ผู้เขียน หัวข้อ: เฮ้อ .....ถึง absolute ซะที กะน้องมิลล์ .......  (อ่าน 1542 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
เฮ้อ .....ถึง absolute ซะที กะน้องมิลล์ .......
« เมื่อ: 12 มีนาคม 2014, 18:18:16 »

ขออนุญาติส่งการบ้านน้องมิลล์ครับ   ..เรื่องราวเริ่มจาก ได้อ่านการบ้านท่าน Gamo บรรยาย สรรพคุณของน้องมิลล์ ตอนต้นปี   eta32 eta32เลยเริ่มคิดว่า.. เออ ...ผมก้อไป Absolute มาบ่อย.ๆ.เกือบปีละ...แต่ไม่เคยที่จะขึ้นงานกะน้องมิลล์ เลย เพราะ  มัวแต่ไปแฉลบหาน้องๆใหม่ตลอด .... fdgdfdf fdgdfdfว่างๆจะไปพิสูจน์ให้หายค้างคาใจ กะเจ้าแม่ absolute..ซักครั้ง    เดี๋ยวเค้าจะว่ามาไม่ถึง absolute  dsgjsd เพราะไม่ได้ปะมือกะสาวจ้าวสำนัก และมีบางอย่างที่แอบสงสัยในใจอยู่ eta32 eta32 แอบสังเกตุมานาน ว่าน้องมิลล์ เป็นคนที่ถือว่ายืนระดับ ได้ดี และยาวนานคนหนึ่ง มีลูกค้าขื้นตลอด .. ทั้งที่น้องๆคนอื่นที่ดูสวยกว่า ก้อว่างอยู่  แต่น้องมิลล์ได้งานก่อน .. ทั้งที่ตัวจิงน้องก้อไม่ได้ถึงกับสวย นะ... เพราะถ้าผมบอกว่าน้องสวยท่านคงด่าผมว่า ...  อวยเวอร์ ....  บางท่านอาจสงสัยแล้วจะเลือกทำมัย....... ทำมัยไม่เลือกน้องคนอื่น ...... ผมก้อสงสัยเหมือนท่านแหละ เลยไปลองซักครั้ง และโอกาสก้อมาถึง  วันเกิดเหตุถุกความขาวอวบของน้องมิเกล eta22 eta22 สะกดจิตผมให้ไปที่ absolute แต่ น้องมิเกลถูกมือดีชิงตัดหน้าไปต่อหน้าต่อตา  จึงได้แต่มองตามตาปริบๆๆ  uilo uilo แต่ไหนๆก้อมาละ เลยต้องเลือกน้องคนอื่นแทน จึงมีโอกาสได้เจอน้องมิลล์ มาแนะนำน้องๆ ให้  แต่สุดท้ายผมก้อเลือกกน้องมิลล์อยู่ดีแหละ   หลังจากยืนมองดีๆแล้ว จึงได้คำตอบว่า   เพราะออร่า ความขาวเนียน...ระดับต้นๆของวงการ  ชนิดที่เด็กอายุ 20 มายืนเทียบยังอาย ... ขาวแค่ใหน...ก้อขาว...จนผมลืมสนใจหน้าตาน้องไปเลย  เพราะมัวมองแต่อย่างอื่นแทน...หลังจากนั้น จึงถูกน้องฉุดเข้าห้องตามระเบียบ  ล็อคประตูปั๊บ น้องมากอดคอ พร้อม หอมแก้มปุ้บ ...แล้วมาถอดเสื้อให้  ...มีแซวว่า เค้าว่าคนมีคนขนหน้าอก เซ้กส์จัดอ่ะ ...จิงป่าวพี่ ....หุหุ. . คิดในใจ ถามอย่างนี้เดี๋ยวมี เฮ  .......จากนั้นน้องก้อถอดของน้องมั่ง    ปลอกเปลือกออกมาแล้วอาจจะมีดร๊อบบ้างนิดหน่อยตามกาลเวลา .. แต่ยังถือว่าโอเคครับ   เนื้องานน้อง เนียบ...เฉียบขาด .... เอาใจเก่ง..คุยสนุก เล่นเอาฮากันทั้งคอร์ด  ..ใส่ใจทุกรายละเอียด ของลูกค้า.. สมกลับเป็นเจ้าของต้นตำหรับ    งานนวด  น้องนวดดีถึงกับดีมาก ถ้าน้องไม่ชวนคุยงานนี้ผมมีหลับ .....   มี 10 ผมให้ 10    งานนัว   น้องบอดี้ดีมาก... ท่ายากมาครบ.... นึกไม่ออกว่ายังมีส่วนของผมที่ไม่ถูกน้องบอดี้ด้วยลิ้น .เสียวโคตร ๆ  scary scaryผมเห็นท่าไม่ดี  เพราะขึ้นปล่อยน้องบุกต่อคงพ่ายแพ้ราบคาบในเวลาอันสั้น .... จึงต้องค่อยๆ เปลี่ยนจากเกมรับเป็นเกมรุกบ้าง   ได้ ผล... อารมณ์ร่วมน้องมาเต็ม รุก....รับ..ไม่มีถอย ปล่อยของแบบสุดๆ เล่นเอาผมซะหมดแรง น้องบอก... พี่อ่ะ .เล่นเอานู๋ซะฟินจิงๆ เลย ......      ผลการทดลองสรุปว่างานนี้น้องมีแอบกั๊กลูกศิษย์แหงมๆๆ.... แซวน้องเล่น  น้องบอกมิลล์สอนแล้วแต่ลูกศิษย์ไม่จำเอง ..หุ..หุ..... เอาเป็นว่าถ้าท่านใดที่ไม่ค่อยยึดติดเรื่องหน้าตา.......เบื่อที่จะต้องไปเอาอกเอาใจน้องๆวัยรุ่น สวยๆ ที่บางครั้ง ไม่ค่อยเอาใจหรือขี้วีนนิดๆๆ อารมณ์ติสหน่อยๆ  อยากได้ น้องที่งานนวดดี ...งานนัวเยี่ยม..ออดอ้อน ...เอาใจเก่ง ..ตามแบบฉบับของ นกป. ขนานแท้.. น้องมิลล์ก้อไม่เคยที่จะทำให้ใครผิดหวัง ....อย่าเชื่อ... จนกว่าท่านจะได้ลองพิสูจน์เอง ครับ....... .ว่า.ฉายา เจ้าแม่ Absolute  ...ไม่ได้มาเพราะโชคช่วยจิงๆ  ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มีนาคม 2014, 20:28:14 โดย drjj »

dekbaba

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เฮ้อ .....ถึง absolute ซะที กะน้องมิลล์ .......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มีนาคม 2014, 18:38:59 »

ouiy ขอบอกว่าคงไม่ได้เจอน้องเค้าพักใหญ่ละครับ น้องไปอยู่ร้าน ชร ซะละ wq

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: เฮ้อ .....ถึง absolute ซะที กะน้องมิลล์ .......
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 มีนาคม 2014, 19:01:50 »

เอ.....ผมขึ้นกะมิลค์ก็ไม่เห็นว่าน้องมีขนหน้าอกนะครับ  kjhg kjhg kjhg
เอาฮาเฉยๆ ค้าบ เยี่ยมสมเป็นตัวแม่เช่นเดิมเจรงๆ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 มีนาคม 2014, 22:58:36 »

นั่นไง ชอบแอบย่องมาตอนเก๊าไม่อยู่ ljhgf
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

gamo

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มีนาคม 2014, 19:02:24 »

อ่านแล้วฟินแทนจริงๆ ครับ อยากไปหาอีกบ่อยๆ เลย  pongz

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 มีนาคม 2014, 20:22:02 »

ข่าวดีฝุด ๆ พรุ่งนี้น้องมิลค์กลับมาประจำการนะครับ

น้องบอกคิดถึงพี่พี่ จะรีบมาเช้า ๆ เบย
mbvc mbvc
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995