ผู้เขียน หัวข้อ: #การบ้าน "น้องใยไหม" (*ช่วงโปร Back to School*)  (อ่าน 2202 ครั้ง)

อัณฑพาล

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
#การบ้าน "น้องใยไหม" (*ช่วงโปร Back to School*)
« เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2016, 23:02:28 »

khjhgg ส่งการบ้าน น้องใยไหม แห่ง Visa Club

ช่วงนี้มีโปรโมชั่น Back to School ผมก็มาตามโปรอีกเช่นเคยครับ  lowwww 
ก่อนมาก็เช็คน้องๆจาก PR มาเรียบร้อย  จริงๆก็เล็งๆน้องใยไหมแต่แรก
แต่ก็อยากขอดูน้องๆที่อยู่ก่อน... วันนี้มาถึงร้านตั้งแต่ยังไม่10โมง
รอจนน้องๆแต่งตัวเสร็จก็ออกมาให้ยลโฉม ปรากฏว่า ช่วงเช้ามีแค่ 3คนเอง  wq
เราก็เลือกน้องใยไหมตามที่เล็งไว้แต่แรกจริงๆ เพราะน้องหน้าตาน่ารักถูกใจดี
สรุปก็ได้คอร์ส B2B มาในราคาโปรโมชั่น

ตัดบทมาที่ห้องเลย  แบบว่าดูน้องยังง่วงๆเพลียๆอยู่อันเนื่องมาจากโปรโมชั่น  ljhgf
ทำให้ลูกค้าเยอะ แต่เด็กน้อย จึงขึ้นรอบถี่หน่อย น่าเห็นใจน้อง... พอถึงห้องก็ปลดอาวุธ
แล้วเข้าไปอาบน้ำล้างตัวตามสเต็ป(น้ำปกติร้อนกว่าเปิดเครื่องทำน้ำอุ่นเช่นเคย scary 555)
จากนั้นก็มาที่เตียง เริ่มจากนวดด้านหลัง ดูน้องออกเพลียๆหน่อย ก็เลยไม่อะไรมาก
นวดไปสักพักใหญ่ก็พลิกตัวมาด้านหน้า... โอ้โหเลยทีนี้!!!  soundก็ดีงามมาก
อารมณ์พุ่งพล่านเลยทีนี้ ทั้งได้เห็นหน้าน้อง(งามสมคำล่ำลือ) กลิ่นกายก็หอมรัญจวนนนน
(แม้จะบอกว่าน้ำหอม แต่ผมก็รู้สึกถึงฟีโรโมนจากตัวน้อง) จากนั้นมีท่าจำลองการร่วมรักด้วย
แล้วน้องก็มาดูดหัวนมบอดๆของผม มือผมก็จับนู่นจับนี่ไปเรื่อง น้องผิวเนียน นุ่มไปทั้งตัว...
ไปๆมาๆก็ไม่สามารถกลั้นอารมณ์ไว้ได้ จนแตกพ่ายไปในที่สุด  jljhl
จากนั้นก็ดูดแคลเซี่ยมอีกพองาม แล้วก็นอนร่วมหมอน คุยกันมุ้งมิ้งราวกับแฟนจนหมดเวลา
ก่อนกลับก็ขอกอดน้องอีกรอบนึง มุ้งมิ้งดี อิอิ pongz

สรุป (ออกตัวให้ก่อน ว่าอันนี้คงเป็นเพราะน้องพักผ่อนน้อยนะครับ)
หน้าตา: 9/10   --> ถือว่าแจ่มเลยทีเดียว
ไฟหน้า: 8/10   --> ซีน่อน พอดีมือ ไม่หวือหวา
เนื้อตัว: 9/10    --> เนียนนุ่มทั้งตัว หอมด้วย
GF: 8/10         --> ยังมีข้อจำกัดอยูบ้าง แต่ชอบฟีลตอนร่วมหมอนนอนคุยกัน
อาบน้ำ: 7/10   --> แปบเดียว ไม่หวือหวา น้ำร้อนด้วย 555
งานนวด: 7/10 --> น้องดูเพลียๆ ได้แค่นี้ก็โอละ

ปล. ผมรู้สึกเหมือนตัวเองกำลังตามลอกการบ้าน ท่าน Tong55 อยู่เลย 555
ตั้งแต่เลิฟลี่ เมซอล(2รอบ) ใยไหม อื่นๆมีมั้ยต้องรอดู อิอิ
*ขออภัยที่พาดพิง แค่คิดว่ามันตลกดีครับ  ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤษภาคม 2016, 09:50:38 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: #การบ้าน "น้องใยไหม" (*ช่วงโปร Back to School*)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2016, 23:12:52 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ เรื่องน้ำ ตอนนี้กำลังปรับปรุงย่างเร่งด่วนครับผม dsgjsd

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
Re: #การบ้าน "น้องใยไหม" (*ช่วงโปร Back to School*)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2016, 08:52:20 »

คอนเฟิมอีกหนึ่งเสียงเลยครับ สำหรับน้องไยไหม ละก็ขอบคุณที่คุณพี่ติดตามการบ้านของผมนะครับ คุณพี่  อัณฑพาล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤษภาคม 2016, 09:21:25 โดย Tong55 »

Zaxx

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2016, 20:37:44 »

อ่านแล้วอยากไปพิดโลกเลยครับ  eta04 mbvc

lpgman

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2016, 05:17:54 »

โปรยังมีไหมครับ  ลดยังไงอ่ะ

happy007

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 19:36:43 »

แจ่มครับ

nattawutnet

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2016, 00:54:04 »

เขินนนนนน แหล่มมากกกกก

อัณฑพาล

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2016, 08:42:27 »

โปรยังมีไหมครับ  ลดยังไงอ่ะ

โปรโมชั่นตามเทศกาล  ต้องรอเป็นช่วงๆครับ ตอนนี้ไม่มี
(เช่น Back to shool / สงกรานต์ / วาเลนไทน์ / ลอยกระทงหมดแล้วครับ
แต่ยังเหลือโปร extratime. (10.00-12.00 / 00.00-02.00) ลด200฿
กับโปรส่งการบ้าน แบบที่ผมเขียนมาเนี่ย ลด300฿ ครับ