-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูดวงเรื่องรักๆใคร่ๆ  (อ่าน 9825 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
ดูดวงเรื่องรักๆใคร่ๆ
« เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 08:32:17 »

ใครสนใจอยากให้ดูดวงด้านความรัก ชู้ กิ๊ก ส่งวันเกิดมาได้ เดี๋ยวดูให้แต่มีข้อแม้นะ ขอแค่โพสต์เรื่องเกี่ยวกับโชคชะตาในบอร์ดนี้ ....แต่โปรโมชั่น 10 ท่านแรก ดูให้เลย

teezaa251

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ดูดวงเรื่องรักๆใคร่ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012, 07:34:30 »

20/02/28

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012, 12:22:30 »

16/02/25

อิอิ ขอแจมด้วย
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

ไอติมอุ่น

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2012, 09:46:16 »

ขอบคุณคัฟ  khjhgg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤษภาคม 2012, 16:20:05 โดย ไอติมอุ่น »

heaventear

• มนุษย์เงินวัน[มือใหม่หัดขับ]
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2012, 11:22:16 »

mbvc 16/2/2527
อยากรู้ว่าชีวิตนี้จะมีปิ่นโต กี่ใบคับ อิอิ

nuttikon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2012, 14:06:00 »

jljhl 29/4/23 hgjhg

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 07:35:43 »

เดี่ยววันนี้จะทยทยดูให้นะช่วงนี้งานเข้า

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 12:29:33 »

teezaa251 เรื่องรักๆใคร่ๆๆๆ มีอยู่ว่าเอาเป็นว่าเเนื้อคู่ต้องเป็นลูกน้องหรือไม่ก็เด็กกว่า( ถึงอายุเยอะกว่าหรือเท่ากันแต่ถ้าเรารู้สึกว่าเค้าเด็กกว่าก็ใช่นะครับ ) เอาเรื่องใคร่ๆดีกว่ากิ๊กมีอยู่มากมายแล้วก็จะต้องถูกจับได้อย่างมากมาย ถ้าตอนนี้ไม่มียังไงอนาคตก็ต้องมี แบบนี้เรียกกรรมกิ๊ก(กำมะก๊ก) kjhg แต่พ่แม่คุณหรือญาติจะยุ่งเกี่ยวกะเนื้อคู่เรามาก เอาเท่านี้ละกันนะหรืออยากรู้ไรอีก

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 12:46:31 »

ไอติมอุ่น อ้ากลืมคิว เอาเป็นว่าจัดเลยนะครับเนื้อคู่จริงๆจะต้องตรงตามสเปคนะครับ ส่วนเรื่องกิ๊กมีมาเรื่อยๆแต่ระวังเล็กน้อยครับ เพราะจริงที่คุณเกิดมาภาระกิจส่วนหนึ่งคือต้องชดใช้เรื่องนี้นะครับ แล้วต้องบอกนะครับระวังไว้หน่อยเพราะดวงคุณมีโอกาสถูกฆาตกรรมเพราะเรื่่องแบบนี้ได้ หรืออาจไม่ตายแต่เหลือแต่ตอได้ครับ คือจริงงผมไม่รู้ว่าเป็นชายหรือหญิงนะครับคุณไอติมอุ่น แต่ถ้าคุณเป็นหญิงก็อาจจะอารมอยากมีลูกมีไม่ได้ เลยต้องยอมให้แฟนมีเมียอีกคน ประมาณนั้นครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 12:47:43 »

เออท่านไอติมอุ่น ท่านมีเสน่ห์นะครับถ้าตอนนี้ยังไม่รู้สักพักจะรู้เอง ก้อระวังหน่อยนะครับ แ

tricnx

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2012, 10:44:14 »

ซะหน่อย 05/03/2521

kong000

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2012, 12:12:42 »

16-5-26 วันที่ 16 ที่จะถึงนี้ครบ 29 แล้วครับ ^ ^

G08

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2012, 17:46:29 »

ขอด้วยครับ 24/09/24

kobmoi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2012, 15:44:46 »

..  เหอ เหอ  ขอลุงโตยคนบ่ะ  เผื่อจะได้เมียแห๋มคน  ... ;khhg

...   11/ 05/ 2506  ...

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2012, 16:31:52 »

เอาเป็นว่าเดี๋ยวพรุ่งนี้จะไล่ดูให้ครบเลยหรือไม่ก็5คนก่อนนะครับ ช่วงนี้งานเข้าเยอะสุดๆ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 08:18:25 »

etatae333...คุณจะมีความรักแบบจริงๆปลอมๆล้วนทั้งมาจากหน้าที่การงาน แล้วขอบอกนะครับว่าอย่าคิดว่าคุณเป็นคนมีเสน่ห์คือ ถ้ามีสาวหรือหนุ่มๆ scaryเข้ามาต้องมีเงื่อนไข แต่เป็นความลับสวรรค์อะ่จริงๆมันยาว

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 08:25:33 »

heaventear....คู่ครองมีปัญหาเยอะ ถึงมีแล้วก็มีปัญหาเยอะ กิ๊กก็ซุกไว้เยอะสรุปคือ ลึกๆปวดหัวเรื่องคู่ครอง คู่ครองมีโอกาสที่จะเป็นต่างชาติหรือคนเพศเดียวกันได้ อันนี้วาตามพื้นดวงนะครับอย่าพึ่งโมโห คนที่เราว่าใช่ก็มักมีคนมาจีบเยอะ

Jikkolapoon

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012, 09:42:18 »

ขอด้วยคนครับท่าน 17/3/2527   eta03

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012, 16:27:59 »

nuttikon
ผมดูให้แล้วนะครับที่ช้ามาก พอดีช่วงนี้ที่ทำงานมันมีความเปลี่ยนแปลงเยอะ

เข้าเรื่องกันดีกว่า
ผมดูให้เฉพาะเรื่องแนวๆกามมมรักนะครับ
ดวงของคุณนั้นเป็นคนมีเสน่ห์นะ แต่ประเด็นตรงที่ว่าเสน่ห์ทางดวงกับทางทั่วไปจะต่างกันเอาง่ายๆ คุณจะมีอะไรสักอย่างดึงดูดสาวได้เรื่อย โดยเฉพาะผู้ใต้บริวารซึ่งสามารถรวมถึงเด็กๆ แต่หากเมื่อใดคนที่หลงเสน่ห์ท่านเป็นผู้มีอายุมากกว่า นั้นแสดงว่างานเข้าครับ เพราะท่านเป็นคนที่ชีวิตคู่ผูกพันกับความรัก ชู้ โรคภัยไข้เจ็บ ซึ่งสามารถหมายความว่าหากเมื่อใดท่านมีกิ๊กแล้วมีความเจ็บป่วยท่านจะไม่ถูกจับได้แต่หากเมื่อใดสุขภาพแข็งแรงดีก็เตรียมตัว หากบอกว่าตอนนี้ซื่อสัตย์ไม่มีกิ๊กท่านจะเจ๊บป่วยหรือไม่คู่ครองท่านก็จะเจ็บป่วย แต่ถามว่าเมื่อไหร่ไม่บอกครับลุ้นเอาเองเพราะมันมีเหตุผลที่ไม่บอกแต่ก็ดีกับท่านมากกว่าเสีย แต่เมื่อใดที่นิ้วนางข้างซ้ายท่านมีปานหรือรอยเข้มนั่นแหละเตรียมตัวไว้นะครับ เออแถมให้อีกอย่างปีนี้ระวังเรื่องเกย์ทอมไว้ห่างได้่างนะครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 08:26:36 »

tricnx

ผมได้เลิกกลับมาดูดวงให้ได้เต็มที่ละเคลียร์งานละ

กลับมาที่ดวงคุณดีกว่า เรื่องความรักของคุณบอกตามตรงคุณไม่มีเสน่ห์ อย่าพึ่งเถียงนะ การที่ทุกวันนี้มีสาวมาชอบหรืออะไรสิ่งนั้นเรียกสวยๆว่าภาระกิจ ซึ่งภาระกิจของคุณเรื่องสาวๆมีด้วยกันสามเรื่องมีสาวเพื่อจะเสียเงิน มีสาวเพื่อจะเสียสุขภาพกาย และจิต เพราะท่านจะมีภรรยาที่ท่านไม่ควรดื้อกับเค้าประมาณนั้น ไม่งั้นคอกลิ้งกระดุ๊กลงพื้นแน่ประมาณนั้น แต่ก็เลี่ยงยากเพราะท่านมักมีลาภเป็นสัตว์สองเท้าเพศเมียซะด้วยอิอิ eta04

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 08:34:08 »

kong000

ดวงของท่านนะครับบอกตรงอิจฉาาาาาาา จริงๆก็อิจฉาแค่เรื่องจะได้เมียเด็กเรื่องเดียวแหละเพราะต่อจากนั้นไม่อ่าว เพราะท่านจะต้องซวยเพราะการมีกิ๊ก สังเกตนะของคนอื่นผมจะไม่พูดถึงขนาดนี้ แต่ของท่านจะสามารถใช้คำว่าเรือหายเลยที่เดียว คุณจะเป็นคนที่มีเสน่ห์นะครับ อาจจะเรียกว่ามีทักษะหรือมีอะไรสักอย่างที่ทำให้อีกฝ่ายรู้สึกไว้ใจได้ คือต่ออีกนิดเรื่องกิ๊กคุณจะมีกิ๊กเหมือนมีญาติเลย ลองไปทบทวนคำนี้นะครับแล้วจะอ๋อเอง

เริ่มจากคนนี้เลยละกันแถมให้นะครับปีนี้ดวงท่านกำลังรุ่งอยู่นะครับ แต่จะรุ่งแบบเจอเรื่องไม่คาดฝันครับ แล้วถ้ายิ่งทำอะไรกับต่างประเทศจะรุ่งเผลอ ปีนี้อยากเด็ดดมฝรั่งยังไว้เลย

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 09:33:03 »

G08
คือดวงคุณต้องอธิบายว่าเริ่มต้นก็เห็นแล้วอึ้ง คนอะไรชอบเริ่มต้นบ่อยๆๆ บอกแค่นี้แหละอิอิ ความรักดีกว่าดวงคุณเหมาะที่จะเป็นเด็กหรือลูกน้อง คุณเป็นคนมีเสน่ห์นะครับไม่ต้องกังวลว่าจะขาดคู่แบบเอาเล่นๆ แต่ถ้าเอาจริงจะไม่ค่อยแฮปปี้เท่าไหร่ไม่ขาดก็ต้องเกิน ไม่ขาดเกิน เราก็ไม่ชอบอีก เฮ้อ แต่ถ้าเผอิญหาได้ก้ออยู่ไม่นาน ซะงั้น 

แอบประชาสัมพันธ์นะครับตอนนี้ที่ดูให้ทุกคนสังเกตว่าจะสั้นมาก เพราะดูแค่เรื่องความรักแบบไม่ซ้ำซ้อนให้นะครับ  ถ้าอยากรู็ลึกรู้จริง ต้องดูเต็มรูปแบบครับ
ส่วนเงื่อนไขจะบอกในโอกาสต่อไปจ้า

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 09:37:44 »

kobmoi

เอาไงดีครับดวงท่านเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ มีกิ๊กเยอะ ถ้าอยากเอาได้เอา
ที่สำคัญเนื้อคู๋ดีครับ ผมไม่รู็ว่าเค้ารู้หรือไม่รู้แต่คงไม่มีปัญหา ทั้งๆที่ท่านเป็นคนมีกิ๊กแน่นอน ถ้าไม่มีแสดงว่าท่านต้องเป็นคนมีปัญหาทางสุขภาพตลอดเวลาครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2012, 08:20:38 »

Jikkolapoon

ดวงของคุณผมจะดูเรื่องความรักให้ว่า เนื้อคู่ของคุณคือเพื่อน หมายถึงคนที่อายุใกล้เคียงกันหรือคนที่คุณคิดว่าเค้าคือเพื่อนถึงแม้อายุมากกว่าหรือน้อยกว่า เช่นเรียกมันว่าไอ้สาด เฮ้ยมึงกูได้ แบบนี้คือเพื่อน คือดวงคุณชัดนะว่าได้เพื่อน แต่ความรักก็ไม่กุหลาบ คุณมีกิ๊กกับเค้ามีกิ๊กสลับกันไป แถมให้สำหรับคนอายุน้อย 29 30 32 มีดวงเจอสาวที่จะแต่งงานด้วยนะครับไปเล็งไว้ดีๆๆ แต่ถ้าเจอตอน17 18 20 ก็ไม่ต้องมองคนอื่นละ

tricnx

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2012, 08:32:37 »

มันมักจะมีเสน่ห์กับคนเพศเดียวกันนี่ซิ แต่ใกล้เคียงครับ ;khhg โดยเฉพาะ ผบ.  ghjk สงสัยต้องใส่เกราะที่คอซะแล้ว

tricnx

ผมได้เลิกกลับมาดูดวงให้ได้เต็มที่ละเคลียร์งานละ

กลับมาที่ดวงคุณดีกว่า เรื่องความรักของคุณบอกตามตรงคุณไม่มีเสน่ห์ อย่าพึ่งเถียงนะ การที่ทุกวันนี้มีสาวมาชอบหรืออะไรสิ่งนั้นเรียกสวยๆว่าภาระกิจ ซึ่งภาระกิจของคุณเรื่องสาวๆมีด้วยกันสามเรื่องมีสาวเพื่อจะเสียเงิน มีสาวเพื่อจะเสียสุขภาพกาย และจิต เพราะท่านจะมีภรรยาที่ท่านไม่ควรดื้อกับเค้าประมาณนั้น ไม่งั้นคอกลิ้งกระดุ๊กลงพื้นแน่ประมาณนั้น แต่ก็เลี่ยงยากเพราะท่านมักมีลาภเป็นสัตว์สองเท้าเพศเมียซะด้วยอิอิ eta04

jaos

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2012, 16:11:33 »

ดูให้ผมบ้างครับ 7-7-2520 dsgjsd

musha

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2012, 16:17:08 »

ดูให้ผมด้วยคนได้มั้ยครับ 17/07/2529

tiga

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 09:56:05 »

ช่วยดูให้ผมหน่อย ครับ 31/08/2528

mamamama

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2012, 10:48:39 »

ดูให้ผมด้วยได้มั้ยคับ 15/03/2523  pongz

Lifesboy

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 18:48:57 »

punjapol

• ไม่หล่อ ไม่รวย แต่ถ้าอยู่ด้วยแล้วมีความสุข
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2012, 15:59:00 »

ยังทันไหมครับ  10-2-2519

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 08:36:50 »

ทันดิเดี๋ยวดูให้ ถ้าใครมีแฟนแล้วก็เอาวันเดือนปีเกิดแฟนมาด้วยก็ได้นะ ช่วงนี้ดูให้ จะได้รู้ว่าถ้าเราซุกซนจะมีเปอร์เซ็นต์รอดหรือร่วงเยอะปล่าว ประมาณนั้น

TJ453

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2012, 21:31:03 »

ขอดูด้วยคนคับ 04/09/32

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2012, 13:11:40 »

ใครที่ผมยังไม่ได้ pm ตอบไปบอกหรือโพสต์เรื่องดวง ที่ขอให้ดูให้ บอกด้วยนะครับ ผมจำไม่ได้แล้วว่ายังไม่ได้ดูให้ใครบ้าง

DOGROSE

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2012, 12:04:45 »

ในชีวิตไม่เคยดูดวงเลย....ขอรบกวนท่านสักครั้งนะครับ  21/9/2520...ขอบคุณครับ

maverick crow

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 02 มกราคม 2013, 15:38:39 »

รบกวนดูให้่หน่อยได้รึเปล่าครับ
14.11.2529
พอดี คบกะแฟนมานานละเหมือนกัน(แฟนเกิด 15.03.2530) แต่ ตอนนี้มีคนๆหนึ่งโผล่เข้ามา ก็เป็นเพื่อนที่ดีต่อกันนะครับ (เพราะ เค้าก็รุ้ว่าเรามีแฟน และเราก็บอกเสมอว่าเราเป้นเพื่อนกัน) แต่ มันก็มีแบบ บางประโยค บางคำพูดชวนให้คิด แล้วก็รู้สึกว่าจะเข้ากันได้ดีมากกว่า (เค้าเกิดวันเดียวกับแฟนเก่าผมด้วยอ่ะ 17.03.2529) พอจะดูได้มั้ยครับ ว่า ชะตา 3 คน คร่าวๆ มันจะเป็นไปในลักษณะไหน

แต่โดยส่วนตัว ก็ไม่ได้อยากเลิกกับแฟนหรอกครับ เพราะ เค้าก็ไม่ผิด ก็ทำใจไว้ว่า บางที คนที่ใช่ กะ คนที่รัก มันก็เป็นคนละคนกัน แต่ก็แอบอยากรู้น่ะครับ
รบกวนท่านพี่ด้วยครับ
 eta08 eta08 eta08

เมื่อกี้ผมไปลองเล่นกระทู้ล่างๆเกี่ยวกับการ คำนวณดูเนื้อคู่ ของผม ได้ลักษณะ นิสัย ที่ค่อนข้าง ตรงกับ สองคนนั้นเลยครับ (บุคลิกส่วนตัว เค้าค่อนข้างจะคล้ายๆกันนะ) แล้วลองเอา ของ สองคนนั้น คำนวณดูอีก ได้เลขเดียวกัน ลักษณะเนื้อคู่เหมือนกัน ซึ่งก็ค่อนข้างตรงกะผมอยู่นะ (ไม่รู้คิดเข้าข้างตัวเองมากไปป่าว แต่มันก็อดตื่นเต้นไม่ได้จริงๆครับพี่)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มกราคม 2013, 15:52:38 โดย maverick crow »

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 09:38:17 »

รบกวนดูให้่หน่อยได้รึเปล่าครับ
14.11.2529
พอดี คบกะแฟนมานานละเหมือนกัน(แฟนเกิด 15.03.2530) แต่ ตอนนี้มีคนๆหนึ่งโผล่เข้ามา ก็เป็นเพื่อนที่ดีต่อกันนะครับ (เพราะ เค้าก็รุ้ว่าเรามีแฟน และเราก็บอกเสมอว่าเราเป้นเพื่อนกัน) แต่ มันก็มีแบบ บางประโยค บางคำพูดชวนให้คิด แล้วก็รู้สึกว่าจะเข้ากันได้ดีมากกว่า (เค้าเกิดวันเดียวกับแฟนเก่าผมด้วยอ่ะ 17.03.2529) พอจะดูได้มั้ยครับ ว่า ชะตา 3 คน คร่าวๆ มันจะเป็นไปในลักษณะไหน

แต่โดยส่วนตัว ก็ไม่ได้อยากเลิกกับแฟนหรอกครับ เพราะ เค้าก็ไม่ผิด ก็ทำใจไว้ว่า บางที คนที่ใช่ กะ คนที่รัก มันก็เป็นคนละคนกัน แต่ก็แอบอยากรู้น่ะครับ
รบกวนท่านพี่ด้วยครับ
 eta08 eta08 eta08

เมื่อกี้ผมไปลองเล่นกระทู้ล่างๆเกี่ยวกับการ คำนวณดูเนื้อคู่ ของผม ได้ลักษณะ นิสัย ที่ค่อนข้าง ตรงกับ สองคนนั้นเลยครับ (บุคลิกส่วนตัว เค้าค่อนข้างจะคล้ายๆกันนะ) แล้วลองเอา ของ สองคนนั้น คำนวณดูอีก ได้เลขเดียวกัน ลักษณะเนื้อคู่เหมือนกัน ซึ่งก็ค่อนข้างตรงกะผมอยู่นะ (ไม่รู้คิดเข้าข้างตัวเองมากไปป่าว แต่มันก็อดตื่นเต้นไม่ได้จริงๆครับพี่)

จัดให้ครับผมดูให้แล้วนะ แต่ขอบอกว่าตกใจครับเพราะพอคำนวณแล้วดวงแฟนคุณกะคนใหม่นั้นดวงเหมือนกันเกิดครึ่งชีวิต แสดงว่าคุณมีลักษณะรูปแบบที่ชอบชัดเจนเลยนะเนี้ย ทำเอาผมคิดไปแว่บหนึ่งว่า ใช้วันผิดในการคำนวณซะแล้ว มาเข้าเรื่องดีกว่านะครับ

คำถามเน้นความรักงั้นตอบแบบเน้นความรักนะครับแต่ต้องเท้าความว่าการเงิน ญาติ ครอบครัวคุณทำคุณอยู่ในเกณฑ์ดี ทำให้คุณค่อนข้างปล่อยตัวปล่อยใจได้ไม่ต้องรับผิดชอบใครมาก ซึ่งดวงของคุณในด้านความรัก เกี่ยวข้องกับเพื่อน และเด็กโดยแปลตรงๆก็คือดวงคุณจะคบกับเด็กหมายถึงคนที่มีลักษณะนิสัยเด็กกว่าอายุหรือคุณคิดว่าเค้าเด็ก และดวงคุณจะมีปัญหาหนักสุดๆไม่สุขภาพก็เรื่องกิ๊ก คือถ้าเคยดูที่ผมดูให้หลายคนจะรู้ว่าสุขภาพกับกิ๊กมันแทนที่กันได้ คือสรุปว่าถ้าอยากเลือกแฟนนะครับ ผมไม่อยากแนะนำหรือชี้นำเลยโดยส่วนตัว เรื่องความคิด การงอน ความเป็นเด็ก 2 คนนี้ไม่น่าต่างกันนะครับ แต่ถ้าพูดถึงดวงนะครับ ไม่อยากเจาะลึกมากเพราะการให้ดูตัดสินคู่แบบนี้มันค่อนข้างบาปนะครับ ดวงของผู้หญิงที่เกิดปี30 มีแนวโน้มจะได้เนื้อคู่เป็นข้าราชการหรือคนมีชื่อเสียง โดยตัวผู้หญิงชอบการใช้เงิน
ต่อนะครับคนเกิดปี29จะมีเนื้อคู่ที่มีความแปลกถ้าไม่ใช่ต่างชาติก็ต้องได้เนื้อคู่กับคนที่สุดโต่งครับ ศิลปิน ,เถรตรง ,บ้าอุดมการณ์, ความคิดแหวแนวหรือสุดท้ายคือชอบเพศเดียวกัน ประมาณนั้นนะครับ

maverick crow

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 12:15:18 »

eta08
ทึ่งครับ หลายอย่าง ตรงมากๆเลยทีเดียวล่ะ
อันที่จริงแล้ว แฟนผมเค้าก็ไม่ได้ผิดอะไร คนที่เกิดปี29 ก็ย้ำกันตลอดว่าเป็นเพื่อนกัน แม้จะมีบางโมเม้นท์บ้างที่มันชวนคิด แต่ ก็พยายามไม่คิดให้เยอะจนเกินไป ปล่อยให้มันเป็นไปละกันครับ รบกวนพี่ดูให้ ก็เพื่อให้เห็น แนวทางบางอย่างเท่านั้นเอง
ขอบคุณมากๆครับ
 eta08

Wisnee

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 03 มีนาคม 2013, 17:32:54 »

สนใจ.............ต้องทำไงบ้างค่ะ ouiy

Post by See Belief Oneself (SBO)
Post by See Belief Oneself (SBO)

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 04 มีนาคม 2013, 15:59:55 »

ก็บอกวันเดือนปีเกิด ครับพร้อมประเด็นที่อยากรู้

Bubuu

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 12 เมษายน 2013, 03:31:05 »

ของผม 9/12/2525 แฟน 30/1/2529

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 16 เมษายน 2013, 10:05:43 »

ได้เลยครับเดี่ยวพรุ่งนี้จะดูให้นะครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 17 เมษายน 2013, 14:55:55 »

ดวงตัวคุณนะเรื่องความรักก็นะมีความสุขกว่าคู่อื่นครับ แต่คุณอาจจะดูว่ามันม่ายช่าย แต่จริงๆมันช่ายยอมรับซะ แต่คุณนะเป็นคนที่ชอบมองอะไรลบๆม้าง อ่ะไม่นอกเรื่องลืมไปในนี้จะดูเน้นความรักนิ คุณกับแฟนถ้าทำงานที่เดียวกันจะแหล่มนะครับไม่งั้นคุณอาจว่อกแวกได้นะครับ ดูตามดวงนะครับถ้าคุณยังไม่แต่งงานตั้งแต่อายุตอนนี้ไปยันย่าง33มีเกณฑ์แต่งงานครับ (ผูกข้อไม้ข้อมือ) คือจริงๆดวงแต่งงานมีย่าง31 กับย่าง 33 ส่วน 32 คือท้องครับต้องผู้กข้อไม้ข้อมือ ไม่ได้แช่งนะครับเป็นพื้นดวง หรืออาจจะไปทำคนอื่นที่ไม่ใช่แฟนท้องก็เป็นได้นะครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 18 เมษายน 2013, 13:29:51 »

ดวงตัวคุณนะเรื่องความรักก็นะมีความสุขกว่าคู่อื่นครับ แต่คุณอาจจะดูว่ามันม่ายช่าย แต่จริงๆมันช่ายยอมรับซะ แต่คุณนะเป็นคนที่ชอบมองอะไรลบๆม้าง อ่ะไม่นอกเรื่องลืมไปในนี้จะดูเน้นความรักนิ คุณกับแฟนถ้าทำงานที่เดียวกันจะแหล่มนะครับไม่งั้นคุณอาจว่อกแวกได้นะครับ ดูตามดวงนะครับถ้าคุณยังไม่แต่งงานตั้งแต่อายุตอนนี้ไปยันย่าง33มีเกณฑ์แต่งงานครับ (ผูกข้อไม้ข้อมือ) คือจริงๆดวงแต่งงานมีย่าง31 กับย่าง 33 ส่วน 32 คือท้องครับต้องผู้กข้อไม้ข้อมือ ไม่ได้แช่งนะครับเป็นพื้นดวง หรืออาจจะไปทำคนอื่นที่ไม่ใช่แฟนท้องก็เป็นได้นะครับ

ต่อนะครับคุณจะพลาดเรื่องมีกิ๊กอะไรหรืองานต่างพลาดได้กับคนที่อายุใกล้กันนะครับ คุณมีโอกาสได้เพื่อนเป็นกิ๊กครับดวงความรักคุณแค่นี้ละกันมาดูของแฟนต่อดีกว่า โอ้ดูดวงแล้วไม่อยากพูดเลยครับขออนุญาตไม่พูดถึงนะครับเพราะมันค่อนข้างเห็นชัดมากเลย แต่ถ้าอยากรู้จริงๆpmมาถามนะจะพยายามตอบเท่าที่พอบอกได้นะครับ

Bubuu

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 24 เมษายน 2013, 20:10:45 »

ครับ สนใจ มากๆๆ ลบ กวน pmมีคนับ ขอบคุง มากๆๆครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 11:12:37 »

ใครอยากดูเรื่องความรักเรายังดูให้อยู่นะครับ ;khhg

Aquamarine2604

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2013, 22:17:01 »

26 เมษายน 2538 ครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2013, 08:38:37 »

จัดไปครับ เราจัดหนักให้เรื่องรักและกิ๊ก
จัดไปนะครับถ้าเป็นสมัยก่อนคุยจะถูกคลุมถุงชน แต่ถ้าเป็นสมัยนี้ก็อารมณ์พ่อแม่ชอบผมถึงชอบคุณได้อารมณ์ประมาณนั้น แต่อาจจะออกมาในตอนเลือกมากกว่า แต่ถ้าเผลอคบไปแล้วคงอารมเผด็จการเปลี่ยนน้องเค้าให้เป็นแบบที่พ่อแม่ชอบ ที่บอกว่าน้องเพราะดวงคุณเหมาะกับเด็กกว่านะครับแต่ก็ไม่แน่ถ้าได้กายผู้ใหญ่แต่ใจเด็กก็อาจเป็นได้ คุณเป็นคนมีโอกาสมีกิ๊กได้นะครับด้วยปัจจัยที่คุณจะมีเสน่ห์กับเพศตรงข้ามที่อายุเยอะกว่านะครับ ลองอ่านดีๆนะครับเส่น่ห์กับผู้ใหญ่แต่ดวงกับเด็กไปลองจัดสรรเอานะครับ ถามว่าอายุอะไรจะชัดเจนเรื่องเนื้อคู่ว่าอยู่กะใครก็ย่าง25 26 28

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2013, 13:46:27 »

จัดไปครับ เราจัดหนักให้เรื่องรักและกิ๊ก
จัดไปนะครับถ้าเป็นสมัยก่อนคุยจะถูกคลุมถุงชน แต่ถ้าเป็นสมัยนี้ก็อารมณ์พ่อแม่ชอบผมถึงชอบคุณได้อารมณ์ประมาณนั้น แต่อาจจะออกมาในตอนเลือกมากกว่า แต่ถ้าเผลอคบไปแล้วคงอารมเผด็จการเปลี่ยนน้องเค้าให้เป็นแบบที่พ่อแม่ชอบ ที่บอกว่าน้องเพราะดวงคุณเหมาะกับเด็กกว่านะครับแต่ก็ไม่แน่ถ้าได้กายผู้ใหญ่แต่ใจเด็กก็อาจเป็นได้ คุณเป็นคนมีโอกาสมีกิ๊กได้นะครับด้วยปัจจัยที่คุณจะมีเสน่ห์กับเพศตรงข้ามที่อายุเยอะกว่านะครับ ลองอ่านดีๆนะครับเส่น่ห์กับผู้ใหญ่แต่ดวงกับเด็กไปลองจัดสรรเอานะครับ ถามว่าอายุอะไรจะชัดเจนเรื่องเนื้อคู่ว่าอยู่กะใครก็ย่าง25 26 28
อยากรู้มากกว่านี้ก็ถามมาได้นะครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2013, 10:01:46 »

ช่วงนี้สามารถเลือกดูความรักเพลินนะครับเพราะเข้าสู่ช่วงเพลินๆแล้วตามโหราศาสตร์สไตล์ผมนะครับ