-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ซายูริ เบอร์ที่ คิวยาวที่สุด บอกว่า... ผมฝันไปมั้ยครับ (รักนะ...แด่ลุง Witty)  (อ่าน 107161 ครั้ง)

appletue

• ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เรื่องมีอยู่ว่า

วันหนึ่ง เวลาประมาณ ตี 2 มีสาวงาม น่ารัก ขาว ตัวเล็ก มาซื้อของให้คุณแม่ ที่ร้านผม (ขอไม่บอกว่าเป็นร้านอะไรนะครับ)

เธอเป็นคนน่ารัก พูดจาน่าหลงใหล ใช่แล้วครับ ผมรู้สึกเหมือนรักแรกพบ ผมก็เลยแนะนำสินค้าที่เธอต้องการ อย่างละเอียด แต่จริงๆ แล้วๆ ในใจ อยากให้เธออยู่นานๆ ครับ และแล้วก็ได้ผลครับ เธอก็อยู่นานจริงๆ มีความสุขจริงๆ ครับ ในใจคิดเสมอว่า จะชวนทานข้าวดีมั้ย แบบว่าอยากรู้จักมากกว่านี้

แต่... ผมไม่ใช่คนหล่อ หุ่นก็ไม่ดี ชาตินี้คงเป็นไปไม่ได้ พอคิดถึงตรงนี้ ก็ไม่ได้ชวนเธอออกเดท แต่อย่างไร กลัว Fail เหมือนครั้งผ่านๆมา ครับ ก็เธอเล่นน่ารัก น่ารังแก ซะขนาดนั้น คงมีแฟนแล้วหละ เฮ้อ วันนั้นก็จบไป ทิ้งความคิดถึง ให้ผม แทบทุกคืน

scary scary scary scary scary scary

ผ่านไปได้ซักพักใหญ่ๆ

อาการคันเริ่มเกิด โทรหา ลุง Witty ที่รัก ชวนไปลุยสถานฑูต แต่ลุงอยู่ที่นั่นตั้งนานแล้ว ก็เลย บอกลุงไปว่า 4 ทุ่ม จองเบอร์ M...(คิวยาวที่สุด) คิดในใจคงไม่ได้กินแน่ๆ ก็คิดเผื่อไว้ว่าค่อยไปหาเบอร์ใหม่ เอาข้างหน้า มี เทพ Witty อยู่แล้วนี้กลัวอด ทำใม

ถึงเวลานัดหมาย ไปสายนิดหน่อย ก็ไปนั่งข้างๆ ลุง Witty ที่เพิ่งไปกินมา มองหาป๋าทัศ แล้วถามว่าที่จองไปได้มั้ย (5 ทุ่ม ครึ่งแล้ว) ป๋าบอกได้ น้องเค้ากำลังจะกลับ แต่ผมมาถึงก่อน (รอบสุดท้าย) โอ้ บร๊ะเจ้า เคยเห็นแต่เบอร์ บนกระดานหน้าตู้ ตัวจริงนี่น่ารักมากๆๆ แต่รู้สึกคุ้นๆหน้านะ คิดไปเองมั้ง เราอาจชอบมองสาวสวยๆ จนชินมั้ง...  eta03

ตัดมาถึงห้องน้องน่ารักมาก ควงกันลงมาถึงห้อง V ก็คุยกันไปคุยกันมาตามประสา เกิดอาการแปลกๆ น้องเค้ามองหน้าเราบ่อยมากๆ เราก็เริ่มประหม่า คิดว่าน้องคงไม่เคย เห็นตัวประหลาด.... eta07

แต่แล้วน้องก็พูดถึง สินค้าชนิดหนึ่ง ที่มีขายที่ร้านผม ด้วยความชำนาญในตัวสินค้า ผมก็อธิบายไปอย่างละเอียด

อยู่ๆ น้องอุทานขึ้นมา บอกว่าเคยไปซื้อของที่ร้านผม  eta20

เท่านั้นแหละครับ ด้วยความตกใจ อย่างแรงครับ ด้วยเหตุผลว่า
1. ลูกค้าร้านผมนี่นา... ผมไม่ควรให้ใครรู้ว่าผม มาเที่ยวแบบนี้
2. นางในฝันของผม คนที่ทำให้นอนไม่หลับอยู่หลายคืน

พูดไม่ออกครับ จากที่กำลังจะไปแช่อ่าง อยากจะแทรกท่อน้ำหนี ก็คุยกันซักพัก น้องเค้าบอกกับผมว่า........

วันที่ไปซื้อยาร้านผม เค้าก็อยากจะ รู้จักผม เหมือนกันครับ บอกว่าผมพูดจาดีครับ   mbvc

โฉมงามกับเจ้าชายอสูรครับ

ตั้งแต่วันนั้นมาครับ ผมรู้สึกสับสน ถามตัวเองทุกวันว่าเรื่องที่เกิดขึ้นเป็นเรื่องจริง หรือ เราแค่ฝันไป
มาวันนี้ครับ ผมไปสถานฑูตอีกครั้ง ไม่ได้จอง ไปส่งเพื่อนครับ แต่ป๋าทัศบอก น้องเค้า ว่าง 23.30 ครับ ผมเลยถือโอกาส รอเพื่อน ไปด้วยครับ พอถึงเวลา น้องวิ่งมานั่งตักผมเลยครับ ผมตั้งตัวไม่ถูก น้องบอกไปห้องเลยมั้ย ผมเสียดายคับ ผมจำต้องปฏิเสธ ต้องรีบกลับร้านครับ ลูกน้องเลิกงาน เที่ยงคืนครับ ก็เลยนัด เป็นวันพรุ่งนี้ ถ้าน้องมาถึงให้ป๋าทัศโทรมาบอกครับ

ก็เลยอยากถามว่า ผมควรจะทำอย่างไรดีครับ ผมว่าผมเริ่มชอบน้องเค้าแล้วอะครับ

appletue

• *

ลืมบอกไปครับ วันนี้น้องบอกว่า ผ่านร้านผม แอบมองผมขายของเป็นประจำครับ แล้วก็ถามว่าผู้หญิงคนนั้น เป็นใครครับ (ลูกน้องมาอยู่ร้านครับ ตอนผมไม่อยู่ แล้วก็ช่วงต้นเดือนจะมาทำบัญชีกันครับ) หมายความว่าไงครับ ไม่ถนัดเรื่องผู้หญิงเลยครับ เฮ้อ...

prince

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *

ชอบได้ แต่อย่ารัด+หลง เด๋วจะโงหัวไม่ขึ้น 555+

CityCM

• แอบหื่น
  • Country: 00

คิดให้ดี ๆ นะครับ  eta08

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

รักแบบนี้มันมีแต่ใน....นิยาย...นะครับนะ ยุคนี้มันไปถึง ดิจิทัลกันแล้วหนาาา .,mn .,mn

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

jljhl เครดิตลุงวิิตี้อีกแล้ว คิดถึงลุงวิตตี้นะครับผม eta30

appletue

• *

ชอบได้ แต่อย่ารัด+หลง เด๋วจะโงหัวไม่ขึ้น 555+

ขอบคุณครับ อาจเปึนเพราะของใหม่มั้งครับ

มอมอ๑๙๗๓

• ถ้าเรามีของดีลูกค้าจะตามมาเอง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
    • ตามติดชีวิตมอมอ

ดีใจด้วยครับ ชาตินี้ก็ได้แล้ว
ไม่ต้องรอชาติหน้า โย่วๆๆ
https://s.lazada.co.th/s.OqDJq?cc
เชิญชม รวมลิงค์ โพสภาพเซ็กซี่ ชอบกดไลค์ให้ด้วย
http://www.facebook.com/pages/Mormor-1973CMX/139564422777496?sk=wall

bestv7

• เด็กทะลึ่ง

mon35

• *

เรื่องนี้พูดยากครับ ต้องตัดสินใจเอง

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เรื่องนี้พูดยากครับ ต้องตัดสินใจเอง
ใช่แล้วครับท่าน ผมก็เคยเป็นครับ ไปเที่ยวสาวเกะเยอะมาก เคยได้มาเป็น ผบ.อยู่ช่วงนึง เจอกันเร็ว รักกันเร็ว ไม่ได้ศึกษาดูอะไรกันก่อน  ljhgfแต่เธอดันเป็นชาวเขาอะครับ ด้วยวัฒนธรรมและภาษาที่ต่างกัน เวลาคุยโทรศัพท์หรือคุยกับเพื่อน ชอบคุยภาษาบ้านเธอต่อหน้าที่บ้านเรา เสียงดังด้วย ทั้งๆที่เราก็บอกแล้วว่าอยู่ต่อหน้าผู้ใหญ่...ขอร้องให้งดใช้ภาษาบ้านๆ แม่ก็เลยออกอาการไม่ปลื้ม  eta30ก็เลยต้องขมขื่นกันไป wq อาการแบบท่าน ผมก็เคยเป็นครับ eta07
ว้าเหว่ยามตะวันตกดิน เคว้งคว้างยามค่ำคืน ป่วงๆเวลาพลบค่ำ เมาประจำเวลาเลิกงาน และซ่ำๆเวลาได้หญิง 555555+

appletue

• *

เหมือนเป็นพรหมลิขิต  ประมาณนี้ไหมอ่ะ

ท่านอาจจะคิดแบบนี้นะผมว่า   เจอปุ๊บรักปั๊บ  คนอะไรน่ารักแทบตาย

เมื่อก่อนผมก็เป็นครับ  ตอนเดินทางในสาย  PG  ใหม่ ๆ (ผมไม่ค่อยไปออนแฮะ ไม่ค่อยมีตังค์)

ก็ PG อะนะ ไม่ต้องบอกก็คงรู้ว่าหน้าตาต้องระดับหนึ่งอ่ะครับ  แต่ประสบการณ์ขมขื่นเยอะมาก ๆ

เผื่อ ๆ ใจไว้บ้างครับ  น้อง ๆ พวกนี้จะมีมารยาหญิงเยอะครับ  ยิ่งน้องเขามองออกว่าท่านซื่อ ๆ นิสัยน่ารัก ๆ ยิ่งไปกันใหญ่

กลับไปคิดให้ดี ๆ ก่อนครับว่า  "พรหมลิขิต  หรือ  ผีผลัก"   jljhl

ก็ไม่เชิง พรหมลิขิต นะครับ

ผมปิดร้านดึก ก็เจอ สาวๆ ที่ตรงสเปคหลายคนครับ ผมก็แอบชอบในใจ แต่ก็ได้แค่มองอะครับ

แต่กับน้องคนนี้ เค้าบอกว่า รู้สึกเหมือนกันกับผม อะครับ

แล้วน้องเค้าอยู่ในอาชีพ สายนี้ ผมไม่ถือนะครับ

เพราะแฟนเก่า คนล่าสุด ก็อยู่อาชีพนี้เหมือนกัน ผมไม่ถือครับเรื่องของอดีต แต่พอคบกับผมแล้วต้องหยุดอาชีพนั้น เท่านี้เองครับ

คนเก่าคบได้ 1 ปีเต็ม เลิกกันเพราะ เค้า โกหก เราเรื่องเงินครับ ขายรถไปให้ 1 คันเต็มๆ ก็เลยพอ แต่เรื่องอื่นดีทุกอย่าง

ผมก็เลยไม่รู้ว่า น้องคนนี้จะคิดอย่างไรกับเราครับๆ

จริงๆ อยากถามทุกคนว่า น้องคนนี้พูดกับ ลูกค้าทุกคนอย่างนี้รึเปล่า (แต่ไม่กล้าบอกเบอร์ว่าเป็นใคร M3......) 

appletue

• *

ใช่แล้วครับท่าน ผมก็เคยเป็นครับ ไปเที่ยวสาวเกะเยอะมาก เคยได้มาเป็น ผบ.อยู่ช่วงนึง เจอกันเร็ว รักกันเร็ว ไม่ได้ศึกษาดูอะไรกันก่อน  ljhgfแต่เธอดันเป็นชาวเขาอะครับ ด้วยวัฒนธรรมและภาษาที่ต่างกัน เวลาคุยโทรศัพท์หรือคุยกับเพื่อน ชอบคุยภาษาบ้านเธอต่อหน้าที่บ้านเรา เสียงดังด้วย ทั้งๆที่เราก็บอกแล้วว่าอยู่ต่อหน้าผู้ใหญ่...ขอร้องให้งดใช้ภาษาบ้านๆ แม่ก็เลยออกอาการไม่ปลื้ม  eta30ก็เลยต้องขมขื่นกันไป wq อาการแบบท่าน ผมก็เคยเป็นครับ eta07

ใช่ครับ เจอกันเร็ว รักกันเร็ว สุดท้ายก็จบกันไป ต่างคน ต่างเจ็บ

ผมไม่แคร์อดีตนะครับ เพราะแฟนเก่าก็เป็นแบบนี้

กลัวโดนน้องหลอกอะครับ

ใครเคยขึ้นน้องเค้าบ้าง บอกด้วยว่าเค้าพูดกับคุณ เหมือนพูดกับผมรึเปล่า

badmin

• **

น้องเบอร์ไรละครับ เดี๋ยวไปล้วงมาให้... dsgjsd dsgjsd

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

น้อง M เขาแน่ใจแล้วว่า เป้าหมาย ถึงรูปไม่งาม แต่มีรายได้และฐานะมั่นคง ถ้าจับได้ก็คงสบาย
แต่ถ้าไม่กลัว ก็ลุยไปเหอะ ไหนๆ ปกติก็เสียเงินไป...อยู่แล้ว
 jljhl
ไม่แน่ท่านอาจได้คนดีก็ได้ แค่วางแผนไว้โดนหลอกให้เรียบร้อย  piuyty

appletue

• *

น้องเบอร์ไรละครับ เดี๋ยวไปล้วงมาให้... dsgjsd dsgjsd

บอกมากกว่านี้เด๋วเป็นข่าวครับ กลัวพระเอก

appletue

• *

น้อง M เขาแน่ใจแล้วว่า เป้าหมาย ถึงรูปไม่งาม แต่มีรายได้และฐานะมั่นคง ถ้าจับได้ก็คงสบาย
แต่ถ้าไม่กลัว ก็ลุยไปเหอะ ไหนๆ ปกติก็เสียเงินไป...อยู่แล้ว
 jljhl
ไม่แน่ท่านอาจได้คนดีก็ได้ แค่วางแผนไว้โดนหลอกให้เรียบร้อย  piuyty

ไอเดียดีครับ วางแผนรองรับไว้ ระหว่างนั้นก็ตามน้ำไป ดีมั้ย

Alexis

• V.I.P.
  • *

eta08  โปรดแนะนำด้วย M ที่คิวยาวที่สุด คือใคร ....  scary  จะได้จองมั่ง 555

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

ทำใจด้วยนะครับ ทุ่มมากระวังเจ็บมากด้วย แต่ถ้าโอเครักกันดีก็ขอให้มีความสุขครับ

ป.ล. ระวังน้องเค้าเจอคนที่เคยขึ้นไปด้วยแซวแรงๆใส่นะครับ เหมือนรุ่นพี่ผม ได้แฟนหมอนวด แต่เพื่อนรุ่นพี่ผมแซวหมอนวดคนนั้นว่า "แบบนี้ก็ไม่ได้เป็นผัวพี่ชั่วคราวแล้วสิเนาัะ ทีตอนนั้นร้องใหญ่ๆ" แบบนี้ปากหมาไปหน่อย ระวังด้วยนะครับ

nungning

• ว๊องแมน
  • *

เรื่องรูปร่าง หน้าตานั้นไม่สำคัญ ขอแค่มีหน้าที่การงานมั่นคง มีเงินให้ใช้สบายเปนพอ เงินดี ก็ อาจ จะรักมาก เงินน้อย ก็ตามนั้น แต่ถ้าไม่มีเงินเลย ยังจารักกันรึป่าว
แต่ถ้าจะเอามาเป็นแฟนจริงก็ควรตรวจเลือด ตรวจร่างกายดีๆ ซักหน่อยนะคะ คนเรารู้หน้าแต่ไม่รู้ข้างในว่าเปนอะไรบ้างคะ
ลองทำตามหัวใจคุณต้องการสิ.... คุณอาจได้รับความรัก ความรู้สึกดีๆ กลับมาจากผู้หญิงคนนี้ก็ได้ **ใช้คำพูดที่ทำให้เทอรู้สึกอบอุ่น คุนอาจได้ใจเทอมาจิงๆก็ได้นะคะ**

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ท่าน appletue อย่าคิดไรมากเลยครับ ถ้าท่านไม่รังเกียจ ก็ลองคบน้องดู
ถ้าให้ดี ก็ไม่ควรไปเจอกันที่ซา นะครับ ลองไปเจอกันข้างนอกน่าจะดีกว่าครับ
ท่านก็เคยผิดหวังมาแล้ว จะลองอีกสักครั้ง มันคงไม่เสียหาย อีกอย่างลอง
ปรึกษาท่าน Kier3 กับลุง witty ดูครับ แล้วมีโอกาส ค่อยไปจัดทริปไปลำปางนะครับ  lowwww

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ลองคุยไปก่ไม่เสียหาย แต่เพื่อใจไว้ด้วยนะท่าน  ของอย่างนี้มันไม่จิรังยั่งยืนนะคับ

jcmx

• Super Guest
  • **
  • Country: au

ว่าที่แฟนใหม่ท่านคิวยาวด้วยดิ
ไม่สนับสนุนให้คนมีเซ็กซ์กัน กรุณาอย่าเอาเรื่องจริงมาโพส ขอเฉพาะเรื่องที่แต่งขึ้นเท่านั้น

gosty

• *

เกิดมาหนเดียวอยากทำอะไรก็ทำ

ninkrating

• **

ผมชอบ ประโยคนี้ครับ ของท่านเทพPG "กลับไปคิดให้ดี ๆ ก่อนครับว่า พรหมลิขิต  หรือ  ผีผลัก"

sanet

• **

M 3? ไบ้หน่อยอยากเห็นหน้าจัง

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *

ชีวิตเหมือนในละคร  รักเธอปานดวงใจกลายเป็นดาวตกอ่างซะงั้น  แบบนี้ผมไม่เคยเจอ  ที่เจอคือไปแซะน้องเค้าได้มาแล้วก็เสร็จเรา  ทิ้งแล้ว  ลืมแล้ว  อยู่ ๆ น้องเค้ากลับเป็นปลาในเว็ปซะงั้นมันรู้สึก........  wq แต่นายตู้ถ้าวันหลังน้องเค้าถ้าว่าหญิงในร้านเป็นใครถ้าไม่อยากมีปัญหา  ยกให้ผมก็ได้นะ  fhgj เวลาน้องเค้าถามจะได้สบายใจบอกโสดได้เลย   eta03  ส่วนถ้าจะไปรับเลี้ยงน้องเค้านะแนะนำว่าอย่าดีกว่า  ถ้าจะเลี้ยงเอานักศึกษาดีกว่านะ  แบบน้องเค้าเนี่ยลองคำนวนดูแล้วน้องเค้ามีรายได้ไม่ต่ำกว่าวันละ 5000 แน่ ๆ เราจะเอาอะไรไปเลี้ยงถ้าไปบอกให้เค้าเลิกทำอาชีพนี้  คบกันแบบนี้ดีกว่าคิดถึงก็ไปหา  ไม่คิดถึงก็มาหาผมบ้าง  ช่วงนี้ร่างกายบอบช้ำรับศึกหนักทุกวัน  แถมเป็นศึกที่ไม่มีทางชนะเพราะโดนขนาบตีสองหนึ่งคิดเอา  ถ้ามาเอายาบำรุงมาฝากด้วยเน่อ   eta19
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

arle_r

• *

ประสบการณ์หาซื้อไม่ได้ครับ ต้องลองผิดลองถูกกันดู
จากประสบการณ์ส่วนตัว เลี้ยงนักศึกษาสบายใจกว่า คนนี้จบก็หาคนใหม่มาส่งกันต่อไป เหมื่อนเราเป็นเรือจ้าง fdgdfdf

DATA123

• *

ก็ลองดูสักครั้งครับ แต่ก็เผื่อใจไว้นะครับ ของอย่านี้ควรระวัง .,mn

MINIWOW

• **

dsgjsd ใช้หัวใจ แต่อย่าลืมใส่ความคิดครับ.....

appletue

• *

ท่าน appletue อย่าคิดไรมากเลยครับ ถ้าท่านไม่รังเกียจ ก็ลองคบน้องดู
ถ้าให้ดี ก็ไม่ควรไปเจอกันที่ซา นะครับ ลองไปเจอกันข้างนอกน่าจะดีกว่าครับ
ท่านก็เคยผิดหวังมาแล้ว จะลองอีกสักครั้ง มันคงไม่เสียหาย อีกอย่างลอง
ปรึกษาท่าน Kier3 กับลุง witty ดูครับ แล้วมีโอกาส ค่อยไปจัดทริปไปลำปางนะครับ  lowwww

ขอบคุณครับ ท่าน meaw_meow แล้วจะไปลำปางด้วยกันมั้ยครับ

appletue

• *

นับจุดเอาครับ

badmin

• **

นับจุดเอาครับ
31 แหงมๆ ใช่ม๊าาาาาา...... fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

appletue

• *

appletue

• *

dsgjsd ใช้หัวใจ แต่อย่าลืมใส่ความคิดครับ.....

โดนครับ  eta07

evilplaymaster

• แอบหื่น

คิดยาว ๆ นะครับ ระวังไว้

abcopal

• แอบหื่น

มันดูน่ากลัวนะครับ เรื่องแบบนี้ ghjk
ฉันคงมีแค่ชีวิตกลางคืน คนเขาตื่นเรานอนจะเรียกร้องอะไร
ที่จะหวังเจอใครคนที่เค้าจริงใจ ฝัน เขาหลอกฟันทั้งนั้น
แค่ชีวิตกลางคืนอยู่จนเช้าเค้าก็ลืม เช้าก็จบลงแค่นั้น แค่คืนสั้นๆ ไว้แก้เหงา
(ไม่มีใครเขารักจริง)

vrc

• *

เอาเพลงไปฟังเล่น ๆ ครับ  MU02

<a href="http://www.youtube.com/v/mZaTrYHjwNA" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/mZaTrYHjwNA</a>

darkman01

• *

อิอิ โชคชะตาต้องกัน..เลยได้พบเจอกัน ^^

Adepoju

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4

เอาที่ทำแล้วมีความสุข ทำไปเลยครับ ชีวิตนี้ไม่ยาวอย่างที่เราคิด ทำแล้วห้ามเสียใจก็แล้วกัน
หนักแน่นไว้ๆ  lowwww
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

macmalava

• แอบหื่น

ขอให้ประสบกับสิ่งที่คาดหวังไว้ด้วยครับ
 ;khhg ปีใหม่มาถึงแล้วคงได้สิ่งดีๆ ตอบแทนกันบ้างละครับ

ิbearie

• ว๊องแมน
  • *

appletue

• *

pjew

• V.I.P.
  • *

ตัดไฟแต่ต้นลม ดีกว่าครับ เจ็บเดี๋ยวนี้ หรือจะเจ็บอนาคตครับ dsgjsd

vpanosuke

• ว๊องแมน
  • *
    • รถติด

นิยายก็เอามาจากเรื่องจริงทั้งนั้น

Mazzard

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3

dsgjsd  เผื่อใจ ไว้ก็ดีนะครับ ผมละกลัวแทน

appletue

• *

ตัดไฟแต่ต้นลม ดีกว่าครับ เจ็บเดี๋ยวนี้ หรือจะเจ็บอนาคตครับ dsgjsd

ตัดแล้วครับ ซื้อกินเหมือนเดิม ดีที่สุด

bomberk

• V.I.P.
  • *

เรายังโสดอยู่ก็ลุยเลยครับ คบไปได้ของฟรี พอมีเมียแล้วหมดโอกาสเสเพล จะมานั่งเสียดายที่หลัง  roister(ใส่ถุงทุกกรณีนะครับ)

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

จัดไปครับหย่าให้น้องรู้สึกว่าเราเฟลกับน้องครับ

pfm

ก็ไม่ผิดหรอกครับที่จะหลงรักสาวมีเบอร์ และเป็นรักที่เป็นจริงได้ แต่ก็ต้องแลกกับการเสียลสะของทั้ง 2 ฝ่ายครับ ถ้าจะคบเป็นภรรยาตัวจริงต้องตั้งเงื่อนไขดังนี้:
อย่างแรก: ต้องเิลิกอาชีพที่น้องทำอยู่ทันที มาแม่บ้านหรือช่วยหลังร้านเราก็ได้ เป็นการวัดใจน้องว่าแค่ชอบหรือรักเรา 
อย่างสอง: ต้องยอมรับอย่างนึงว่าน้องเขาเจอคนมาเยอะ และเชียงใหม่ก็ไม่ใช่เมืองใหญ่ การเจอคนที่เคยคุ้นเคยกันมีโอกาสสูง ตรงนี้เราต้องทำใจให้ได้ คงไม่มีวิธีใดดีไปกว่าการเอาหูไปนา..เอาตาไปไร่ และให้เกียรติน้องเขา ไว้ใจน้องเวลาไปเจอใครที่เคยรู้จัก....ข้อนี้ยากครับ

ก็ขอยืนยันว่า..เป็นรักที่เป็นจริงได้ครับ ส่วนจะยืนยาวแค่ไหน ก็อยู่ที่ความหนักแน่นของท่านและน้องล่ะครับ

ขอให้โชคดี..