-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บนี้สำหรับผู้ชายผู้หญิงน้อยคนจะกล้าเข้ามาจิงป่ะค่ะ?  (อ่าน 31299 ครั้ง)

aorna

• บุคคลทั่วไป

khjhgg หวัดดีค่ะ นึกว่าปิดแล้วไปนะเนี่ย ดีจังที่ยังอยู่ ไงจะเข้ามาดูบ่อยๆ เสียดายจังที่เกิดมาเป็นผู้หญิงไม่ใช่ผู้ชาย ไม่งั้นคงได้ร่วมกิจกรรมของพวกพี่ๆที่จัด Meeting แน่ๆเลยอิอิ หวังว่าคงไม่ว่านะค่ะที่มีผู้หญิงหลงเข้ามาเนี่ย หนูไม่ได้ชอบเที่ยวหรอกนะคะ แค่ชอบดูเฉยๆ ได้อ่านความเห็นของผู้ชายแล้วมันก็น่ารักดี ได้รู้ด้วยว่าเค้าคิดไงกะพวกผู้หญิงอย่างเรา  ไว้วันหลังจะมาใหม่นะค่ะ จุ๊บๆ

sonor

ยินดีต้อนรับครับ ufdj ufdj

watbox

เวปนี้ยินดีต้อนรับครับ ผมว่าคนในเวปนี้ไม่เก็บกดนะครับ เพราะผ่อนคลายกันเรื่อยๆ ดีไม่ดีจะปลอดภัยกว่าผู้ชายที่ดูสุภาพอีก dsgjsd jljhl

Dr_Drunkman

ยินดีต้อนรับครับ หมั่นศึกษาไว้เยอะๆ จะได้รู้ทันผู้ชาย เวลามีแฟนจะได้ตามทันครับ

aorna

ขอบคุณค่ะ อิอิ ที่มาตอบให้หนูนะ ตอนนี้ไม่มีแล้วละค่ะแฟนน่ะ เลิกกันไปแล้ว แต่เหงาเหมือนกันเวลาไม่มีอ่ะ แต่บางทีก็ดีอยู่คนเดียวบ้างดูแลตัวเองอิอิ ไว้ค่อยไปหาเอาใหม่อิอิ ไว้ว่างคุยกันนะค่ะจุ๊บๆๆ

mommamman

.,mn ยินดีต้อนรับนะครับ แวะมาหาพวกพี่บ่อยๆ นะครับ รอข้อความจากน้องเสมอครับ

cmman573

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ ถ้าน้องจามามีทติ้ง มาเป็นคนชงเหล้าให้พวกพี่ๆก้อได้นะ อิๆๆ

BuTTeRCakE

ไม่ค่อยได้เข้าห้องนี้  เพราะไม่ได้หลงเข้ามาตั้งใจเข้ามาเพื่อมาตามหาใครบางคน

แต่ก็เข้ามาไม่บ่อยชอบประจำห้องโน้นมากกว่า สนุก  แล้วก็ขำดี  ไว้จาแวะมาห้องนี้บ้างแล้วกันเนาะ

cmman573

ไม่ค่อยได้เข้าห้องนี้  เพราะไม่ได้หลงเข้ามาตั้งใจเข้ามาเพื่อมาตามหาใครบางคน

แต่ก็เข้ามาไม่บ่อยชอบประจำห้องโน้นมากกว่า สนุก  แล้วก็ขำดี  ไว้จาแวะมาห้องนี้บ้างแล้วกันเนาะ

ตามหาใครครับ ตามมาทำร้าย หรือตามมาหาหัวใจที่ถูกขโมย หึๆๆ

wow!!

ตามหาใครครับ ตามมาทำร้าย หรือตามมาหาหัวใจที่ถูกขโมย หึๆๆ

หูยยย เลี่ยนนนน อิอิ

aaa_aaa

เข้าอ่านได้ และ ถ้าชอบพอ ชายใด

ผมคาดว่า น่า เรียกหาได้ครับ

หวังว่าคงได้เจอกัน mbvc mbvc

cmman573

เลี่ยนตรงไหนอ่ะ ว้าว99 แค่เอาความจริงมาทิ่มแทงส่วนลึกๆในจิตจัย

แก้ไข..คำผิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กรกฎาคม 2008, 17:44:28 โดย wow!! »

pass07

:(  ยินดีต้อนรับ อิอิ ;khhg

aorna

uoyoyขอบคุณนะค่ะพี่ ๆที่มาตอบกราทู้ชองหนู อิอิ หนูมิกล้าไปหรอกงานมีทติ้งอ่ะกลัวไปเจอคนรู้จักอิอิ คนชงเหล้าพี่มีเยอะเลยนี่น่า แต่ละคนโอ้สุดๆไปเลย หนูชงเหล้าไม่เก่งหรอกแต่เก่งอย่างอื่นอิอิ อย่าคิดลึกนะ 555  kjhg  ก็จะเข้ามาดูทุกวันล่ะกันถ้ามีเวลานะ หนุกดี อยู่ท่ามกลางผู้ชาย ในโลกไซเบอร์ อิอิ เห็นรูปงานมีทติ้งแล้วล่ะอิอิ แต่ละท่านช่างเก่งซะเหลือเกิน อิอิ อือพี่ HIKARUนี่ เค้าหน้าตาดีมากเหรอค่ะเห็นพี่ๆ พูดกัน พอละไปทานข้าวก่อนดีก่า หิวล่ะ เด๋วจะมาใหม่นะค่ะจุ๊บๆๆ

cmman573

น่าตาดีมากครับ (ตรูยังไม่เคยเจอ) แถมงกสาวในคอนโทรล ด้วย หึๆๆๆ(แอบพาสาวไปเที่ยวไม่ชวน)

wow!!

นึกว่าจะมีเพื่อนไปมิตติ้งซะอีก  cxz

cmman573

ฝากเจ๊ว่าว99 พาเพื่อนมาชงเหล้าเยอะๆนะค้าบ

แก้ไข ว้าว ค่ะ ไม่ใช่ว่าว ljhgf เดี่ยวความหมายมันจะเพี้ยน ljhgf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กรกฎาคม 2008, 01:46:27 โดย wow!! »

don

hjhk  อัตราส่วนระหว่างชายกับหญิง: 9.4:1  นะครับ khjhgg 

แก้ไขข้อมูลให้ถูกต้อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กรกฎาคม 2008, 00:36:42 โดย cmxseed »

Sylar

หุหุ สาวๆเริ่มเผยตัวทีละคนๆล่ะ ttu

coolman

ป้ดท่อ  น้องสาวค้าปปป
ผู้ชาย จามีรัยครับ

นอกจาก จาหาที่ ลง อย่างเดียว    ghjk

Kim

เจ้า hikaru น่ะเรอะ ประมาณว่า สเตฟานอ่ะน้อง ;khhg

ไม่อยากชมมันมาก  อ่ะเราได้แค่   จิ้นฟาน    lkkjjh

เฮีย KIM  ;khhg

pulohid

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ gjgf

mommamman

เจ้า ฮิ คา รู อย่าทำให้น้องๆ หลงไปอีกล่ะ ยิ่งมีน้อยๆ อยู่     

aorna

uoyoy อิอิ ไม่ได้เข้ามาอ่านซะนานเลย อิอิ งาน Meeting รอบนี้ท่าทางจะหนุกนะค่ะพี่ แต่พอดีไม่ว่างเลยช่วงนั้นอิอิ อยากไปเหมือนกันนะแต่กลัว ใจแตก ??? อือพี่ๆค่ะหนูสงสัยอย่างหนึ่งอ่ะค่ะ เส้นข้างที่พี่ชอบพูดถึงกันนี่หมายถึงไรเหรอค่ะ ไม่เข้าใจอ่ะ ใครกรุณาอธิบายให้หนูฟังหน่อยนะ เด๋วมีรางวัลให้อิอิ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ จุ๊บๆๆ

cmman573

uoyoy อิอิ ไม่ได้เข้ามาอ่านซะนานเลย อิอิ งาน Meeting รอบนี้ท่าทางจะหนุกนะค่ะพี่ แต่พอดีไม่ว่างเลยช่วงนั้นอิอิ อยากไปเหมือนกันนะแต่กลัว ใจแตก ??? อือพี่ๆค่ะหนูสงสัยอย่างหนึ่งอ่ะค่ะ เส้นข้างที่พี่ชอบพูดถึงกันนี่หมายถึงไรเหรอค่ะ ไม่เข้าใจอ่ะ ใครกรุณาอธิบายให้หนูฟังหน่อยนะ เด๋วมีรางวัลให้อิอิ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ จุ๊บๆๆ
หึๆๆ เส้นข้างคือ สาวพาร์ทไทม์ รับงานทางโทรศัพท์ แล้วก้อจ่ายเงินเมื่อฝ่ายซื้อยินยอม และก้อเสี่ยงต่อการถูกตำรวจจับ หึๆๆๆอ้อมไปกว้างๆหวังว่าคงจาเข้าใจนะครับ

wow!!

สาวเส้นข้าง = สาวไซด์ไลน์ ทำหลายอย่างที่ขวางหน้า  jljhl

cooltea79

อันนี้ เป็นภาษา ทางเทคนิค คับ

คนที่จบเทคโน พายัพ มช หรือ ที่อื่น ๆ จะไม่เข้าใจคับ  kjhg  kjhg

Tie

khjhggชื่อบอกแล้วสังคมราตรี สำหรับคนชอบเที่ยวทุกเพศ ผู้ชายจะเยอะหน่อยเพราะของจิงทั้งนั้นคับ หล่อเลือกได้(ซุ่ม)มีเยอะ
เข้ามาShareกันบ่อยๆเลย  แนะนำให้เข้าก๊วนหญิงที่นำทีมโดยท่านwow!!ซึ่งจะพาไปท่องราตรี+รับน้อง ณ.H-clubคับ.. หุหุ
p.s.ช่วงนี้ขออนุญาตพาดพิงท่านwow!!บ่อยหน่อยนะคับผม  ;khhg

cmman573

แล้วเมื่อไหร่นู๋ aorna จาตามมาจุ๊บๆ ให้กับคนที่ตอบละครับ หึๆๆ รอนานจนแก้มด้านแล้วเนี้ย ห้าๆๆ

aorna

.,mn อืม เข้าใจล่ะอ๋อ ที่แท้ก็แปลว่าอย่างนี้นี่เอง ก็อยากไปร่วมก๊วนกะคุณพี่ Wow! อยู่นะค่ะ แต่อยู่ไกลอ่ะ เลยไม่รู้จะทำไง ไว้ถ้าได้ไปเชียงใหม่ก่อนนะค่ะ อ่อแล้วที่พี่ cmman57
3 บอกว่าเมื่อไหร่นู๋ จาตามไปจุ๊บๆอ่ะเหรอ ก็ต้องให้ได้ไปเชียงใหม่ก่อนนะค่ะ แต่นู๋ว่าแก้มพี่คงไม่ด้านหรอกมั้ง เด๋วก็ไปหาสาวมาทำให้หายด้านได้ เห็นเป็นของชอบของพี่อยู่แล้วนิ อิอิ แก้มด้านอย่างเดียวพอนะค่ะ อย่าให้อย่างอื่นด้านด้วยล่ะ  ??? ??? ??? เพราะถ้ามันด้านพี่คงชักดิ้นชักงอแน่เลยอิอิอิ บ๊ายๆก่อนล่ะกันเด๋วมาคุยใหม่จ้าจุ๊บๆ

cmman573

หึๆๆๆ ขอบใจน้อง aorna  มากๆๆ แล้วพี่จารออยุ่ที่เชียงใหม่ และหาเครื่องสำอางบำรุงผิวแก้มไว้รอน้องคนเดียวละกัน หึๆๆ
ปล.พี่ไม่มีสาวข้างกายเลยซักคน ฮือๆๆ ช่วยไม่ได้คนมันน่าตาไม่ดี ยังไงถ้าน้องรู้จักหมอ ยันฮี ช่วยบอกให้พี่ด้วยนะค้าบบบบบบบบบ

aorna

uoyoy พี่จะมาทำสันกำ เหรอค่ะ หนูอยู่ไม่ไกลจากยันฮีนะ นั่งรถไปเด๋วเดียวถึงอ่ะ สนใจป่ะ อิอิ ที่ว่าไม่มีสาวข้างกายเลยสักคนนี่ไม่จิงมั้งอิอิ มีไม่น้อยมากกว่าอิอิ แต่ม่ายถาวร    jhkll jhkll คิดว่าอาทิตย์หน้าคงได้ไปเชียงใหม่อ่ะค่ะ  ไปสักสองวันอ่ะมั้ง เด๋วดูก่อนนะค่ะ ไว้ไงมาคุยกันนะคะบ๊ายๆ ค่ะท่านเทพทั้งหลาย  ดูแลตัวเองดีนะค่ะท่านเทพทุกท่านระวังอย่าให้ตัวเองตกสวรรค์ละอิอิ

lunaG

เวปนี้ยินดีต้อนรับครับ ผมว่าคนในเวปนี้ไม่เก็บกดนะครับ เพราะผ่อนคลายกันเรื่อยๆ ดีไม่ดีจะปลอดภัยกว่าผู้ชายที่ดูสุภาพอีก dsgjsd jljhl

ผู้ชายที่ดูสุภาพ <<< แล้วหน้าตาดีเหมือน เต ฟาน ต้องระวังเป็นพิเศษครับ  jljhl

ถ้ามาเชียงใหม่ก้อบอกเทพ ๆ ทั้งหลายได้ครับ มีหลายท่านพลีกายคอยเทคแคร์  khjhgg

cooltea79

หุ หุ แย่งกันเทคแคร์เลยนะ

ป๋มก้อยินดีเทคแคร์นะคับ  jljhl  jljhl

wow!!

อย่าไปเจื้อนะ  jhkll jljhl

cmman573

Re: เว็บนี้สำหรับผู้ชายผู้หญิงน้อยคนจะกล
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2008, 15:55:59 »

uoyoy พี่จะมาทำสันกำ เหรอค่ะ หนูอยู่ไม่ไกลจากยันฮีนะ นั่งรถไปเด๋วเดียวถึงอ่ะ สนใจป่ะ อิอิ ที่ว่าไม่มีสาวข้างกายเลยสักคนนี่ไม่จิงมั้งอิอิ มีไม่น้อยมากกว่าอิอิ แต่ม่ายถาวร? ? jhkll jhkll คิดว่าอาทิตย์หน้าคงได้ไปเชียงใหม่อ่ะค่ะ? ไปสักสองวันอ่ะมั้ง เด๋วดูก่อนนะค่ะ ไว้ไงมาคุยกันนะคะบ๊ายๆ ค่ะท่านเทพทั้งหลาย? ดูแลตัวเองดีนะค่ะท่านเทพทุกท่านระวังอย่าให้ตัวเองตกสวรรค์ละอิอิ
พีไม่ได้ไปทำศัลกรรม แต่อยากไปทำกายกรรม กับหมอยันฮี หึๆๆ แต่น้องบอกอยู่ใกล้นี่ พี่ชักอยากไปหานู๋แทนไปหาหมอ อิๆๆ ส่วนไม่มีสาวนี่ไม่มีจริ๊งจริง(ลากเสียงยาว)
ส่วนเรื่องอาทิตย์หน้าจามาเชียงใหม่  พี่ไม่ขอแนะนำให้ไปพักตามโรงแรมเพราะมันอันตราย ทางที่ดีมาพักห้องพี่เลยดีกว่าปลอดภัย ซู้ด ๆๆ

cmman573

ขอบคุณค่ะ อิอิ ที่มาตอบให้หนูนะ ตอนนี้ไม่มีแล้วละค่ะแฟนน่ะ เลิกกันไปแล้ว แต่เหงาเหมือนกันเวลาไม่มีอ่ะ แต่บางทีก็ดีอยู่คนเดียวบ้างดูแลตัวเองอิอิ ไว้ค่อยไปหาเอาใหม่อิอิ ไว้ว่างคุยกันนะค่ะจุ๊บๆๆ
หึๆๆ อย่ามีแฟนเลยครับเป็นกิ๊กกับพี่ดีกว่า  หึๆๆ ไม่มีทำร้ายจิตจัย เป็นเพื่อนคลายเหงาเวลาโหยหา มีอาไรรีบไปรับใช้แล้วนำพา เหมือนเพื่อนคู่กายาเคียงกาย

watbox

มิตติ้งก็มี wow เป็นดาวล้อมเดือน สวยสุดในงานเลย เชื่อเดะ xc

cmman573

มิตติ้งก็มี wow เป็นดาวล้อมเดือน สวยสุดในงานเลย เชื่อเดะ xc
จริงหรือท่าน หึๆๆวันงานเห็นได้ข่าวว่าเจ๊แกไปจองชุดซีทรูมาใส่ด้วยนะ

wow!!

จริงหรือท่าน หึๆๆวันงานเห็นได้ข่าวว่าเจ๊แกไปจองชุดซีทรูมาใส่ด้วยนะ

กำ กำ กำ กำ กำ
 uiu  uiu  uiu  6trf  6trf  6trf

งานนี้ มีปิ่นโตสวยๆละกัน นุ๋ว้าวตกกระป๋องอย่างที่เคยเป็น  lkkjjh

cmman573

หึๆๆ ฉันมั่นใจว่าซีทรูเทอจาฉายแสง ส่องตา จนสมาชิกหันมามองคอแทบเคล็ดแน่นอน

aorna

sdf :-[ อิอิ  แต่ละคนนี่นะค่ะ ท่าทางจะเหมือนที่คุณพี่ Wow  พูดอ่ะว่าอย่าไปเจื้อที่ท่านเทพทั้งหลายพูด โดยเฉพาะพี่ cmman 573 kjhg kjhg อือพี่ ๆ ค่ะ วันงานนี่วันไหนนะวันเสาร์ที่ 2 ส.ค. นี้ป่าว หนูไม่แน่ใจแต่หนูคงไปเชียงใหม่ช่วงนั้นพอดีอิอิ อยากไปอยู่เหมือนกันแต่คงไม่ทันล่ะมั้งค่ะ  ม่ายเป็นไร เด๋วไปMeetingกะเพื่อนสาวๆ ที่เชียงใหม่ก็ได้อิอิ อ่อพี่ cmman 573 ค่ะหนูคงมิบังอาจไปนอนห้องพี่หรอกนะค่ะ ที่นอนมีเยอะแยะค่ะ อิอิ มิบังอาจรบกวนท่านมหาเทพราตีหรอกนะค่ะ ขอให้หนุกหนานกะงานนะค่ะท่านเทพทุกท่านอือพี่Wow นี่สวยป่าวค่ะ เห็นท่านเทพพูดถึงกันบ่อยๆอยากรู้น่ะค่ะ อิอิ เหนื่อยล่ะ ขอนอนก่อนล่ะกันเด๋วต้องไป'ถาบันอีก ยุ่งมากๆเลยค่ะ ต้องรีบเคลียร์เด๋วไม่ได้ไปเชียงใหม่อิอิ บ๊ายๆจุ๊บๆๆ

mommamman

gjgf แวะมาเยี่ยมพวกพี่ๆ บ่อยๆ นะครับ ยินดีต้อนรับเสมอครับ   

aorna

จ้า แล้วจะแวะมาถ้ามีเวลานะค่ะ อิอิ

mcfly

ยินดีต้อนรับคับ ถ้ามาเชียงใหม่ก็แวะมาหากันบ้างนะคับ หรือว่าจะไปเที่ยวไป อ้วนดำจะนำทางไปให้ ;khhg

cmman573

Re: เว็บนี้สำหรับผู้ชายผู้หญิงน้อยคนจะกล
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2008, 08:59:17 »

? ? หง่ะไหงพี่เสี่ย กับป๋ามอมแมมตามผมว่าถึงกระทู้นี้ได้อ่ะ ผมกะลังจีบน้องเค้าอยู่เลย อิๆๆๆๆ ส่วนน้อง aorna? พี่จีบให้เป็นน้องสาว (ไปก่อน) อิๆๆๆ
ส่วนเรื่องเจ๊ wow สวย บาดตา บาดจัย เสียงใสน่าฟัง
    ปล. งานมีทติ้งมีวันที่ 2 สค.? น้อง aorna? จามาก้อได้นะ พี่ไม่มีคนไปด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2008, 09:03:36 โดย cmman573 »

wow!!

sdf :-[ อิอิ  แต่ละคนนี่นะค่ะ ท่าทางจะเหมือนที่คุณพี่ Wow  พูดอ่ะว่าอย่าไปเจื้อที่ท่านเทพทั้งหลายพูด โดยเฉพาะพี่ cmman 573 kjhg kjhg อือพี่ ๆ ค่ะ วันงานนี่วันไหนนะวันเสาร์ที่ 2 ส.ค. นี้ป่าว หนูไม่แน่ใจแต่หนูคงไปเชียงใหม่ช่วงนั้นพอดีอิอิ อยากไปอยู่เหมือนกันแต่คงไม่ทันล่ะมั้งค่ะ  ม่ายเป็นไร เด๋วไปMeetingกะเพื่อนสาวๆ ที่เชียงใหม่ก็ได้อิอิ อ่อพี่ cmman 573 ค่ะหนูคงมิบังอาจไปนอนห้องพี่หรอกนะค่ะ ที่นอนมีเยอะแยะค่ะ อิอิ มิบังอาจรบกวนท่านมหาเทพราตีหรอกนะค่ะ ขอให้หนุกหนานกะงานนะค่ะท่านเทพทุกท่านอือพี่Wow นี่สวยป่าวค่ะ เห็นท่านเทพพูดถึงกันบ่อยๆอยากรู้น่ะค่ะ อิอิ เหนื่อยล่ะ ขอนอนก่อนล่ะกันเด๋วต้องไป'ถาบันอีก ยุ่งมากๆเลยค่ะ ต้องรีบเคลียร์เด๋วไม่ได้ไปเชียงใหม่อิอิ บ๊ายๆจุ๊บๆๆ

1.งานมีวันที่ 2 ส.ค.นี้ ค่ะ ตัดสินใจตอนี้ยังทัน อิอิ(หาเพื่อนสุดฤทธิ์)
2. นู๋ว้าว สวย ค่ะ สวยเหนื่อย  (แล้วยิ่งถ้าในงานไม่มีผู้หญิงเลย ก้อจะสวยที่สุด)  jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2008, 09:32:38 โดย wow!! »

aorna

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2008, 10:17:23 »

หง่ะไหงพี่เสี่ย กับป๋ามอมแมมตามผมว่าถึงกระทู้นี้ได้อ่ะ ผมกะลังจีบน้องเค้าอยู่เลย อิๆๆๆๆ ส่วนน้อง aorna  พี่จีบให้เป็นน้องสาว (ไปก่อน) อิๆๆๆ
ส่วนเรื่องเจ๊ wow สวย บาดตา บาดจัย เสียงใสน่าฟัง
    ปล. งานมีทติ้งมีวันที่ 2 สค.  น้อง aorna  จามาก้อได้นะ พี่ไม่มีคนไปด้วย
ขอบคุณค่ะพี่ที่ชวน แต่ไม่ต้องจีบหนูหรอก ไม่อยากเป็นน้องใครอ่ะพี่มีเยอะแล้วอิอิ แต่ถ้าให้เป็นอย่างอื่นก็ไม่เอาเหมือนกันอิอิ ล้อเล่นนะจ๊ะ วันที่ 2 นี่จัดที่ไหนเหรอค่ะ พอดีไม่ค่อยได้อ่านเท่าไหร่ ยุ่งๆอยู่ค่ะต้องรีบเคลียร์ หนูคงไปเชียงใหม่วันศุกร์อ่ะค่ะ เพราะจองตั๋วแล้วอิอิ  ไงถ้าว่าง ๆวันเสาร์อาจจะไปแว็บๆๆ อิอิ เห็นรูปพวกพี่ตั้งแต่งาน Meeting ครั้งแรก ๆ แล้วล่ะคะ มีคนเอาให้ดูอิอิ แต่ไม่บอกหรอกว่าใคร  ??? ??? รู้หมดล่ะว่าเป็นไงอิอิ

cmman573

แล้ววันศุกร์พี่จามีโอกาสได้เจอน้อง ไหมละนั้น อยากเจอๆๆๆๆ ไม่ต้องเป้นแฟนหรือพี่น้องก้อได้ แค่รู้จักหน้าตาก้อพอจัยแล้ว ส่วนงานมีทติ้ง จัด ณ คาราโอเกะแห่งหนึ่งในเชียงใหม่ครับ
แถวๆทางไปสนามกีฬา 700 ปีเส้นทางไปแม่ริม

wow!!

แล้ววันศุกร์พี่จามีโอกาสได้เจอน้อง ไหมละนั้น อยากเจอๆๆๆๆ ไม่ต้องเป้นแฟนหรือพี่น้องก้อได้ แค่รู้จักหน้าตาก้อพอจัยแล้ว ส่วนงานมีทติ้ง จัด ณ คาราโอเกะแห่งหนึ่งในเชียงใหม่ครับ
แถวๆทางไปสนามกีฬา 700 ปีเส้นทางไปแม่ริม

จะกั้กไว้ทำไม คาราเกะแห่งหนึ่ง  ก้อบอกไปจิ ทเวนตี้ คาราเกะ จากสี่แยกข่วงสิงห์ ตรงไป ทางแม่ริม (สัก 3 กิโลมั้ง) อยู่ทางขวามือ