-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ~>สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆcmxseedทุกคนเปิดตัวเด็กใหม่ค่ะ^^  (อ่าน 23501 ครั้ง)

CastlevaniaX

• บุคคลทั่วไป

จ๊วบบบ บ บๆ - - - - - อันนี้พอเข้าใจ
แต่ . . .
ด๊ว บบบบบ ๆๆๆ - - - อันนี้คืออะไร
ผมสงสัยว่าจะเป็นเสียงจากสโลแกน
อ้างถึง
สูบบุหรี่ มีแต่ทรุด สูบบุรุษ มีแต่ ซี๊ดดด >.<

โอเค .. เข้าใจกัน , ฮ่าๆๆๆ

ด๊วบๆ

ถ้าเสพบุรุษงั้นพี่ขอบาย  แต่ถ้าเป็น ญ งั้นพี่ขอจีบไม่จีบอย่างเดียวนะ555555

racegal

ยังไงค่ะ ..

เทพลิ้นทอง  ghfg

chocokizz

แรงได้อีกอ่ะรูปอ่ะ

มีแจกพินบีบีอีกตะหาก แรงงงงงงงงงงงง

racegal

คิดว่า ไม่มีคนแอดมาไง เลย พิมแจกไป สูงวัยเค้าไม่ค่อย ใช้ บีบี กันนะ     dsgjsd

paholkarn

คิดว่า ไม่มีคนแอดมาไง เลย พิมแจกไป สูงวัยเค้าไม่ค่อย ใช้ บีบี กันนะ     dsgjsd

จิง หรา ตะเอง เค้า ก็ ใช้ BB น๊าาาา

racegal

จิง หรา ตะเอง เค้า ก็ ใช้ BB น๊าาาา

หรือคะ

แอดมา จิ    pongz

racegal

การบ้าน มี เยอะแยะ เลย อะ

แต่ ส่งไม่เป็น

พิมเล่า ไม่เปน อ่า .. กลัวอ่านไม่สนุก

, , ,,

เอาเป็นว่า อาทิตย์นี้ทั้งอาทิตย์

ไม่ได้หยุดเป็น เส้นข้าง เป็น ปื่นโต เลย เหนื่อยจัง ,,  ouiy

op po

ไม่ต้องพิมพ์บอกก็ได้ กระซิบที่ข้างหูผมคนเดียวก็พอ เขิน

chocokizz

โคะ งานหนักระวังโทรมเน้อ

racegal

โคะ งานหนักระวังโทรมเน้อ

หาแฟนให้หน่อยจิ  อ่ะ ๆๆๆ   zad

arkkara

ยินดีที่รุจักครับ
น้องน่ารักจังเลย

racegal

รู้ได้ไงว่า น่ารักเคยเหนหรือ ...

หรอ ว่าบอก น้องฟ้า  อิ   อิอิอิ   

arkkara

คนมันมี sense ครับ
 lhgfr
เเล้วตัวจริงน่ารักป่าวละครับถ้าเดาผิดนี่เลี้ยงข้าวเลย

meaw_meow

.,mn ท่าทางจะชอบกินกล้วยนะนี่

ของเขาแรงจริง ๆ  kjhg

Phate

^
^
ผมติดตาม AVATAR  เค้าเหมือนกัน ได้ใจทุกรูป!

racegal

คนมันมี sense ครับ
 lhgfr
เเล้วตัวจริงน่ารักป่าวละครับถ้าเดาผิดนี่เลี้ยงข้าวเลย

ไม่น่ารักหรอกคะ ลองถามพี่ๆในนี้ ดู   /jhtdc
ปล.
ลองถามท่านจิ้น , พี่นก , พี่เจม , พี่รู , พี่โอม , พี่ต้อม ไรงี้ ,,,
เพราะ พวกนี้ มีเฟตบุคหนูค่ะ   fdgdfdf

racegal

.,mn ท่าทางจะชอบกินกล้วยนะนี่

ของเขาแรงจริง ๆ  kjhg

ขอ กินหน่อย จิ  กั่ก ๆๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ    kjhg

racegal

^
^
ผมติดตาม AVATAR  เค้าเหมือนกัน ได้ใจทุกรูป!

ติดตามรูป  ....

ก้อแค่นั้น
      ,mnnb

Phate

ก้อแค่นั้น
      ,mnnb
เห็นตัวจริงมีคนติดตามเยอะ..... ทักไปไม่เคยตอบ เหอะๆๆ  ดูแค่รูปก็ได้ตรู

dannyfd

โชคดี  ตูรอด

racegal

ก้อแค่นั้น
      ,mnnb
เห็นตัวจริงมีคนติดตามเยอะ..... ทักไปไม่เคยตอบ เหอะๆๆ  ดูแค่รูปก็ได้ตรู

อะไรค่ะ มีที่ไหนละ ,,
ทักอารายยยไม่เหนเคยยยยย เห็นออนหาสาวๆบ้าง อ่านหนังสือบ้าง  ชิชิ   kick

Phate

ทักไปเงียบตลอด
สงสัยต้องซื้อบีบีมาแอดถึงจะได้คุย ฮ่าๆๆๆๆๆ

racegal

คนใน บีบี ยังไม่ค่อยคุยเลยยยยยยย ฮ่าๆๆๆๆ

ต้องโทรมาอะ ถึงจะคุย ,,  อิอิอิ ,, ,

ชอบคุยอะ ไม่ชอบพิมเท่าไหร่ เล็บยาวพิมไม่สะดวก   hssd

Phate

ง้านเอาเบอร์มา  อิอิ

racegal

เอาเบอพี่จะดิ หรือว่าจะเอา เบอนี้  " เบอว่ารักแถบบบบบ  "
  fsdg

ฮ่า ๆๆๆๆๆๆ

Phate

ออนเอ็มมาคุยกันเลยๆ fdgdfdf
หรือไม่ก็พีเอ็มมาซ้าาา  mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กรกฎาคม 2010, 23:26:21 โดย Phate »

Lostman133

เง้อ  ตูมาช้า  อดหรือเปล่านิ

ดีครับ แอม  ผม น้องใหม่ครับ เขิน

paholkarn

ดีครับ แอม  ผม น้องใหม่ครับ เขิน

อย่า มา .... อีตา นี่

เด๋ว ฟ้อง .... เรย หุหุ เขิน

racegal

สวัสดีค่ะ .. ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

racegal

อย่า มา .... อีตา นี่

เด๋ว ฟ้อง .... เรย หุหุ เขิน

คนนี้ก็ แซว เยอะมากเลยนะ ในเฟตบุ๊คอะ  ,,
ซี๊ดดด ๆ ไรก็ไม่รู้

Lostman133

แอม นี่เป็นแรงบันดานใจให้ผม ซื้อ bb  เลยนะเนี่ย อิอิอิอิ

อยากเจอจังเลย

ไม่รู้จะมีวาสนาไหมนะ อิอิอิ   mbvc

สายสืบ 007  นิ อิอิอิ เขิน

racegal

แอม นี่เป็นแรงบันดานใจให้ผม ซื้อ bb  เลยนะเนี่ย อิอิอิอิ

ไม่รู้จะมีวาสนาไหมนะ อิอิอิ   mbvc

ขนาดนั้นเลยหรอค่ะ ...

อิอิ ,,, แล้วซื้อหรือยัง ขอพิน หน่อย  อิอิ

paholkarn

ขนาดนั้นเลยหรอค่ะ ...

อิอิ ,,, แล้วซื้อหรือยัง ขอพิน หน่อย  อิอิ

อ่ะ พอดี เปน เครื่อง จีนแดง อ่ะ ค่ะ

chocokizz

รักแอม

racegal

รักแอม

เห้ยยย .. ไม่ได้ ชอบ ผู้หญิง นะ 

ฮ๋าๆ ๆๆๆๆๆๆ    ljhgf

racegal

สองวันนี้ ที่เจอพวกพี่ๆ สนุกสนานดี ค่ะ

หวัง ว่า วันอาทิตย์ นี้

เราคงจะเจอกันเยอะแยะ     mbvc

rm

ไม่กล้าเจอ แพ้สาวๆในเวป กลัวเจอแล้วใจสั่น...

เขิน

Lostman133

ง่ะ แอม เค้ามะได้โพส ใคร โพสอันนี่อ่ะแง่ๆๆๆๆๆๆๆๆ zad

แต่ว่ากำลังจะซื้อ เหมือนกัน bb คริๆๆๆ jljhl

racegal

ง่ะ แอม เค้ามะได้โพส ใคร โพสอันนี่อ่ะแง่ๆๆๆๆๆๆๆๆ zad

แต่ว่ากำลังจะซื้อ เหมือนกัน bb คริๆๆๆ jljhl

โอเค แล้วแอดมานะคะ

แต่ใครเข้าล๊อคพี่ละเนี่ย

xtiger

สวัสดีครับ เด็กหงส์อีกแล้ว สาวๆเด็กผีหายไปไหนหมด

racegal

เด็ก หงษ์ น่ารัก ทุกคนคะ     mbvc

Yasito

อย่างนี้ หอย ก็เ เศร้า 55555555555555555555555555555  uiuo

paholkarn

เด็ก หงษ์ น่ารัก ทุกคนคะ     mbvc

+1  hgjhg

racegal

กำลัง ซุ่มพิม จะส่งการบ้าน ... กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด       gsdgdgs

Phate

กำลัง ซุ่มพิม จะส่งการบ้าน ... กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด       gsdgdgs
ใครเป็นพระเอกกกกกก

racegal

my someone  ...  not friend on web   

Phate

จะรออ่านค๊าบ

Yasito

หึหึ

การบ้านมะไรหนอ

เร็วๆนะอยากอ่าน 55555  uiuo

paholkarn

กรี๊ดดดดดดดดดดดดสสสสสสสสสสสสส

การบ้าน คุนน้อง อ่ะ มา แรง มากๆ งับ

เห็ดกรอบ เอ้ย ปลากรอบ ก็ แรง มั่กๆ  ghjk

faifai

แรงมากๆๆๆๆ