ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้อง มิ้ล (เก่าเก็บ)  (อ่าน 2777 ครั้ง)

crossreal1

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้อง มิ้ล (เก่าเก็บ)
« เมื่อ: 16 กันยายน 2014, 14:40:15 »

lowwww  ที่นี้เป็นบ้าน แรกที่ผมเข้าไปใช้บริการ ตอนเข้าไปอายมาก เขินนนนนน  ไปถึงไม่มีใครอยู่ในห้องเลย ไอ้เราก็ไม่แน่ใจนึกว่ามาผิดที่หรือพักกันอยู่  เห็นกริ้งเลยกดกริ้ง แล้วก็มีพี่ชาย ออกมา ตอนรับ คุยเป็นกันเอง ถามสเปค แล้วเค้าก็เรียกน้องมาให้ดู ผมบอกเลย ที่นี้รูป คล้ายกับตัวจริงมาก  พอน้องๆ มา ถึง ตอนแรกจะเลือก น้อง ยิบโซ  เขินนนนนน  แต่สุดท้ายเลือกน้อง มิ้ล มา แทน

มิ้ล เป็น คนตัวเล็กๆ ผิว ขาว มาก  ตัดตไปที่ห้องเลย

มาถึง ก็คุยกันเรื่องทั่วๆ ไป จนผมหาย อายเลย ลืม ไปเลยว่าต้องอาย 555

อ่อ ลืม ไป คำเตือน สำหรับท่าน ที่รู้ว่า ตน ปืนลั่น ง่าย โปรด ระวัง มิ้ลให้ ดี

แค่อาบน้ำ (ผมมั่นใจว่าอึด) ยังเกือบ เสร็จ !!  ยังดี ห้ามใจตัวเองทัน น้องมิ้ล ลีลาอาบน้ำมาทุกท่า  pongz pongz pongz

ตัดมาที่เตียงเรื่องนวด ใช้ได้เลย โอเค เลย  แต่นวดตรงนั้นสุดยอดมาก  (ลืมบอกไปผม ลง คอร์ส สเปย)

ผมอธืบายเรื่องที่เกิดขึ้นในนั้นไม่ถูก   

แต่เอาเป็น ว่า สำหรับ มือใหม่ หรือคนที่ชอบสายนี้ ไม่เคย ลองกับ น้องมิ้ล คนนี้ พลาด!! eta06 eta06 eta06 อย่างแรง

ค่าเสียหาย 1600(สเปย)
                 ทิป - จำไม่ได้ว่าให้ไหมนานแล้ว scary
 บริการตั้งแต่หน้าร้านยังใน ห้อง ผมให้ 10 ครับ  pongz

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้านน้อง มิ้ล (เก่าเก็บ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 กันยายน 2014, 09:36:16 »

ขอบคุณมากมายสำหรับการบ้านนะครับ ไปติดตามอ่านกระทู้เดิมๆของท่านพี่ crossreal1 นี่ข้ามสายมาประทับใจน้องมิลค์เลย รู้สึกภูมิใจแทนน้องจริงๆ เด๋วจะให้น้องมาอ่านนะครับ
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

crossreal1

• แอบหื่น
Re: ส่งการบ้านน้อง มิ้ล (เก่าเก็บ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 กันยายน 2014, 17:04:12 »

ครั ยินดีครับ  ;khhg ;khhg