-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จะทำไง ถ้าน้องทำงานกลางคืน หลงรักพวกพี่ๆ  (อ่าน 15613 ครั้ง)

JuNeO

• บุคคลทั่วไป
Re: จะทำไง ถ้าน้องทำงานกลางคืน หลงรักพวกพี่ๆ
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2007, 06:14:10 »

อูยยย....น้องนินจาเต่าจ๋า พี่ขอบอกเลย ว่าเราต้องเจออะไรอีกเยอะจ้า  l.jkljh  (ตกใจอ่ะ วันนี้อีโมแยะมั่กๆ)

อย่าท้อแท้หรือทำร้ายตัวเองนะคะ  piuyty ม่ะเอาๆ

ปล่อยให้มันผ่านๆไปจ๊ะ เราต้องสู้ชีวิตต่อคับที่รัก   ouiy

zente

Re: จะทำไง ถ้าน้องทำงานกลางคืน หลงรักพวกพี่ๆ
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2007, 14:44:32 »

อูยยย....น้องนินจาเต่าจ๋า พี่ขอบอกเลย ว่าเราต้องเจออะไรอีกเยอะจ้า  l.jkljh  (ตกใจอ่ะ วันนี้อีโมแยะมั่กๆ)

อย่าท้อแท้หรือทำร้ายตัวเองนะคะ  piuyty ม่ะเอาๆ

ปล่อยให้มันผ่านๆไปจ๊ะ เราต้องสู้ชีวิตต่อคับที่รัก   ouiy

ทำร้ายตัวเอง คล้ายๆแบบนี้ป่าว  ^-^

mommamman

« ตอบกลับ #102 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2007, 08:11:20 »

ขอให้ทุกๆท่านสมหวังในความรักนะครับ ไม่ว่ารักแบบใดก็ตาม

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด วันข้างหน้าอะไรมันจะเกิดก้คงห้ามไม่ได้                             

Wunsen

« ตอบกลับ #103 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2007, 00:48:24 »

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เพราะวันพรุ่งนี้เป็นสิ่งที่ไม่แน่นอน

JuNeO

« ตอบกลับ #104 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2007, 15:22:14 »

เค้าคุยกันเรื่องไรก็ไม่รู้เราเป็นคนนอกไปแล้วไม่มีคนสนใจ     lkkjjh

Take care yr self na..

Even everythings changed or you've got some doubt.Just ring me up and complains them to me..

Keep'in touch

JuNeO

JuNeO

« ตอบกลับ #105 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2007, 22:14:08 »

แปลว่า แม้ว่า..จามีช่วงเหตุการณ์แย่ๆผ่านไป แม้เวลาจาเปลี่ยน ถ้าน้องมีปันหา อ่ะรัย ก้อโทหาพี่ได้นะ พี่ยังเปงพี่ชายของนู๋งัยคับ .. fdgdfdf

JuNeO

« ตอบกลับ #106 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2007, 17:22:25 »

พี่จูนจ๋า ปัญหาหนูไม่ค่อยมีนะค่ะ มีแต่ตัญหาอ่ะค่ะ โทรได้ไหม   jhkll

รับหมดอ่ะ.... เซ็กส์โฟน ก้อ เชี่ยว โทรมาดิ  l.jkljh

yui

« ตอบกลับ #107 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2007, 13:48:46 »

ไม่มีตังโทรอ่ะพี่ท่าน ว่างมาเที่ยวหากันบ้างสิ น้องอยู่ที่เดิม   khjhgg

chai32

« ตอบกลับ #108 เมื่อ: 15 มีนาคม 2008, 21:11:58 »

การมาเที่ยวแต่ละครั้งผมก็ต้องการเพียงเพื่อนคุยด้วยยามเหงาไม่ต้องการเป็นถึงแฟน(หากได้ก็ดี) ขอแต่คุยสนุกพูดกับเรารู้เรื่องแค่นี้ก็รักตายแล้ว :-[

TAKECHI

« ตอบกลับ #109 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008, 11:16:43 »

:(มันเปงเรื่องธรรมดา แต่ก็ดีมิใช่หรือ การที่เรารักเค้าข้างเดียวมันทุกจัยก้อจิงแต่คนที่เค้ายังโสดก้อมีอีกเยอะนะจ๊ะน้อง gjgf hjgh

Naruto

« ตอบกลับ #110 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008, 01:51:09 »

ไปหลงรัก พี่ ๆ กลางวันที่ไม่รุ้เรื่องน้องดีกว่ามั้ย ความสัมพันธ์ยั่งยืนกว่า พวกพี่ที่เที่ยวกลางคืน โอกาสเสี่ยงสูง หลอกให้อยากแล้วจากไปทั้งนั้นแล่ะน้องเอ๊ย

akiko

« ตอบกลับ #111 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 14:23:17 »

ไปหลงรัก พี่ ๆ กลางวันที่ไม่รุ้เรื่องน้องดีกว่ามั้ย ความสัมพันธ์ยั่งยืนกว่า พวกพี่ที่เที่ยวกลางคืน โอกาสเสี่ยงสูง หลอกให้อยากแล้วจากไปทั้งนั้นแล่ะน้องเอ๊ย

แล้วพวกพี่มาให้ความหวังพวกหนูทำไมหล่ะค่ะ พวกหนูก็มีหัวใจมีความรู้สึกเหมือนกันนะค่ะ ไม่รักก็ไม่น่ามาหลอกกัน      uyi

mommamman

« ตอบกลับ #112 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 14:29:35 »

ความเห็นของมันแล้วแต่คนนะครับ

สำหรับผม ตอนนี้มีความสุขดีครับ

ให้ความจริงใจ ความสุขก็กลับมาเองครับ

kalonnaruk

« ตอบกลับ #113 เมื่อ: 27 มีนาคม 2008, 02:16:39 »