ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องต้นหอม เพิ่งลงมาหมาดๆ  (อ่าน 3530 ครั้ง)

korncazz

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมเพิ่งจะมาเที่ยวสายนี้เป็นครั้งแรก ตอนแรกๆตื่นเต้น และไม่ค่อยได้คาดหวังอะไรมาก เพราะเคยเที่ยว ออน. มาแล้วผิดหวัง หมดอารมณ์ เนื่องด้วยสถานที่ บรรยากาศ ห้อง น้องๆไม่สวยอย่างที่คิด ไม่สบอารมณ์มาก ทำให้ผมไม่เคยเขื่อนพังเลยแม้แต่ครั้งเดียว  ouiy

มาคราวนี้ขอลองบ้านใหม่ คือ Absolute Paradise โทรจองน้องต้นหอมไว้ตอนบ่ายโมง คิวแรกเลย เพราะน้องเค้าคิวทองมาก พอไปถึงบรรยากาศดี คนน้อย ไม่พลุกพล่าน มีแต่ฝรั่งจริงๆตามที่ทางร้านได้แจ้งไว้ เข้าไปรอน้องเค้าแปบนึง น้องก็เดินออกมา พอเห็นปุ๊บ คิดในใจ สวยบวกน่ารักมากๆ หุ่นเป๊ะ ขาว ไฟหน้าแน่น ขาเรียวสวย ดูสะอาดสะอ้าน  eta04 หน้าตา หุ่น ผมให้เต็ม 10 ชอบมาก

ตัดมาเดินเข้าห้องเสร็จน้องก้จัดแจงถอดเสื้อผ้าผมออกแล้ววางอย่างเรียบร้อย น้องก็ถอดหมด เห็นหุ่นน้องเค้าเป๊ะกว่าที่คิด ขาวๆ ใสๆ ผิวเนียน ผมก้ลูบๆคลำนิดหน่อย มือก็สั่นไปด้วย
ตื่นเต้นที่ไม่ได้สัมผัสคนสวยระดับนี้มานานแล้ว และก้ไปอาบน้ำ งานอาบน้ำดีมากครับ สะอาด และเสียวซ่านไปด้วย งานอาบน้ำถือว่าดีมากครับ แต่ผมไม่เน้นตรงนี้

แล้วก็ขี้นเตียง นอนหันหลังน้องนวดให้ซะเคลิ้มเชียว นวดไปคุยไป แต่น้องเค้าไม่ค่อยพูด แต่โต้ตอบดี อาจเป็นเพราะผมไม่ค่อยพุดด้วยแหละ แต่มาทดแทนด้วยเสียงเพลงที่น้องเค้าเตรียมมาเปิดให้ฟัง   เกือบจะหลับแต่มาสะดุ้งอีกทีตอนน้องเอาไฟหน้ามานวดให้
พร้อมกับลิ้นละเลงไปทั่วหลัง สยิวมาก อารมณ์เริ่มมา แล้วก็พลิกหน้า B2B หน้ายิ่งสุดยอด ครบทุกส่วน ลงลิ้นไปทั่ว อยากจะรุกมั่ง ซึ่งปกติผมเป็นมวยรุก แต่เนื่องจากว่ายังใหม่และตื่นสนามอยู่ เลยทำให้น้องเค้าเป็นฝ่ายคุมเกมทั้งหมด พอน้องเลื่อนมาใกล้ๆหน้า ก็ได้ตอดนิดตอดหน่อย หอมมั่ง จุ๊บมั่ง ไซ้คอมั่ง ลูบไล้ไปทุกส่วนของน้อง เคลิ้มมาก น้องบิ้วท์ได้ดีมาก ค่อยเป็นค่อยไป ตามความชอบส่วนตัวของผม ส่วนตัวให้เยี่ยมเลย

มาถึงขั้นตอนสเป โหลดCD แล้วน้องการจัดการทำให้น้องผมสู้ขึ้นมาอีกรอบ สเต็ปถือว่าเทพ ไม่รู้จะบรรยายยังไง

และแลัวก็มาถึงวินาทีที่ผมรอคอย น้องก้จัดท่า WOT ซึ่งเป็นท่าเสมือนจริง เสียวสุดๆ เสียวเหมือนจริงมากๆ อารมณ์กระเจิงแล้วทีนี้ คิดในในว่าขอซะ2-3 ท่าแล้วค่อยปล่อย น้องขึ้นมีอารมณ์ร่วม ทั้งหน้าตาและเสียงร้องครางเบาๆ เอวก็ร่อนไปตามจังหวะ ซักพักนึงอยากจะเปลี่ยนท่า แต่เห็นน้องเค้าอารมณ์พุ่งปรี๊ดเหมือนใกล้จะเสร็จ ผมก็เสียวมากจนปล่อยเลยตามเลย ซักพักเขื่อนก็พังจนได้ พ่ายแพ้น้องเค้าไปแบบเสียท่ากันเลยทีเดียว  scary ถ้าให้คะแนนผมให้เต็ม 10 จากที่ผมคาดไว้ว่าเขื่อนไม่พังแน่ แต่ด้วยฝีมือน้องเค้าจบลงไปในเพียงกระบวนท่าเดียว คิดแล้วยังเสียดาย ไม่ได้ทดสอบท่าอื่นๆ

จากนั้นก็อาบน้ำ แล้วก็นอนคุยกันแปบ ก่อนออกห้องผมถามว่าห้ามทำอะไรมั่ง น้องบอกว่าห้าม เอา!! อย่างเดียว นอกนั้นได้หมด เขินนนนนน อ่าว คิดในใจรู้งี้ รุกตั้งแต่แรกละ เจอหน้าจุ๊บก่อนเลย และช่วงบิวท์ก็จะบิวท์ให้น้องมั่ง และที่มานั่งเสียใจคือ ลืมถามน้องเค้าว่าเสร็จป่าว ถ้าไม่ผมก้จะยั้งไว้ให้น้องเค้าเสร็จก่อน เนื่องจากไม่ได้ลงสนามมานาน เลยทำให้ลืมจุดสำคัญแบบนี้ไป  eta08 ส่วนตัวผมชอบให้เสร็จด้วยกันทั้งคู่ ถ้าผมก่อนก็จะชดเชยให้ ถ้าน้องก่อนผมก็ลุยต่อ แต่ไม่รูว่าน้องเค้าอยากเสร็จกับมป่าวนี่สิ  eta07 ไว้คราวหน้าไปซ้ำแน่นอน เริ่มชินสนามละ

ค่า GF ผมให้ 7 เทพคนอื่นให้ยังไงผมไม่แน่ใจ แต่ผมไม่ค่อยรู้สึกถึงความเป็นแฟนกันเท่าไหร่ ไม่กอด ไม่หอม ไม่อ้อน ผมอาจจะไม่ถูกใจเธอก็ได้  uilo

สรุป

ฟินมากกับการเป็นน้องใหม่ แล้วได้น้องต้นหอมมาต้อนรับน้องใหม่อย่างผม ประทับใจครับ ไม่เสียดายเงินเลย เดินออกจากร้านมานั่งดื่มเบียร์ข้างล่างต่อ นั่งไปคิดไปว่าจะขึ้นไปซ้ำดีปะนะ แต่เนื่องด้วยยังมีค่าใช้จ่ายอื่นๆอีก เลยต้องตัดใจ แต่ไม่นานจะกลับไปซ้ำแน่นอนครับ การันตีอีกเสียงว่าเยี่ยมจริงๆ  pongz

ขออ้างอิงคำพูดจากท่านเทพๆทั้งหลายนะครับว่า

ใครหล่นกับน้องต้นหอม เลิกเที่ยวสายนี้เถอะครับ

สุดท้าย สุภาพ กับน้องเค้าด้วยนะครับ  eta08

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: ส่งการบ้าน น้องต้นหอม เพิ่งลงมาหมาดๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2013, 18:53:16 »

กำเนิดเทพองค์ใหม่แว้ว ว่าไปต้นหอมผมก็ลืมส่งการบ้าน
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
Re: ส่งการบ้าน น้องต้นหอม เพิ่งลงมาหมาดๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2013, 09:16:29 »

ประทับใจจัง เขินนนนนน

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2013, 11:59:29 »

ขอขอบคุณการบ้านดีดีที่มาช่วยยืนยันงานน้องต้นหอมอีกเสียงคร้าบ
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2013, 13:08:23 »

การบ้านน่าตามไปลอกมาก....ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆ ครับ... ;khhg ;khhg

kapongfanta

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2013, 13:28:38 »

น่้องต้นหอมแฟนผมเยี่ยมไหมล่ะครับท่าน jljhl

clubtk

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2013, 20:29:07 »

คิดถึงต้นหอม จังเบย เดวว่างๆเค้าจาไปหา

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2013, 23:18:14 »

คิดถึงต้นหอม จังเบย เดวว่างๆเค้าจาไปหา
เดี๋ยวตั้งชมรมต้นหอมแฟนคลับ ให้ท่าน Clubtk เป็นประธานเอาัมั้ย.....  jljhl jljhl jljhl

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2013, 00:12:45 »

อาขอปรบมือให้พี่ korncazz สำนวนจริงใจและอบอุ่นปนความเสียดาย  kjhg
อาขอแนะนำให้ไปซ้ำอีกทีนะท่านนะเพราะอาก็เป็นแฟนคลับน้องเค้าเหมือนกัน  เขินนนนนน
งานของน้องต้นหอมจะพัฒนาขึ้นเรื่อยๆนะอารู้เพราะอาขึ้นงานกับน้องมาหกเจ็ดหนล่ะ
  pongz

แอบถามน้องบอยว่าอยากได้การบ้านมั้ยของอาจะออกสไตล์บ้านๆนะไม่เร้าใจแต่จริงใจไม่ไก่กานะท่านนะ ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิถุนายน 2013, 00:16:04 โดย อาเดียว »

korncazz

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 20:17:24 »

อาขอปรบมือให้พี่ korncazz สำนวนจริงใจและอบอุ่นปนความเสียดาย  kjhg
อาขอแนะนำให้ไปซ้ำอีกทีนะท่านนะเพราะอาก็เป็นแฟนคลับน้องเค้าเหมือนกัน  เขินนนนนน
งานของน้องต้นหอมจะพัฒนาขึ้นเรื่อยๆนะอารู้เพราะอาขึ้นงานกับน้องมาหกเจ็ดหนล่ะ
  pongz

แอบถามน้องบอยว่าอยากได้การบ้านมั้ยของอาจะออกสไตล์บ้านๆนะไม่เร้าใจแต่จริงใจไม่ไก่กานะท่านนะ ;khhg

ขอบคุณครับที่ชอบ ผมแค่พิมพ์ไปตามสถานการณ์และอารมณ์ที่มีร่วมในตอนนั้น  เขินนนนนน

คำแนะนำของอาเยี่ยมมาก  pongz แต่อาจจะทำให้ผมกินมาม่าประทังชีวิตไปวันๆก้ได้นะครับ  lkkjjh

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2013, 20:57:02 »

ดาวรุ่งนักส่งการบ้าน อนาคตไกลครับพี่คนนี้
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995