ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสาวน้อยตัวเล็ก แต่อย่างอื่นไม่เล็กตาม น้องอะตอม  (อ่าน 2187 ครั้ง)

highmountain88

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เมื่อวานมีเวลาว่างเลยหาที่พักผ่อนสักหน่อย ได้ข่าวว่ามีน้องหน้าตาน่ารักมาให้ที่ absolute เลยถาม ๆ ดูเห็นบอยบอกน่ารักสเป็คพี่แน่ ๆ เลยจองไว้ แล้วก็รีบล้อหมุนไป พอไปถึงตอนแรกก็ลังเล แต่พอเห็นหน้าน้องกับผิวเลยจัดด่วน เข้าไปในห้องน้องก็พูดคุยเป็นกันเองดี แล้วน้องก็ชวนอาบน้ำ พอถอดออกมาเท่านั้นแหละโอ้ ๆ ๆ ๆ  ตัวบางนิดเดียวแต่ทำไมได้มาเยอะขนาดนี้ล่ะเนี้ย อืมมของแท้ป่าวฟ่ะ ไว้เดียวค่อยเทส เข้าห้องน้ำน้องก็อาบน้ำได้สะอาดมาตราฐานปรกติ พอเช็ดตัวเสร็จน้องก็บอกนอนคว่ำ แต่เราไม่อยากคว่ำอ่ะอยากเทสหลอดไฟคู่หน้าแล้ว น้องก็บอกว่างั้นเดี๋ยวนวดขาให้นะคะ น้องก็นวด ๆ ไป นวดดีเหมือนกันนะเนี้ยจะว่าไปเล่นเคลิ้มเลย แต่ไม่ได้ ๆ ภาระกิจเทสของเรายังไม่ได้เริ่มเลย ๆ ดึงตัวมากอด น้องก็เริ่มบิ้วให้เลยโดยการดูนมเรา โอ้ดูดเก่งแฮะ ตอนแรกก็คิดว่าคงอยู่แถว ๆ หน้าอก ปรากฏว่าไม่แฮะ ลงลิ้นไปทั่วตัวเยยสุดยอด ไม่ไหวล่ะเลยดึงน้องลงมาเทสไฟคู่หน้าสักหน่อย พอสัมผัสโอ้วของแท้แม่ให้มา ตัวเล็กนิดเดียวได้มาขนาด 33 เลยป่าวเนี้ยนิ่มกำลังดีไม่เหลว แล้วเราก็ซนลุกข้างล่างบ้างจนน้องบอกว่าเสียว พยายามจะลุกเข้าไปอีกแต่เออ นิ้วเข้าไม่ได้แน่นมากเพิ่งเคยเจอเลยไม่ลุยต่อดีกว่าเกร็งใจ ประกอบกับน้องบอกเสียวเดี๋ยวทำให้ดีกว่า น้องเลยขอให้น้ำมันแล้วจัดการส้มโอห่อกล้วยกับหน้าอกคู่ใหญ๋ของน้อง เสียวดีแฮะ เสียดายน้ำมันฝืดไปหน่อย อิอิ สักพักน้องก็มาใช้มือให้ต่อแล้วก็บิ้วให้อย่างเสียว สักพักเราไปสุขขีเสร็จกิจ น้องก็เอาทิชชู่มาเช็ดให้ ตอนแรกก็นึกว่าจะลุกไปอาบน้ำ ปรากฏว่าน้องก็มานั่งข้าง ๆ แล้วนวดให้ต่อสักพักจนรู้สึกว่าเวลาใกล้หมดแล้วเลยชวนน้องไปอาบน้ำ

สรุป เนื้องานดีครับ อาจจะไม่ตามใจเท่าไหรสับหรับท่านที่ชอบชงเอง เนื้อตัวโอเค ผิวขาว หน้าอกใหญ่เทียบกับตัว บิ้วดีใช้ได้เลย ผมว่าขึ้นกับน้องอะตอมไม่ผิดหวังครับในตัวงาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 สิงหาคม 2014, 11:18:31 โดย highmountain88 »

Pentor

• ...คาวบอย พเนจร...
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมเกือบแย่มาแล้ว บิ้วท์เก่งเกินวัย

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ชื่ออะตอม แต่นมระดับภูเขาไฟ pongz
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ขอบคุณการบ้านพี่ highmountain88 ครับ.. eta08 eta08 ท่านมายืนยันอย่างนี้ต้องหาโอกาสไปปะมือกะน้อง อะตอม ซักครั้ง ... fdgdfdf fdgdfdf.

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

ขอบพระคุณสำหรับการบ้านน้องอะตอมนะฮะ ฟุตบอลใกล้เปิดฤดูกาลแล้ว อยากเช็คความฟิตมั่งจัง เขินนนนนน
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

RetnuH

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

กลับมาเชียงใหม่รอบนี้ต้องไปจัดละ