-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บนี้สำหรับผู้ชายผู้หญิงน้อยคนจะกล้าเข้ามาจิงป่ะค่ะ?  (อ่าน 31301 ครั้ง)

cmman573

• บุคคลทั่วไป

ฮื่อๆๆ น้องอ้อแอบมีคนอื่น เส้าใจมากมาย แงๆๆๆ ตอนมาเชียงใหม่อย่าลืมแว่ะมาหาพี่ด้วยนะครับ จุ๊บๆ

cmman573

น้าน อีตานี่วันๆ ไม่ทำไรมาตามขัดขวาง ทางรักตรูซะงั้น  น้องอ้อถึงแม้น้องอ้อจามีคนอื่น แต่พี่ก้อจารอน้องอ้ออยู่ที่ตรงนี้ตลอดปัย จุ๊บๆอีกครั้ง

cmman573

อีตานี่ มรึงอย่าทำให้น้องอ้อไขว้เขว้ ดิ ตรูไม่ใช่เป็นยังนั้น นะฮ้าๆๆๆ กร๊ากๆๆๆ

watbox

กระทู้นี้ HOT จริงๆๆ khjhgg

cmman573

กระทู้นี้ HOT จริงๆๆ khjhgg
หง่ะ ท่าน watbox นี่ตามผมมาทุกห้องเลยนะเนี้ย กร๊ากๆๆๆ

Nobody

ตอนนี้ไม่มีแล้วละค่ะแฟนน่ะ เลิกกันไปแล้ว แต่เหงาเหมือนกันเวลาไม่มีอ่ะ แต่บางทีก็ดีอยู่คนเดียวบ้างดูแลตัวเองอิอิ

มีเวลาให้ตัวเองบ้างก็ดีครับ
อยู่คนเดียวนี่อิสระเยอะดีครับ ไม่ต้องคอยห่วง คอยพะวง หรือต้องรอใคร
อยากไปไหนก็ไปได้ง่าย ๆ ooo

ว่าง ๆ น้องอ้อลองแวะไปที่วัดเขาวง(ถ้ำนารายณ์)ดูสิครับ
http://siangjaagtaum.com/
เสาร์ที่ ๒๓ ส.ค.จะมีการทอดผ้าป่าสามัคคี เพื่อร่วมสร้างพระอุโบสถกันครับ
คิดว่าคงไม่ต้องเดินทางไกลมั้ง หุหุ uiuo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 สิงหาคม 2008, 14:06:26 โดย Nobody »

cmman573

น้าน ท่าน Nobody  เล่นเข้ามาชวนน้องอ้อ ไปทำบุญทอดผ้าป่า ซะงั้น อิๆๆๆ

Nobody

ไม่ต้องห่วงครับท่านโก๊ะตี๋
ผมจีบหญิงไม่เป็น fdgdf
เกิดมาชาตินี้ มีแฟนเพียง ๒ คน และทิ้งผมไปทั้ง ๒ คน uyi
นางฟ้าในดวงใจผม ที่ผมรอมา ๑ ปี ๓ เดือน กับ ๒ สัปดาห์ เขาก็มีเจ้าของไปแล้ว (แต่ผมก็ยังจะรอเธอต่อไปนะ อิอิ)

ที่แน่ ๆ วันที่ ๒๓ ส.ค. ผมไม่ได้ไปร่วมถวายผ้าป่าด้วยแน่ ๆ เพราะอยู่ไกลเกินไปครับ
แต่ที่แนะนำน้องอ้อ เพราะเดาว่าน้องเขาอยู่ไม่ไกลจากที่วัดนี้ครับ
ขับรถไม่น่าจะเกินชั่วโมง อิอิ jhkll

cmman573

รอต่อไปท่าน เรารักจริงซะอย่าง ซักวันสวรรค์คงมีตา ดลใจให้เธอได้เห็นในความรักของท่าน ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

manspringer

ป้าดดดดดดดดดดดดดดดด   ตรูไปอยู่หนายมาฟร่ะถึงไม่ได้มาแจมกระทู้นี้

เห่อๆ  แถมมีพาดพิง  จะโดนยายว้าวถีบลงรถอีก    เวงเลยกุ

อ่ะ!  อ่ะ!  อ่ะ!  ยังไม่ได้ทักทาย จขกท.  ดีคร้าบบบบบบบบบบบบบน้องอ้อ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ   เสียดายเนาะที่ไม่ได้มางานมีทติ้ง  เดี๋ยวถ้างานมินิมีทติ้ง

ห้องสัพเพพี่ขอเชิญด้วยความจริงใจนะครับ  ไม่มีรัยแอบแฝงแบบพวกเซ็กส์แรงเจอร์

อ้วนพลิ้ว

cmman573

อิๆๆๆ พี่แม้นสงสัยจาไม่ได้เข้าห้อง สำหรับสาวที่หลงมา ซะนาน 

manspringer

อิๆๆๆ พี่แม้นสงสัยจาไม่ได้เข้าห้อง สำหรับสาวที่หลงมา ซะนาน 

นานชั่วกัปชั่วกัลปเลยหวะ์

cmman573

นานชั่วกัปชั่วกัลปเลยหวะ์

เข้ามาแล้วหนุกไหมพี่ แค่สองกระทู้ก้อกินจัยสาวๆ ที่หลงเข้ามาแล้ว อิๆๆๆ

cmman573

หึๆๆ ถ้าน้องอ้อ เป็นสาวหละปูน จริงตามที่อีตา ฮิคารุบอก แสดงว่าเราเกิดมาจากที่ใกล้กัน มิน่าหัวใจถึงสื่อถึงกันได้

aorna

อือแล้ว คุณพี่ชูศรี แอ๊บแบ๊วน่ะค่ะ มาว่าอ้อทำงานที่ His Club ได้ไง มันเป็นไรอยู่ไหนอ้อยังม่ายรู้เลยเฮ้อคนเรา น๊าว่าไปได้เนอะ สงสัยต้องออกจากเว็บนี้ซะล่ะ

อ่ออ๋อยยยยยยย!!   อย่างอลออกจากเวปไปเรยนะง๊าบบบ พี่ขอโทกกกกกกก พี่ผิดปายแว๊ววววว  yutr yutr

พี่แค่จะแกล้งไซโคอีตาโก๊ะตี๋ อ่ะจ้า  เหงมันจีบเอาๆชักหมั่นส้าย เลยไซโคมานว่าถ้าน้องเปงป้อจาย จาหัวเราะให้ฟันหัก
;kjhvd ;kjhvd ;kjhvd

His Club คือที่ๆเกย์เขาไปเที่ยวกานหน่ะ แต่พี่ไม่ได้ว่าน้องน๊า แค่ไปแซวมันขำๆ

ตัวจิงน้องออกจะน่ารักขนาดนั้นไครจาไปกล้าว่าน้องอ้อได้ล่ะ  inlove

พี่รู้แระน้องออ้เปงไคร อิอิอิ อ๊ะว่าแล้วก็มาเล่งเกมส์10คำถามกานขำขำนะไม่ต้องซีเรียส (เพราะพี่มั่นใจแค่20%ว่าจะใช่คนที่พี่คิดป่าว)

คำถามแรก-นุ๊งอ้อ เปงสาวน่อยหล่ะปูน แต่ไปๆมาๆกรุงเทพเชียงใหม่ ชั่ยไหมคะ ^^[

คำตอบแรกเจ้า บ่าใจ้เจ้า อ้ายเข้าใจ๋ผิดล่ะเจ้า อิอิ คนละคนกันเน้อเจ้า อิอิแต่ก็อยู่ไม่ไกลเท่าไหร่หรอกค่ะ ไปคิดคำถามมาใหม่นะค่ะคุณพี่ขา อิอิ ไม่มีใครรู้หรอกว่าอ้อเป็นใครมีคนเดียวที่รู้แต่ไม่บอกหรอกว่าใครอิอิ  kjhg kjhg บ่าใจ้สาวหละปูนเน้อเจ้า แต่ก็ใกล้เคียงเน้อเจ้าอิอิไปล่ะเน้อเจ้า จุ๊บๆๆ

cmman573

อีน้องเป็นสาว เมืองรถม้าลำปาง หรือป่าวเจ้า หึๆๆ ข้าจ้าว เป็นสาวลำปาง แฮ่มบ่อเต้าใดก้อจาปิ๊กบ้านแล้ว ตึงวันมีบ่าวมาแอ่ว มาอู้มาแซ่ว เป็นคนหละปูน ปู้นๆๆๆๆๆๆๆๆ

BuTTeRCakE

หายไปนานแวะมาเยี่ยมอีกที  มันเกิดอะไรขึ้นกับกระทู้นี้  คนเข้ามาเม้นกันเยอะเลย

cmman573

หายไปนานแวะมาเยี่ยมอีกที  มันเกิดอะไรขึ้นกับกระทู้นี้  คนเข้ามาเม้นกันเยอะเลย
อิๆๆ นั้นจิเพราะน้อง BuTTeRCakE มาวันนั้นแล้วก้อคุยแป้บเดียว จากนั้นก้อหายไปเป็นเดือน สองเดือน กระทู้มันก้อเลยกลายพันธ์ ไปซะแล้วอ่ะครับ อิๆๆๆๆๆ
ปล. ส่วนอีตาที่บอกว่ามีคนคิดถึง ปกติเค้าชอบผู้ชายอ่ะครับ ไม่ค่อยชอบผู้หญิงหรอก กร๊ากๆๆๆๆๆ ท่าข้อความ พิฆาตศัตรู  .,mn

BuTTeRCakE

จริงเร้อ  คนหนึ่งก็กำลังจะไปเสม็ดเสร็จทุกราย  อีกคนถึงขนาดเปิดห้องไว้คุยกันสองต่อสอง

mcfly

จริงเร้อ  คนหนึ่งก็กำลังจะไปเสม็ดเสร็จทุกราย  อีกคนถึงขนาดเปิดห้องไว้คุยกันสองต่อสอง

คุยกะพี่ก็ได้นะคับ  :(

cmman573

ก้อน้อง  BuTTeRCakE นานๆมาทีนี่นา ถ้ามาบ่อยๆ พี่จาได้เปิดห้องคุยกับน้องเค้กบ้าง อิๆๆๆ พี่ชอบหาน้องสาวมาเป็นเพื่อนคุย
ปล. พี่เสี่ยผมว่าน่าจาหาน้องสาวๆ มาเข้าห้องนี้เยอะๆนะครับ บอร์ดจาได้ไม่เหงา

manspringer

แหมๆๆๆ     แหลกันใหญ่นะพวกแก >:(

Sylar

ในนี้หาคนจริงใจยากนะจ๊ะ น้องButtercakeไม่อยู่แปปเดียวปันใจล่ะ รักนะ รออยู่ มาบ่อยๆจิจ๊ะ จุ้บๆ

cmman573

ในนี้หาคนจริงใจยากนะจ๊ะ น้องButtercakeไม่อยู่แปปเดียวปันใจล่ะ รักนะ รออยู่ มาบ่อยๆจิจ๊ะ จุ้บๆ
หึๆๆ ยินดีต้อนรับท่าน Sylar และพระพี่แม้น ในการเข้ามาร่วมชะตากรรมจีบสาวกันครับ อิๆๆๆ

TTTk

ในห้องนี้มีแต่คนมิจิงใจจินะ  jhkll

cmman573

สำหรับสาวๆ ที่หลงเข้ามา ถ้าทั้งชีวิตคุณ   ที่ผ่านมา

คุณยังไม่เคย    พบคนที่รักคุณจริงเลยซักครั้งมาก่อน

ถ้าคุณเข้ามาอ่าน  หรือ พบกับประโยคของผมเข้าในวันนี้

ขอให้คุณรู้เอาไว้ว่า ผมนี่แหล่ะคือคนที่คุณตามหามาทั้งชีวิต

TTTk

แต่รูปท่านอันนี้เนี่ย เหมียนชูศรี เจง ๆ นะท่าน
เหมียนยังกะชูศรี  ???

cmman573

ขอบคุณป๋ามอม ที่อนุเคราะห์รูปชูศรี มาให้สาวๆได้เข้ามาฮา กัน กร๊ากๆๆๆ

cmman573

ตื่นเช้ามาวันนี้ฝนตกปรอยๆ รู้สึกเหงาหงอยยังงัยก้อไม่รู้ อาจเป็นเพราะมองไปบนท้องฟ้า แล้วเมตฝนมันชวนทำให้มัวหมอง

พยายามบอกกับตัวเราเองว่า ถ้าหากเรามีใครซักคนอยู่ข้างกาย  อารมณ์พวกนี้คงลดน้อยลงหรือก้อคงไม่เกิดขึ้น  แต่ทำงัยได้

ในชีวิตของเรายังไม่มีคนให้ดูแล และพร้อมจาเดินไปกับเรา อยากมอบความรู้สึกดีๆๆ และความอบอุ่น ให้กับเธอคนนั้นจัง

จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

TTTk

อิตานี่ ลิเก จิง ๆ ด้วย  jljhl

cmman573

ผ่านไปจาครึ่งวันแล้ว น้องอ้อยังไม่กลับเข้ามาตอบซักที รู้ไหมว่ามีคน คิดถึง คำนึง เรียกหา

manspringer

หึๆๆ ยินดีต้อนรับท่าน Sylar และพระพี่แม้น ในการเข้ามาร่วมชะตากรรมจีบสาวกันครับ อิๆๆๆ

ตรูไปเกี่ยวไรด้วยฟร่ะ  ตาโก๊ะ  แสรสสสสสส    เข้ามาดูความเรียบร้อยเว้ย

ใครทำรุ่มร่าม  โดนแบนโดยไม่เตือน  โดนเฉพาะแกตาโก๊ะ  กับเจ้าแอ๊บแมน

cmman573

Re: เว็บนี้สำหรับผู้ชายผู้หญิงน้อยคนจะกล
« ตอบกลับ #132 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2008, 14:27:17 »

แม้พี่แม้นก้อ นานๆมีสาวเข้ามาสร้างสีสัน ในบอร์ดซักที มันก้อต้องดูแลน้องเค้า นิ๊ดหนึ่ง อิๆๆๆๆ?

wow!!

โฮะ โฮะ โฮะ อ่อนด๋อย ได้ฉายาใหม่อีกแร้ววว คับท่าน  "นาย แอ๊บแมน"

TTTk

โฮะ โฮะ โฮะ อ่อนด๋อย ได้ฉายาใหม่อีกแร้ววว คับท่าน  "นาย แอ๊บแมน"
และแล้วความจิงที่ซ่อนไว้  ก๊ะถูกเปิดเผย  ???   ???   ???

wow!!

ถ้างั้นข่าวลือที่ว่า ทำงานที่ His Club ก็........

โอ โย้ว โย๋ว  jljhl

cmman573

ใช้ๆๆ เจ๊ wow ไม่ลองไปนวดละ อีตา แอ๊บแมน  มันไม่ค่อยมีแขกถาวร มีแต่แขกประจำ กร๊ากๆๆๆ  มันบอกอยากได้สาวๆ มานวดบ้าง

cmman573

ค่ำคืนเหงา คืนนี้ ไม่รู้เป็นงัย  อยากได้จัยเทอนั้นมาครอบรอง จุ๊บๆ

aorna

ขอบคุณมากมายนะค่ะท่าน(กาม) เทพ ทั้งหลาย ที่เข้ามาตอบกาทู้นี้ค่ะ ช่วงตั้งแต่นี้ต่อไปคงจะยุ่งมากเลยนะค่ะคงไม่ค่อยได้เข้ามาตอบเท่าไหร่ ปวดหัวค่ะไว้ว่างจะมาตอบให้นะคะทุกท่านค่ะ ม่ายมีคำพูดใดๆ ที่ซึ้งใจ แต่ฉันคนนี้ยังมีให้คือความจิงใจต่อทุกคน อิอิ บ๊ายค่ะ ๆจุ๊บๆๆ

cooltea79

ขอบคุณมากมายนะค่ะท่าน(กาม) เทพ ทั้งหลาย ที่เข้ามาตอบกาทู้นี้ค่ะ ช่วงตั้งแต่นี้ต่อไปคงจะยุ่งมากเลยนะค่ะคงไม่ค่อยได้เข้ามาตอบเท่าไหร่ ปวดหัวค่ะไว้ว่างจะมาตอบให้นะคะทุกท่านค่ะ ม่ายมีคำพูดใดๆ ที่ซึ้งใจ แต่ฉันคนนี้ยังมีให้คือความจิงใจต่อทุกคน อิอิ บ๊ายค่ะ ๆจุ๊บๆๆ

อ้าว น้องเค้าหลอกโก๊ะตี้ให้อยาก แล้วจากปายซะแว้ว  lhgfr  lhgfr

cmman573

หง่ะ อีตา Prison_Break  ตรูไม่ได้จีบน้องอ้อเค้า แค่คิดเป็นน้องสาวคนหนึ่งเท่านั้นเอง หึๆๆ

aorna

หง่ะ อีตา Prison_Break  ตรูไม่ได้จีบน้องอ้อเค้า แค่คิดเป็นน้องสาวคนหนึ่งเท่านั้นเอง หึๆๆ

จ้ารู้ล่ะค่ะ ว่าไม่ได้จีบ แต่ทำไมต้องหัวเราะแบบนั้นด้วยล่ะคะ หึ  ๆๆ ๆ เนี่ยอ่ะ sdf sdf sdf อิอิ พี่นี่น้า  โอ๊ะโอ๋ อิ อิ เด๋วมาใหม่นะค่ะจุ๊บๆๆ

Aozz

มาแอบดูเหล่า (กาม)เทพ  jljhl

cmman573

จ้ารู้ล่ะค่ะ ว่าไม่ได้จีบ แต่ทำไมต้องหัวเราะแบบนั้นด้วยล่ะคะ หึ  ๆๆ ๆ เนี่ยอ่ะ sdf sdf sdf อิอิ พี่นี่น้า  โอ๊ะโอ๋ อิ อิ เด๋วมาใหม่นะค่ะจุ๊บๆๆ
หง่ะน้อง อ้อแอ้ก้อดาย ถึงตัวไกลแต่จัยเราใกล้กัน จุ๊บๆ

aorna

หง่ะน้อง อ้อแอ้ก้อดาย ถึงตัวไกลแต่จัยเราใกล้กัน จุ๊บๆ
รู้ได้ไงค่ะว่าใจเราใกล้กัน อ้อว่าพี่คงมีคนอยู่ใกล้มากมายก่ายกองล่ะมั้งอิอิ  น้องอะไรต่อน้องอะไรต่างสถานที่ ต่างเวลาของพี่อ่ะค่ะ รวมทั้งท่านเทพทั้งหลายด้วยอิอิ น้อง สาว เล็ก สวย เซ็กซ์ อิอิ ชอบล่ะนะส่วนใหญ่อ้อว่าคงชอบกันแบบนี้ล่ะอิอิใช่ปะ ใช่ปะค่ะ 555

manspringer

รู้ได้ไงค่ะว่าใจเราใกล้กัน อ้อว่าพี่คงมีคนอยู่ใกล้มากมายก่ายกองล่ะมั้งอิอิ  น้องอะไรต่อน้องอะไรต่างสถานที่ ต่างเวลาของพี่อ่ะค่ะ รวมทั้งท่านเทพทั้งหลายด้วยอิอิ น้อง สาว เล็ก สวย เซ็กซ์ อิอิ ชอบล่ะนะส่วนใหญ่อ้อว่าคงชอบกันแบบนี้ล่ะอิอิใช่ปะ ใช่ปะค่ะ 555

ถูกพาดพิง   ม่ายทุกคนเสมอไปครับ  อันนี้พูดด้วยความสัตย์

mommamman

ghjk ผมไม่เกี่ยวต่วยเน้อครับ  poiu

Sylar

มาติดตามว่าสุดท้ายใครจะชนะใจน้องอ้อ แต่ดูลักษณะแระ dsgjsdสงสัยจะอีกนาน

cmman573

ห้าๆๆๆ มีด้วยหรือน้องต่างสถานที่ ต่างเวลา อิๆๆๆ ไม่มี เค้าไม่มีใคร

aorna

ห้าๆๆๆ มีด้วยหรือน้องต่างสถานที่ ต่างเวลา อิๆๆๆ ไม่มี เค้าไม่มีใคร
มีจิ ก็น้องที่พี่ชอบไปพบเจอในสถานที่ต่าง ๆ  และเวลาแตกต่างไงค่ะ ไม่ว่าจะน้อง อาบ น้องโค น้องPG แล้วก็น้องอะไรต่ออะไรอีกเอ่อ ม่ายรู้จิ อ้อเห็นพวกพี่ชอบส่งการบ้านกันอิอิ นึกว่าทำเป็นกิจวัตร