-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กินอะไร ให้ผู้ชายเรา น้ำเยอะๆ  (อ่าน 66099 ครั้ง)

kitkapu5

• บุคคลทั่วไป
กินอะไร ให้ผู้ชายเรา น้ำเยอะๆ
« เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 10:13:16 »

เรียนสอบถาม ท่านเทพฯ ทั้งหลายครับ

มีสูตรการกินอะไรให้ชายเรามีน้ำเยอะๆ และ ได้หลายๆรอบอะครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ

ZOIDS

Re: กินอะไร ให้ผู้ชายเรา น้ำเยอะๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 10:46:00 »

ดื่มน้ำเยอะ ๆ ออกกำลังกาย กินอาหารให้ครบห้าหมู่ครับ

และควรลดสุราลงบ้าง  dsgjsd

roonaldo

Re: กินอะไร ให้ผู้ชายเรา น้ำเยอะๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 10:59:11 »

ฝึกขมิบครับบ
ช่วยได้วันละ 100 ครั้งงง

และก้อ อย่าพยายามกิน l กอ ฮอ เยอะ ครับบ

บุหรี่ด้วยครับบ

oman

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 11:53:27 »

ทำยากมากไม่ให้กินของที่ชอบยากสุดๆคับ ทุกวันนี้ก็อยากกินเรื่อยๆ  คิดว่าไม่น่าติดแต่ชอบบรรยากาศ uhb uhb

killdeathnote

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 13:26:01 »

kick

ออกกำลังกายเยอะๆๆครับ

งดดูหนังโป๊สักอาทิตย์

รับรองน้ำเยอะครับ

pongz

kitkapu5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 กันยายน 2009, 12:01:41 »

โอ้ ขอบคุณมากครับ

shoots

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 กันยายน 2009, 12:11:23 »

ความรู้ใหม่     O0 ^-^

chefbb

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 กันยายน 2009, 19:12:52 »

ออกกำลังกายบ่อย ๆ  ดื่มน้ำเยอะ ๆ  งดเครื่องดื่มประเทภแอลกอฮอล์ และที่สำคัญ  งดกิจกรรมที่ทำให้เกิดอารมณ์ทางเทศซักอาทิตย์ - สองอาทิตย์  รับรองน้ำเยอะแน่ๆ  mnb mnb mnb

I3adI3oy

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 กันยายน 2009, 11:14:37 »

ออกกำลังกายบ่อย ๆ  ดื่มน้ำเยอะ ๆ  งดเครื่องดื่มประเทภแอลกอฮอล์ และที่สำคัญ  งดกิจกรรมที่ทำให้เกิดอารมณ์ทางเทศซักอาทิตย์ - สองอาทิตย์  รับรองน้ำเยอะแน่ๆ  mnb mnb mnb
จริงครับ งดซัก2อาทิตย์ น้ำเยอะแน่นอน แต่อย่างดนานนะครับ มันจะล้นออกจมูกก่อน อิอิ ijn

superman

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 กันยายน 2009, 19:53:29 »

ผมชักทุกคืนวันละ 3 รอบ ก่อนนอน1
กลางดึก 1
ก่อนตื่นอีก 1 ไม่มีน้ำละ ทำไงดีครับ kmkm

Gigabig

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 กันยายน 2009, 23:25:43 »

พอดีเข้ามาอ่าน แนะนำให้กินอะไรที่มีธาตุสังกะสีเยอะๆครับ แนะนำคืออาหารจำพวกหอยครับ หอยแครงหรือหอยนางรมจะดีมาก หรือ ไอ้เครื่องดื่มที่โฆษณาอยู่ที่บอกว่ามี collagen M with Zinc หน่ะครับ ขอไม่บอกยี่ห้อนะครับเดี๋ยวจะเป็นการโฆษณาไป เอาเป็นว่ายี่ห้อนี้มันจะขายพวกรังนกอะไรทำนองนี้ด้วยครับ ผมดื่มประจำรับรองได้ว่ามีน้ำออกได้ทุกวันครับ 555 (บางวัน 2 รอบก็ยังไหว)

อาตี๋

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 กันยายน 2009, 13:56:31 »

หามาให้แล้วนะครับ ท่านkitkapu5
วิธีการเพิ่มปริมาณการสร้างตัวอสุจิและน้ำอสุจิก็คือ ต้องเพิ่มปริมาณฮอร์โมนเพศชายเทสโทสเตอโรนในร่างกายรวมทั้งได้รับสารอาหารและเกลือแร่ที่จำเป็นในการผลิตตัวอสุจิ ซึ่งได้แก่แร่ธาตุสังกะสี และสารอาหารจำพวกเบต้าแคโรทีนในปริมาณที่เพียงพอต่อการสร้างน้ำอสุจิที่มีปริมาณมากพอ

คุณสามารถเพิ่มฮอร์โมนเพศชายเทสโทสเตอโรนได้โดยการเข้านอนแต่หัวค่ำ เพราะฮอร์โมนเพศชายส่วนใหญ่แล้วจะถูกผลิตขึ้นในช่วงเวลากลางคืนขณะที่นอนหลับ ใครที่นอนหลับสนิทตอนกลางคืนได้นานกว่า จะมีปริมาณฮอร์โมนเพศชายมากกว่า การนอนพักผ่อนในช่วงเวลากลางวันอาจจะช่วยให้หายอ่อนเพลียแต่ไม่ช่วยในการสร้างตัวอสุจิ

นอกจากนี้คุณต้องหัดรับประทานอาหารทะเลบ้าง โดยเฉพาะพวกหอยที่จะมีแร่ธาตุสังกะสีสูง รวมทั้งในพวกเนื้อและตับก็มีมากพอควร หรือจะหาซื้อไวตามินเกลือแร่มาบำรุงแทนก็ได้ ร่างกายต้องการแร่ธาตุสังกะสีวันละประมาณ 15-25 มิลลิกรัม เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการสร้างน้ำอสุจิ

การฝึกกายบริหารกล้ามเนื้อของอุ้งเชิงกรานโดยการขมิบก้นนานครั้งละประมาณ 10 วินาที สักวันละ 100 ครั้ง ก็จะช่วยให้กล้ามเนื้อที่ทำหน้าที่บีบน้ำอสุจิออกมาแข็งแรงขึ้นก็จะทำให้น้ำอสุจิพุ่งออกมาได้แรงขึ้นด้วยในอีกทางหนึ่ง นอกจากนี้ยังอาจมีส่วนช่วยในการลดการหลั่งเร็ว ซึ่งเป็นปัญหาของหนุ่มๆ ได้อีกด้วย

ที่จริงแล้วการหลั่งเป็นหยดๆ ก็ไม่ได้กระทบต่อการมีเพศสัมพันธ์แต่อย่างใด เพียงแต่ปริมาณน้ำอสุจิน้อยและตัวอสุจิไม่เข้มข้นอาจเป็นสาเหตุที่ทำให้มีบุตรยากก็ได้

ที่มา : http://sex.sanook.com
ของแบล๊คมอร์ก็มีนะครับ เรียกว่าอะไรหว่า...น่าจะเป็นตัว Blackmore Bio Zinc  นะครับ

Gigabig

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 กันยายน 2009, 22:54:17 »

หามาให้แล้วนะครับ ท่านkitkapu5
วิธีการเพิ่มปริมาณการสร้างตัวอสุจิและน้ำอสุจิก็คือ ต้องเพิ่มปริมาณฮอร์โมนเพศชายเทสโทสเตอโรนในร่างกายรวมทั้งได้รับสารอาหารและเกลือแร่ที่จำเป็นในการผลิตตัวอสุจิ ซึ่งได้แก่แร่ธาตุสังกะสี และสารอาหารจำพวกเบต้าแคโรทีนในปริมาณที่เพียงพอต่อการสร้างน้ำอสุจิที่มีปริมาณมากพอ

คุณสามารถเพิ่มฮอร์โมนเพศชายเทสโทสเตอโรนได้โดยการเข้านอนแต่หัวค่ำ เพราะฮอร์โมนเพศชายส่วนใหญ่แล้วจะถูกผลิตขึ้นในช่วงเวลากลางคืนขณะที่นอนหลับ ใครที่นอนหลับสนิทตอนกลางคืนได้นานกว่า จะมีปริมาณฮอร์โมนเพศชายมากกว่า การนอนพักผ่อนในช่วงเวลากลางวันอาจจะช่วยให้หายอ่อนเพลียแต่ไม่ช่วยในการสร้างตัวอสุจิ

นอกจากนี้คุณต้องหัดรับประทานอาหารทะเลบ้าง โดยเฉพาะพวกหอยที่จะมีแร่ธาตุสังกะสีสูง รวมทั้งในพวกเนื้อและตับก็มีมากพอควร หรือจะหาซื้อไวตามินเกลือแร่มาบำรุงแทนก็ได้ ร่างกายต้องการแร่ธาตุสังกะสีวันละประมาณ 15-25 มิลลิกรัม เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการสร้างน้ำอสุจิ

การฝึกกายบริหารกล้ามเนื้อของอุ้งเชิงกรานโดยการขมิบก้นนานครั้งละประมาณ 10 วินาที สักวันละ 100 ครั้ง ก็จะช่วยให้กล้ามเนื้อที่ทำหน้าที่บีบน้ำอสุจิออกมาแข็งแรงขึ้นก็จะทำให้น้ำอสุจิพุ่งออกมาได้แรงขึ้นด้วยในอีกทางหนึ่ง นอกจากนี้ยังอาจมีส่วนช่วยในการลดการหลั่งเร็ว ซึ่งเป็นปัญหาของหนุ่มๆ ได้อีกด้วย

ที่จริงแล้วการหลั่งเป็นหยดๆ ก็ไม่ได้กระทบต่อการมีเพศสัมพันธ์แต่อย่างใด เพียงแต่ปริมาณน้ำอสุจิน้อยและตัวอสุจิไม่เข้มข้นอาจเป็นสาเหตุที่ทำให้มีบุตรยากก็ได้

ที่มา : http://sex.sanook.com
ของแบล๊คมอร์ก็มีนะครับ เรียกว่าอะไรหว่า...น่าจะเป็นตัว Blackmore Bio Zinc  นะครับ
;kljj นับถือๆ สมกับเป็มหาเทพจริงๆครับ ข้อมูลแน่นและชัดเจนดีมาก ผมก็รู้มาแค่สิวๆ อือม์เดี๋ยวจะต้องลองใช้ blackmore ดูบ้างแล้วหล่ะครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆที่แบ่งปันนะครับ

aibachan

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 กันยายน 2009, 19:37:51 »

สัปปะรดคับ  ลุงๆเค้าบอกมา

mana

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 กันยายน 2009, 13:09:45 »

1 ลำกล้องต้องใหญ่
2.ต้องใข หยายยยๆครับ  etewt
ที่เหลือก็ใช้เวลารอเต็ม

wvuitews

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 กันยายน 2009, 13:48:53 »

ออกกำลังกายครับ

bestv7

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 28 กันยายน 2009, 23:39:45 »

เหล้า พอกึ่มๆยาวเเน่พี่น้อง