ผู้เขียน หัวข้อ: Oh !! My GoD ….. NICKY @ Absolute Paradise  (อ่าน 2869 ครั้ง)

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Oh !! My GoD ….. NICKY @ Absolute Paradise
« เมื่อ: 07 มิถุนายน 2013, 03:29:55 »

หลังจากห่างหายไปนานจากเวบ เนื่องจากภาระอิดที่หลีกเลี่ยงมะได้ แต่ก้อได้รับข่าวสารจากสายรายงานมาว่าร้าน Ab P มีน้องมาใหม่ที่อนาคตไกลมาจุติ บวกกับการบ้านท่าน frog มา confirm ดังนั้นงานนี้ขอเคลื่ยนล้อไปที่บ้านนี้ก่อนแล้วกัน ไม่ลืมที่จะโทรเช็คตาบอยก่อนว่า น้องนิกกี้ว่างหรือไม่ เป็นโชคของผมที่ คิวสุดท้ายว่างพอดี (แจ่มมมมมมมมมมม เยย) อีก 30 นาทีเจอกัล พอถึงร้านเจอ ตาบอย (ขวัญใจชาวสีม่วง) กะ น้องชีส (ซู้ดที่ร้ากของใครหลายๆ คน 555+) พร้อมเลย …นั่งคุยกันซักพัก น้องนิกกี้ก้อเดินออกมา โอ้ !! แม่จ้าวววว  eta05สมคำร่ำลือครับ หน้าคม ผมบลอน ยาวสลวย ตัวเล็ก ขาวระดับซักผ้าได้ เดินถือตระกร้าตามหลัง พร้อมกับถีบผมไปข้างหน้า เฮ้ย !! มะช่ายละ ควงคู่เข้าห้องหอ ปรากฎห้องไฟกลางใช้ไม่ได้ (ไม่เป้นรัย พี่ชอบมืดๆอยุแล้ว อิ อิ ) นั่งลงที่เตียงคุยถามไถ่การทำงานน้อง มาได้เกือบสองสัปดาห์แล้ว … คงมีฝีมือพอตัวบ้างล่ะ น้องเดินมาช่วยถอดเสื้อผ้าให้ (แต่ผมประเภทขี้อายยยย ชอบถอดคนเด่ว ) เลยให้น้องถอดของน้องเถอะ พี่ถอดเองได้ step 1 ผ่าน

ในห้องน้ำ น้องถามก่อนว่า “พี่ต้องการน้ำอุ่นหรือเย็นค่ะ” ผมตอบขอน้ำร้อนครับ น้องหัวเราะใหญ่เลย ยังงั้นเอาสุกเลยเนอะ   ttu เอาจิงๆน้ำเย็นดีกว่าครับ ขั้นตอนการอาบน้ำด้านหน้ามีการลงสบู่ และ B2B ตั้งแต่อก จนถึงต้นขา ซื่งเป้นมาตรฐานของน้องๆ บ้านนี้ ครบ ส่วนด้านหลัง น้องชโลมสบู่ลงบนอก แล้วถูให้เหมือนสก๊อตไบร์ทเยย แถมมือยังเอือมมาด้านหน้า ลูบไล้มารน้อยพอตื่นตัวเบ่งพลังขึ้นมาบ้าง แต่ผมต้องห้ามน้องไว้ก่อนเด่วเสียชื่อ กงล้อมาร ล้อหลุดแต่เช้า  step 2 การอาบน้ำ มีการ B2B ประกอบ แม้ไม่ใช้ท่ายาก โดยรวมสะอาดปนเสียว ให้ผ่านครับ

บนเตียง เริ่มจากด้านหลังน้องลงเจล NuRu ที่ผสมพอลื่น ลงตามส่วนต่างๆ มีการนวดผ่อนคลายก่อน ตั้งแต่ขา หลัง ต้นคอ หัวไหล่ และ….ก้น  eta20 มีความตั้งใจมาก ต่อด้วยการลง B2B น้องลงปทุมถันที่หลังรู้สึกถึงน้ำหนัก และการวนอย่างเป็นระบบ แถมมีปล่อยลมหายใจรดที่ต้นคอเป็นพักๆ (สยิวกิ้วอ่ะ) ประกอบกับเสียง Feeling ในการขยับตัวไปด้วยแทบจาอยากหันหน้าไปปล้ำเอาเด่วนั้น แต่ยังก่อน… ต้องให้ตายใจก่อน 555 และแล้วเสียงสวรรค์ก้อมาถึง “พี่หันหน้ามาค่ะ” ผมพลิกตัวโดยเร็วอย่างว่าง่าย แต่เจ้ามารน้อยอะดิ มันหยาบคายชี้หน้าน้องเค้าทันที … น้องไม่รีบเร่ง B2B ด้านบนก่อนตามที่เรียนมา หน้าอกวนรอบ ๆ ใบหน้าก้อเข้ามาใกล้ จิงจัง แหม้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ (อดใจกันน่าดูงานนี้) ไล่ตั้งแต่อกชนอก ท้องชนอก จนมาถึงมารน้อยชนอก อิ อิ เข้าร่องอย่างเต็มใจ… น้องบอกอย่าเพิ่ง ท่ายางม่ายครบ โดดขึ้นคล่อมบนตัว พร้อมมือจัดระเบียบมารน้อยถึงกับหายไป ……………….ไปที่ข้างหลัง ประคองพร้อมขย่ม โอ้ยยยย แทบน้ำตาเล็ด น้องทำได้เหมือนจริงมาก  ยังไม่หน่ำใจทรมานต่อด้วยท่าบดที่ใคร หลาย ๆ คนอยากได้ อารัย ๆ มันก้อลื่น ๆ ไปโม้ดดดด ระหว่างที่โยกท่าจำลองต่างๆ ความใกล้เคียงมีเต็ม อารมณ์ร่วมมาทั้งหน้าตา และร่างกาย งานนี้ไม่ยอมง่ายๆ ผมจับน้องนั่งประกบพร้อมนัวในท่านั่งจน..อารมณ์กระเจิง น้องทิ้งตัวลงนอน จัดอยู่ในท่าประกอบร่าง (ท่าประจำคร้าบ) จำลองการโยก ด้วยความถี่ 100,000 KM/H (เว่อแล้ว......X ) ไม่นานมารน้อยก้อต้องเขื่อนแตกในท่านี้ตามสูตร Step 3 ไม่ต้องพูดถึง เอาโล่ห์ไปเยย  hgjhg

หลังจากผ่านศึกสงครามกันมา น้องลงมานั่งข้าง ๆ บีบนวดแขน ขาให้ บอก “กลัวพี่เมื่อย”  มีแซวด้วยว่า “แขนพี่ข้างขวาใหญ่กว่าข้างซ้าย ใช้งานรัยมากหรือค่ะ” คริ๊ คริ๊ เด่ว ๆ ๆ พอใกล้หมดเวลา พากันไปอาบน้ำ น้องอาบได้อย่างพิถีพิถัน สะอาด เจลนวดไม่เหลือ..ระหว่างที่แต่งตัวโทรศัพท์ดัง เพลง One More Night ของ Maroon 5 ขึ้น นิกกี้โชว์สเต็ป Dance ทันที แบบ เน้ ต้องพาไปตะวันแดง เอ้ย!! ไม่ใช่แล้ว มีการบอกคราวหน้า ขอเปิดเพลงนวดได้ป่ะ ....(ไม่อยากนึกสภาพเลยว่าเอวนู๋จา….ร่อนขนาดไหน 5555 )   rock03 rock04 rock01

สรุปการตรวจงาน น้องนิกกี้ อนาคตดาวบ้าน Ab P ผ่านขั้นดี B+ pongz

หน้าตา        9/10   หน้าคม ตัวเล็ก น่ารัก ขาว ผิวเนียนทั้งด้านหน้า และหลัง
ไฟหน้า        8.5/10  ขนาดพอเหมาะ ไม่ใหญ่มาก เป็นรูปสวย สีน้ำตาล หลอดไฟเด่น
ช่วงล่าง       9/10  สาหร่ายตัดแต่งสวยงาม สั้น บดกันมันส์
งานนวด       9/10  ทำได้ดีพอสมควร น้ำหนักมือใช้ได้ นวดให้ตั้งแต่บน ล่าง กลาง ครบทั้งก่อนบิ้ว และเสร็จงาน
งาน B2B     9/10  ท่าเด็ดใช้ครบ แต่เป็นท่าที่ผมชอบทั้งน้าน ทั้งในห้องน้ำและบนเตียง
งาน นัว&บิ้ว  8.5/10  อารมณ์ร่วม 100% เป็นมวยรุก ไม่มีผ่อนเครื่อง เสียงตอบรับดี ขาดเพียงการใช้ปากช่วยบิ้ว
อาบน้ำ        9/10   อาบน้ำสะอาด มีB2B หน้า-หลัง แต่ยังบิ้วแบบเกร็ง ๆ  เอาใจใส่ดีครับ
GF            9/10  คุยกันสนุกสนานหลายเรื่อง ทัศนคติการทำงานดี  ตั้งใจเรียนรู้ดี

ปล.1 ต้องขอบคุณ ตาบอย อีกครั้งที่นำเสนอสิ่งดีๆ ใหม่ให้เสมอ หาน้องน่ารักดีดีแบบนี้มาอีกเน้อ…..

ปล.2 ขอบคุณ น้องชีสที่รอ (เก็บค่าคอร์สจนดึก) พร้อมเดินมาส่ง จิง ๆ น้องเค้าจามาเอารถเค้ากลับบ้านนั่นแหละ แต่ผมตู่เอาเองว่าน้องมาส่ง 555 ……. jljhl

ปล.3 นิกกี้เป็นน้องที่มีความตั้งใจทำงาน เรียนรู้ อัธยาศัยดี ไม่แปลกใจเลยที่การบ้านน้องมีหลายฉบับ ใครยังไม่ได้ลอง แนะนำครับ

อย่า ลืม ! การบ้านนี้ไปการเล่าเรื่องผ่านมุมมองบุคคลคนเดียว ไม่สามารถใช้ประกอบการพิจารณาตัดสินใจได้ เนื่องจากการได้รับรับบริการอาจแตกต่างกัน ดังคำว่า “ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างคน ต่างสถานการณ์”

การบ้านฉบับนี้ค่อนข้างยาว เพราะตัดทอนไม่เป็น ขนาดตัดใจยังทำไม่ได้เลย ......... kjhg
ขอบคุณทุกท่านที่ทนอ่าน ฉบับนี้กงล้อมารลาไปก่อน สวัสดีครับ
eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิถุนายน 2013, 03:31:34 โดย กงล้อมาร »
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: Oh !! My GoD ….. NICKY @ Absolute Paradise
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2013, 04:11:22 »

หู้ยยยยยย ...อยากเห็น PR จุงเบย   kjhg kjhg kjhg 

การบ้านรวดเร็วทันใจ ขอบคุณคร้าบ  kjhg kjhg kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: Oh !! My GoD ….. NICKY @ Absolute Paradise
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2013, 06:47:19 »

roister  ห่างหายไปนานเลยน่ะท่านกงล้อ กลับมาอีกที่เจอการต้อนรับของน้องนิกกี้

เจอแบบที่ว่าพี่ๆต้องอยากไปลอง  mbvc   eta32 น่าจะสอนน้องใช้ปากช่วยบิวท์ด้วย

hgjhg ถ้าได้อย่างนั้นนี่ น้องน่าจะเป็นระดับครบเครื่องเรื่องฝีมือเลย
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

lukluk

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2013, 07:06:28 »

eta03 พี่กงล้อครับ น้องจะตามพี่ไปในเร็ววัน อิอิ

topseries

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2013, 08:16:51 »

ตามไป....บ้างดีก่า  jljhl

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2013, 09:55:19 »

แค่นี้คิวน้องก็เต็มจนไม่มีเวลาให้พี่เฒ่าซ้ำอยู่แล้ว เจอพี่กงล้อส่งการบ้านเข้าไปอีก
คิวยาวถึงปีหน้าแน่เบย  uilo uilo uilo
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2013, 12:34:12 »

สุดยอดการบ้านครับ
ใครที่ยังลังเลรีบโทรจองเลย
ท่านเทพมาการันตีความบันเทิง
อยู่แค่เอื้อมรีบโทรจองเลยอิๆ

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2013, 12:57:15 »

ดีใจจุงเบย ที่พี่กงฯที่ห่างหายจากวงการไปนาน.... มาส่งการบ้านให้ ขอบคุณมั่กมากคร๊าบ... eta08
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

ชบา

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2013, 21:00:48 »

น้องนิคกี้แบบว่าแน่นมาก สุดยอดดดดดดดดดดดด mbvc hgjhg dgd pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิถุนายน 2013, 21:03:10 โดย ชบา »

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2013, 15:01:13 »

ในที่สุดท่านกงล้อฯ ก็ออกมาตะลุยยุทธภพจนได้นะครับ หลังจากที่แอบซุ่มมานาน  jljhl การบ้านท่านกงล้อฯ สุดยอดมากครับ ที่สามารถข่มใจได้ในห้องน้ำ ... ผมแพ้แตกน้องนิกกี้ตั้งแต่ในห้องน้ำเลย...แต่ยกสองบนเตียงผมสู้ตายเลยครับ... kjhg kjhg

p_eak

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2013, 15:23:02 »

ไม่เห็นมีรูปเลย ไหงเป็นงั้นล่ะ  yellow001 yellow001 yellow001

p_eak

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2013, 15:24:09 »

ไม่เห็นมีรูปเลย ไหงเป็นงั้นล่ะ  yellow001 yellow001 yellow001

ขอ PM รูปมาให้ดูหน่อยดิ  fhgj fhgj fhgj

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2013, 11:26:26 »

อะแฮ่ม ๆ

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2013, 15:26:36 »

อะแฮ่ม ๆ
เมื่อไหร่ Mangjohn จะมาตามรอยล้อพี่ชายครับ
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2013, 04:27:28 »

ขอบคุณครับผมท่านกง jljhl hgjhg ;khhg