-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ม่านรูดเปิดใหม่ในหมูบ้านเชียงใหม่เเลนด์  (อ่าน 36010 ครั้ง)

papaya

• บุคคลทั่วไป

มันเป็นความบังเอิญ มากครับพี่น้อง วันนั้นผ่านไปในหมู่บ้านเชียงใหม่เเลนด์ สายตามองไปอ่านป้ายตรงเกาะกลางถนน สะดุดตาตรงคำว่า24ชมเนี่ยแหละ ชื่อว่า AMADA ในป้ายบอกว่า มีจากุ๊ดซี่ (เขียนผิดขออภัยด้วยครับ) ทุกห้อง สมองเเล่นเลย  เพราะผมเป็นคนที่เบื่อห้องที่ซายูริมากเลย (ไม่ชอบที่เตียงแข็งมากเลย)ผมจำวันที่ไปไม่ได้น่ะครับ จำได้ตรงที่ว่าเป็นวันเสาร์ต้นเดือน เลยโทรหาน้องนิ่ม(แฟนหวงไม่จำเป็นไม่ค่อยอยากโทร)ให้ชวนเฟิร์นให้ที(ไม่มีเบอร์เพราะน้องกลัวมีปัญหากับแฟน) วันนี้อยากแซนวิซเกิดมาตั้งแต่เที่ยวยังไม่เคยเลยครับ (ผมเที่ยวซาประมาณ ปี48 ตั้งแต่ ปุ้ย ยังเป็น M7)วันนี้ขอลองสักที อีกอย่างยังหาเบอร์ที่จะลงแซนวิซไม่ได้ซะที  โทรหานิ่มเสร็จ โทรจองป๋าศักดิ์ต่อกันพลาด  ตัดมาที่ห้องเลยล่ะกัน ห้องเบอร์ 9 สวยดีครับพี่น้อง จำลองยานอวกาศเลยแต่แปลกไม่มีตู้เย็นเพราะน้องที่ม่านรูดบอกพี่รอแปลบเราก็งง ไปเอานำเย็นมาให้เรา ห้องโดยรวมโอเค ฝุ่นเยอะไปหน่อย เพราะบางส่วนยังสร้างไม่เสร็จดีครับ อ่างน้ำวน พอๆกับมูฟเมนท์แต่ยังใช้งานได้ดี มาสองคนทำอะไรไม่ถูกเลย ดีที่ว่าสนิทกัน กับเฟิร์นรู้จักกันมานานเคยพาไปมูฟเมนท์มาเเล้ว กับนิ่มครั้งแรกที่ออกมาด้วยกัน(เดือนเมษายนลงกับนิ่ม4ครั้งติดใจจริงๆ)วันนี้กะให้นิ่มมาสอนเฟิร์นเรื่องcar park อ่างเล็กไปเลยทำอะไรไม่ค่อยถนัดปกติจะแช่นานมากเพราะสบายดี ได้อย่างเสียอย่างตัดมาที่เตียงเลยล่ะกันนิ่มลงล่างตามที่ถนัด เฟิร์นขึ้นบนสักพักหนึ่งเฟิร์นขึ้นควบก่อน พอเฟิร์นเหนื่อย นิ่มขึ้นต่อ น้องชายเจ้ากรรมดันอ่อนเพราะว่าผมเป็นคนชอบกระทำมากกว่าถูกกระทำ ความซวยมาเยือนถุงยางหมด ไม่ทันคิดอะไร นิ่มลงไปบ๊วบต่อจน car parkตามระเบียบเสียดายเวลาจำกัดน้องต้องกับบ้านเลยอดต่อเลยแต่ก็ได้เปลี่ยนรสชาติไปอีกแบบ  สรุปผมชอบที่ล่ะคนมากกว่า(สงสัยอายน้องๆ) ไว้โอกาสหน้าจะมาส่งการบ้านอีกน่ะครับ แต่เสียดายผมชอบลงเบอร์เดิมครับไม่ค่อยได้เปลี่ยนเบอร์ใหม่(เหมือนเราเอาเงินไปฝากธนาคารดอกเบี้ยก็คือน้องเขาก็จะบริการเราเป็นพิเศษไม่เหมือนกับที่เราลงครั้งแรก)อย่างน้องเกดเอ็ม9 ไม่เคยคิดว่าจะได้บ๊วบสด ก็ได้ แต่กว่าจะได้ก็หลายครั้งเหลือเกิน ท่ามีอะไรแปลกใหม่จะมาส่งการบ้านอีกน่ะครับ

dvd6699

Re: ม่านรูดเปิดใหม่ในหมูบ้านเชียงใหม่เเลนด์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2008, 08:43:18 »

;kljj ;kljj ได้แหล่งซุกหัวนอนใหม่อีกแล้วครับ พี่น้อง อิ อิ 

ขอบคุณมากครับ แต่ไม่บอกเลยว่าค่าห้องคิดยังไงครับ

tuwpopo

Re: ม่านรูดเปิดใหม่ในหมูบ้านเชียงใหม่เเล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2008, 09:49:29 »

สุดยอดเลยท่าน? ;khhg ;khhg

ปล.ยกมือ 1 เสียง MEETING SEVEN EVEN IN LOVE BY CMXSEED อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤษภาคม 2008, 09:51:58 โดย TotalScore »

manspringer

Re: ม่านรูดเปิดใหม่ในหมูบ้านเชียงใหม่เเลนด์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2008, 10:05:04 »

เหมือนเราเอาเงินไปฝากธนาคารดอกเบี้ยก็คือน้องเขาก็จะบริการเราเป็นพิเศษไม่เหมือนกับที่เราลงครั้งแรก

ใครจะเอาวิธีการนี้ไปใช้บ้างก็ได้ครับ  มายืนยันอีกหนึ่งเสียง

ตอนนี้กะลังรอน้องคนหนึ่งเค้าเสนอออฟโรดอยู่โดยเราไม่ต้องขอ

Ball1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2008, 10:25:01 »

เหมือนเราเอาเงินไปฝากธนาคารดอกเบี้ยก็คือน้องเขาก็จะบริการเราเป็นพิเศษไม่เหมือนกับที่เราลงครั้งแรก

ใครจะเอาวิธีการนี้ไปใช้บ้างก็ได้ครับ  มายืนยันอีกหนึ่งเสียง

ตอนนี้กะลังรอน้องคนหนึ่งเค้าเสนอออฟโรดอยู่โดยเราไม่ต้องขอ

น้องคนไหน ให้เคลียเลย  :D

notear

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2008, 11:25:33 »

เป็นน้องคนไหนช่วยบอกให้กระจ่างหลังไมค์ก็ได้ครับ kjhg

manspringer

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2008, 11:26:44 »

ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร

ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร

ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   ใคร   น้อ ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤษภาคม 2008, 13:08:14 โดย manspringer »

bomebeta

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2008, 12:55:54 »

ช่ายคร้าบ ขอเคลียร์ มี เด็กแล้วซุ่ม  mnbv

mcfly

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2008, 15:16:51 »

ตาแม้นบอกหน่อยจิ ไม่บอกขอให้จู๋หดนะเอ้อ  kjhg kjhg fhgj

coolman

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2008, 17:18:45 »

เตยผ่านอยู่ 2- 3 ครั้ง
แต่รู่สึกว่า  ยังไม่เสร็จดี
เลยไม่ได้แจ้งไว้ครับ
โดยรวม แจ่มนะ  ที่นี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤษภาคม 2008, 20:08:58 โดย coolman »

dvd6699

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2008, 19:08:44 »

ตาแม้นกับพี่บอล ทำกระทู้กลายพันธุ์ซะแล้ว  ljhgf

pete99

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2008, 15:36:03 »

แต่เสียดายผมชอบลงเบอร์เดิมครับไม่ค่อยได้เปลี่ยนเบอร์ใหม่(เหมือนเราเอาเงินไปฝากธนาคารดอกเบี้ยก็คือน้องเขาก็จะบริการเราเป็นพิเศษไม่เหมือนกับที่เราลงครั้งแรก)

;kljj อันนี้ก็เห็นเหมือนกันคับ พี่น้อง แต่ข้าน้อย ยังรอไปกะน้องบี 99 มากกว่าคับ  งบน้อยใช้สอยประหยัดคับ

ที่นี่  uoiou ยืนยันว่าจะขอเป็น ผึ้งซินโดรม เท่านั้น 555    ;khhg  คับ พี่น้องงงงง

mommamman

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2008, 18:09:30 »

รบกวนระบุพิกัดที่ชัดเจน อะไรเป็นที่สังเกต

และ ราค่าเสียหายด้วยนะครับ

เพื่อเก็บเป้นข้อมูลของเว้บต่อไปครับ  ;khhg

Don CMU.

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2008, 00:35:07 »

ใช่ครับผมก้ผ่านเห้นแต่ป้าย แล้วมันอยู่ตรงไหนคับซ้ายหรือขวา มีกี่ห้อง เสร้จหมดหรือยัง ถ้ามีรูปไปแปะใว้ตรงข้อมุลม่านรูดจะดีมากเลยครับท่าน

coolman

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2008, 18:48:57 »

อยู่ ซอย 9 ครับ   หน้าทางเข้ามีป้ายบอกครับ เห็นชัดเจน

papaya

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2008, 22:32:30 »

ลืมแจ้งค่าเสียหายครับ ผมไปประมาณชั่วโมงกว่าหมดไป290 ค่าห้องคงต้องไปใช้บริการ บ่อยๆเพราะขี้เกียจไปแถวเจ็ดยอด(ใกล้บ้านดีด้วย)ผมคิดว่าไม่แพงครับเพราะแถวเจ็ดยอด น่าจะอยู่ประมาณ 390 ค่าน้อง2000 ป๋า100

coolman

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2008, 23:16:10 »

ลืมแจ้งค่าเสียหายครับ ผมไปประมาณชั่วโมงกว่าหมดไป290 ค่าห้องคงต้องไปใช้บริการ บ่อยๆเพราะขี้เกียจไปแถวเจ็ดยอด(ใกล้บ้านดีด้วย)ผมคิดว่าไม่แพงครับเพราะแถวเจ็ดยอด น่าจะอยู่ประมาณ 390 ค่าน้อง2000 ป๋า100
ป๋า 100 ---- นี่คือ รัยครับท่าน

แนะนำโรงแรม ราตรี ครับ เริ่มที่ 140 บาทเอง / แถวสันติธรรม  สะอาดดีครับ   ;kljj

mintada

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 07:56:23 »

ป๋า 100 ---- นี่คือ รัยครับท่าน

แนะนำโรงแรม ราตรี ครับ เริ่มที่ 140 บาทเอง / แถวสันติธรรม  สะอาดดีครับ   ;kljj
ขอพิกัดแบบชัดเจนนิดนะครับ   สันติธรรมช่วงไหนอ่ะ  จาได้ไปสำรวจบ้าง

mommamman

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 08:00:39 »

ขอพิกัดแบบชัดเจนนิดนะครับ   สันติธรรมช่วงไหนอ่ะ  จาได้ไปสำรวจบ้าง

ตามนี้เลยครับท่าน

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=2534.0

seawjang

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 08:17:55 »

หรือท่าน หมาย ถึง ท่าน ตูดขาว เหรอ ครับ ....

Ball1

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 16:24:43 »

หรือท่าน หมาย ถึง ท่าน ตูดขาว เหรอ ครับ ....

นั่นดิ เปลี่ยนแนวหรือตะเอง   :-[

manspringer

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 17:02:44 »

เผื่อว่าจะก้าวข้ามจากเทพไปเป็นก๊อดอะพี่ แบบเวปเพื่อนบ้าน

เทพ กับมาร ก็แค่ ปรี้สาว  ระดับก๊อด นี่ต้องล่อกระเทย

coolman

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 18:37:35 »

เผื่อว่าจะก้าวข้ามจากเทพไปเป็นก๊อดอะพี่ แบบเวปเพื่อนบ้าน

เทพ กับมาร ก็แค่ ปรี้สาว  ระดับก๊อด นี่ต้องล่อกระเทย

gjgf   ขอบายฮะ

ple98

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008, 08:54:18 »

ปายม่ะได้อ่ะค๊าบบบบใกล้บ้านอ่ะ  890......ไอ่ทั่น มอม ทำมาเป็นไม่รู้จะนะทั่น......กรูเชื่อตายล่ะ   :D

mommamman

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008, 09:39:58 »

ปายม่ะได้อ่ะค๊าบบบบใกล้บ้านอ่ะ  890......ไอ่ทั่น มอม ทำมาเป็นไม่รู้จะนะทั่น......กรูเชื่อตายล่ะ   :D

กรูม่ายรู้จริงๆ คร้าบ  mnbv

onlineman

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 00:14:32 »

มันจะมิดชิดมั้ยน๊อ....

qty6699

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 12:11:18 »

;kljj ;kljj ;kljj

bigmana

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2008, 01:36:43 »

ท่านใดเคยใช้มาแล้วช่วยบรรยายด้วย