-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดแล้ว Tara Bar พร้อมรูปสาวสวยประกอบ  (อ่าน 25819 ครั้ง)

jukkuuuu

• บุคคลทั่วไป
Re: เปิดแล้ว Tara Bar พร้อมรูปสาวสวยประกอบ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 13:23:25 »

::) อืมม ลืมเล่าอ่ะ ท่านเพื่อนรักของผมเอาบัตรกินฟรีมาให้อ่ะครับ

แต่มันเอามาให้เมื่อวันที่ผมไปเจอ "ยัยคนนุ่งสั้น แต่ไม่สวยนั่นล่ะ"

(แล้วยังมีหน้ามาเยอะเย้ยอีกอ่ะ ว่ามันชวนแร้วว แต่เราม่ายปาย)

ยังมึนๆ งงๆ อยู่นะครับ แต่ก็ เออ ออ แบบเสียดายอ่ะ

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ ..  pp9

mommamman

Re: เปิดแล้ว Tara Bar พร้อมรูปสาวสวยประกอบ
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 13:35:00 »

ศุกร์นี้ดึกๆ คงได้ไปสังเกตการณ์นะครับ

ใครสนใจตามไปเน้อ

ไม่ไป เฝ้าน้อง ... ที่ซินหยู หรอคับ ป๋ามอมแมม อิ อิ

pp10 ท่านช่างรู้ใจผมนะครับ

ยังไม่แน่นะครับ เพราะยังมีภาระกิจ สำคัญรออยู่  pp11

seawjang

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 14:06:48 »

^
|
|  มีงานยุ่งกันจังแหะ  zad zad   อย่าให้ตรูได้ไปเที่ยวบ้างละกันนะเฟ้ย......... โกรธ โกรธ

JuNeO

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 14:22:10 »

ข่าวล่ามาไว .....  ::)

ท่านใดที่ออกจาก สถานทูต หรือออกมาจาก ธาราบาร์ กรุณาสังเกตครับ มีเกะเปิดใหม่ อยู่ฟากเดียวกะ ร้านซาลาเปาวิกุล

(ซาลาเปากระเป๋าฉีก) ชื่อ Rose Karaoke เป็นเกะขนาดสองคูหา เมื่อคืนขับผ่านไปกะทั่นวุ้นเส้น ปรากฎว่า

สาวๆที่ออกมายืนต้อนรับ น่าตาน่ารักมั่กๆ หากท่านใดมีข้อมูลช่วยแจ้งบนบอร์ดหน่อยนะครับ อิ อิ

mommamman

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 16:36:53 »

ข่าวล่ามาไว .....  ::)

ท่านใดที่ออกจาก สถานทูต หรือออกมาจาก ธาราบาร์ กรุณาสังเกตครับ มีเกะเปิดใหม่ อยู่ฟากเดียวกะ ร้านซาลาเปาวิกุล

(ซาลาเปากระเป๋าฉีก) ชื่อ Rose Karaoke เป็นเกะขนาดสองคูหา เมื่อคืนขับผ่านไปกะทั่นวุ้นเส้น ปรากฎว่า

สาวๆที่ออกมายืนต้อนรับ น่าตาน่ารักมั่กๆ หากท่านใดมีข้อมูลช่วยแจ้งบนบอร์ดหน่อยนะครับ อิ อิ

พรุ่งนี้รับอาสาไปดูงานให้นะครับ  pp10

mousejet

อ่นเจอเลยเอามาฝากคราบ
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 17:46:41 »

ผมได้ไปอ่านเจอมามีคนส่ง mail มาให้เลยเอามาฝาก อาจจะยาวไปซักหน่อยนะครับ

ผมชื่อหนึ่ง เป็นนักศึกษาแห่งหนึ่งในจวพิษณุโลก อยู่ปี2ครับ เรื่องของผมเกิดขึ้นเมื่อตอนปีใหม่นี่เองเป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้น ในวันสงท้ายปีเก่าคือวันที่31น่ะครับ เพื่อนผมโทรมาชวนไปเที่ยวผู้หญิงด้วยกัน อาบอบนวดน่ะครับ ผมเคยตั้งใจไว้ว่าจะไม่ยอมไปเที่ยวกะหรี่เด็ดขาดเพราะเข็ดครับถึงจะถูกก็จริง แต่บริการแย่มากใครอยู่พิดโลกน่าจะรู้ดีว่าที่ไหนตอนแรกผมจะไม่ไปเพราะไม่มีเงินแต่เพื่อนผมบอกจะเลี้ยง ผมก็ตกลงว่าจะไปแล้วบอกให้เพื่อนผมมารับที่หอ( ผมอยู่ต่างจวนะไม่ใช่คนพิดโลก ) พอตอน3ทุ่มเพื่อนผมก็มาเพราะช่วงนี้หมอนวดจะเยอะแล้ว เพื่อนมันบอก เพื่อนผมคนนี้ชื่ออาท มันเคยไปมาครั้งนึงแล้วส่วนผมยังไม่เคยแต่ตอนนั้นนึกอยากจะลองเที่ยวอาบอบนวดดูบ้าง แต่ว่าไม่ได้ไปทันที มันดันชวนผมไปดื่มเสริมความกล้าก่อน (ไอ้เปรตเอ้ย ใจไม่กล้าแล้วอยากจะเที่ยว) ผมนึกด่ามันในใจแต่พูดไม่ได้เพราะมันเป็นเสี่ยผมอยู่ผมก็เลยต้องไปนั่งดื่มกับมัน ไปดื่มกันที่big c พอได้ที่แล้วก็ชวนจะไปกัน แต่พับผ่าฟ้าผ่ากลางหัวได้เมื่ออาทมันบอกว่ากระเป๋าตังหายไปแล้ว ผมก็บอกมันว่ามึงจะไม่ไปก็บอกมาสิวะ อาทมันก็เถียงว่ากูเป็นคนชวนเองแล้วทําไมจะไม่ไป จริงๆนะโว้ยเงินกูมีตั้ง3000บาท ผมเองก้ชักเชื่อแล้วเลยบอกให้มันเดินหาดูว่าทําหล่นหรือเปล่า แต่ผมจําได้ว่าตอนจ่ายเงินมากระเป๋ามันยังอยู่เลย เพื่อนผมงี้เหงื่อแตกซีดเลยเพราะมันคงไม่ได้ล้อเล่นแน่ ผมจึงถามมันว่ามึงเอาไว้ที่ไหน มันก็บอกว่ากระเป๋าหลังกางเกงยีนส์ งั้นมึงคงโดนล้วงแล้วละวะ มึงไปแจ้งตํารวจเถอะ สรุปแล้วผมไม่ได้เที่ยวเลยครับ โชคร้ายชะมัดแต่คงไม่เท่ากับเพื่อนผมหรอก มันงี้ร้องให้ที่สถานีตํารวจด้วยไม่รุ้จักอายใครเลย ผมก็ต้องปลอบมันว่ายังไงไม่ตายก้หาใหม่ได้ แล้วมันก็ไปส่งผมที่บ้าน ตอนนั้นประมาณ5ทุ่มกว่าเขาจะเค้าท์ดาวกันแล้ว ผมยังอดเสียดายไม่ได้เลยคว้ารถออกมาอีกรอบ ก็ขี่ไปเรื่อยๆครับจนผมไปพบเพื่อนผมที่ริมแม่นํ้า เธอชื่อเก๋เรียนอยู่คนละเอกแต่คณะเดียวกัน ผมก็แวะไปถามว่ามาทัาอะไรที่นี่ เก๋ก็บอกว่ามาฉลองกับเพื่อนกําลังจะกลับหอ ตอนนั้นผมเริ่มมีความคิดบางอย่างที่ทุกท่านคงจะรู้ ผมเลยถามต่อว่ามากับใครแล้วใครมารับ เก๋บอกว่ามาคนเดียว หอเราอยุ่ใกล้ๆนี่เอง( เอาละวะ เข้าทางกูละ) ผมจึงชวนให้ขึ้นรถจะไปส่งให้ เก๋ไม่อิดออดเลยสงสัยจะเมามั้ง เพราะหน้านี่แดง ตาเยิ้มเลยละ พอออกรถ ผมงี้หนาวเลยครับ ไม่ใช่หนาวกายหรอกแต่หนาวใจเพราะหน้าอกของเก๋มาถูกกับหลังผม แถมยังเอาหน้ามาซบกับคอผมอีก อื้อหือ เมานี่หว่า เสร็จผมแน่ เพราะไอ้จู๋ผมมันลุกแล้วสุดที่ผมจะห้ามใจได้อีก พอถึงหอผมก็พยุงเก๋ขึ้นไป โชคดีที่ไม่ใช่หอหญิงไม่งั้นผมอด ผมจึงถามอีกว่าอยู่คนเดียวหรือกับเพื่อน เก๋ก็สลืมสลือบอกว่าเพื่อนมันกลับบ้านหมด โอ้..................ผมขอบคุณสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทันทีเลยครับ ห้องของเธอนี่เรียบร้อยดีมากเลย ผมก็พยุงเก๋ไปนอนตอนนั้นอยากจะเปลื้องผ้าเก๋เต็มที่เพราะยัวยวนเลือเกิน เธอใส่สายเดี่ยวสีดําไม่ใส่ยกทรง กางเกงยีนส์ครึ่งท่อนไม่รู้เรียกถูกป่าว เห็นขอบกางเกงในสีดําตัดกับผิวขาวๆของเธอด้วย แต่ผมยังไว้ท่าทีเพราะถ้ามีอะไรพลาดมีหวังได้ไปนอนคุกฉลองปีใหม่แน่ ผมเลยเสขอเข้าห้องนํ้าก่อน พอออกมาเท่านั้นแหละ ตาแทบถลนเลยเพราะเธอดันถอดเสื้อสายเดี่ยวออก เต้านมขาวๆก้หกออกมาสิครับ ผมกะแล้วคงประมาณ33แน่เลย ไอ้จู๋ผมน่ะหรอ ไม่ต้องบรรยายมันพร้อมจะสู้นานแล้ว เอาวะเป้นไงเป้นกัน ขอลองหน่อยเถอะ เพราะยังงี้ให้ท่าผมแน่นอน ผมจึงเข้าไปจับหน้าอกคู่งามทันที ปากก็บอกว่าถอดเสื้อทําไม หนาว เก๋ตอนนั้นยิ้มสุดจะsexyให้ผมแล้วบอกว่าอยากห่มเนื้อน่ะ สาบาน ใจผมแทบจะออกมาตีนอกตัว แต่ผมยังตอบเสียงสั่นๆว่าไม่ดีมั้ง (ลืมบอกไปว่าเธอมีแฟนแล้ว) เก๋จึงหยิกผมแล้วว่า คนปากกับใจไม่ตรงกัน ปากพูดแต่มือทําอีกอย่างยังไม่ทันที่ผมจะพูดอะไรต่อเก๋ก็บอกว่า ถอดกางเกงให้เก๋หน่อยสิ ไม่ทันจบประโยค ผมจัดการทันทีด้วยความเงี่ยนสุดจะระงับ ใครเคยถอดเสื้อผ้าสาวมาคงรู้ว่ามันจะเพิ่มความเงี่ยนได้แค่ไหนผมถอดกางเกงยีนส์ออกเหลือแต่กางเกงในสีดํา ลายลูกไม้ซะด้วยนะและผมก็เริ่มจูบปากของเก๋มีกลิ่นเบียร์อย่างที่คิดจริงๆ มือผมก็ลูบหว่างขาที่มีชั้นในบางคลุมอยุ่เบาๆ นานเข้าเก๋หลับตาพริ้มทนไม่ไหวร้องครางด้วยความเสียว และมือเธอก็หาอะไรบางอย่าง ใช่แล้วควยผมเองครับ แต่พอหาเจอเก๋ก็ลืมตาแล้วดึงมือผมที่เริ่มเอานิ้วไปควานหาเม็ดเสียวออกแล้วบอกว่า เอาเปรียบเก๋นี่ หนึ่งน่ะ ทําไมไม่ยอมถอดละ มิน่าเล่ามันอึดอัดพิกล ผมคิดได้จึงรีบถอดออกจนหมด ใช้เวลาไม่ถึง2นาทีผมก็ยืนโชว์ความเป็นชายขนาด7นิ้วให้เก๋ ๆทําตาลุกวาวแล้วก็หัวเราะคิก บอกว่า พอว่าเข้าหน่อยก็รีบลอกคราบเลยนะจ๊ะ อยากเย็ดมากเลยหรอ ให้ตายเสียงของเธอช่างไพเราะซะจริง มาสิเก๋จะดูดให้นะ พอควยผมเข้าปากเก่ก็เริ่มดูดอย่างชํานาญมากสงสัยฤทธิ์แอลกอฮอลและแฟนเธอคงเทรนดีแน่ๆ ผมร้องครางอู้ สุดยอดจริงๆ เก๋จ๋าโอ้ย เก่งจังครับอู้ยยยยยยยยยยย ....................ดูดจนผมต้องร้องพอก่อน เดี๋ยวแตกเร็ว เก๋จึงคายแล้วบอกว่า อะไรกันยังไม่ทันไรเลยนะ ไม่ได้อย่าเพิ่งออก ผมก็บอกว่าก็ไม่เคยนี่ครับ เก๋จึงถามอีกว่าไม่เคยเย็ดหีใครเลยหรอ ผมก็บอกว่าเคยกับหมอนวดน่ะ (โกหกครับความจริงผมเคยเที่ยวกะหรี่มาก่อน)แต่หมอนวดเขาอมตอนใส่ถุงยางแล้วเลยไม่ค่อยเสียวเท่าไหร่ เก๋ก็ถามอีกว่าไปเที่ยวบ่อยหรือไง ผมบอกว่าไม่ ครั้งเดียวเอง วันนี้ว่าจะไปแต่เงินไม่พอ ซีดเลยตอนแรกเก๋หน้าเครียดเชียวคงกลัวผมจะเอาโรคมาแพร่เธอมั้ง แต่แล้วเธอก็ยิ้มแล้วบอกว่าดีแล้วละ เปลืองเงินแถมเสี่ยงด้วย มาเย็ดกับเราดีกว่านะ ว่าแล้วเธอก็อมต่อและก็ให้ผมนอนลงและเธอก็เอาหีมาอยู่ตรงหน้าผมในท่า69และบอกว่า กางเกงในเก๋เปียกหมดแล้ว ถอดให้หน่อยจ๊ะ ผมจึงจัดการถอดออกแล้วก็นํามาดม อื้อหือ กลิ่นแบบนี้ผมไม่เคยดมที่ไหนมาเลย ถึงแม้จะมีกลิ่นหืนแต่ผมก็ชอบมาก เก็ก็หันมายิ้มและถาม หีของเก๋สีสวยมั้ย สวยสิจ๊ะ เก๋แคมยังมีสีแดงสดอยู่เลย นํ้าของเธอไหลออกมาเป็นยางยืด ไม่ต้องให้เธอบอกผมจัดการเลียทันที เก๋ก็ดูดควยผมบ้าง ที่จริงผมไม่เคยเลียให้ใครเลยครับ แต่ตอนนี้ผมหน้ามืดแล้ว ถ้าไม่ทําเดี๋ยวจะโดนว่าไก่อ่อน ต่างคนต่างเลียให้กันเหมือนจะแข่งกันว่าใครจะอึดกว่ากัน สุดท้ายใครชนะรู้ไหมครับ ผมเองแหละเพราะตอนนี้เก็ไม่อมให้ผมแล้วแต่ร้องครางอยุ่ท่าเดียวและก็พยายามเอาโคกหีมายัดกับหน้าผม จนผมแทบหายใจไม่ออก หน้าผมเปื้อนด้วยนํ้าคาวของเก๋ไปหมด ซักพักเก๋ก็กลับตัวแล้วบอกว่าเริ่มเลยเถอะนะ ผมจึงบอกว่าผมไม่มีถุงยางนะ (จนป่านนี้มาพูดทําไมวะ)เก๋ก็บอกว่าไม่เป็นไรเก๋ไว้ใจหนึ่ง แล้วเก๋ก็ขึ้นคร่อมผมเอาละสิเห็นเราเป็นม้าซะแล้วจากนั้นก็จับควยผม จ่อเข้าที่ปากหีที่ถูกมือแหกออกและกดลงไปลึกเรื่อยๆ อาาาาา อืม เสียวจังเลยหนึ่ง ผมก็เสียวครับโอ้ยยยยยยยย หนึ่งควยใหญ่จังเลย เก๋ชอบนะ ผมจึงบอกว่างั้นขอเย็ดเก๋บ่อยๆนะครับ เอาสิจ๊ะ ได้เลย พอควยผมหายเข้าไปในรูหีที่ออกจะคับจนหมิด เก๋ก็เริ่มขย่มทันที เธอเก่งมากครับ ค่อยๆโยกช้าๆลึกๆและเปลี่ยนเป้นเร็ว ถี่ขึ้นเรื่อยๆ หน้าของเธอตอนนี้ได้อารมเหลือเกิน ร้องครางไม่หยุด มือผมว่างๆเลยจับนมของเก๋เคล้นและบี้ที่หัวนมอย่างไม่กลัวยุบกลัวพัง แต่เก๋ก็ไม่แสดงว่าจะเจ็บ ตอนนี้เธอควบเร็วมากจนผมทนไม่ไหวเด้งรับเธอบ้าง เก๋ร้องว้ายทีหนึ่งแล้วก็ยิ้ม และก็ขย่มต่อซักพักตัวเก๋ก็โน้มลงมาคงจะใกล้แล้วละมั้งผมจึงกอดเธอไว้และจูบอย่างเมามัน จนกระทั่งวินาทีที่ผมมีความสุขที่สุดก็มาถึง เก๋กับผมต่างร้องครางลั่นอย่างไม่กลัวใครจะมาได้ยิน โอ้อ โอ้ยยยยย อาาาาาาาาาไม่ไหวแล้วครับเก๋ ผมจะออกแล้วววว ออกแล้ววว เก๋ก็เหมือนกันเร็วเข้าอย่าทิ้งเก๋นะจะ ออกแล้วววว อาาาาาาาาาาา และผมก็ฉีดสายนํ้าอุ่นฉลองปีใหม่เข้าสู่ตัวเธอเต็มที่ หีของเก๋ก็ตอดรัดแรงมาก เก๋กระตุกเป็นระยะๆและก้เงียบไป มีแต่เสียงหายใจอย่างเหนื่อยหอบ และแลกจูบกับผมอย่างดูดดื่ม และผมก้คุยกับเธอ ผมมาหาเก๋อีกได้ไหมครับ ได้สิแต่โทรมาก่อนนะเพราะเดี๋ยวแฟนรู้ ผมถามว่าเวลาเอากับแฟนเก๋สนุกยังงี้ไหม เก๋ตอบสนุกสิ เขาเก่งมากน่ะนะ ผมชักเริ่มใจไม่ดี แต่เก๋เหมือนจะรู้แล้วบอกว่า ยังไงควยก็ไม่ใหญ่เท่าหนึ่งหรอก ของหนึ่งดีกว่ามากเลย แฟนเก๋เขามีเทคนิคดีน่ะ แต่หนึ่งก็ฝึกได้ไม่เป้นไร หรอก งั้นผมขอฝึกกับเก๋นี้แหละนะ เก๋ไม่ตอบแล้วก็ยิ้มจากนั้นก็หลับไปบนอกของผมครับ.........................นับ่วาปีใหม่ของผมก็ไม่ได้โหดร้ายอะไรแถมผมมีความสุขอีกตังหาก ไม่ได้เย็ดหมอนวดแต่ได้เป็นชู้กับเพื่อนที่มีแฟนแล้วก็ถือว่าคุ้มค่าไม่ใช่หรือครับ?ตอนนี้ขอจบก่อนครับยังไงก็ขออภัยนะครับ เพราะผมบรรยายไม่ค่อยเก่ง ไม่เคยเล่าที่ไหนมาก่อนเลย พอดีผมได้อ่านของคนอื่นแล้วอยากจะเล่าบ้าง ผมยังมีเรื่องจริงที่ผมได้ฟันเพื่อนของเก๋สดๆเมื่อ3วันก่อนด้วยครับ เอาไว้โอกาสหน้านะ สาวๆที่อ่านเรื่องของผมแล้วอยากสนุกกับผมก็เมล์หาผมได้นะ
 blink

mousejet

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 17:52:34 »

พี่ๆน้องๆครับขอโทษครับ ลืมตั้งหัวข้อใหม่อะ ไม่ได้ตั้งใจรบกวนนะครับ แบบว่ามือใหม่งะ คราวหน้าขอแก้ตัวใหม่นะครับ
 pp

mcfly

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 18:17:19 »

เมื่อคืนไปมาแล้วคับบรรยายกาศดีมาก เลยเอาเมนูนิดๆหน่อยมาฝากกันคับอาจไม่ชัดนะคับ  pp11

coolman

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 19:22:28 »

ราคาไม่  ธรรมดา  ครับ    jepz

jukkuuuu

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 21:09:26 »

:-* ระวังเรื่องราคาด้วยครับพี่น้อง ของเปิดใหม่แบบนี้ ระวังโดนมั่วบิลนะครับท่าน ::)

:-\ เพราะว่าข้อมูลน้อยมาก แต่ราคาที่ท่านmcfly ถ่ายมาให้ดูไม่ธรรมดาครับ ผมว่าค่อนข้างแพงนะครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ Rose Karaoke ผมเพิ่มผ่านมาเมื่อกี้เอง น้องขาวน่ารักมากครับท่าน pp5

ยังไงที่ท่านไป ช่วยสรุปค่าใช้จ่ายกับ ค่าน้องให้หน่อยได้ไหมครับ blink

pp8 ห้องหับเป็นอย่างไรบ้าง น้องๆ มาจากที่ราบลุ่มหรือที่ราบสูงอะไรทำนองนี้

เพื่อเป็นประโยชน์แก่พี่น้องในบอร์ดครับท่าน ขอบคุณล่วงหน้าครับ pp6

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ  pp9

olelemon99

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 18 กันยายน 2007, 05:12:04 »

เดี่ยวนี้ราคานี้เกือบหมดทั้งเชียงใหม่เลยหรือไงครับเนี่ย  ##

dvd6699

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 18 กันยายน 2007, 09:07:02 »

ผมว่าราคาไม่ถือว่าสูงนะครับ เพราะร้านนี้เป็นร้านระดับเดียวกับ กู๊ดวิวล์  ริเวอร์ไซค์  แถมมีที่แด๊นซ์อีกต่างหาก  nears

mcandroll

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 19 กันยายน 2007, 10:51:29 »

เมื่อคืนไปลองมาแล้วคับ คนค่อนข้างน้อยเลยนะคับ แต่!!!!! PG 100pp น่ารักมากกกกกกกกกก สนนค่าเสียหายเมื่อคืน 1,125 เหล้า บาเลนไทน์1ขวด กับข้าวสองจาน มิกอีกหน่อย ไปกันสามคนคับ

mcfly

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 19 กันยายน 2007, 20:19:44 »

เมื่อคืนไปลองมาแล้วคับ คนค่อนข้างน้อยเลยนะคับ แต่!!!!! PG 100pp น่ารักมากกกกกกกกกก สนนค่าเสียหายเมื่อคืน 1,125 เหล้า บาเลนไทน์1ขวด กับข้าวสองจาน มิกอีกหน่อย ไปกันสามคนคับ

PG 100pp  ทั้งสองคนน่ารักคับ ชื่อนุ่นทั้งสองเยย  ตอนนี้กำลังเซิฟๆๆอยู่ pp10

olelemon99

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 19 กันยายน 2007, 20:26:13 »

อ่ะๆ  อิจฉาอยากเห็นน้องเค้าจังถ้าเอารูปมาอวดนี่ คงมีคนไปแย่งคุณ McFly จีบแน่ๆ  inlove

dvd6699

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 20 กันยายน 2007, 02:32:34 »

PG 100pp  ทั้งสองคนน่ารักคับ ชื่อนุ่นทั้งสองเยย  ตอนนี้กำลังเซิฟๆๆอยู่ pp10

บุคคลผู้นี้เป็นบุคคลอันตราย สาวๆ โปรดใช้วิจารณญาณในการคบหา  pp11

j007

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 20 กันยายน 2007, 07:54:20 »

อย่างนี้ต้องไปยลโฉมน้องนางซักหน่อยแย้ว PG 100 เนี๊ยะ
 lovez

mommamman

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 20 กันยายน 2007, 08:11:54 »

pp ไปออกบ่อยคงม่ายเคยได้รู้จักชื่อน้องเขาเลยครับ

สงสัยน้องเขาคิดว่าผมเป็นคนงานก่อสร้างแถวนั้นแน่ๆ เลย

เพราะไปลุยหลังร้านตลอดเลย  wq

nu114

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 24 กันยายน 2007, 20:24:52 »

pp5 ท่านไปได้รูปจะไดมา

zente

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 25 กันยายน 2007, 01:48:07 »

pp ไปออกบ่อยคงม่ายเคยได้รู้จักชื่อน้องเขาเลยครับ

สงสัยน้องเขาคิดว่าผมเป็นคนงานก่อสร้างแถวนั้นแน่ๆ เลย

อารายอ่ะป๋า ป๋าเล่นลุยถึงห้องเปลี่ยนชุดน้องๆเลยหรอคับ  pp11

olelemon99

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 25 กันยายน 2007, 21:02:11 »

อารายอ่ะป๋า ป๋าเล่นลุยถึงห้องเปลี่ยนชุดน้องๆเลยหรอคับ  pp11

ป๋ามอมเราเข้าหลังร้านไปทำหยั๋งครับ อิอิ :-[

mommamman

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 26 กันยายน 2007, 09:25:55 »

:-X ผมไปสำรวจแผ่นหลังน้องๆ ว่ามีรอยสักกันไหมอ่ะครับ

แบบว่าชอบ  ds

seawjang

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 26 กันยายน 2007, 10:40:25 »

:-X ผมไปสำรวจแผ่นหลังน้องๆ ว่ามีรอยสักกันไหมอ่ะครับ

แบบว่าชอบ  ds

มิน่าละ ถึงไม่ได้ถามชื่อน้องเค้าสักที เพราะ มัวแต่ จับน้องเค้าหันหลังคุยกัน  O0  นี่เอง ว่าแต่วันหลังพาผมไปสำรวจแผ่นหลังน้องเค้าด้วยนะครับ  pp

lemonka

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2007, 22:09:45 »

;)  ป๋าขา..............................

ขอก่อนวันที่ 20 ตุลานี้ได้ไม๊คะ  จาจัด เลี้ยงรุ่นกานอ่ะ   นะคะ.........................Please............................. pp

mommamman

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2007, 08:23:24 »

;)  ป๋าขา..............................

ขอก่อนวันที่ 20 ตุลานี้ได้ไม๊คะ  จาจัด เลี้ยงรุ่นกานอ่ะ   นะคะ.........................Please............................. pp

เบอร์ tara-bar

053-248059 ถึง 60

บัตรส่วนลดมีที่ผมนะครับ อยากได้ไปเอาที่ โบวืลิ่ง นะครับ เย็นนี้ 20.30 ที่ กาดสวนแก้ว เน้อ