต้องขออีกนะครับพี่เห็นการบ้านพี่แบบนี้
ผมไม่กล้าเขียนแล้วรออ่านจากพี่ดีกว่า
นี่เป็นอีกเสียงจากแฟนคลับน้องนิกกี้ครับ
สุภาพเข้าไว้มีทอนทุกทีอิๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มิถุนายน 2013, 04:06:21 โดย Pee Lek »

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

jljhlขนาดพี่กบยังคอนเฟริม eta03

frog

• V.I.P.
  • *

jljhlขนาดพี่กบยังคอนเฟริม eta03
.
.
.
ต้องไปลองให้ได้เลยครับ น้องคนนี้น่ารักจริงๆ (เหมือน เนย เนโกะ มากๆ แถมยังบริการแบบ gf เกินร้อยอีกต่างหาก) ต้องลองเลยครับ ยิ่งหน้าตาดี หล่อๆ แบบท่านด้วยแล้ว ผมว่าน้องยิ่งเต็มที่แน่นอน.. dsgjsd

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

ขอบคุณการบ้านดีดี น่ารัก ๆ จากพี่ frog มาก ๆ เลยคับผม eta08
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

อั๊ยย่ะ น้อง นิกกี้ ได้แบบ เน้ เรย หรา

ต้อง หวลกลับไป สูดบรรยากาศบ้าน พาราไดซ์ ซะแว้ววว
เขินนนนนน
น้อง เนย เอ้ย นิคกี้ รอพี่เจมส์มาคอนเฟิร์มค่ะอิๆ

frog

• V.I.P.
  • *

อั๊ยย่ะ น้อง นิกกี้ ได้แบบ เน้ เรย หรา

ต้อง หวลกลับไป สูดบรรยากาศบ้าน พาราไดซ์ ซะแว้ววว
เขินนนนนน
"
"
"
"
ยิ่งตอนน้องนิกกี้ยิ้มแต่ละทีนะครับ ผมแทบไม่อยากละสายตาเลยครับ น้องยิ้มน่ารักมาก เหมือนเนย เนโกะ จริงๆ ครับ...ท่านต้องไปลองให้ได้เลยครับ..ก่อนคิวน้องจะยาว..(หรือว่าตอนนี้คิวน้องก็ยาวไปแล้วหว่า. eta32). ;khhg ;khhg

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

คิวน้องนิคกี้ตาบอยบอกว่ายาวถึงหน้าไนท์บาซาร์แล้วจ้า
อีกหน่อยต้องแบบว่าจองข้ามวันอิๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มิถุนายน 2013, 04:08:48 โดย Pee Lek »

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อิ อิ ท่าน frog ส่งการบ้านบ้าน Paradise แย้ว ชะแดงว่างานเน้น้องนิกกี้ >>> ผ่าน dgd
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

อิ อิ ท่าน frog ส่งการบ้านบ้าน Paradise แย้ว ชะแดงว่างานเน้น้องนิกกี้ >>> ผ่าน dgd

ไม่ไปตรวจงานสักนิดเหรอครับ อยากอ่านการบ้านท่าน หายไปนานเลย
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

เค้ารอลูกพี่ หรือว่าน้องของลูกพี่มาคอนเฟิร์มอีกคนนะครับ
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ไม่ไปตรวจงานสักนิดเหรอครับ อยากอ่านการบ้านท่าน หายไปนานเลย

ผมเป็นแฟนคลับท่าน กง กง นะคับ  eta08 eta08 eta08 ดีจัยที่เห็นท่านกลับมา อยากอ่านการบ้านท่านเหมือนกัน รอยล้อเก่าท่านยังตามเก็บไม่หมดเลยคับ  kjhg kjhg kjhg

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

เค้ารอลูกพี่ หรือว่าน้องของลูกพี่มาคอนเฟิร์มอีกคนนะครับ

ลองดู ว่าจะแฮทริก หรือป่าว  kjhg kjhg kjhg

ขำๆนะคร้าบ  ttu

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: นิกกี้ เธอน่ารักจริงๆ...(คู่แฝด เนย เนโก๊ะจั๊มชัดๆ)
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2013, 04:25:53 »

ผมเป็นแฟนคลับท่าน กง กง นะคับ  eta08 eta08 eta08 ดีจัยที่เห็นท่านกลับมา อยากอ่านการบ้านท่านเหมือนกัน รอยล้อเก่าท่านยังตามเก็บไม่หมดเลยคับ  kjhg kjhg kjhg
Coming SooooooN !! ง้าบ ..... MU01
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

frog

• V.I.P.
  • *
Re: นิกกี้ เธอน่ารักจริงๆ...(คู่แฝด เนย เนโก๊ะจั๊มชัดๆ)
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2013, 07:53:24 »

.
.
.
น้องนิกกี้ผ่านฉลุยเลยครับ ท่านกงกง...ขนาดเสร็จสองน้ำ ผมเดินออกจากห้องมาขายังสั่นๆ อยู่เลย...เล่นเอาซะหมดแรงเลย...
ปล. ท่านหายไปซะนานเลย เพื่อนๆ สมาชิก cmx รออ่านการบ้านของท่านอยู่นะครับ... ;khhg ;khhg