-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำยังไงดี หากคุณหลงรัก(จริง)น้องๆที่ทำงานกลางคืน เริ่มต้น/บทสรุป  (อ่าน 31495 ครั้ง)

kurt02

• บุคคลทั่วไป

บางทีความรักที่มีอยู่ก้อคือการทำร้ายเขาโดยที่เราไม่รู้ตัว สุดท้ายก้อกลายเป็นเราที่ทำร้ายเขาตั้งแต่เริ่มต้น

Nobody

เฮ้อ .... จะอกหักกี่ครั้งกันวุ้ย ชีวิตนี้  ## ขอฟ้าส่งมาให้ผมสักคนเท้อออ .. ตรูจะได้มีครอบครัวอบอุ่นกะเค้าซักที   :(

จะดิ้นรนมากมายทำไมหละครับพี่
ถ้าหาดีไม่ได้ ก็อยู่แบบอิสระไม่ดีกว่าเหรอครับ

ยังมีคนอีกตั้งหลายคนที่เขารักพี่จุน อย่างคุณพ่อคุณแม่
ทำไมพี่ไม่ให้เวลากับท่านมากขึ้นหละครับ

ในฐานะลูกที่ดี หากทำให้พ่อแม่รู้สึกอบอุ่นได้
อีกหน่อยก็คงจะมีคนมาทำให้พี่รู้สึกอบอุ่นได้เช่นกันครับ

phong

น่าจะมีกระทู้อีกด้านหนึ่งบ้างนะครับ

"ทำยังไงดี หากน้องๆที่ทำงานกลางคืน หลงรัก(จริง)คุณ เริ่มต้น/บทสรุป"  เอ..... มันจะมีมั่งหนือเปล่าหว่า  :-X

เฮีย พง...

JuNeO

เฮ้อ .... จะอกหักกี่ครั้งกันวุ้ย ชีวิตนี้  ## ขอฟ้าส่งมาให้ผมสักคนเท้อออ .. ตรูจะได้มีครอบครัวอบอุ่นกะเค้าซักที   :(

จะดิ้นรนมากมายทำไมหละครับพี่
ถ้าหาดีไม่ได้ ก็อยู่แบบอิสระไม่ดีกว่าเหรอครับ

ยังมีคนอีกตั้งหลายคนที่เขารักพี่จุน อย่างคุณพ่อคุณแม่
ทำไมพี่ไม่ให้เวลากับท่านมากขึ้นหละครับ

ในฐานะลูกที่ดี หากทำให้พ่อแม่รู้สึกอบอุ่นได้
อีกหน่อยก็คงจะมีคนมาทำให้พี่รู้สึกอบอุ่นได้เช่นกันครับ

zuy อ่า .... ฟังดูแล้วเหมือนกะตรูเข้าวัดอุโมงค์เลยวุ้ย เอาน่าตัวเองยังชอบไปที่ชอบๆเลย :-X

เคารพส่วนเคารพ รักส่วนรัก บุพการีควรเอาไว้เบื้องสูง แต่ที่พี่ไปอ่ะ ไม่ใช่ไม่มีประโยชน์นะ เดี๋ยวจะหาคนไปรักพ่อกะแม่ของพี่เพิ่มอีกคนไง  ???

น่าจะมีกระทู้อีกด้านหนึ่งบ้างนะครับ

"ทำยังไงดี หากน้องๆที่ทำงานกลางคืน หลงรัก(จริง)คุณ เริ่มต้น/บทสรุป"  เอ..... มันจะมีมั่งหนือเปล่าหว่า  :-X

เฮีย พง...

หายากครับเฮีย ถ้ามีนี่ผมถือว่าคนๆนั้น โชคดีสุดๆ (ทำไมมานชอบย้อนศรฟร่ะ ทีตรูอ่ะลำบ๊าก ลำบาก) >:(

dvd6699

"ทำยังไงดี หากน้องๆที่ทำงานกลางคืน หลงรัก(จริง)คุณ เริ่มต้น/บทสรุป"  เอ..... มันจะมีมั่งหนือเปล่าหว่า  :-X

เฮีย พง...

ก็เฮีย พง น่ารักออกอย่างนี้ น้องๆ ก็ต้องหลงรักเป็นธรรมดา

อย่างที่เขาว่าไว้ ผู้ชายใส่แว่นมักหน้าตาดีทุกคน จริงอะป่ะคับ
  pp11

mommamman

เฮีย พง...

ผมเนี่ยไงล่ะ เฮีย พง   ds       

JuNeO

เฮีย พง...

:D ม่ายยอมเว้ยยยยยยยย อิจฉาๆๆๆๆๆ แง่งงงง  mohoz

zente

ไม่รู้ว่า มีใครเข้าเวป BLV แล้วไปอ่านห้องนั่งเล่นกันมั่ง

มอบให้ตาจู๋อ่อน (เป็นบทความที่ชอบมากชิ้นหนึ่ง ที่พึ่งจะมีโอกาศได้อ่าน ทั้งๆที่มีนานแล้ว มันเหมือนกับ ปสก ตัวผม และคนอื่นๆอีกหลายทั่นแน่นอน)

Credit เทพ Ont แห่ง BathLover

ความรักกับสาวไซด์ไลน์ #1 จุดเริ่มต้น
http://www.bathlover.com/index.php?topic=5037.0

ความรักกับสาวไซด์ไลน์ #2 จุดแปรเปลี่ยน
http://www.bathlover.com/index.php?topic=5046.0

ความรักกับสาวไซด์ไลน์ #3 จุดแตกหัก
http://www.bathlover.com/index.php?topic=5052.0

ความรักกับสาวไซด์ไลน์ #4 จุดสิ้นสุด (ภาคจบ)
http://www.bathlover.com/index.php?topic=5060.0  

มีบทความดีๆสำหรับนักเที่ยวอย่างเราๆ ทั้งประสบกาม โหด เลว ดี รั่ว ชั่วระยำ บัดซบ คบไม่ได้ ทั้งฝ่ายนักเที่ยว และ ผู้ ญ กลางคืน ที่ไม่ใช่มีแต่เรื่องปรี้ๆๆ
จาก ห้องนั่งเล่น BathLover ลองเข้าไปอ่านกันดูนะครับ ได้ข้อคิดดีๆ เผื่อใครมีแผลใจอยู่ จะได้รู้ว่า ไม่ใช่มีตัวเองคนเดียวในโลกที่เป็นแบบนี้

http://www.bathlover.com/index.php?board=2.0

...สุดท้าย มันก็แค่ หมอก บัง ตา ...

##
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ตุลาคม 2007, 16:52:29 โดย zente »

dvd6699

เฮีย พง...

เอ่อ ผมด้วยอีกคนครับ  เขิน

zente

เฮีย พง...

เอ่อ ผมด้วยอีกคนครับ  เขิน

ไม่หน้าตาดีมั่งก็แล้วไป  zcry

JuNeO

ไม่รู้ว่า มีใครเข้าเวป BLV แล้วไปอ่านห้องนั่งเล่นกันมั่ง

มอบให้ตาจู๋อ่อน (เป็นบทความที่ชอบมากชิ้นหนึ่ง ที่พึ่งจะมีโอกาศได้อ่าน ทั้งๆที่มีนานแล้ว มันเหมือนกับ ปสก ตัวผม และคนอื่นๆอีกหลายทั่นแน่นอน)

ความรักกับสาวไซด์ไลน์ #1 จุดเริ่มต้น
http://www.bathlover.com/index.php?topic=5037.0

ความรักกับสาวไซด์ไลน์ #2 จุดแปรเปลี่ยน
http://www.bathlover.com/index.php?topic=5046.0

ความรักกับสาวไซด์ไลน์ #3 จุดแตกหัก
http://www.bathlover.com/index.php?topic=5052.0

ความรักกับสาวไซด์ไลน์ #4 จุดสิ้นสุด (ภาคจบ)
http://www.bathlover.com/index.php?topic=5060.0  

มีบทความดีๆสำหรับนักเที่ยวอย่างเราๆ ทั้งประสบกาม โหด เลว ดี รั่ว ชั่วระยำ บัดซบ คบไม่ได้ ทั้งฝ่ายนักเที่ยว และ ผู้ ญ กลางคืน ที่ไม่ใช่มีแต่เรื่องปรี้ๆๆ
จาก ห้องนั่งเล่น BathLover ลองเข้าไปอ่านกันดูนะครับ ได้ข้อคิดดีๆ เผื่อใครมีแผลใจอยู่ จะได้รู้ว่า ไม่ใช่มีตัวเองคนเดียวในโลกที่เป็นแบบนี้

http://www.bathlover.com/index.php?board=2.0

...สุดท้าย มันก็แค่ หมอก บัง ตา ...

##

เจ้าแพนดร้า .... จากที่ตรูเจอมาเนี่ยหนักกว่าที่เค้าโพสๆๆๆ กันอีก (แต่ยังเจือกรักไปเรื่อยๆ คนนู้นที คนนี้ที) :-X  ไม่ต้องตอกย้ำหรอกฟร่ะ โฮะๆๆๆๆ   คนไม่เคยมีความรักให้กะเด็กเกะ  ม่ารู้หรอก อกหักมานเจ็บแปล๊บๆ แสบๆคันๆ มันส์ดี (เหมือนแผลกำลังจะหาย แต่ตรูเจือกมือบอนไปแคะมานเล่น)   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ตุลาคม 2007, 17:02:49 โดย JuNeO »

zente

???

แหม มันออกจะเป็นแบบฟอร์มไปซะแล้วน่ะนะ

... รู้ทั้งรู้ว่าเธอโกหก

... รู้ทั้งรู้ว่าเธอไม่แคร์

... รู้ทั้งรู้ว่าเธอตอแหล

... รู้แล้วแต่ ห้ามใจ ไม่(เคย)ได้เลย  ???

... ก็เห็นว่ามันเป็นอะไรที่คล้ายๆกัน เลยเอามาให้อ่าน  ???

ถือซะว่า อ่านไว้ เพื่อเป็น ABS ในหัวใจ ให้ทุกๆคนนะครับ  ::)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ตุลาคม 2007, 17:09:54 โดย zente »

JuNeO

???

แหม มันออกจะเป็นแบบฟอร์มไปซะแล้วน่ะนะ

... รู้ทั้งรู้ว่าเธอโกหก

... รู้ทั้งรู้ว่าเธอไม่แคร์

... รู้ทั้งรู้ว่าเธอตอแหล

... รู้แล้วแต่ ห้ามใจ ไม่(เคย)ได้เลย  ???

... ก็เห็นว่ามันเป็นอะไรที่คล้ายๆกัน เลยเอามาให้อ่าน  ???

ถือซะว่า อ่านไว้ เพื่อเป็น ABS ในหัวใจ ให้ทุกๆคนนะครับ  ::)

อ่ะถูก .... ไม่เถียง

vol

blink ก็ไม่ยากครับก็จีบไปเลย จีบได้ก็นอนกันทุกคืน ถ้านิสัยไม่ดีเป็นศรีภรรยาได้ แต่เป็นแม่ของลูกไม่ได้ ก็ฟันแล้วทิ้งไปหาใหม่ บทสรุปต้องจีบถ้าชอบจริง ถ้าไม่จริงก็จีบแล้ว.....แล้วก็ pp11 ครับผม....vol

Wunsen

"ทำยังไงดี หากน้องๆที่ทำงานกลางคืน หลงรัก(จริง)คุณ เริ่มต้น/บทสรุป"  เอ..... มันจะมีมั่งหนือเปล่าหว่า  :-X

เฮีย พง...

ก็เฮีย พง น่ารักออกอย่างนี้ น้องๆ ก็ต้องหลงรักเป็นธรรมดา

อย่างที่เขาว่าไว้ ผู้ชายใส่แว่นมักหน้าตาดีทุกคน จริงอะป่ะคับ
  pp11

จริงครับ ผมเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง  ;)

zente

คนหน้าตาไม่ดี เลยยังไม่มีแฟน ใช่เซ่ๆๆๆๆ

???

phong

กระทู้ ล่อเป้า จริง ๆ เลยครับ น่าจะเปิดหัวข้อใหม่จริง ๆ เลยครับ
ไม่กล้าเปิดเองเดี๋ยวกลัวเข้าตัว
 :-X

zente

กระทู้ ล่อเป้า จริง ๆ เลยครับ น่าจะเปิดหัวข้อใหม่จริง ๆ เลยครับ
ไม่กล้าเปิดเองเดี๋ยวกลัวเข้าตัว
 :-X

อย่าไปกลัวเด้    :D

tayjung

:(ขอบคุณพวกพี่ๆนะคะที่เข้าใจ

ถึงแม้ภาพในการทำงานอาจจะดูเหมือนใส่หน้ากากแต่มันก็คืองาน
ในเมื่อเลือกแล้วก็ต้องทำให้เต็มที่กับงานแต่ก็ต้องระวังตัวเพราะพวกบ้ากามเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ให้เวลาพิสูจน์ทุกอย่างนะคะp.juneo             กว่าพวกพวกเราจะได้เงินแต่ละบาทต้องลำบากและเหนื่อยมากๆค่ะ :-X

ปล.ตัดสินใจเลือกแล้วก็ต้องยอมรับในสิ่งที่เค้าเคยผ่านมานะคะp.juneo   

mommamman

ให้หัวใจไปแล้ว ไม่รับคืน นะครับ           

Nobody

ให้เวลาพิสูจน์ทุกอย่างนะคะp.juneo             กว่าพวกพวกเราจะได้เงินแต่ละบาทต้องลำบากและเหนื่อยมากๆค่ะ :-X
ปล.ตัดสินใจเลือกแล้วก็ต้องยอมรับในสิ่งที่เค้าเคยผ่านมานะคะp.juneo

น้องบันนี่มาเองเลยเหรอครับ :)
ยินดีต้อนรับนะครับ

คนที่ว่านี่ สงสัยยังไม่เคยเจอผู้ชายแว่นหนาเตอะ แถมหัวเหม่งอย่างผมแน่ ๆ เลย อิอิ :'(

Wunsen

ไม่มีจริงมั้ง ท่านไม่มีใคร (Nobody) มีคนแอบบอกว่าท่านหล่อ อยากเจอตัวเป็น ๆ จริง ๆ

Nobody

ข่าวลือหนะท่านวุ้น :D
ถ้าหล่อจริง น้อง น.เขาก็ต้องปิ๊งแล้วสิ หุหุ ;D
นี่น้องเขาไม่สนใจเลยอะ :P

zente

ไม่มีจริงมั้ง ท่านไม่มีใคร (Nobody) มีคนแอบบอกว่าท่านหล่อ อยากเจอตัวเป็น ๆ จริง ๆ

นี่ๆ นอกจาก ซิฟิลิส แล้ว ยังจะเอาพี่โนเบบี้อีกหรอ

นอกใจเจ๊จูหลายครั้งแล้วนะ นายอ่ะ  ???

Wunsen

ผมนอกใจเจ๊จู ตั้งแต่วันที่ 2 สิงหาแล้วล่ะครับ

dvd6699

ถึงแม้ภาพในการทำงานอาจจะดูเหมือนใส่หน้ากากแต่มันก็คืองาน
ในเมื่อเลือกแล้วก็ต้องทำให้เต็มที่กับงานแต่ก็ต้องระวังตัวเพราะพวกบ้ากามเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้าตาหนวดเข้ามาอ่านสงสัยยิ้มแก้มแตกแน่นอน
  ::)                        

mommamman

ซึ้งอีกแล้วครับ  pp             

JuNeO

บนเส้นทางเดิน ของคนสองคนที่ได้ผ่านมาพบกันนั้น มันอาจได้เก็บเกี่ยวเอาความสุข ความทุกข์ ที่สามารถนำเอามาทำนิยายได้สักร้อยพันเรื่อง

บทชีวิตที่เราไม่เคยได้รู้ว่าใครเป็นผู้กำกับ ค่าตัวของเราที่เราต้องแลกมาด้วยหยาดเหงื่อ ความล้มเหลว ความผิดหวัง และการตั้งต้นใหม่ครั้งแล้วครั้งเล่า

กับ.....เสี้ยวนึงของชีวิตที่ผ่าน และอีกครึ่งของชีวิตที่เหลือ มันคงบอกได้ว่าความรักที่แท้จริง คืออะไร

กับ.....ผู้หญิงคนนึง ที่ผมเฝ้าแอบมองตาสวยซึ้งของเธอบ่อยๆ เพียงเพื่อที่จะค้นหาอะไรบางอย่างจากส่วนลึกในใจของเธอ

กับ.....ความตั้งใจแน่วแน่ ที่บ่มลึกอยู่ภายในใจ รอคอยวันเวลาที่จะมาถึง ด้วยใจจรดจ่อ

กับ.....คน คนนี้ ที่มีความรู้สึกดีๆต่อกัน ปัจจุบัน อดีตของเราคือศูนย์ เพื่อที่จะได้รอวันเริ่มนับหนึ่งใหม่ด้วยกัน

หาก.. ฟ้าหลังฝนย่อมสดใส อยากขอให้ฟ้าได้เหลียวมองลงมาที่คนธรรมดาๆคนนี้บ้าง "โอกาศ" คือสิ่งที่เขาต้องการ

หาก.. ชีวิตคือการสู้ต่อไป  "เวลา" คงเป็นสิ่งที่คุ้มค่ากับการรอคอย ความรักจริงจากคนสองคนนะครับ พี่ขอเป็นกำลังใจให้น้องบันนี่นะครับ

seawjang

โห  zuy  มีมาให้อิจฉา อีกคู่แล้ววุ้ย

อิจฉา จัง  pp

JuNeO

คืนวันที่ผันผ่าน การได้รู้จักคนหลายคน คงจะช่วยทำให้เราเข้าใจชีวิตของตัวเองและคนอื่นได้ดีขึ้น

สายลมแห่งความรัก อันอบอุ่น หรือ เหน็บหนาว จะยังคงพัดพามาทักทายเราเสมอ

ตราบใดที่ฤดูกาลและหัวใจของคนยังคงมีการเปลี่ยนแปลง

แด่.....ผู้หญิงทุกคนที่ผมเคยรู้จัก

ขอให้พบรักแท้ที่เป็นนิรันดร์

จากใจ JuNeO

mommamman

ให้ไปแล้วทั้งใจ จะเกิดอะไรก็จะยอมทุกอย่าง           

JuNeO

ให้ไปแล้วทั้งใจ จะเกิดอะไรก็จะยอมทุกอย่าง           

ขอรูปปิ่นโตน่ารักๆอีกครั้งครับป๋ามอม ตอนนี้ไม่เหลือสักเถา  zcry

dvd6699

อยากได้จัดให้ครับ ปิ่นโต  pp11
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ตุลาคม 2007, 15:46:42 โดย dvd »

mommamman

ขอรูปปิ่นโตน่ารักๆอีกครั้งครับป๋ามอม ตอนนี้ไม่เหลือสักเถา  zcry

JuNeO

อยากได้จัดให้ครับ ปิ่นโต  pp11

:D เดี๊ยะๆ ชอบจัดคู่ดีนัก ....  >:(

dvd6699

:D เดี๊ยะๆ ชอบจัดคู่ดีนัก ....  >:(

ก็เพราะเห็นว่าน่าจะเหมาะสมกันดีนี่ ถ้าไปกันไม่ได้ก็ขอโทษด้วยนะครับ  zad

JuNeO

ก็เพราะเห็นว่าน่าจะเหมาะสมกันดีนี่ ถ้าไปกันไม่ได้ก็ขอโทษด้วยนะครับ  zad

ขอบคุณจร้า แต่ที่คบๆน้องเค้ามาก้อรู้สึกดีนะ อย่างน้อยก้อทำให้ผมมีความสุข ลมๆแล้งๆ ไปสักชั่วระยะเวลานึง

คนเราต้องเลือกสิ่งที่ดี ที่สุดให้ตัวเองผมเข้าใจครับ

ในเมื่อเรายังไม่พร้อม ก้อเปิดโอกาศให้คนที่เค้าพร้อมกว่าเราคอยดูแลเธอดีกว่า คิดแบบนี้แล้วสบายใจครับ และผมไม่โกรธน้องเค้าด้วย

ถ้าเป็นผมๆก้อคงทำแบบนั้น ถึงแม้ว่าน้องจะพอมีใจให้เราอยู่บ้าง แต่ความใกล้ชิดบางอย่างของใครคนนั้น กับความห่วงหาของเราที่เค้ารับรู้ไม่ได้

ตรงนี้ครับ ถ้าจะแพ้ ผมแพ้ที่ตรงนี้ อย่างอื่นผมไม่แพ้หรอก อย่างน้อยความจริงใจที่ให้กับผู้หญิงคนที่ผมคบ ผมว่าผมไม่ได้ด้อยไปกว่าใคร

เพียงแต่ว่า การคาดหวังของผู้ชายสองคนอาจไม่เหมือนกัน

คนนึงอาจมองเห็นผู้หญิงเป็นของเล่น   เห็นเป็นของตาย เห็นเป็นที่ระบายอารมณ์ ....

แต่อีกคนอาจเห็นเป็นความรักจริง มันก็เท่านั้น สุดท้ายถ้าน้องจะเลือก ก็เป็นการให้เกียรติ ถ้าเราจะยอมรับในการตัดสินใจจากตัวเค้าเอง......

ninjatao

:(   เวลาจะพิสูจน์ ทุกอย่าง ใช่แล้วจ้าพี่บันนี่

การตัดสินใจอะไรไปแล้ว ก็ต้องทำให้ดีที่สุด ถึงจะมีปัญหา มาก น้อย แค่ไหนก็ต้องก้าวไป อย่าทำให้คนที่เค้ารอ ต้องผิดหวัง

ทำให้เค้ารู้ว่า เวลาที่เค้ารอนั้นมันคุ้มค่ามากแค่ไหน อาจจะต้องใช้เวลาสักหน่อย แต่สิ่งที่ดีที่สุด ก็จะมาหานะค่ะ ขอให้พี่ๆทุกคนเจอ กับรักที่แท้จริง

สู้ๆๆ นะค่ะ  ( อย่าเป็นหมือนคนๆนี้ ที่รอ ถึงแม้จะรู้ว่าต้องเจ็บแค่ไหน ก็ยังจะรอ )   แค่ขอทำให้ทุกวันนี้เค้าและเรามีความสุข ก็พอแล้ว  zcry

yui

ninjatao  ค่ะ ยุ้ยว่าเปลี่ยนสีดีกว่าไหม อ่านยากมากเลยอ่ะ

รู้นะว่าใคร ชอบเป็นนินจาก็ไม่บอกนะ
   pp9

mommamman

การตัดสินใจบางครั้งก็ต้องแลกด้วยความเจ็บปวด ถึงจะเจ็บก็จะยอม

ขอบคุณนะที่ไม่หลอกกัน และ ยอมรับในสิ่งที่ฉันเป็น         

rg_cnx

คนเราเลือกที่จะพอได้ นะครับ

Nobody

อยากได้จัดให้ครับ ปิ่นโต

น้องปิ่นกับพี่โตเลยรึ
(จริง ๆ "ปิ่น"แก่กว่า"โต"นี่นา) :)

แต่ปิ่น"ยาน"ไปเยอะเลยนะเนี่ย :D

ninjatao

ninjatao  ค่ะ ยุ้ยว่าเปลี่ยนสีดีกว่าไหม อ่านยากมากเลยอ่ะ

รู้นะว่าใคร ชอบเป็นนินจาก็ไม่บอกนะ
   pp9

pp9 ขอโทษค่ะ คุณยุ้ย เดี๋ยวจัดให้ พอดี ง่วงไปหน่อยเลยไม่ทันดู โทษทีค่ะ  รู้ก็ดีค่ะ  pp9

จุ๊ๆๆ อย่าเอ็ดไป อิ อิ  ล้อเล่น

JuNeO

The time can not change true love .. from two lovers

But the time will let us know what's going on.

When we're apart I belive and trust in you even you've try to hidden something in your eyes.

Does'nt matter you can do anything what you want ..

I've waiting for my chance .. to begin ..when you're come in

In the day while you were in that place among the smiling of hundred people.

I lay down alone in the darkness silent room ..

We're so far .. even sometime we've closed to..

mommamman

เอาไปจัดให้           

seawjang

:(  อยากมีกะเขามั่ง อ่ะ ตา dvd จัดให้หน่อยดิ

Nobody

เบื่อปิ่น เก็จมณีแล้วอะป๋ามอมแมม (ลูกตั้ง ๓ คนแล้วอะ) pp7
ขอเป็นน้องปิ่น ธนิพภา จิระชัย จาก ม.ราชภัฏสวนดุสิต แทนได้ป่าวฮับ อิอิ lovez

horashio

The time can not change true love .. from two lovers

But the time will let us know what's going on.

When we're apart I belive and trust in you even you've try to hidden something in your eyes.

Does'nt matter you can do anything what you want ..

I've waiting for my chance .. to begin ..when you're come in

In the day while you were in that place among the smiling of hundred people.

I lay down alone in the darkness silent room ..

We're so far .. even sometime we've closed to..

pp6

อ่านแล้วเศร้า ฟร่ะ ท่านจูน...
จำได้มะ ที่ผมคุยกะท่านใน M คืนก่อน ที่บอกว่าวันที่กลับมาถึง กทม. นัดเจอน้องคนนึง
เล่นเอาใจละลาย

เด็ก ตัวเล็ก น่ารัก เปล่า...เธอไม่ได้ดัดฟัน
หน้าใส ใส ไร้เดียงสา
แค่สามวันต่อมาผมก็รู้ซึ้งถึงคำโบราณ .. รุ้หน้าไม่รู้ใจ เฮ้อ...

เรื่องมันเศร้าปนเซ็กส์ เอ๊กซ์ เอ๊กซ์ ไงก็ไม่รู้

วันนี้ ผมเพิ่งส่งข้อความไป...

เงินซื้อใจใครไม่ได้ ยิ่งซื้อความจริงใจจากใครไม่ได้ แต่กับคนบางคน แค่แบ๊งค์เก่า ๆ ไม่กี่ใบก็มีความหมายกว่าความจริงใจที่ได้รับ

เรื่องของผม อาจจะต่างจากจูน แต่ลงท้ายก็คงคล้ายกัน

เราไม่อาจเปลี่ยนวิถีของชีวิตสองคนที่แตกต่างให้ห่างกันน้อยลงได้ ไม่ว่าอีกชีวิตหนึ่งจะอยู่ใกล้แค่สายตา

สรุปสั้น ๆ ได้ว่า ถ้าฮักแต๊มันหายากขนาด ก็ลองมองหาเซ็กส์ที่น่าฮักเต๊อะ ง่ายกว่าเยอะ

dvd6699

:(  อยากมีกะเขามั่ง อ่ะ ตา dvd จัดให้หน่อยดิ

จัดให้คืนก่อนไม่ชอบเหรอ เล่นกลับซะ 7 โมงเช้าเลยนิ   pp11

JuNeO

เงินซื้อใจใครไม่ได้ ยิ่งซื้อความจริงใจจากใครไม่ได้ แต่กับคนบางคน แค่แบ๊งค์เก่า ๆ ไม่กี่ใบก็มีความหมายกว่าความจริงใจที่ได้รับ

เรื่องของผม อาจจะต่างจากจูน แต่ลงท้ายก็คงคล้ายกัน

เราไม่อาจเปลี่ยนวิถีของชีวิตสองคนที่แตกต่างให้ห่างกันน้อยลงได้ ไม่ว่าอีกชีวิตหนึ่งจะอยู่ใกล้แค่สายตา

สรุปสั้น ๆ ได้ว่า ถ้าฮักแต๊มันหายากขนาด ก็ลองมองหาเซ็กส์ที่น่าฮักเต๊อะ ง่ายกว่าเยอะ

I think so brother..

I've try many times to understand  those girls .. expecially whom worked in the "Night life".

After I've devorced with my 2 nd. wife last 7 March 07 until now for 7 months

Many smiles many kisses and many f_uckings that I've passed it was only pretending..

The game that I'm the actor and those girls was astress in the finally nothing more than money.

Let say shall we can expect for their sincerely ?? May be "no" or may be "yes" !

But I'm still looking & searching for their deepest hearts ... just one may be match for me.

If not ? I'll spend for as good as it's get.

In facts money can buy sex but I wish my heart can trade with someone who have a nice mind.

No neccessary cute or good looking ...that's enough to begin my new family..