-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวๆกาดธานินท์ กาดที่น่าไปที่สุดในเชียงใหม่ ยืนยัน  (อ่าน 38135 ครั้ง)

jiggolord

• บุคคลทั่วไป

จากกระแสปีที่แล้วที่กระทู้แม่ค้าสาวกาดธานินท์ดังทะลุข้ามปี
พอดีปีนี้ได้ไปทำงานอีกรอบเลยแอบเก็บภาพแคนดิด (ถ่ายทีเผลอ)มาฝากสมาชิกครับ
ขอส่งห้องนี้ละกันครับ น่าจะถูกนะครับ

หมายเหตุ
1.ไม่ได้ตั้งใจสื่อในทางไม่ดีนะครับ เพียงอยากชื่นชมความสวยงานในอิสตรีเพศเพื่อจรรโลงไว้อยู่คู่โลกสวยตราบนานเท่านาน
   ถ้าเจ้าของภาพหรือผู้ที่รู้จักนางแบบมีเคืองก็ขออำภัยมานะที่นี้ด้วย
2.ออกตัวว่ายังไม่โปรนะครับ กล้องเพิ่งถอยมาไม่ถึงสามอาทิตย์ดี ยังใช้ฟังก์ชั่นไม่ครบเลยครับ
3.ทุกรูป ถ่ายจาก SONY A330 + DT4-5.6/55-200 SAM
4.กาดนี้น่าไปที่สุดในเชียงใหม่ครับ แม่ค้าก็สวย คนมาซื้อของก็สวย เห็นแล้วใจขึ้น ไม่เป็นอันทำงานเรยตรู

เริ่มที่แม่ค้าเนื้อหมูคนเดิมครับ สุดยอดในกาดแล้วคนนี้ ยกให้เป็นเบอร์1 เช่นเดิม
เสียดายไม่มีมุมให้ถ่ายครับ เลยได้มาไม่เต็มหน้่า (ไม่กล้าถ่ายตรงๆมากกว่า อิอิ)
จริงๆอีกเจ้านึงข้างๆกันก็สวยไม่แพ้กัน แต่ไม่มีจังหวะเลยครับ เธอขยับตลอด ขายดีมาก

jiggolord

ต่อๆ เอาลูกค้าบ้าง

jiggolord

เขิน คนนี้เซ็กซี่

profesionalz

ทดลอง ตั้งจุดโฟกัสนะครับว่าเราจะเน้นโฟกัสที่ส่วนไหนของภาพ จะได้ภาพที่เด่นชัด อิอิ สู้ๆครับผม  ;kljj ผมเองก็ยังไม่โปรจ้า
กาดนี้สาวน่ารักจริงๆ (ยิ่งเวลา นศ เลิกเรียน)

jiggolord

น่าร้ากกก

lunaG

ผมชอบแม่ค้าขายข้าวเหนียว 2 พี่น้องอ่ะครับ น่ารักทั้งคู่ อิอิ

jiggolord

แถมอีกนิด น้องท่าจะคอยแฟน

jiggolord

ทดลอง ตั้งจุดโฟกัสนะครับว่าเราจะเน้นโฟกัสที่ส่วนไหนของภาพ จะได้ภาพที่เด่นชัด อิอิ สู้ๆครับผม  ;kljj ผมเองก็ยังไม่โปรจ้า
กาดนี้สาวน่ารักจริงๆ (ยิ่งเวลา นศ เลิกเรียน)

ใช่แล้วครับ กลับมาดูหลายรูปใช้ไม่ได้เลย ตัวแบบเบลอหมด หุหุ โฟกัสไม่ถูกจุด
แต่ไม่มีเวลาจริงๆครับ ปรับอะไรไม่ทันเลย งานก็ต้องทำด้วย ได้จังหวะก็กดชัตเตอร์เลย ไม่ต้องดูอะไรแล้ว อิอิ

ผมชอบแม่ค้าขายข้าวเหนียว 2 พี่น้องอ่ะครับ น่ารักทั้งคู่ อิอิ

อันนี้ผมรู้เลยว่าร้านไหน คนน้องผมจองนะพี่ อิอิ ขาวแก้มยุ้ย น่ารักมาก

lunaG

จัดทริปกาดธานินท์กันสักทีดีกว่า 555+

pagedown

อันนี้ผมรู้เลยว่าร้านไหน คนน้องผมจองนะพี่ อิอิ ขาวแก้มยุ้ย น่ารักมาก

ถ้าเรารู้ เราจะตามไปดู !!

fsdg fsdg fsdg

จัดทริปกาดธานินท์กันสักทีดีกว่า 555+

เพิ่มเติมนิดนึง ร้านขายข้าวเหนียว คนพี่ปกติอยู่ตลอด ส่วนคนน้องขวัญใจผมนี่ส่วนมากอยู่ช่วงบ่ายๆ ค่ำๆหกโมงทุ่มนึงก็กลับแล้วจ๊ะ

popcorn4202

ถ้าบอกว่าตลาดนี้ผมไม่ได้เข้าไปซื้อกับข้าวเลยมากกว่า 10 ปีจะเชื่อมั้ยครับ
ผมยังไม่อยากเชื่อตัวเองเลยว่าไปเหยียบบริเวณตลาดจริงๆ นานมากขนาดนี้เหมือนกัน

ขอบคุณภาพดีๆ ที่นำมาแบ่งปันกันครับ ;kljj

eleanor

ร้านขายของชำ พวกน้ำปลา ของแห้ง โซนขายผักของพวกแม้ว หลังโซนขายหมู มีร้านนึง ลูกสาวเรียนพายัพ เด็ด !!!
ร้านขายเส้นขนมจีน มีช้างเผือกในป่าใหญ่ แต่รู้สึกนานๆน้องเค้าจะมาขายซํกที ขนาด ผบ.ผมยังบอกว่า ร้านนี้แม่ค้ามันสวยนะ !!!

roonaldo

น้องคอยผมอะครับ ขอโทษด้วย zad

giantcock

คนนี้ละครับ ที่ผมแนะนำท่านๆไว้คราวก่อน มีผู้กล้าถ่ายมาให้เราชมแล้วววว

jiggolord

เพิ่มเติมนิดนึง ร้านขายข้าวเหนียว คนพี่ปกติอยู่ตลอด ส่วนคนน้องขวัญใจผมนี่ส่วนมากอยู่ช่วงบ่ายๆ ค่ำๆหกโมงทุ่มนึงก็กลับแล้วจ๊ะ

ร้านข้าวเหนียวก็น่ารักมากครับ แก้มเปนสีชมพูเลย โอโม่สุดๆ

น้องคอยผมอะครับ ขอโทษด้วย zad

แกมาหากินแถวนี้ตั้งกะเมื่อไหร่

waterman09

กาดเนี่ยสาวสาวเดินแอ่วนักขนาด..เอ๊ก pongz

DarkTempa

แนะนำ ไส้อัว ร้านแม่ค้าเสื้อแดง ครับอยู่ ตรงทางออกจะไปทานอาหาร ครับ เส้นละ20 บาท อร่อยจริง ไม่เน้นหน้าตาคนขายนะครับ ไม่ได้โฆณาให้แต่ แนะนำ ไปทานและฝาก สาวๆ พี่ๆน้องๆ
ขอบคุณสำหรับรูปถ่ายครับ ผมไม่เคยไปดูแม่ค้า คนนี้ครับ + แค่เดินหาอะไรกิน ก็ต้องมองอย่างอื่นแล้วครับ +ทรมานใจทุกที ที่ไปกับแฟน แล้ว สาวอื่นมอง แล้วเราทำอะไรไม่ได้!!!!!!!! piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty

mormor1973

พี่โก๋ ไปซื้อปลากรอบ ที่กาดธานิน กาคับ อิอิ

Black_Jack

มีอีกไหมครับท่าน

p_nuin

น้องขายข้าวนึ่งเฝ้ามานานแล้วครับ

otkungfu

;kljj
เห็นด้วยอย่างมากมายครับว่าตลาดนี้สาวสวยเยอะจริงๆ

ผมไปบ่อย...อิอิ

xcore

ไปซื้อของครึ่งวัน ก็ยังไหวนะ แบบเนี้ย  uiuo

noikasu

ชินละครับ..แบบว่าอยู่แถวนั้นมานานนนนนนนมาก...แจ่ขอบอกอย่างนึง....ยังมีแม่ค้าที่สวยๆอีกเยอะนาแต่ว่าอยู่ช่วงเย็นๆนะครับ....มาถ่ายช่วงหกครึ่งกาลังดีเลยนะครับได้ไฟไลยปรับกล้องไม่เยอะเท่าไรละครับ...แต่ที่ไม่ชินก็เพราะนศ.หน้าใหม่ๆละครับ...ปิดเทอมไปไหนดีครับ..แหะๆ zad

shoots

ขนาดแม่ค้ายังน่ารักขนาดนี้เลย     fdgdfdf

bbclubs

ถ่ายแนวนี้ได้ก็สุดยอดเลย ถ่ายยากมาก  gsdgdgs

meaw_meow

เขิน น่าไป น่าไป

เสียดายที่ไกลบ้าน

คงต้องเเปลี่ยนตลาดหากินกันแล้ว นี่ mbvc

mmppp

เทคนิดผม  ss

ปรับ เลือก mode A , ปรับโหมดรูรับแสงกว้างสุด , ดูผ่านช่อง ไม่เลือก live view เดี๋ยวชาวบ้านเห็นหมด
off flash , ISO 400-1600 , ทำหน้าไม่หื่น , สุดท้ายทำใจนิ่งๆ มือไม่สั่น พยายามมองลอดช่อง อิ อิครับ
 ttu

hnow22

เดี๋ยวขุนแผนแม่โจ้จะไปสำรวจเองครับอิอิอิ  แล้วจะมาส่งการบ้านครับ

thebannok

อ่า ตลาดนี้ มันสุดยิด เรื่องสาว ๆ จริง   โดยเฉพาะ ตรง ร้าน เค ไดเรค อิอิ

ที่เดินซื้อเสื้อผ้า  ก็แจ่ม ๆ ทั้งนั้น

ในตัวตลาด นี่ แม่ค้าข้าวเหนียว เรียน เทคโน นี่ก็ ขวัญใจผมมานานหลายปีเหมือนกัน เคยแอบถ่ายไว้ด้วย คนน้องน่ารัก ตัวเล็ก ๆ ขาว

แม่ค้าหมู ก้อนะ สวยเกิ๊น

popcorn4202

เดี๋ยวขุนแผนแม่โจ้จะไปสำรวจเองครับอิอิอิ  แล้วจะมาส่งการบ้านครับ
ตัวอันตรายออกทำการแล้ว zad
ล้อเล่นครับ

jaydai

ถ้าผมจำไม่ผิด ท่าน  jiggolord อยู่ลำพูนไม่ใช่หรือครับ..

จริงๆ แถวทำเลบ้านท่านหน่ะ ลองตั้งกล้องจัดพวกคนที่ผ่านแถวหน้าบ้านท่านเล่นๆ ผมว่า อาจจะได้รูปเด็ดๆ แบบสวยๆ ก็ได้นะครับ
 fdgdfdf

jazzman

ดีนะไม่ไปเจอ ผบ ผมที่ร้านขายยา ghjk ghjk ghjk

jiggolord

ถ้าผมจำไม่ผิด ท่าน  jiggolord อยู่ลำพูนไม่ใช่หรือครับ..

จริงๆ แถวทำเลบ้านท่านหน่ะ ลองตั้งกล้องจัดพวกคนที่ผ่านแถวหน้าบ้านท่านเล่นๆ ผมว่า อาจจะได้รูปเด็ดๆ แบบสวยๆ ก็ได้นะครับ
 fdgdfdf

อันนี้อาจไม่ได้รูปเด็ดๆ แต่ฝ่ามือเมียผมมันจะลูบหน้าผมแทน 555 ghjk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มีนาคม 2010, 22:21:01 โดย jiggolord »

zzsaga

fdgdfdf  fdgdfdf นึกว่ามีแต่ผม ที่คิดแบบ นี้ อิอิ อาหารตายามเย็น

zingha

มันน่าไปเที่ยวมั่งจริงๆเนี่ยย ส่วนใหญ่อยู่แต่หลังมอ

prof.big

ไปมี้ตติ้งที่กาดธานี ซักกำบ๋อครับ

prozerger1

แนะนำ ไส้อัว ร้านแม่ค้าเสื้อแดง ครับอยู่ ตรงทางออกจะไปทานอาหาร ครับ เส้นละ20 บาท อร่อยจริง ไม่เน้นหน้าตาคนขายนะครับ ไม่ได้โฆณาให้แต่ แนะนำ ไปทานและฝาก สาวๆ พี่ๆน้องๆ
ขอบคุณสำหรับรูปถ่ายครับ ผมไม่เคยไปดูแม่ค้า คนนี้ครับ + แค่เดินหาอะไรกิน ก็ต้องมองอย่างอื่นแล้วครับ +ทรมานใจทุกที ที่ไปกับแฟน แล้ว สาวอื่นมอง แล้วเราทำอะไรไม่ได้!!!!!!!! piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty
ใส้อั่วอร่อยมากครับ คอนเฟิร์มด้วยอีกคน น้องนักศึกษาแถวนั้นก็ข้าว ขาว ห้อม หอม mbvc

maxgaxxx

หมู แฮม ไก่ แฮม ปลาแฮม ลำแต้ ๆ แต่แพงไปหน่อย เน้อ ....

madmag

ถ้าไปตอนเปิดเทอม แจ่มกว่านี้อีกครับ

nobita_sit

ตั้งโฟกัสจุดกลางก็ได้ครับ แล้วก็ยิงรัวๆ

procircuit

กาคธานินน แน่อนนอครับสาวเพียบโดยเฉพาะแม่ค้าขายหมูเด็ดจริงๆๆ

xmen69

ร้านขายยาในกาดธานิน เภสัชกร สวยโคตรๆ คับ  mbvc

NO-B-TA

น่าไปมากๆ เดี๋ยวแจ้งภรรเมียว่าจะไปซื้อของดีกว่า อิ อิ

proteus

ร่วมด้วยช่วยยืนยันอีกคนครับ

ปกติชอบไปทานข้าวตอนบ่าย ๆ เย็น ๆ
บรรยกาศดีสุด ๆ กิ๊วๆ  ;kljj

ddt_2007

mbvcแม่ก้ากาดนี้ง๊าม...งามครับ คอนเฟิร์ม  ;kljj

iiTii

ต้องไปผ่อ ตั๋วแต้ ซักกำ

sama9956

กับข้าวก็น่ากินคร๊าบ.... 09876

errer

ต้องลองไปมั่งละครับ