ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านแพ็คคู่สาวหวาน น้องโบวี่ & น้องพลอยใส  (อ่าน 2493 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ไม่น่าเชื่อว่าบ้านนี้จะทำให้ผมไปติดๆ กัน 3 วัน สงสัยจะโดนน้องลูกปัดเล่นของใส่
เพราะไปทีไรก็อยากจะขึ้นกับน้องตลอด วันนี้ไปเจอพี่กระเจี๊ยวหวานโดยไม่ได้นัดหมาย
เกือบขึ้นกับพี่กระเจี๊ยวแทนน้องซะแร้ว ก้นแน่นได้ใจมาก  kjhg

รอการบ้านน้องพะแพงจากพี่กระเจี๊ยวหวานอยู่นะครับ จะได้ตามรอยผู้ใหญ่ถูก
แต่เรื่องน้องลูกปัดคงต้องแข่งกันนะครับ ว่าใครจะได้ก่อน ฮี่ๆๆ
วันนี้คิดถึงเรื่องรางวัลพิเศษหากสามารถเก็บน้องๆ ได้ครบ ก็เลยเลือกแพ็คคู่ซะเลยครับ
มีมาในใจแล้วคนนึงคือโบวี่ อีกคนที่ว่างอยู่ก็น้องพลอยใส pr แนะนำเอง
น้องโบวี่มองไว้ตั้งแต่วันแรกที่ไปบ้านแล้วครับ แต่ดูท่าทางวันนั้นน้องแปลกๆ เหมือนคนไม่สบาย
วันนี้ได้คุยกันน้องไม่สบายจริงๆ ด้วย แต่วันนี้ก็ยังคงไม่สบายอยู่ มิน่าพื้นที่บางส่วนร้อนไปหมด
เพิ่งจะเคยได้อาบน้ำกับสาวๆ พร้อมกันสองคน มีความสุขมากกกกก หุ่นน้องดีทั้งคู่ น่ารักไปทุกส่วน  eta04
เสียดายคุยเพลินจนลืมอาบน้ำให้น้องๆ  uilo
น้องๆ น่ารัก สุภาพ เป็นกันเอง คุยสนุก ทั้งๆ ที่ไม่สบายก็บริการสุดใจจริงๆ
ถึงเวลานวด ขอน้องเน้นส่วนหลังและคอให้ ก็ได้ตามขอและนวดได้ดีด้วยครับ
พอลงบอดี้ โอ้ย พูดไม่ออก ทำไรไม่ถูก ความรู้สึกเหมือนกับหญิงสาวที่ไม่เคยต้องมือชายมาก่อน
มีสองคน จะเลือกข้างไหนดี ไปๆ มาๆ ก็ คนละข้าง  eta04
อยากจะพกกลับบ้านทั้งสองคนเลย น้องๆ น่ารักจริงๆ เอาใจสุดๆ คนนึงอยู่บน คนนึงอยู่ล่าง
มีโอกาสต้องลองกันให้ได้นะครับ คราวหน้าจัด 4 คนดีมั้ยเนี้ย  eta03
ฉากอื่นๆ คงไม่ต้องบรรยายนะครับ นึกแค่ภาพสาวๆ สองคน คนเฒ่าหนึ่งคน มันจะมีความสุขแค่ไหน
หลังจากลงมานั่งพักด้านล่างน้องพลอยใสก็มานั่งเล่นคอมฯ ตรงหน้า ก็เลยได้นั่งมองหน้าเรื่อยๆ เพราะข้างบนมัวแต่มองอย่างอื่น น้องเป็นคนหน้าหวาน สวยทีเดียวเชียว เริ่มลังเลแล้วว่า จะเก็บน้องๆ ให้ครบทุกคนดี หรือมาหาแต่น้องพลอยใสดี  mbvc

น้องลูกปัดว่าไงดีหละครับ ช่วยพี่คิดที
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: การบ้านแพ็คคู่สาวหวาน น้องโบวี่ & น้องพลอยใส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 18:22:39 »

น้องพลอย กะ โบวี่ น่ารัก นิสัยดี งานตามใจทั้งคู่ .......แม๊นี่เล่นแพคคู่
แยกสายตาไม่ทันกันเลยทีเดียว jljhl

3 วัน ติดๆกันแล้วนะเนี่ย ท่านเฒ่าใจแตก ....แรงดีจริงๆ  ljhgf

สงสัย........ 2 อาทิตย์นี่หมดบ้านแน่ๆ  kjhg

ปล. เป้าหมายหลัก เมื่อไหร่จะยอมขึ้นด้วยน๊า  jljhl

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: การบ้านแพ็คคู่สาวหวาน น้องโบวี่ & น้องพลอยใส
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 18:30:55 »

น้องพลอย กะ โบวี่ น่ารัก นิสัยดี งานตามใจทั้งคู่ .......แม๊นี่เล่นแพคคู่
แยกสายตาไม่ทันกันเลยทีเดียว jljhl

3 วัน ติดๆกันแล้วนะเนี่ย ท่านเฒ่าใจแตก ....แรงดีจริงๆ  ljhgf

สงสัย........ 2 อาทิตย์นี่หมดบ้านแน่ๆ  kjhg

ปล. เป้าหมายหลัก เมื่อไหร่จะยอมขึ้นด้วยน๊า  jljhl

แรงเริ่มตกแล้วครับ ถ้าพรุ่งนี้แรงฟื้นก็อาจจะเจอน้องๆ อีก แต่เห็นน้องพลอยใสบอกว่า พี่ผลิตทันได้ไง วันนี้มาวันที่สามแล้วยังมีเยอะอยู่ แต่น้องก็รีดจนพี่เกือบแห้งเลยนะ ส่วนเป้าหมายหลักของเรา ยังไม่ยอมใจอ่อนเบย
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 19:38:21 »

kjhg บอกแล้วแนวหวานทั้งคู่ น้องพลอยเขาไม่บ่นหรอก

ท่านเจี๊ยวตามรอยผมจนได้  ผมยังมีลมหายใจอยู่

ท่านผู้เฒ่าก็ทำสถิติให้ได้ในเจ็ดวัน

ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

hollowboy

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 20:11:32 »

พลอยใส เป้าหมายต่อไปครับ  .,mn

ใบเฟิร์น

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 21:07:33 »

mbvc ชอบจังเลยคะ คำว่า  เป้าหมายต่อไป เนี่ยยยย รู้สึกเหมือนว่า พี่ๆต้องการที่จะมาแวะเวียนที่บ้านนี้บ่อยๆ รู้สึกถึงการเป็นคนในครอบครัวเลยอะค่าา บ้านนี้ยินดีเป็นเป้าหมายให้พี่ๆเสมอคร่าา  ;khhg
^^ นู๋เฟิร์นเองคร่าา

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 21:19:13 »

mbvc รักพี่เสียดายน้อง จริงๆ เลยนะค่ะ ...  khjhgg น้องพลอยเนี๊ย ระดับท๊อป ๆ ของร้านยุแล้วค่ะ ถ้าติดใจอยากผูกปิ่นโตลูกปัดว่าน้องพลอยดีที่สุดสำหรับพี่เลยนะค่ะ  red001 แต่ทะว่า ยังมีน้อง ๆ อีกเยอะเลยค่ะ ที่ยังไม่ได้นวดไม่แน่น๊า อาจเปลี่ยนใจก้อได้ อิอิ ...

;khhg ( ปล. ขอบคุนมากๆ นะค่ะ ที่แวะมานวดบ่อยๆ รู้สึกประทับใจและคิดถึงตลอดเวลาเลย ใจจริงอยากให้มาทุกๆ วันเลยค่ะ คิคิ ) ..

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 21:54:08 »

mbvcน้องพลอยจ๋าพี่อยากกลับไปหาน้อง อีก
กลัวน้องไม่ตามใจพี่อีกแล้ว wq
พี่ไม่อยากลองของใหม่
อยากเก็บความประทับกับของเดิม eta03

ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 มกราคม 2013, 01:17:05 »

การบ้านตามเก็บน้อง ๆ บ้าน HaRem มาทุกวันเลยแฮะ ... จอมพลังจริงๆ ครับ ;khhg
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 มกราคม 2013, 07:11:25 »

การบ้านตามเก็บน้อง ๆ บ้าน HaRem มาทุกวันเลยแฮะ ... จอมพลังจริงๆ ครับ ;khhg
วันนี้ไม่แน่ครับว่าจะมีเวลารึเปล่า อาจจะต้องหยุดสักวัน แต่ถ้าเสร็จธุระเร็วก็ไม่แน่ค้าบ  eta03

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 มกราคม 2013, 08:27:08 »

สุดยอดเลยท่าน แรงดีไม่มีตกจริงๆ..แพ็คคู่อีกต่างหาก..สุโก้ยเลย.. dsgjsd