ผู้เขียน หัวข้อ: วุ้นเส้นขาว แน่น สดใหม่ อร่อยจุง @ Absolute P  (อ่าน 2836 ครั้ง)

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อากาศเย็น ฝนตกพร่ำ เกิดอารมณ์เปลี่ยว อยากหาใครซักคนนอนกอด ..เปิดเช้าเวบ cmxseed พบว่าบ้าน Ab P เปิดน้องใหม่ รูปร่าง บราสีดำตัดกับความขาวช่างเข้าตาเหลือเกิ้น ดังนั้นไม่รอช้า กริ้ง หาตาบอยทันที จองคิว 2 รอบติดเลย คริ๊ๆ ... พอไปถึง บอยเรียกน้องออกมา สวัสดีอย่างงาม ประกอบกับความขาวพอๆกะน้องมิลค์ตำนานของบ้านนี้ อีกทั้งยังเป็นครูเทรนให้กะน้องวุ้นเส้นอีก จึงเชื่อมือเรื่องคุณภาพได้ ยิ้มออกเลย (ตาบอย ครานี้ให้ผ่าน ตาถึง) .,mn

ตัดมาที่ห้อง ..น้องพูดคุยเป็นกันเอง ทราบว่ากะลังเรียนอยู่ (แวว นศมาเลย) ต้องการทำงานเก็บเงิน เลยมาลองทำดู น้องเดินมาหน้าผม พร้อมก้มลงปลดกระดูมเสื้อทีละเม็ด โน้มตัวลง หน้าอกขาวชัดขึ้นทุกที (หื่นมาแต่ไกล)  เขินนนนนนแต่ต้องตรวจงานรอบหลังการเทรน Post-test ก่อน เมื่อลอกคราบผมแล้ว น้องจัดการปลดเสื้อตัวเองออกให้เห็นบราสีดำ ตรงกะรูปที่ถ่ายลงเวบเป้ะ สำรวจเบื้องต้น นม หญ่าย พอตัว เต่งตึง ฐานห่างเล็กน้อน หลอดอมชมพู ชี้หน้า ...รูด กกนออก สำรวจช่วงล่าง ช่วงนี้ฝนตก ป่าปกคลุมหนา น่าค้นหาเป้นอย่างยิ่ง (ช้าก่อน นี่แค่เริ่มต้นเท่านั้น)

การอาบน้ำ น้องบรรจง อาบน้ำให้ ด้วยมือที่อ่อนนุ่ม ลูบไล้สบู่ทั่วตัว รวมถึง จับมารน้อยมาทำความรู้จัก อย่างคุ้นเคย ทำให้มารน้อยเกิดอาการหยาบคาย แข็งขืน ชี้หน้าน้อง ไม่รอช้าน้องนำร่างที่ลื่น สไลด์บอดี้ด้านหน้าทันที พลิกหน้า A B ครบ (แทบแตกคา....) ยังดีที่พลังลมปราณยังแก่กล้า "พอแล้ว ไปต่อที่เตียงเถอะนะจ๊ะ" น้องหัวเราะ อิ อิ (เกือบเสียฟอร์มให้เด็กใหม่ซะแล้ว) jljhl jljhl

ตามสเต็ปการนวด ด้านหลังน้องชโลมน้ำมันลง นวดหลัง เหมือนครูมิลค์ เด้ะ !! ถอดแบบมาเลย ผ่อนคลายกล้ามเนื้อกันก่อน สบายเกือบหลับ มาตาตื่นตอนรู้สึกว่าสาหร่ายน้ำลึกมาสัมผัสก้น พร้อมกับจุกภูเขา วน 8 คล่อมบน ล่าง ครบทุกพื้นที่ ใช้ได้สำหรับมือใหม่

ตอนนี้ มารน้อยแทบทะลุเตียง ผมพลิกตัวเองมาด้านหน้า ตาต่อตา จิกกัน น้องดันผมนอนราบ ชโลม บอดี้ บดอย่างเต็ม แน่น เวลาวนหน้าน้องเอาเข้ามาใกล้ จิงจัง แทบแลกลมหายใจกันเลย ส่วนลิ้น ทำงาน ตั้งแต่ ซอกคอ อก หัวนมรัวๆ ลากยาวไปถึง....555 เอาเป้นว่าเหมือน AV เลยละกาน แบบว่ามัน เออ ๆ อืม ๆ อะนะ ส่วนเรื่องท่า ส้มโอ สาหร่าย ห่อมารน้อย (คู่แข่งสาหร่ายเถ้าแก่น้อย)  kjhg ท่ากระบี่หาย ไม่ต้องพูดถึง ครบ ต้องชมรอบเทรนกะครูมิลค์

ยอมไม่ได้ จับน้องเข้าท่าประจำ ท่าประกอบร่าง ขยับกันอย่างเมามันส์...ส่วนเรื่องฟิว กะเสียง อารมณ์ร่วมมาเต็มทั้งลำคอ จนถึงลำโพง ขยายเสียง สายตาน้องชักเย้ายวน Eye contract ตลอดเวลา เหงื่อท่วมเหมือนไม่มีแอร์ เสียงฝนแทบไม่ได้ยิน 1000 แรงม้า ไม่นานมารน้อยก้อ ทนไม่ไหว พ่นพิษ ออกมา ราวน้ำตก งึกๆๆๆ น้องล้มตัวลงมานอนทับผม ราวกะผ่านการวิ่งมาราธอนหมื่นเมตร...หมดแรงกันทั้งคู่

หยิบโทรศัพท์ มาดูเวลา แม่จ้าว !!  eta06 เกือบตีหนึ่ง แล้ว ..ช่างผ่านไปเร็วเหลือเกิน พากันไปอาบน้ำ น้องช่วยแต่งตัวรีบออกมา ปรากฎ ตาบอยแอบๆ ไปเท่วแล้ว เลยร่ำลาน้อง พร้อม ฝากหัวใจไว้

คะแนนการทดสอบ ให้ B บวกนิดๆ ครับ mbvc mbvc

หน้าตา/รูปร่าง 8.5 หน้าตาน่ารัก ขาว ผิวเนียน มีหน้าท้องเล็กน้อย แต่สะโพกกระชากใจแน่นอน

หน้าอก 9 นมแน่น ของแท้ ไร้สิ่งปลอมปน ฐานห่าง หลอดไฟอมชมพู สู้ลิ้น พูดไม่ได้มันเต็มปาก

ช่วงล่าง 8.75 แบบอธิบายไม่ถูก ใครว่าน้ำไม่ท่วมเชียงใหม่ ส่วนป่ารกไปนิด แต่มันได้อารมอ่ะ

การนวด/B2B 8.5 ด้านหลังนวดผ่อนคลายได้ดี บอดี้ตั้งแต่ก้นถึงคอ ด้านหน้า จัดครบทุกท่า ไม่คล่องนัก แต่ไม่มีคำว่าเกร็ง (แต่ผมอะเกร็งจนแข็ง)

งานอาบน้ำ 8.75 สะอาด ทุกซอก พร้อมบิ้วบอดี้ a b แทบเขื่อนพัง (แต่ขาดท่านั่งบิ้ว)

Re-act 9 อารมณ์ร่วมระหว่างการบิ้ว นัว ขอบอกว่า มันแจ่มมาก สายตา ภาษากาย มาครบ (ตามสเต๊ปที่พึ่งมี)

Sound 10 สำหรับผม ตั้งแต่ Speaker จนถึงระบบ 7.1 สงครามมหาประลัย

ปล.1 เป็นกำลังใจให้น้องวุ้นเส้นครับ ตั้งใจทำงานแบบนี้ พัฒนาฝีมือให้เก่ง คล่อง เสริมประสบการณ์ อนาคต ตัว Top ของบ้านนี้แน่นอน

ปล.2 การบ้านนี้เป็นเรื่องเล่าผ่านมุมมองของผู้เขียนที่ได้รับมา ไม่สามารถใช้เป็นบรรทัดฐานในการได้รับบริการที่เหมือนกันได้ ดังนั้น ขอให้ทุกท่าน พกคำว่า "ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างคน ต่างสถานการณ์" ในการเที่ยวเสมอครับ

การบ้านฉบับนี้มีความยาว รายละเอียดระดับHD.... ขอบคุณทุกท่านที่ทนอ่าน กงล้อมารลาไปก่อน ไว้พบกับใหม่..เมื่อมารน้อยชี้ทิศทางครับ
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: วุ้นเส้นขาว แน่น สดใหม่ อร่อยจุง @ Absolute P
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2013, 09:05:09 »

การบ้านมาแบบนี้ ต้องไปตรวจงานซะแระ อิอิ fdgdfdf fdgdfdf
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: วุ้นเส้นขาว แน่น สดใหม่ อร่อยจุง @ Absolute P
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2013, 09:35:07 »

น่านไง...ว่าละ ทำไมคิวน้อง เต็มเร็วจัง ที่แท้ท่านกงล้อมาร เหมานี่เอง.... roister roister
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  eta08 eta08 ท่านกง กง ยอมเขียนการบ้านแสดงว่าน้องแหล่มจิงๆ....
ขอตามไปลอกการบ้านครับ เพราะ ....คนนี้ หัวใจบอก จอง ...... เขินนนนนน เขินนนนนน

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2013, 10:15:58 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีดีครับ

ปล. รีบนะครับ น้องอยู่วันนี้ พรุ่งนี้ช่วงเย็น จากนั้นต้องหยุดไปธุระสองสามวัน บอกไว้ก่อนเลยครับ
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2013, 13:11:32 »

การบ้านเยี่ยมเลยครับ ท่านกงล้อฯ จองรวดเดียวสองคอสติดแบบนี้น้องต้องมีดีเยอะแน่นอน แบบนี้ต้องหาเวลาไปลอกการบ้านดูหน่อยแล้ว... ;khhg ;khhg

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2013, 14:24:20 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ท่านกง jljhl ;khhg

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2013, 19:12:39 »

เดี๋ยวนี้ยังมี cassette tape หน้า A/B ขายอยู่เหรอครับ  kjhg kjhg

Krapoo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2013, 20:44:54 »

การบ้านเยี่ยมครับ ต้องรีบตามไปลอกแล้ว

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2013, 04:30:32 »

เดี๋ยวนี้ยังมี cassette tape หน้า A/B ขายอยู่เหรอครับ  kjhg kjhg

ขอโทดคับ... ผมคนโบราณ ใส่เป้นแต่เทป ส่วนCD เอาไว้ใส่ข้างล่างอย่างเด่ว   jljhl jljhl
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Mangjohn

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2013, 16:40:43 »

น้องก็ไม่ใช่ cd  นะ น้องใช้บลูทูธ เอาง่ะ

ไม่มีใครรักซักคนนนน

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2013, 17:23:17 »

น้องก็ไม่ใช่ cd  นะ น้องใช้บลูทูธ เอาง่ะ

ไม่มีใครรักซักคนนนน
บลูทูธอัลไลคับ บลูเลย์อ๊ะเปล่า ttu
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2013, 13:43:58 »

น้องวุ้นกลับมาแบ้ว หิวสุกี้แห้ง.....กรุ๊บๆๆ ขึ้นมาทันที kjhg

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2013, 10:53:35 »

น้องวุ้นกลับมาแบ้ว หิวสุกี้แห้ง.....กรุ๊บๆๆ ขึ้นมาทันที kjhg
ได้ข่าวจากน้องว่ามีคนตามรอยล้อพี่กงฯกันมาเพียบเบย

prapatpong

• เทพเจ้าแห่งขวดเจลใส(วิ๊...ง)
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2013, 22:48:04 »

ดีครับ การบ้านสวย
spa ไม่ใช่การนวดแผนไทย แต่มันมากกว่าคำว่า " รัก "

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2013, 00:59:00 »

ดีครับ การบ้านสวย
ท่านเทพเจ้า ช่วงเน้หายไปจากวงกามเลยนะครับ เมื่อไหร่จาส่งการบ้านสายหื่นปนฮาให้อ่านน๊า ... ;khhg