-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ~>สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆcmxseedทุกคนเปิดตัวเด็กใหม่ค่ะ^^  (อ่าน 23499 ครั้ง)

racegal

• บุคคลทั่วไป

สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆcmxseedทุกคน

ชื่อ น้องแอมแปร์ นะคะ

เรียนอยู่ รั้วมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง

แว็บบบบ มาหลายรอบแล้ว ,, ตอบไปก็ หลายแล้ว

ก็ เลยมาเปิดตัวหน่อยคะ

เด่วจะ งง กัน  ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคน นะคะ

ถ้าไม่เปิดมั่วๆจากกูเกิ้ลมาเจอ ก็ ไม่ได้มาเล่นหรอกนะเนี่ย ฮ่ะ ๆๆๆๆๆ

,, , ,

เวบนี้ ก็ โอ นะคะ ได้รับความรู้ในแง่ ต่างๆ ดีเหมือนกัน
บางครั้งก็ ทำให้ผู้ ญ รู้ทัน ผู้ ชาย  อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มิถุนายน 2010, 15:19:10 โดย racegal »

jommarn

เด็กหงส์หน้าตาดีทุกคนเลยยยย mbvc mbvc

prince

ยินดีที่ได้รู้จักครับ เดด

sonor

ยินดีต้อนรับครับ ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

chocokizz

หวัดดีจ้าแอม
ยิยดีที่ได้รู้จักเน้อ
ถ้าออนเจอเราก้อทักได้เลยนะ

man69

09876 สวัสดีและยินดีต้อนรับคะ  เดด

mommamman

kick มาต้อนรับเด็กหงส์หื่น อีกคน คราวนี้เป็น ญ ด้วยซิ

Phate

ยินดีต้อนรับครับเด็กหงส์

เดี๋ยวนี้สาว ๆ เยอะ คึกคัก ๆ จังเลย  mbvc
โอ๊ย ใจละลายๆๆๆ

j007

ยินดีต้อนรับครับ

ไม่อยากบอกว่า เดกหอยก็มี ญ. กะเขาเหมือนกัน
แต่ว่า สู้ความน่ารักของ ญ. เดกหอยได้ป่ะ...... piuyty piuyty piuyty

singha2517

a_matthayomchan

nice to mee U ขอให้มีความรู้กะเวปของเรานะคร้าปๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ เดด ghjk

faifai

หวัดดีคะแอม ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคะ

p_nuin

ไหว้พระเถอะหลาน ;khhg

roonaldo

ทุกคนที่เม้นข้างบนมีแฟนแล้ว

faifai

กรากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คนนี้น่ากัวที่สุดรุยเลยอ่า ขอบอกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ kjhg

Keijikung

ดีที่ผมอยู่ด้านล่าง ยินดีต้อนรับค่ะ ว่างๆก้อเข้ามาคุยกันได้ครับ ถ้าไม่มีเพื่อนเที่ยวบอกผม  /jhtdc /jhtdc

p_nuin

คนนี้ยิ่งร้าย มีหมายจับจาก ศอฉ. โปรดระมัดระวัง kjhg

where

มาช้า แต่ผม PM ไปหาแล้วนะครับ

a_matthayomchan

ช่ายมีแฟนกันหมดแล้ว แต่ยังไม่มีกิ๊ก อิอิ

chocokizz

.,mn .,mn .,mn .,mn .,mn .,mn .,mn .,mn

คนที่เม้นแบบนี้ เหมาหมดตู้แล้ว

jiggolord

.,mn .,mn .,mn .,mn .,mn .,mn .,mn .,mn

คนที่เม้นแบบนี้ เหมาหมดตู้แล้ว

555555  kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

มีคนรู้ทันอีโด้

kjhg kjhg kjhg หัวเราะอีกสามที

shoots

หวัดดีจ้าแอม
ยิยดีที่ได้รู้จักเน้อ
ถ้าออนเจอเราก้อทักได้เลยนะ

หวัดดีทั้งสองคนเลย ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ สาวๆ     khjhgg

popcorn4202

ยินดีต้อนรับครับ 09876

riviara

หัวงูมากันตรึม..

virgin_killer

เมื่อคืนโทรมาเหรอครับ พี่ไม่ได้ยินอ่ะ เลยไม่ได้รับ..  dsgjsd

racegal

แหมมมม . .. น่ารักกันจิงๆ ทุกคนเลย

มาต้อนรับแบบนี้ สงสัยได้อยู่นาน

สวัสดีพี่ อีกครั้งนะคะ
    uiuo

;kljj

racegal

ไม่อยากบอกว่า เดกหอยก็มี ญ. กะเขาเหมือนกัน
แต่ว่า สู้ความน่ารักของ ญ. เดกหอยได้ป่ะ...... piuyty piuyty piuyty

ว่าแต่ .. แล้วพี่อะ สู้ เด็กของนู๋ได้ป่าว   ,mnnb

racegal

เมื่อคืนโทรมาเหรอครับ พี่ไม่ได้ยินอ่ะ เลยไม่ได้รับ..  dsgjsd

แล้วทำไมไม่รับ ละคะ ,,

เห็นมาหาแล้วไม่อยู่ อะ  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    dgd

gosty

ขอโทษด้วยนะน้องแอม

ตอนนี้พี่ยังรับรักเราไม่ได้พี่ยังไม่อยากมีแฟนครับ

แล้วไม่ต้อง ส่ง sms มาขอพี่เป็นแฟนอีกนะครับ

มือถือพี่รุ่นเก่ารับข้อความมากไม่ได้

แล้วก็รับรู)หัวใจที่เราส่งให้พี่ไม่ได้(เปิดดูทางคอม)

พี่ขอโทษจิงๆ

พี่ขอให้แอมได้เจอคนที่ดีๆนะครับ

chocokizz

^
^
^
^
^
^
^
^

สตอได้อีกนะเฮีย

racegal

ขอโทษด้วยนะน้องแอม

ตอนนี้พี่ยังรับรักเราไม่ได้พี่ยังไม่อยากมีแฟนครับ

แล้วไม่ต้อง ส่ง sms มาขอพี่เป็นแฟนอีกนะครับ

มือถือพี่รุ่นเก่ารับข้อความมากไม่ได้

แล้วก็รับรู)หัวใจที่เราส่งให้พี่ไม่ได้(เปิดดูทางคอม)

พี่ขอโทษจิงๆ

พี่ขอให้แอมได้เจอคนที่ดีๆนะครับ

อ่อ ... ไปไม่เป็น ,,

Phate

ฟ่อ ๆๆๆ  หัวงูทั้งนั้น

ยอมรับครับว่ามีแฟนแล้ว ตามที่พี่รูบอก
ผมคนดีไม่ได้คิดจะมีแฟนใหม่ครับ...... ไม่เคยคิดเลย...

แต่คิดอยากมีแฟนเพิ่มครับ  เดี๋ยวโทรหานะจ๊ะ  jljhl

akaEle

^
^
^
^
เนียน....สุด ๆ  ;khhg ;khhg ;khhg

racegal

อยากมีแฟนเพิ่ม ...   fdgdfdf

racegal

นอนไม่หลับ ต้องแอบเข้ามาเวบก่อน อิอิ   ;kljj

akaEle

แฟนคงไม่ได้....ถ้ากิ๊กนี่...OK เลย  เขิน

nuttikon

ss สโลแกนดีมากครับ ว่าแต่ยินดีที่เข้ามาในเวปนะครับ คนหื่นเยอะหน่อย แต่ก็สุภาพเยอะนะครับอิอิ ว่าแต่น่ารักปะครับ ยื่นใบสมัครขอกิ๊กสักคนได้ปะครับ jljhl

timmy

โสดเสมอ เมื่อเธอไม่อยู่ kjhg

shoots

หลับตาแล้วเลือกจิ้มเอาในเวปฯไปสักคน.... jljhl

chefbb

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ   เม้นกันซะกระจายเลยนะแต่ละคน เห็นสาวๆ เข้ามาเป็นไม่ได้   รวมถึงตัวผมด้วยแหละ อิอิ 

Gosty แฟนดุมากครับ  โปรดระวัง

astray

mbvc ดีครับน้องแอม นั่งรถเล่นกับพี่ไหมจ๊ะ

phutao

ยินดีที่ได้รู้จักนะค๊ะ.....

racegal

ss สโลแกนดีมากครับ ว่าแต่ยินดีที่เข้ามาในเวปนะครับ คนหื่นเยอะหน่อย แต่ก็สุภาพเยอะนะครับอิอิ ว่าแต่น่ารักปะครับ ยื่นใบสมัครขอกิ๊กสักคนได้ปะครับ jljhl

ไม่ค่อยน่ารักหรอกคะ ,,

แล้ว แต่ คนชอบอะ ,, แล้วพี่หล่อ ป่ะละ ,,,

หนูไม่สวยนะ แต่ กิ๊กหนู หล่อๆทั้งนั้น อะ     ss

racegal

หลับตาแล้วเลือกจิ้มเอาในเวปฯไปสักคน.... jljhl

งั้น จิ้มไปที่เด็ก ผี ม่ะ

ได้มา นั่งมองหน้ากัน เด็กผี เด็ก หงษ์   มาปรองดองกัน ฮ๋าๆๆๆๆ

racegal

mbvc ดีครับน้องแอม นั่งรถเล่นกับพี่ไหมจ๊ะ

ชอบมากเลย ใครชวนนั่งรถเล่นเนี่ยย

มารับ จิ .. อิอิ ,,

racegal

ยินดีที่ได้รู้จักนะค๊ะ.....

เช่นกัน นะคะ

,, 

racegal

ขอบคุณ พี่ๆ ทุกคนที่เข้ามาให้ความต้อนรับ นะคะ ,,

จ๊วบบบ บ บๆ

ด๊ว บบบบบ ๆๆๆ

pulohid

ยินดีด้วยคนครับ

จ๊วบบบ บ บๆ

ด๊ว บบบบบ ๆๆๆ

pagedown

จ๊วบบบ บ บๆ - - - - - อันนี้พอเข้าใจ

แต่ . . .

ด๊ว บบบบบ ๆๆๆ - - - อันนี้คืออะไร

ฮี่ ๆ

Phate

จ๊วบบบ บ บๆ - - - - - อันนี้พอเข้าใจ
แต่ . . .
ด๊ว บบบบบ ๆๆๆ - - - อันนี้คืออะไร
ผมสงสัยว่าจะเป็นเสียงจากสโลแกน
อ้างถึง
สูบบุหรี่ มีแต่ทรุด สูบบุรุษ มีแต่ ซี๊ดดด >.<