-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม  (อ่าน 500 ครั้ง)

yedhee

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สอบถาม
« เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 06:48:56 »

อยากได้ลายแทงเด็ดๆ ช้างคลานครับ

sarayutkom

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5
Re: สอบถาม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 14:31:04 »

ผมมาตอบพิกัดให้ครับ  ลองไปร้านช้างคลานโพธิเวชดูครับ มีน้องๆมาใหม่ด้วยทั้งสวและสส ค่านวด2ชม300ไทย นวดน้ำมันชมละ300 อิอิมีเบอประจำรับรองมีทอนคุ้มค่าแน่นอนครับ เล่าให้สักนิดนึง เมื่อวานเยนเมื่อยตัวเลยขับรถผ่านถนนลอยเคราะร้านเยอะ กลัวเค้าไม่รับคนไทยเลยตัดสินใจขับผ่านไฟแดงแสงตะวัน ขวามือร้านนวดช้างคลานเลยขับรถไปจอด แล้วบอกเค้าเตอมานวดครับ เข้าห้องเปลี่ยนผ้ารอหมอเข้ามาสุดยอดนี่มันช้างเผือกชัดๆ ไม่แพ้ป้าก้อยเลยแถมอายุก้อน่าจะ20กว่า สุดยอดเลยเสรจสมอารมย์จ่ายติปหมอไปน้องม่วง สบายตัวเลยอิอิ ;khhg

yedhee

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 15:32:40 »

ขอบคุณคับท่าน ส่วนตัวชอบช้างคลานโพธิเวชคับ อยากได้ลายแทง สส อัพเดทคับ ;khhg ;khhg

sarayutkom

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 18:30:08 »

เพิ่งไปมาเยนนี้ บอกขอหมายเลข...ว่างไหม เค้าเตอบอกกำลังขึ้นแขก ตอนแรกอดเสียดายเลยมาช้า เค้าก้อจัดิบอให้ใหม่โชคดีมากๆ บอกนวดออย2ชมจ่ายตัง600เสรจเดินตามคนนำทางเข้าห้อง สักพักนึง หมอเข้ามาหรี่ตาดูสวหรือสสวะคิดในใจอืมใช้ได้เลยคนนี้ไม่แพ้กัน วัยกลางคน ผิวออกน้ำผึ้ง นวดถึงเส้นจับรีดได้สุดยอดมากเลย แต่ค่อยๆไต่ขึ้นเขานะครับอย่ารีบร้อนไม่งั้นไก่ตื่น อดเลยขอบอก ห้องเงียบดีแอรเยนสบาย ทั้งหมอนวดและคนถูกนวด ถูกใจให้ฟรีทำดีให้เบิ้ล พอนะวันนี้เหนื่อยและ ljhgf