-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลำพูนคร๊าบบบ มาบอกร้านนั่งกินหน่อยครับผม  (อ่าน 15077 ครั้ง)

boss_holo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ลำพูนคร๊าบบบ มาบอกร้านนั่งกินหน่อยครับผม
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2011, 12:01:51 »

เมาดีฟ  ชู 2นิ้ว เนี่ย น่ารัก ชามัด  .,mn

boss_holo

• *
Re: ลำพูนคร๊าบบบ มาบอกร้านนั่งกินหน่อยครับผม
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2011, 12:39:37 »

กำ แหล่ง เที่ยวเนี่ย เยี่ยม fsdg

dahlia

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2011, 00:22:17 »

เพิ่งลองไปมาร้านวูดเดิ้ลคาราโอะเกะ เป็นร้านนั่งกิน ฟังเพลงเพื่อชีวิต บรรยากาศดี เครื่องดนตรีไฮโซดี คาราโอเกะด้วย(บรรยากาศเกาหลีมากเพราะทางร้านซื้อลิขสิทธิ์มา)แต่ไม่มีเด็กนั่งนะ

อีกร้านหนึ่งเป็นร้านอาหารชื่อ บ้านสวนไอศกรีมหรือว่าไอศกรีมบ้านสวนนี่แหละ สับสน อาหารอร่อยมากโดยเฉพาะไก่ต้มน้ำปลา แต่ต้องรอนานมาก ผมรอประมาณ40 นาที ควรโทรสั่งก่อน พิกัดอยู่ในซอยตรงข้าม นปพ. ถนนซุปเปอร์ฯ เป็นร้านในตำนานมากๆๆๆ

wannasin

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 26 เมษายน 2013, 15:34:32 »

สำหรับผมว่า ปัจจุบัน(25/4/56)ร้านชิวชิวบาร์ลำพูน น่าเที่ยวกว่าทุกที่ บรรยากาศ Ok เลย ปรับปรุงใหม่ ทำได้ดีมาก มีห้องวีไอพีด้วย หัวค่ำมีโฟร์คซองเพื่อชีวิต ต่อด้วยวงสตริงเอาใจวัยรุ่น บรรยากาศชิวจริง มีบาร์นั่งสไตล์เมืองนอกสั่งวอร์คก้าเป็นก๊งก็ได้อีก โอ๊ย..อะไรจะชิวปานนั้น..น่าเที่ยว  ลองไปดูครับ พนังงานต้อนรับ น้องปู สวยไปพอ เอาใจเก่งจริงๆ น่ามีส่วนร่วมจ่ายค่าหอ ให้น้องเขาจริงๆๆ mbvc

yium

• *
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 21:11:04 »

มีแนะนำอีกมั้ย ;khhg

romeochan

• *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
    • I, console gamer
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2013, 11:51:43 »

จดไว้ก่อนๆ อิอิ