-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพ"เจนนิเฟอร์ คิม และ โก้ เซ็กแมน ที่ tara-bar วันที่ 17 ตุลาคม  (อ่าน 19029 ครั้ง)

mommamman

• บุคคลทั่วไป

blink

จองโต๊ะที่

เบอร์ 053-248059 ถึง 60
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม 2007, 12:09:47 โดย mommamman »

Wunsen

อิอิ ได้รับสิทธิ VIP ไปเรียบร้อยแล้วครับ แล้วเจอกันครับ อิอิ  pp11

mommamman

อิอิ ได้รับสิทธิ VIP ไปเรียบร้อยแล้วครับ แล้วเจอกันครับ อิอิ  pp11

pp7 ได้มาไงเนี้ย ผมไปออกบ่อยยังม่ายเห็นพี่เจ้าของร้านเขาให้เลย

JuNeO

pp7 ได้มาไงเนี้ย ผมไปออกบ่อยยังม่ายเห็นพี่เจ้าของร้านเขาให้เลย

มานได้จากที่ทำงานของมานอ่ะ ป๋า ได้ยินว่าเครือเดียวกัน (ไม่แบ่งให้พี่มันอีกตะหาก)  :D

zente

อยากไปอ่ะ พาเขาไปหน่อยสิ  :o อยากฟังเจนนิเฟอร์คิ้มร้องสดๆ  :o

stasis

แว๊ก !!! 18 ตุลาต้องไปวอร์มซะด้วยซี... ก้านคอคลับ

แต่ว่าอยากดูพี่โก้... ทำไงดี T_T

mommamman

16 ตุลาคม

"วง ฟลัว" มาเล่นด้วยนะครับ (เขียนถูกหรือเปล่าเนี้ย)

zente

16 ตุลาคม

"วง ฟลัว" มาเล่นด้วยนะครับ (เขียนถูกหรือเปล่าเนี้ย)

จ๊ากก วงนี้ยิ่งอยากฟัง ... พี่จ๋า พานู๋ไปหน่อย  :P

hatorikung

pp9  อิ อิ สุดสวยจะไปนะงานนี้ ไปกับแม่เก้ 555  pp11 

inlove จะไปดูพี่โก้กับป้าคิ้ม ชอบมาก เสียงเพราะสุดๆ  มีใครจะไปมั่งอ่ะ! อิ อิ    inlove

pp อยากให้เธอรักฉันบ้างสักนิด ก็จะยอมแม้แลกด้วยทุกอย่างที่ฉันมี เจ็บอย่างไร ฉันรู้ดี แค่วันนี้เธอรักฉัน พรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร ฉันก็ยอม     pp

( อยากได้เพลงนี้ ท่านพี่รู้จักกันมั้ยเอ่ย สุดสวยอยากได้ค่ะ )

mommamman

เจอกันในงานนะครับ

seawjang

pp  อยากไปดูเจ๊คิ้ม อะ บัตรราคาเท่าไหร่ครับ ป๋า ขอรายละเอียด หน่อย แล้ว พอมีบัตรลดป่าวครับ  อยากไปมาก ๆ เลย  pp

mommamman

เท่าที่ทราบบัตรมี 3 ราคานะครับ

2000 + เหล้าชีวาส
1500 + เหล้า (จำม่ายได้)
1000 + เหล้า (จำม่ายได้เหมือนกัน)

แล้วจะหารายละเอียดมาแจ้งอีกครั้งนะครับ

zente

หลังจากดูเสร็จ เราก็เดินไปดู Hi Class  pp11

Wunsen

pp9  อิ อิ สุดสวยจะไปนะงานนี้ ไปกับแม่เก้ 555  pp11 

inlove จะไปดูพี่โก้กับป้าคิ้ม ชอบมาก เสียงเพราะสุดๆ  มีใครจะไปมั่งอ่ะ! อิ อิ    inlove

pp อยากให้เธอรักฉันบ้างสักนิด ก็จะยอมแม้แลกด้วยทุกอย่างที่ฉันมี เจ็บอย่างไร ฉันรู้ดี แค่วันนี้เธอรักฉัน พรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร ฉันก็ยอม     pp

( อยากได้เพลงนี้ ท่านพี่รู้จักกันมั้ยเอ่ย สุดสวยอยากได้ค่ะ )

จะไปดูด้วยเหมือนกันครับน้องนินจาสุดสวย อ้อ...พี่หาเพลง ยอม ของเจมส์มาให้แล้วนะ
<a href="http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2CGF4EP0" target="_blank" class="new_win">http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2CGF4EP0</a>

Wunsen

เอาผลงานของเจ๊คิ้ม และเฮียโก้ มายั่วน้ำลายครับ สำหรับใครที่ไม่รู้จักเจ๊คิ้ม ก็ลองฟัง ๆ ดูนะครับ ส่วนเสียแซ็กโซโฟนนี่ก็ฝีมือเฮียโก้ครับ สองคนนี้ไปไหนต้องไปด้วยกันทุกคอนเสริต

<a href="http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V27DDBFP0" target="_blank" class="new_win">http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V27DDBFP0</a>

mcandroll

สงสัยจะไม่ได้วันที่17เพราะวันที่18จะไปก้านคอคลับ ถ้าไปสองวันติดหมดตูดแน่ๆคับ sengz

lemonka

;)  อยู่ตรงหนายอ่ะ อยากไป อ่ะอยากไปอ่ะ

hatorikung

pp9  ขอบคุณค่ะพี่วุ้น ที่หาให้นะค่ะ  lovez   ว่าแต่พี่วุ้นไปด้วยมั้ยค่ะ 

zad เธอจะลืมคำพูดของเธอรึเปล่าที่บอกว่า รักฉัน สำหรับฉันไม่เคยลืม ไม่มีวันที่ฉันจะเป็นอื่นไป เธอเหมือนกันมั้ย  zad

notear

ถ้าลงดอยได้จะไปให้ดู
                   pp11

seawjang

อยากไป อยากไป ขอรายละเอียดด้วยนะครับ พร้อมเบอร์ โทรจอง น๊า..... pp

mommamman

เบอร์ 053-248059 ถึง 60

Wunsen

เอ้า ก้านคอคลับจะมาอีกด้วยเหรอ โห ช่วงเดือนนี้ ยาวเลยเชีียงใหม่ นักท่องเที่ยวเยอะแน่ ทั้ง นพ พรชำนิ Flure ก้านคอ คิ้ม โก้ โห ๆๆๆๆๆ อย่างนี้ตรูไม่ได้ต้องจองรถทั้งวันเหรอเนี่ย ลูกค้าเยอะอย่างนี้  :P

JuNeO

เอ้า ก้านคอคลับจะมาอีกด้วยเหรอ โห ช่วงเดือนนี้ ยาวเลยเชีียงใหม่ นักท่องเที่ยวเยอะแน่ ทั้ง นพ พรชำนิ Flure ก้านคอ คิ้ม โก้ โห ๆๆๆๆๆ อย่างนี้ตรูไม่ได้ต้องจองรถทั้งวันเหรอเนี่ย ลูกค้าเยอะอย่างนี้  :P

pp8 เป็นไงชื่อตรูตั้งให้ อิ อิ วุ้นใบจอง เหอๆ  pp11 ได้แค่จองนะครับ ยังไม่ออกรถ ตอนนี้ฟรีดาวน์นี่ รีบๆทำคะแนนหน่อยยย

Wunsen

ได้ทำหน้าที่จอง สมชื่อเลยตรู วันนี้เห็นรายละเอียดบรรจุ เงินเดือนละ เค้าตั้งตำแหน่งว่า Reservation เลย จอง จอง จอง

mcfly

เอาให้อีกเบอร์คับ  084-0409533 ฝ่ายการตลาดชื่อเจี๊ยบ น่ารักคับคนนี้ pp11

yui

ไปด้วยค่ะ เมื่อวานแม่เก้จองโต๊ะ ให้แล้ว อิอิ

ที่ไปกันแน่เลย มี ยุ้ย สุดสวย และ พี่สาวคนสวยของยุ้ยค่ะ 

ท่านใดสนใจร่วมโต๊ะได้นะค่ะ[color]

ปล. งานนี้แม่เก้ปล่อยฟรี ไม่ไปคุมด้วย      ::)

hatorikung

รู้ได้ไงคุณยุ้ย ว่าแม่ไม่คุม แม่ไปด้วยนะ อิ อิ pp9

อยากให้ถึงเร็วๆจังเลย อิ อิ   blink 

:(  เธอจะลืมคำพูดของเธอรึเปล่าที่บอกว่า รักฉัน สำหรับฉันไม่เคยลืม ไม่มีวันที่ฉันจะเป็นอื่นไป เธอเหมือนกันมั้ย  :(

yui

ก็แม่บอกว่าแม่ไปวันที่ 16 ค่ะ

วันที่ 17 แม่ไม่ไป แม่บอกเมื่อคืนค่ะ สุดสวย

JuNeO

:( อยากไปด้วยจัง .....

hatorikung

แม่ไปทั้งสองวันเลยค่ะ คุณยุ้ย  pp9

หิวข้าว มาเร็วๆนะ    pp 

mommamman

ไปด้วยค่ะ เมื่อวานแม่เก้จองโต๊ะ ให้แล้ว อิอิ

ที่ไปกันแน่เลย มี ยุ้ย สุดสวย และ พี่สาวคนสวยของยุ้ยค่ะ 

ท่านใดสนใจร่วมโต๊ะได้นะค่ะ[color]

ปล. งานนี้แม่เก้ปล่อยฟรี ไม่ไปคุมด้วย      ::)

เจอกันในงานนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ตุลาคม 2007, 17:55:56 โดย mommamman »

dvd6699

แม่ไปทั้งสองวันเลยค่ะ คุณยุ้ย  pp9

หิวข้าว มาเร็วๆนะ    pp 

ตกลงถ้า แม่เก้ไป แล้วผมจะได้นั่งร่วมโต๊ะ ด้วยหรือเปล่าครับ  zad

yui

ลองไปถามแม่ดูสิค่ะ ว่าทำตัวดีให้แม่รักไหม ถ้าดีแม่ให้ไปแน่นอนค่ะ

จิงไหม พี่จุน พี่วุ้น
    ss

mommamman

งานนี้คงต้องไปทั้งสองวัน เพราะต้องทำหน้าที่ดูแลความเรียบร้อยของระบบนะครับ

สงสัยได้ไปอยู่หลังร้าน หลังเวที อีกแล้วซิเรา pp8   

hatorikung

pp9   ท่านพี่  d อยากนั่งด้วยรึเปล่าล่ะค่ะ

งานนี้แม่เก้เปลี่ยนใจไม่ไปแล้ว ว่าแต่มีใครจะมานั่งข้างๆนะ    ;)  อิ อิ อิ

555 ไปกันเยอะๆนะค่ะ แล้วเจอกันในงานนะค่ะ อิ อิ อิ   ( จะมีใคร ใจดีมารับมั้ยค่ะ )  ( คงจะเป็น คนขับรถคุณยุ้ยอีกล่ะสิ ว้าแย่จังเปลี่ยนหน้ามั่งได้ป๊ะ อิ อิ อิ )   

ว่าแต่งานเริ่มกี่โมงค่ะเนี๊ยะ  pp5 

inlove ฉันจะอยู่เป็นคนของเธอ จะรักเธอตลอดไป ทั้งหัวใจ ฉันให้เธอ รักนะ จุ๊บๆๆๆ inlove

dvd6699

( จะมีใคร ใจดีมารับมั้ยค่ะ )  ( คงจะเป็น คนขับรถคุณยุ้ยอีกล่ะสิ ว้าแย่จังเปลี่ยนหน้ามั่งได้ป๊ะ อิ อิ อิ )   

inlove ฉันจะอยู่เป็นคนของเธอ จะรักเธอตลอดไป ทั้งหัวใจ ฉันให้เธอ รักนะ จุ๊บๆๆๆ inlove

ขอร้องล่ะอย่าเปลี่ยนเลยครับ ผมว่าคนขับรถคนเดิมก็ดีอยู่แล้ว  เขิน

yui

ไปได้มาแล้วค่ะ บัตรป้าคิ้ม  ตอนนี้มีสมาชิกไปอยู่ สี่คนแล้วค่ะ

ถ้าท่านใดสนใจจะไปร่วมโต๊ะ ก็เพิ่มได้อีกสองคนค่ะ กรุณาแจ้งล่วงหน้าด้วยนะค่ะเพราะเค้าจะได้เตรียมโต๊ะให้

ปล. ท่านปลาหมึก จ่ายค่าบัตรด้วย หนึ่งพันบาท แม่เก้ทวง

dvd6699

ปล. ท่านปลาหมึก จ่ายค่าบัตรด้วย หนึ่งพันบาท แม่เก้ทวง

:-X ตอนอยู่ด้วยกันทำไมไม่ทวง มาทวงหน้าบอร์ดทำไมจ๊ะ

ออกไปก่อนได้หรือเปล่า
  :-X

seawjang

:-X ตอนอยู่ด้วยกันทำไมไม่ทวง มาทวงหน้าบอร์ดทำไมจ๊ะ

ออกไปก่อนได้หรือเปล่า
  :-X

pp8  อืม...ท่าน เด๋วเย็นนี้  แวะเข้าไปหานะครับ คิดถึงมากครับ  >:(

JuNeO

ไปได้มาแล้วค่ะ บัตรป้าคิ้ม  ตอนนี้มีสมาชิกไปอยู่ สี่คนแล้วค่ะ

ถ้าท่านใดสนใจจะไปร่วมโต๊ะ ก็เพิ่มได้อีกสองคนค่ะ กรุณาแจ้งล่วงหน้าด้วยนะค่ะเพราะเค้าจะได้เตรียมโต๊ะให้

pp11 อิ อิ .... ไปด้วยนี่เสียเท่าไหร่อ่ะ ปาหมิก  เค้าอยากไปดูกะ ...  เขิน

mommamman

ด่วนนะครับ สำหรับคนจะจองโต๊ะ เพราะตอนนี้ที่นั่งเหลือไม่กี่ที่แล้วนะครับ           

hatorikung

pp11 อิ อิ .... ไปด้วยนี่เสียเท่าไหร่อ่ะ ปาหมิก  เค้าอยากไปดูกะ ...  เขิน

>:D  แหมจะไปกันเป็นคู่เลยนะ  อย่างนี้สุดสวยก็เป็น ( โดดเดี๋ยวผู้ไร้คนข้างกายนะสิ )   :P :P :P :P :P

zad เขามีคนรักกันหมดแล้ว เห็นใครคู่กัน ยิ่งเหงาจนจับใจ   ##

mommamman

อย่าลืมวันที่ 16 วง ฟลัว ก็มาเล่นด้วยนะครับ ใครชอบแนวนี้เชิญวันที่ 16 ครับ           

zente

เอ่อ ครือ ต้องลง กทม วันที 15  wq

ไปเที่ยวกานก่อนกลับได้มั้ยอ่า ไป กทม แล้วออกจากบ้านไม่ได้  ##
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ตุลาคม 2007, 01:06:33 โดย zente »

yui

มาแจ้งว่า งานนี้ ยุ้ย กะ ท่านปลาหมึก ขอถอนตัวนะค่ะ

คือว่ามีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย  ฝากท่านใดที่ไปเอาบรรยากาศมาให้ดูด้วยนะค่ะ

JuNeO

มาแจ้งว่า งานนี้ ยุ้ย กะ ท่านปลาหมึก ขอถอนตัวนะค่ะ

คือว่ามีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย  ฝากท่านใดที่ไปเอาบรรยากาศมาให้ดูด้วยนะค่ะ

:D รัยฟร่ะ น้องตรูมีถอนตัว กระทันหัน  อดสวีทกะน้องบันนี่เลย  zad ไม่เป็นไรจร้า ไม่ไปงานนี้ ไปงานหน้าก้อได้จร้า  8)

notear

:D รัยฟร่ะ น้องตรูมีถอนตัว กระทันหัน  อดสวีทกะน้องบันนี่เลย  zad ไม่เป็นไรจร้า ไม่ไปงานนี้ ไปงานหน้าก้อได้จร้า  8)

อยากไปด้วยอ่ะแต่ยังไม่แน่ใขว่าจะไปได้หรือป่าว

mommamman

ต้องรีบโทรบอกที่ร้านว่า "ยาฆ่ามด" ที่จองเอาไว้ใช้ที่โต๊ะน้องยุ้ยกับปลาหมึก    เอาไปคืนซะไม่ได้ใช้แล้ว       

yui

อ้างถึง
ใส่การอ้างถึงคำพูด
     ต้องรีบโทรบอกที่ร้านว่า "ยาฆ่ามด" ที่จองเอาไว้ใช้ที่โต๊ะน้องยุ้ยกับปลาหมึก    เอาไปคืนซะไม่ได้ใช้แล้ว

แซว ๆ เมื่อคืนทำไรเค้าเห็นนะ คราวหลังใช้ลาดจอดด้านหน้าดีกว่าไหมค่ะ ท่านมอมแมม   blink

seawjang

อ้างถึง
ใส่การอ้างถึงคำพูด

แซว ๆ เมื่อคืนทำไรเค้าเห็นนะ คราวหลังใช้ลาดจอดด้านหน้าดีกว่าไหมค่ะ ท่านมอมแมม   blink

zuy เห็นป๋ามอม แว่ป ๆ ตอนกะลังจะกลับพอดีอ่ะ ตกลงท่านอยู่ห้องไหนเหรอท่าน