-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สำรวจสมาชิก "ลำพูน" ครับ  (อ่าน 16634 ครั้ง)

suksao

• บุคคลทั่วไป
สำรวจสมาชิก "ลำพูน" ครับ
« เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 16:27:56 »

ขอคนที่ตอบ อยู่ลำพูนจริง ๆ นะครับ  ความเห็นอื่นไม่ต้องตอบเน้อ

อยากรู้พวกชื่อ  ที่อยู่  ที่ ๆ ชอบไปนั่งกิน(หรือเที่ยว) เริ่มจากผมก่อน

1. ไอดี suksao  ชื่อเล่น ไม้  อยู่ป่าซาง  ชอบไปนั่งแถว ล้านเล่า  เดอะรูม  บัสคลับ  บางอ้อ  โรดิโอ สรุปร้านที่มีพีจีหรือพีอาร์อ่ะ

27/10/2553 นับ ๆ แล้วได้ 16 - 17 คนเลยนะนั้น แต่รวมตัวสมาชิกที ไม่เห็นมีใครไปเลยอ่ะ

เดี๋ยวหาวันสักวัน โกย ๆ ท่าน ๆ ที่อยู่ป่าซาง น้ำบ่อเหลือง  ไปกินกันสักวัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2010, 20:22:16 โดย suksao »

roonaldo

Re: สำรวจสมาชิก "ลำพูน" ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 16:30:23 »

2. รูนัลโด้ อยู่ ท่าแพครับ  แต่อยากแจมครับบบ ได้ข่าวเทพไม้เปนเทพพีจี แห่งลำพูน

man69

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 16:41:38 »

2. รูนัลโด้ อยู่ ท่าแพครับ  แต่อยากแจมครับบบ ได้ข่าวเทพไม้เปนเทพพีจี แห่งลำพูน
kick เค้าขอคนที่อยู่ลำพูนจิงๆเฟ้ยยยยยยยยยยยยยยย

chocokizz

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 16:55:54 »

3. ไอดี chocokizz ชื่อเล่น ฟ้า  อยู่เหมืองง่า(กลับทุกอาทิตย์) ที่ที่ชอบไปประจำ สวนของเฮา เฮือนคำหวาน ยูโรหมูกะทะ สาววังตอง หัวฝายซ้ายสุด เดอะรูม บินทู แฮปปี้อินน์ พาราไดซ์อนน์  เขิน

LP777

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 16:58:35 »

ผมครับอยู่ลำพูน ในเมืองนะครับ
ไม่ค่อยได้เที่ยวสักเท่าไหร่
เสาร์ที่แล้วไปนั่ง จืน อยู่ในโรครับ 5555
สั่งสเมอนอฟมาหลอดนึงกินกับเพื่อนยังไ่ม่หมดเลยครับ

arty.lfc-no9.

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 17:18:01 »

uiuo ผมทำงานที่ลำพูนครับ แต่ไม่ค่อยได้ไปไหนเลยครับ เพราะไม่ค่อยรู้จักใครอ่ะครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับท่านทั้งหลาย

albatross

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 18:00:42 »

........AlBaTrOsS.........อยู่ส่วนไหนของลำพูนก็ม่ายรุ เพราะไม่ใช่บ้าน

ไม่เคยไปเที่ยวแถวลำพูนมาก่อน นอกจากโรดิโอที่เคยไปกะเทพไม้ กะเทพเจ ครั้งเดียวด้วย........

เพราะฉะนั้นชวนมา.....แร้วจะตามไป........ fhgj fhgj fhgj

chocokizz

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 18:15:36 »

uiuo ผมทำงานที่ลำพูนครับ แต่ไม่ค่อยได้ไปไหนเลยครับ เพราะไม่ค่อยรู้จักใครอ่ะครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับท่านทั้งหลาย

หายไปนานเลยตัวเอง

j007

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 19:16:05 »

เจจืน(ฉายา หล่นกระจายและอกหักประจำ)  ทำงานเปน ยาม คนนึง..... zad
เวลาไปเที่ยวก็เปนเด็กรับใช้ให้ ตาไม้ครับ คือ มีค่าแค่ 10 นาทีแรก จากนั้นจะกลายเปงแค่จิ้งจก
(สาวๆ รุมล้อมแต่ตาไม้ ส่วนเรารึ ไม่มีใครแล เสมือนเปนจิ้งจกเกาะบนข้างฝา)

ouiy

troublesleeping

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 20:15:18 »

8. troublesleeping

ชื่อ โม ครับ อยู่ป่าซางเหมือนกัน

แต่ผมไม่กินเหล้า ไม่สูบบุหรี่ ก็เลยไม่มีที่เที่ยวกินดื่มประจำ (ไม่ดื่มแล้วจะมีได้ไงเนอะ 55)

ชอบที่สุดก็คือปี้สาว ที่ประจำ โรงแรม B2 สันติธรรมครับ ^ ^

jiggolord

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 20:51:47 »

3. ไอดี chocokizz ชื่อเล่น ฟ้า  อยู่เหมืองง่า(กลับทุกอาทิตย์) ที่ที่ชอบไปประจำ สวนของเฮา เฮือนคำหวาน ยูโรหมูกะทะ สาววังตอง หัวฝายซ้ายสุด เดอะรูม บินทู แฮปปี้อินน์ พาราไดซ์อนน์  เขิน

ไอ่สองที่หลังสุดนี่มันร้านไรครับ
ชื่อน่าลองไปนั่งกินเบียร์จัง  fdgdfdf

mormor1973

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 20:55:04 »

ไอดี mormor1973  ชื่อเล่น มอ  อยู่เฮือนดาหลา  เคยชอบไปนั่งแถว ล้านเล่า  เดอะรูม  บัสคลับ  บางอ้อ  โรดิโอ ตอนนี้งดเหล้าเข้าพรรษา
จะกลับมาเมื่อออกพรรษา kjhg

CAM

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 21:17:46 »

เจจืน(ฉายา หล่นกระจายและอกหักประจำ)  ทำงานเปน ยาม คนนึง..... zad
เวลาไปเที่ยวก็เปนเด็กรับใช้ให้ ตาไม้ครับ คือ มีค่าแค่ 10 นาทีแรก จากนั้นจะกลายเปงแค่จิ้งจก
(สาวๆ รุมล้อมแต่ตาไม้ ส่วนเรารึ ไม่มีใครแล เสมือนเปนจิ้งจกเกาะบนข้างฝา)
 ouiy
อ๋อเหรอคับท่านเจวันนั้นที่ร้านเล่าทิ้งตรูให้เหงาคนเดวอีกคนก็ให้ติปเด็กมากกว่าค่าเหล้าอีก  kick kick
สมาชิกใหม่ขอสมัคร์เปนสมาขิกด้วยคนคร้าบบบบบบ บ้านอยู่ลำพูนนะคับ  .,mn ตอนนี้พลัดถิ่นไปอยู่ที่อื่น
ID CAM คับ  ร้านที่ชอบไปนั่ง เดอะรูม  บัสคลับ  บางอ้อ  โรดิโอ และอื่นๆ 

unknower

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 23:20:38 »

ไอดี unknower ชื่อ อาร์มครับ อยู่ป่าซาง ร้านประจำ 1235 (4หาย) แล้วก็โร ช่วงกลังๆ ติดใจฟ้านวดแผนโบราณ แต่ตอนนี้ ติดคุก อาทิตหน้าจะได้ออกแล้ว  gsdgdgs

phisithsub

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 11:27:56 »

ร้านเหล้านั่งดูบอล ฟังเพลง อาหารอร่อย ไม่แพงเว่อร์ ก้อเดอะรูมครับ
คาราโอเกะ มีห้องวี ก้อwooden house กับ ลาบลุงนิลครับ
ร้านนวดก้อ น้อง กับ ฟ้า ครับ

chocokizz

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 11:33:02 »

ร้านฟ้า คราวก่อนไปกะพี่สนิท พี่เค้าถามเด็กที่ร้านว่าอยากกินไร น้องเค้าก้ะบอกอยากกินลูกชิ้นปลา

พี่ก้ะเอาตังให้น้องไปซื้อลูกชิ้นปลาแล้วบอกเอาลูกชิ้นเนื้อมาเผื่อพี่ด้วย

หายไปซักพัก น้องหิ้วถุงไปเอาลูกชิ้นใส่จาน แล้ว ...   หายไปเลย  ljhgf

popcorn4202

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 11:37:39 »

ขอแจมครับ ถ้าไปลำพูนก็ The Room บางอ้อ โรดิโอน่ะครับ
 fdgdfdf

LP777

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 12:32:21 »

อีกนิดบ้านผมห่างจากร้านลาบลุงนิลประมาณ 100 เมตร
ผ่านทุกวันเลยแต่ยังไม่เคยเข้าไปเลย  kjhg

chocokizz

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 12:33:29 »

ป่ะ ไปด้วยกันซักรอบ เรปบน

KopkE

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 12:48:46 »

KopkE  ชื่อเล่นเกม อยู่น้ำบ่อเหลือง ตอนนี้ชอบไปนั่งแถวๆท่าช้างครับ

.,mn .,mn .,mn .,mn

waterman09

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 13:31:50 »

.,mn...ไอดี waterman09  ชื่อเล่น water  อยู่ลำพูน  ชอบไปนั่งแถว ล้านเล่า  เดอะรูม  บัสคลับ  บางอ้อ  โรดิโอ บินทู สรุปร้านที่มีพีจีหรือพีอาร์สวยๆ

แบบเดียวก่ะที่พี่ ไม้ ไปอ่ะคร้าบ  ttu

prozerger1

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 13:54:20 »

prozerger(โอม) พักปูเลย ไปบ่อยๆก็ บางอ้อ สวนของเฮา จบที่โร....ซาวเสียงนี่ พี่ไม้จะจัดมีตติ้งน้อยเหรอครับ

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 12:51:32 »

ผมแฟนหงส์ บางอ้อ  โรดิโอ วังตอง แค่นี้คับ

ryu

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 13:16:10 »

บ้านอยู่ใกล้ลำพูนครับช่วงนี้ไปบ่อย เน้นศุกร์ ,เสาร์ เฝ้าแถว บางอ้อกับโรฯ dgd

innovex

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 16:54:01 »

ผมไอดี innovex (โรงงานเจ้งไปแล้ว) ชื่อเล่น toom อยู่บ้านทา แต่ตอนนี้อยู่บ้านแจ่ม นิคม  jljhl  ส่วนมากแถวลำพูนไม่ค่อยนั่งเท่าไหร่ถ้าไปก็ฝาย  ลานเบียร์บิ๊กซี ร้านรีแลกซ์ ส่วนมากไปร้องเพลงร้านวีอาร์แถวแม่โจ้    และถ้านวดก็ร้านน้อง สาขา 2  (เที่ยวลำพูนส่วนมากผมจะโดนสาวๆเอ็นใส่ ไม่รู้เป็นไง ถ้าเงินมาผ้าก็หลุด กำเจงๆ) piuyty

GOWA

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 19:38:49 »

ชื่อ GOWA บ้านอยู่ลำพูน แต่ปีนึงไปลำพูน 2-3 ครั้ง
อยู่ใกล้ๆกับตาไม้น่ะแหละ

kurtco

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2010, 20:08:13 »

ลำพูนเหมือนกัลลลลลลล

jrockmania

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 23:18:43 »

ยกมือด้วย

ลำพูนจงเจริญ

llnn

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 15:58:23 »

ลำพูนเหมือนกันครับ ไม่ค่อยได้เที่ยว...จนครับ

chocokizz

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 16:38:51 »

เมื่อวานไปแอ่วฝายมา ไปร้านโป้กอิ้ด สาวอู้ม่วนขนาด

leolovedog

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2010, 15:49:15 »

ผมก็ลำพูน นะครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

by Chin

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 16:01:33 »

ไม่รู้ว่ามารายงานตัวช้าไปรึป่าว แต่มาช้ายังดีกว่าไม่มา

ไอดี By Chin เพื่อนๆเรียกป๋าชิน

เป็นคนลำพูนแท้แน่นอน อยู่ในตัวเมืองนี่แหล่ะ

สถานที่ชอบไปเที่ยว ร้านเหล้าตองทั่วไป ร้านอาหารโฟคซองเล็กๆ เรื่อยเปื่อย

ไม่ชอบเข้าผับ เพราะกลัวห้ามใจไม่ไหว เป็นโรคหัวใจจะวาย

ชอบนวดไหม ชอบนะแต่นวดบ่อยๆก็ไม่ไหว โรคหัวใจจะกำเริป

เคยเข้าร้านนวดรึป่าว ไปมาหมดทั่วลำพูนแล้วมั้ง แม้กระทั่งคนตาบอดก็ยังไป หุหุ

ออฟสาวต้องทำไง ป๋าไม่รู้ เพราะป๋ามีปิ่นโตมาส่งถึงที่ 555

กินเหล้าได้ไหม กินได้สิ จะเลี้ยงป๋าไหมล่ะ

suksao

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 16:59:32 »

กินเหล้าได้ไหม กินได้สิ จะเลี้ยงป๋าไหมล่ะ

ไม่รังเกียจครับ  วันนี้ (25 พ.ย.) ผมจะนั่งที่ ล้านเล่า ครับ

เรียนเชิญป๋าเลยครับ ผมเลี้ยง  หน้าผมก็ตามนี้เลยครับ

หรือถามเด็กเสริฟ์ทุกคนครับว่า  โต๊ะ  ไม้  โต๊ะไหน

innovex

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 18:58:17 »

สายลำพูนใครจะไปสถานฑูตเอ้นมากำเน้อ..(หรือมาหาที่บิ๊กซีดอนจั่นชั้น 2 โซนพระเครื่องก็ได้เน้อ) jljhl jljhl jljhl

by Chin

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 20:42:01 »

ไม่รังเกียจครับ  วันนี้ (25 พ.ย.) ผมจะนั่งที่ ล้านเล่า ครับ

เรียนเชิญป๋าเลยครับ ผมเลี้ยง  หน้าผมก็ตามนี้เลยครับ

หรือถามเด็กเสริฟ์ทุกคนครับว่า  โต๊ะ  ไม้  โต๊ะไหน

ต้องขขอโทษท่านไม้ทีพึ่งมาอ่านเจอ พอดีไปเที่ยวเิด็กที่แม่ฮ่องสอนมาครับ

เด็กที่นู้นแหล่มจริงๆ

เซียนซุ่ม

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 22:56:43 »

ลำพูนขอรับ ไปได้ทุกที่ แต่ชอบไปสิงอยู่ แทมมารีน เฮือนคำหวาน เฮือนหมูจุ่ม ใกล้บ้านดี
นานๆทีก็โผล่ไปโร Buzz จะเค้ามั่ง 55  fdgdfdf

ว่าแต่วันนี้ โรดิโอ บอยพิชเมกเกอร์มา เพื่อนๆบอกสาวนักขนาดเน่อ

trippleT

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 12:03:28 »

ผมอยู่ในเมือง  ส่วนใหญ่อยู่ในเมือง  ครับ เดอะลีพ สนุกนึก  ฝั่งนิคมไม่ค่อยได้ไปครับ   ไม่รู้ไปกับใครเพราะเพื่อนๆ ส่วนใหญ่อยู่ ชม  ผมก็เลยไม่ค่อยได้ไป อีกอย่างผมไม่ค่อยชอบฝั่งโน้นเท่าไร ตอนนี้รอคนชวนไปเพื่อเปลี่ยนทัศนคติครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธันวาคม 2010, 12:12:52 โดย trippleT »

suksao

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 16:27:37 »

^ ^ ^ ^ ^ ^
^ ^ ^ ^ ^ ^
พาผมไปเดอะลิฟหน่อยสิครับ

Boing 777-200 ER

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 16:33:41 »

พี่ไม้ผมไปด้วย เบื่อร้านเล่าแระ

j007

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 20:23:12 »

สมาชิกหล่ะปูนเยอะจังเลย.....

เดวประมาณ เดือน มกราคม ผมจะจัดมีตติ้งหล่ะปูน คราวนี้รับรองความหื่น
 jljhl jljhl jljhl

suksao

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2010, 16:43:44 »

สมาชิกหล่ะปูนเยอะจังเลย.....

เดวประมาณ เดือน มกราคม ผมจะจัดมีตติ้งหล่ะปูน คราวนี้รับรองความหื่น
 jljhl jljhl jljhl

จัดแรง ๆ เลยครับ มหาเทพเจ

toto007

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 00:58:23 »

โตครับ ไอดี toto007ครับผม น้อมรับคำแนะนำนะครับ

nungning

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2011, 11:08:36 »

hgjhg hgjhg
ลำพูนเหมือนกัน จ้า...
ขอแจ่มโตยคนเน้อเจ้า.... jljhl

innocent99

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2011, 11:49:13 »

ลำพูน มารายงานตัวอีกคนจ้า  ^^

อยู่ในเมืองคับ   ร้านที่ไปบ่อยๆก็ เดอะลีฟ   bbหมูจุ่ม  โรดิโอ  ซาซ่าผับ(บอสผับ)

chongkot

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 04 มกราคม 2012, 16:46:04 »

id: chongkot เอ็มครับ ที่อยู่อาศัยหอในลำพูน ชอบไปนั่งแถว เฉิม บัสคลับ  บางอ้อ โรดิโอ แต่ตอนนี้ไปติดสาวที่ผายวังตองสาบานกับตัวเองว่าจะต้องเก็บให้ได้ อิอิ kjhg kjhg

Jikkolapoon

• X5 Club
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 04 มกราคม 2012, 17:09:53 »

id: chongkot เอ็มครับ ที่อยู่อาศัยหอในลำพูน ชอบไปนั่งแถว เฉิม บัสคลับ  บางอ้อ โรดิโอ แต่ตอนนี้ไปติดสาวที่ผายวังตองสาบานกับตัวเองว่าจะต้องเก็บให้ได้ อิอิ kjhg kjhg

อิ๊ลลิ ! แต้หว่ะอ้าย น้องจะรอเน้อ จุ๊กบรู๊....,   เขินนนนนน

Jikkolapoon

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 04 มกราคม 2012, 17:16:29 »

อิ๊ลลิ ! แต้หว่ะอ้าย น้องจะรอเน้อ จุ๊กบรู๊....,   เขินนนนนน

ลืมรายงานตั๋ว.,

ID : Jikkolapoon ( จิ๊กโก๋หละปูน สายเติมเต็ม ) ชื่อเล่น เฮียเบลล์  บ้านอยู่ฝั่งตรงข้ามน้ำปิง สถานที่ล่า ในเมือง : เดอะลีฟ หนุกนึก ลาบไก่บ้านโฮ่ง ชิดบุรี   นอกเมือง : บางอ้อ โร บัสผับ เดอะรูม สวนของเรา ฝายวังตอง  สรุปแล้วจัดเต็มฮะ

skyspay

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 04 มกราคม 2012, 19:55:34 »

น้าไม้ ไข้ไปแอ่วกา สายวังตองน่ะ มานิเดี๋ยวจะปาไปแอ่ว เซฮัลโหลมาหาเลย
สงสัยน้าไม้จะลืมละ ลืมเลี้ยงเหล้า คริคริ  แถวนั้นไปนั่งร้องคาราโอเกะพอดีเลย
นั่งรอเสียงโทรฮัลโหลดังดีฝ่า  เผื่อน้าไม้จะโทรมา  kjhg kjhg

ปล. ฝากบอกเฮียเบลตวยเน้อ ลูกจะคลอดอยู่แระยังจะมานั่งจีบสาวสายวังตองแฮ๋ม  เฮ้อ...เหนื่อยแต้

chongkot

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 01:14:42 »

น้าไม้ ไข้ไปแอ่วกา สายวังตองน่ะ มานิเดี๋ยวจะปาไปแอ่ว เซฮัลโหลมาหาเลย
สงสัยน้าไม้จะลืมละ ลืมเลี้ยงเหล้า คริคริ  แถวนั้นไปนั่งร้องคาราโอเกะพอดีเลย
นั่งรอเสียงโทรฮัลโหลดังดีฝ่า  เผื่อน้าไม้จะโทรมา  kjhg kjhg

ปล. ฝากบอกเฮียเบลตวยเน้อ ลูกจะคลอดอยู่แระยังจะมานั่งจีบสาวสายวังตองแฮ๋ม  เฮ้อ...เหนื่อยแต้

ผมว่าคงจะคนละคนกับเฮียเบลล์ เบลล์คนนี้ยังไม่มีเมียเลยครับ kjhg kjhg kjhgเอาง่ายๆไม่มีใครคบนะครับ red001 red001

ปล .ถ้าอย่ากไปฝายวังตอง PM มาหาผมได้เลยครับยินดีครับมันๆ อิอิ

Jikkolapoon

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 08:25:08 »

ผมว่าคงจะคนละคนกับเฮียเบลล์ เบลล์คนนี้ยังไม่มีเมียเลยครับ kjhg kjhg kjhgเอาง่ายๆไม่มีใครคบนะครับ red001 red001

ปล .ถ้าอย่ากไปฝายวังตอง PM มาหาผมได้เลยครับยินดีครับมันๆ อิอิ

เย้ย... สงสัยเบลล์คนละคนกันแล้วครับ เบลล์มีลูก+เมีย 5555+ (boroman)  ผมเบลล์ สุดเฟี้ยว บ่มีลูก มีเมียเตื่อเน้อครับ (Jikkolapoon)