-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าประสบการณ์ จีบ โคโยตี้ แบบ ช้ำๆ  (อ่าน 17110 ครั้ง)

KDNCLV

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

KDN ไม่ได้เที่ยวโค มานานล่ะ  ก็
เตร็ดเตร่ เบื่อๆ เปื่อยๆมานานนนนนนนนนนน  มาก
แบบว่ายังไม่เจอแบบโดนๆ หรือ โดนๆ ก็จีบไม่ติด   
ดวงอาภัพ  หลับยากก

เรื่องมันมีอยู่ว่า   ช่วงนั้น เคดีเอ็น  ทำงานเลิกดึกมาก
ง่วงก็ง่วง  มีบีบี ลึกลับจากชายหนุ่ม  นิรนาม
ไม้เอก  แป่ะ 
โอ้วววว ร้าน นี้ไม่ค่อยจะไป ไม่รู้จักสาวๆที่นี่ด้วย
เอาว่ะ  เปิดหู เปืดตา   

ไปๆๆๆ
ก็เลย  จับแทกซี่ออกไปอย่างไว  คอนเซป มาวไม่ขับ 

พอไปถึงร้าน ตื่นเต้น มากกกกก
เคดีเอน จำได้แค่เพียงว่า
ไม้เอก  เคยไปสมัยเมื่อสัก สี่ปีที่แล้วได้
ตั้งแต่เป็นโค ยุค ดัง ๆๆ อาทิ เป้ย นาซี เคก

แล้วก็มาเหยียบ อีกตรั้งคราว
โดน ไม่ ได้สนใจใคร

ในวันนั้นคนชวนผมเค้าก็ดื่มๆๆ
เพื่อลืมบางอย่าง
ลืมไปว่า ……..วันนั้น พี่โคยูบิตามมาด้วย
ก็นั่งกันเมาๆชิลๆๆ   

อ้อ แล่ะก็หมวด อีกคน   
ก่อนกลับ ก็เดินผ่านออกมานอกร้าน
เจอโตคนนึง นั่งตักลูกค้า อยู่
ไอ้เราก็ไม่สนใจ อะไร

"พี่ๆๆ  จะกลับแล้วเหรอ  ไปกินลาบกันไหม''   

ผมหันกลับไป 
เจอน้องคนที่นั่งตัก
ยิืมให้   แล้วก็ถามซ้ำอีกครั้ง   eta04

โค ตาโตตาสีน้ำตาล ผมสองสี 
กะลังถามผมอยู่
ให้ผมตอบว่ายังไงดีเนี่ย  ไป หรือ ไม่ไป,,,,,   

ถามว่าอยากไปไหม จริงๆก็อยาก
แต่ด้วยงานค้างกองพะเนิน ชนิด
เคลียร์เป็นชาติก็ไม่จบ
นายกรูดุอีกกก

เลยอ้อมแอ้ม ถาม ชื่อไป
น้องเค้าบอกว่าชื่อ ............

เจ้ยยยยย นี่มันโค ตัวดังของที่นี่เลยนี่หว่า
แล้วจะมาชวนปู้ชาย จนๆๆ อย่างตรู ทำไมแว่ะ

ด้วยความอายก็เลย
ขอเบอร์แม่งงงง เยยยยย   
ตามด้วยขอพิน
ตามด้วยขอเงิน    wq

เอ้ยยย อันหลังไม่ใช่ล่ะ     

น้องเค้าก็ให้มา  แถมถามต่อไปว่า ''ไม่ไปด้วยกันจิงดิ''
   จิงๆใจกรูไปกะเมิง  นานละล่ะ
ไม่อยากจะบอก 

เราลากันตรงนั้น

รุ้งเช้า 
กรูไปทำงานสายยยย   
โดนนายด่า 
งานไม่เสร็จ 
พนักงานจนๆอย่างเก้า  ต้องทนรับตะพาบ  แบบนี้ไปอีกนานแค่หนายยยยย     

พอคุยบีๆๆ  น้องเค้าก็คุยดี กันเองๆๆ
ไม่มีชวนเข้าร้าน
บอกว่าง เมื่อไหร่ค่อยเจอกัน

นานมาแล้วที่หัวใจ ของ เคดีเอน 
มันเต้นแปลกๆๆ

พอดีช่วงนั้นใกล้มิตติ้งเวป
ก็เลยกะเซอร์ไพรซ์น้องเค้า

ฝากเซลล์ประจำ
จองไป
โดยที่ไม่ได้บอกว่าเป็นตัวเรา

ผมเฝ้ารอเจอเธออีกครั้ง
โดยหวังแค้เพียงจะเห็นรอยยิ้มจากเธอ

โดยที่วันนั้นก็ได้บิ้ว สมาชิกหลายท่านไปแจมกัน วันมินิมิททิ่ม ของ CLV

KDNCLV

• V.I.P.
  • *
Re: เล่าประสบการณ์ จีบ โคโยตี้ แบบ ช้ำๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 20:15:27 »

ถึงวันมิททื่ม 
ก็เข้าไปร้าน แต่ไก่โห่เพื่อไปเอาโต๋ะ
เอาที่เอาชัย  เลือกโซนเด็ดๆๆ

ยูสเซอร์ก็ทยอยกันมา  เพียบๆๆ
บรรยากาศวันนั้นก็ค่อนข้างมันส์
เรียกสาวกันตรึม

มีแกงค์จตุรเทพ มาแจม 

แต่เคดีเอน รอแล้ว รอเล่า เธอก็ยังไม่มาเลย
ถามเซลล์ไป ได้คำตอบว่ากะลังแต่ตัว
จะตีหนึ่งละ ตรูก้อเมาๆๆๆ

ปรากฏหล่อน เดินมา สภาพ ไม่แต่งหน้า
หน้าตาหงุดหงิดมาแต่ไกล

เดินมาหาเซลล์ แบบ อารมณ์ขุ่นมัว   
''พี่ค่ะ จริงๆ วันนี้นู๋หยุดนะค่ะ  ตามบ่อยมาก''
''ไหน นู๋ต้องนั่งกะคนไหน''
เธอเรื่มวีนนิดๆๆ

เซลล์ก็ชี้มาทางผม
เธอผงะไป นิดนึง
เดินเข้ามาใกล้ๆ
บอกว่า

ถ้าเป็นพี่  ทำไมไม่บอกกันอ่ะ  จะได้รีบมา

ก็เขืนไปมาทั้งคู่

เหล้าหมดไปเร็วหลายขวดมาก

สุดท้ายยย ก่อนกลับ
เธอบอกให้รอเธอตรงโต๊ะ
เดี๋ยวมา

อาจจะไปต่อ

เราก็รออย่างน่ารักๆๆ
ในวันที่หล่อนไม่ค่อยแต่งหน้า ก็สวยไปอีกแบบ   khjhgg

เอาไงต่อไปดีหนออออออ     

เคดีเอน ก็รอจนร้านเปิดไฟ
น้องเค้าก็เดินออกมา
(เรียกว่าน้อง ท ล่ะกัน)

น้องถามว่าไปไหนต่อหรือเปล่า
เราก็ส่ายหัว
ระหว่างที่ส่ายหัว น้องถามไปว่า  พี่เอารถมาหรือเปล่า
เราก็ส่ายหัวอีก

จนถึงรถน้องง
น้องเลยเอ่ยปากมาว่า
ไปต่อด้วย กันไหม 
เป็นผับ แนว ตื๊ดๆๆ

โอเค  เราตอบไปด้วยความปากไว และ ปากมอม
ออกไปจากร้านไม่เกิน 15 นาที
ก็ถึงร้าน ระหว่าง ทางก็มีบิ้ว เพลง กันในรถ

พอเข้่าไปถึงร้านด้านในสุด
เป็นโต๊ะติดดีเจ
เพลง มันส์มาก 
ตื๊ดๆๆๆๆๆ    hgjhg

เราก็ยืนจูงแขน กัน เต้น
วันนัน น้อง บอกว่า เสื้อที่ เคดีเอนใส่สวยดี
ก็เลย ถอดออกให้น้องเค้าไป
พอดี ผมใส่เสื้อ สองชั้น

ปรากฏว่า น้องรู้จัก แทบจะทุกรายในร้าน
ตำรวจ เอย
หุ้นส่วนเอยยย
เจ้าของร้านเอยย

เราสั่งเบียร์มาทานกัน
ไม่นานเราทั้งคู่ก็เมาหนัก
หันมามองหน้ากัน

fdgdfdf mbvc

hookupss

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: เล่าประสบการณ์ จีบ โคโยตี้ แบบ ช้ำๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 21:35:41 »

แล้วเป็นไงต่อครับ

ouhlunla

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 23:54:47 »

(รอติดตามอ่านด้วยคนครับ ลุ้นๆ)

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 01:04:08 »

coming soon.............................. fhgj fhgj
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

KDNCLV

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 11:12:15 »

เคดีเอน กะลังก้มไปจุ๊บ
แต่หล่อนผงะตัวออกไป
เพิ่อไปทักเพื่อน 

เคดีเอน ก็ยืนอยู่ที่เดิมมม
ไม่นานน้องก็กลับมาที่โต๊ะ ในสภาพ เมากว่าเดิมที่โต๊ะ
เธอเอามือถือ มาฝากไว้ที่ เคดีเอน
แล้ว บอกขอตัวเข้าห้องน้ำไป

ตอนนั้น เคดีเอน ไม่รู้่เลยว่าราตรีนี้จะจบลงแบบไหน
จะได้ไปกะหล่อน  หรือ จะต้องกลับคนเดียว
อารมณ์นั้นลุ้นเยี่ยวเหนีบว จิบหายย

ผ่านไปอีกราว ยี่สิบนาที   หล่อนก็ยังไม่มา
เคดีเอน  แปลกใจ  จะเดินออกไปตาม ก็ไม่รู็ไปตามที่ไหน

ไม่นานก็มีชายคนหนึ่งเดินมาบอกเคดีเอนว่า

.....................................

เห้ย จิงดิ

พี่คนนั้นบอก เคดีเอน ว่า
น้องเมามากไม่ไหว แล้ว เมาฟุบอยู่ตรง เคาเตอร์ร้าน
ผมก็บอกว่า ให้ผมไปช่วยอะไรไหม
พี่เค้าส่ายหน้า
บอกว่า น้องเค้ากลัวผมมาก  ให้ผมกลับไปก่อน
อะไรที่เป็นปัจจัย ให้น้องเริ่มกลัวผม
หรือ งู ที่อยู่บนหัวผม มันแลบลิ้นออกมา

เดดีเอน ก็เลยออกมานอกร้าน ตอนนั้น ก็เกือบ หกโมงเช้า ได้
กลับบ้านไปก็หลับยาว
ตื่นมาก็หาไรทาน 

พอจะเอาเสื้อผ้าไปซัก  ก็หยิบๆดู
อ้าวววววว   มี
โทรศัพท์น้องเค้าติดมาอยู่
มีแรกก็ไม่สนใจอะไร

สักพักก็มีเสียงบีๆทักมามากมาย
เหมือนจะเป็นหนุ่มๆหรือลูกค้าเธอ
ไม่นานก็มีเสียงโทรมา เข้่ามือถือเธอเอง

ฮัลโหล ผมรับสายไป
จ้า นั่นใครเอง  ปลายสายเป็นเสียงหญิง คุ้นๆคนนึง
อ๋อ ครับ เคดีเอนเอง

คุยไปคุยมา น้องลืมไปว่าฝากมือถือไว้ที่ เคดีเอน
ก็เลยนัดแนะไว้ว่าจะไปคืนที่ร้าน
จิงๆเคดีเอน อยากไปคืนให้กะมือ เผื่อชวนทานข้าว
แต่น้องอยู่กะพี่สาว  และ  ญาติๆๆ

พอตกเย็น  เคดีเอน ก็นัดหมีเข้าร้าน
ก่อนหน้านั้นเหมือนจะไปเมาๆกันมาที่ ฟังกี้
แล้วไม่ค่อยหนุก เลยมูฟมา ร้านไม้เอก

เข้าไปถึงร้านก็ได้โค๊ะริมทางเดิน
พอเข้่าไป
ก็ไม่ค่อยเจอ โค หรือ พีอาร์เลย
นี่เกือบจะเที่ยงคืนแล้วนะ

มันเกิดอะไรขึ้นน!!!!!

KDNCLV

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 11:15:11 »

จิงๆ วันนั้น ที่โค โยตี้หายกันไปทั้งหมด
สาเหตุจากว่า
มันเป็นวันคริสมาสตร์
ทางร้านเลยเซอรไพรซ์แขกเหรื่อ
ด้วยการนำ โค ทั้งหมดของร้าน มา
บนเวที

แล้วพิธีกร ก็ชวนเล่นเกมส์ แถม แนะนำ โค ทีละคน สองคน
ซึ่งเธอที่เป็น หนึ่งในตัวท๊อป ก็ถูกแนะนำเป็นรายแรกๆ
เธอเต้น สั่นไหว อย่างนิ่มนวล
พาลอยากจะเข้าไปกอดเสียให้ได้

ระหว่างนั้น เคดีเอน ก็ยืนมองตาปริบๆ
มีลูกค้า ยื่นแบงค์ไปให้มากมายยย
ในใจก็คิดว่าเจ้าหล่อนจะมาสนใจเราเร๋อ
คนออกเต็มร้านซะ ขนาดนั้น

เมื่อจับรางวัล เล่นเกมส์เสร็จ
เธอก็เดินผ่านมายัง แถวๆ โค๊ะ เคดีเอน
พอสายตาประสานกัน
เธอก็ยิ้ม
แล้วเดินเข้ามาทัก

เคดีเอน ยื่นมือถือคืนให้เธอไป
เธอยิ้ม ขอบคุณแล้วบอกว่า
นึกว่าทำหายไปเสียแล้ว

เธอขอเหล้าแก้วนึง เราชนกันสักพัก ก็ขอตัวไปทักลูกค้่า

ขณะที่กำลังจะ ไป
ก็มีงานเก่าของ เคดีเอนเดินมา

พร้อมพูดว่า

"............................."

เดดีเอน ฟังไม่ชัด

หา  อะไรนะ

"ที่มาร้านนี้ไม่ใช่มาหานู๋ใช่ม่ะ  มาหา โค คนนั้นใช่ป่าว"

eta07 ghjk

เอ่ออออออออออออออออออออออออออออ

เคดีเอน ตอบไปว่า ป่าววว ก็มาหาเรานั่นแล่ะ น้อง เอ
(ขอใช้ชื่อย่อนะ)

น้อง เอ ก็ค้อนๆ  แล้วบอกว่า พึ่งมายังไม่ได้นั่งเลย
ช่วยหน่อยจิ

เอ่อ เอาไงดีหว่า

จริงๆกะสาด น้อง คนที่เราตามมากกว่า
แต่กันโดนงอล
เลยให้ไป สองดื่ม

น้องก็ขอแก้ว  เพื่อเอาไปทานด้วยกัน
ก็คุยกันไปมา

จู่ๆ ไม่นาน
น้องคนแรกก็กลับมา

แต่ๆๆๆๆๆๆๆ ชะตา ชีวิตยังดีอยู่
เมื่อน้องเอ  เดินไปทักลูกค้า  โฮ่ๆๆๆๆ

เคดีเอน ก็ชวนเธอคุย สักพัก

หวานนนนน ชอบบบบบ น่าร๊ากกกกกกกก
เติมเต็มๆๆๆๆ

จากนั้น พอน้อง ขอตัวไปห้องน้ำ

ก็ได้ยินเสียงมาจากไหนไม่รู้ว่า

"นั่นไง ว่าแล้ว ไม่ได้มาหานู๋ อยากทำอะไรก็เชิญญญญญญญ""

eta06 piuyty

KDNCLV

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 12:05:52 »

ตอนนั้นสมองน้อยๆของเคดีเอน
ได้ประมวลออกมาว่า
ถ้าตามไปงานใหม่ ต้องลุ้น 3 เด้ง
ถ้างานเก่าต้องง้อ อีก 3 ดื่ม

เอาไงดี ประมวลๆๆๆ 
หลังจากใช้เจี๊ยวนำทาง
ก็เลยวัดดวงกับ งานใหม่ดีกว่า
เพราะจะได้วัดกันไปเลย ว่ายังไง

ปรากฏคืนนั้น น้องกลับมาที่โต๊ะอีกรอบ
บอกว่า จะไปต่อกับพวกรุ่นพี่ ที่เล่นรถอยู่
ยังไงดี ยังไงดีๆ
หันไปดูหมี กำลังหลอยสาวอยู่
แสรดดดดดด

หมีบอกคืนนี้เพลียๆ กลับเหอะ
อ่ะ กลับก็กลับ ก็เลย กลับพร้อมมันไป

ถัดมาอีกหลายวันเพื่อนเคดีเอน มาจากต่างประเทศ
ก็เลย เขี่ยๆเจ้าหมีว่าเอาไงดี
ปลายทางเริ่มที่เคดีเอ็น ไปกินที่วอเตอร์ไซส์
กะเพือน 2 คน และมีพวกรุ่นพี่ตามมา
จากนั้นก็ไหลไปร้านฟูลมูนต่อ
ตบด้วย เรดลิตรอีกกลม

ด้วยอาการคนก็เลยชวน 3 หน่อไปร้านไม้เอก
ไปถึงคนนแน่นร้านอีกเช่นเคย
โชคดีอย่างได้มุมที่นั่งเป็นโซนตรงหน้าห้องน้ำหญิง
ก็ถือว่าโอเค ใครผ่านไปผ่านมา ก็ต้องโจ๊ะ
ก็มีน้องๆมาทักประปราย
ส่วนใหญ่เดะหมีทั้งน๊านนนนน   

ในที่สุดคนที่ผมรอก็เดินมาถึง
เธอยิ้มให้เขิลๆ
เคดีเอนก็แนะนำเธอให้เพื่อนรู้จัก
แล้วเคดีเอน ก็ขอกอดน้องเค้าทีนึง
น้องทำหน้าแดง
น้องคุยกับเราสักสอสามนาทีก็ขอให้ เคดีเอ็น พาขึ้นไปเต้น จากด้านหน้าเวที   fdgdfdf

เคดีเอนดก็เลยพันแก้ว ด้วยน้ำเปล่าตามไปให้
หล่อนยิ้ม แล้วตอบมา
ขอบคุณค่ะ อย่างเบาๆ

เหมือนราตรีนี้มันจะสวยงาม
ซึ่งเหมือนเดิม
หล่อนก็จะไปต่อกับรุ่นพี่และเพื่อนๆ

วันนั้นเคดีเอ็นก็แบกของพะลุงพะลัง
เข้าไปในร้านนั้นด้วย
ซึ่งเธอก็จัดมุมไว้ให้ทานเหล้า
แต่ก็ทักเคดีเอ็นแค่เพียงประปรายยย

มันเริ่มแปลกๆไป
เพราะอะไรหรือ  ก็ไม่รู้
เลยยกแก้วไป ง่วงก็ง่วง
เพราะจะเข้าแล้ว

จากนั้นเคดีเอ็นกับเพื่อน ก็จะกลับ
ไปเจอเธออยู่นอกร้าน
เธอดันอยู่ กะ ผู้ชายคนนึง ที่

...................................... eta07

เคดีเอนลองขยี้ตาดูอีกที
อ้าว ม่ะใช่ปู้ชายนี่หว่า
สงสัยจะเบอลอ
เธอหันมาเจอเคดีเอนพอดี
แล้วก็บอกว่าจะพาพี่สาวกลับบ้าน
เลยโบกมือร่ำลากันที่นั่น

ระหว่างเคดีเอนเดินทางกลับบ้าน
ลองนั่งคิดไปหลายอย่างว่า
เหมือนๆอะไรมันเปลี่ยนไป เลยงงๆ
ว่าเกิดอะไรขึ้น

พลันนึกถึง หัวบีๆของเธอ อันนึงว่า

"ทั้งหล่อ ทั้งรวย เธอไม่ขออะไรแล้ว"

ใช่ ซึ่ง
ทั้งสองนั้น เคดีเอน
ไม่มีอะไรเลย

เคดีเอน รู้ว่าเธอชอบปู้ชายหน้าตาดี
แต่ ถ้าใครจะคบเธอก็ต้องมีฐานะระดับนึง
หลังจากถึงห้อง
เคดีเอนก็สลบเป็นปุ๋ยไป

จนช่วงนั้นเคดีเอนก็ไม่ได้ไปร้านสักพัก
ติดงาน ติดเรียน
จนช่วงมรสุมผ่านไป

ผ่านไปเกือบเดือน เคดีเอ็นก็ได้มีโอกาสกลับไปที่ร้านอีกครั้ง
สายตาที่ไม่ได้สนใจอะไรทั้งสิ้น
กินเหล้า แกล้งเด็กที่อยู่ในโต๊ะ

เรามาทำอะไรมนที่แห่งนี้
สนุกไม่ใช่เหรอ
ใช่ๆๆๆ

ก็กินชนๆแบบสนุก

จนจะกลับร้าน

ไปเจอเธอบริเวณหน้าร้าน
กลับผู้ชายคนนึง
เคดีเอ็นยิ้มให้ แล้วทักทายปราศรัย
เธอก็ยิ้มให้แบบเดิม

ผู้ชายคนที่รันเธอ
เดินมาถามว่าจะไปต่อร้านที่เธอบอกไหม
เธอบอกว่าไป

"ขอนู๋ลาลูกค้านู๋ก่อนนะคร่ะ เดี๋ยวตามไป......."

เธอหันมาคุยกะเคดีเอน
เธอก็บอกว่าไปก่อนนะ ไงมาร้าน อย่าลืมมาทักกันอีกนะ

...............................

จบ

ปล ก็เป็นได้แค่ลูกค้า      eta07 wq

KDNCLV

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 12:06:42 »

lowwww

ใครอยากดูรูปหลังไมค์มาได้เด้อออ

เขินนนนนน

forguni

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 12:56:31 »

น่ารักๆส่วนใหญ่มีผัว กันหมดแล้ว wq

Pro-Big

• ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 15:12:01 »

เง้อออ   เศร้าง่ะ เอาใจช่วยครับ หาใหม่ๆ มาเพื่อสนุกครับ  eta07 eta07 eta07

madcatz

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 15:18:13 »

ไม่เคยกะโค เคยกะ พีจี อะ  dgd

KDNCLV

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 15:47:32 »

;khhg

รูปน้องดูได้ที่ห้อง พารา นะเกิ๊บบบ   

babyd

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 16:07:10 »

ท่าน KDN ขอรูปทาง PM ด้วยครับ ไม่ต้องคิดะไรมาก ถือว่าเราหาใหม่ได้เหมือนกัน

kogmupa

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 23:31:45 »

ร่วมไว้อาลัยให้ท่านเคดีเอ็น...ผู้หญิงไม่ไร้เท่าใบพุทราครับ..เอิ๊ก..(บ้านนอกสุดๆเลยผมเนี่ย).. fdgdfdf

KDNCLV

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2012, 11:53:12 »

น่ารักๆส่วนใหญ่มีผัว กันหมดแล้ว wq

ช่ายยยแล้นนนน  eta07

เง้อออ   เศร้าง่ะ เอาใจช่วยครับ หาใหม่ๆ มาเพื่อสนุกครับ  eta07 eta07 eta07

กะลังหาใหม่อยู่เกิ๊บบบ

ไม่เคยกะโค เคยกะ พีจี อะ  dgd

ต้องลองครับ  แล้วจาติดจายยยย

ท่าน KDN ขอรูปทาง PM ด้วยครับ ไม่ต้องคิดะไรมาก ถือว่าเราหาใหม่ได้เหมือนกัน

พอดีผมส่งไปที่ห้อง Para แว้วววว 

ร่วมไว้อาลัยให้ท่านเคดีเอ็น...ผู้หญิงไม่ไร้เท่าใบพุทราครับ..เอิ๊ก..(บ้านนอกสุดๆเลยผมเนี่ย).. fdgdfdf

ช่ายๅๅๅๅ  ^^

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2012, 23:22:10 »

eta03 โคไม้เอก เลียบทางด่วนนี้ รูปร่างหน้าตาเยี่ยมทุกคน
เคยไปครั้งหนึ่ง ไปเยี่ยมผู้จัดการร้านหนวดงาม สมัยก่อนก็อยู่ที่ร้าน
ดังเชียงใหม่ติดน้ำปิง ตรงข้ามปั๊ม ปตท. หลายคนคงรู้จักดี ;khhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2012, 12:16:58 »

ต่างกรรม ต่างวาระ นี่แหละชีวิจ ครับท่าน อย่าใส่ใจแค่ผู้หญิงคนหนึ่งที่เข้ามาและก็ผ่านไปเลย ยังมีอะไรอีกหลายๆอย่างที่ท่าน ยังไม่ได้ทำมิใช่หรือ ไปทำซะ  .,mn
สุคุง คนเดิมครับ

KDNCLV

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2012, 12:20:23 »

eta03 โคไม้เอก เลียบทางด่วนนี้ รูปร่างหน้าตาเยี่ยมทุกคน
เคยไปครั้งหนึ่ง ไปเยี่ยมผู้จัดการร้านหนวดงาม สมัยก่อนก็อยู่ที่ร้าน
ดังเชียงใหม่ติดน้ำปิง ตรงข้ามปั๊ม ปตท. หลายคนคงรู้จักดี ;khhg

ท่านก็เคยไปไม้เอกเหรอ  จิงๆๆครับ  สวยทุกนาง 
 eta04

ต่างกรรม ต่างวาระ นี่แหละชีวิจ ครับท่าน อย่าใส่ใจแค่ผู้หญิงคนหนึ่งที่เข้ามาและก็ผ่านไปเลย ยังมีอะไรอีกหลายๆอย่างที่ท่าน ยังไม่ได้ทำมิใช่หรือ ไปทำซะ  .,mn

ตัดใจได้ละครับ หาใหม่ๆๆ    lowwww

chili

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 14:24:04 »

แต่อย่างน้อยท่านก็ได้ใกล้กว่าลูกค้าอีกหลายๆคน

www123

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2012, 10:50:48 »

เศร้าเลยงานนี้  eta06 มาให้กำลังใจคับ ให้เจอcaseใหม่ที่แจ่มๆนะคับ pongz

masagi

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2012, 15:45:30 »

อ่านเเล้ว น้ำตา จะไหล เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้ครับ   lkkjjh lkkjjh lkkjjh

pkrcsw

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2012, 18:41:37 »

ไม่มีรูปแต่เนื้อเรื่องสนุกครับ  pongz

godmuad

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012, 01:46:34 »

เศร้าเลยครับงานนี้ uilo

phayaomedia

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 00:12:45 »

อ่านแล้วเศร้าแทนครับ  ljhgf uilo

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 02:20:50 »

อ่านแล้วลุ๊นๆ สุดท้ายหลุดไปเฉยเลย ไม่เป็นไรครับ หาใหม่ ที่แล้วมาถือเป็นบทเรียนสอนใจครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

G-Dragon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 10:32:59 »

เหอะๆ อ่านตอนแรกแล้วรู้ตอนจอบเลยครับ ผมก็เคยโดนไปหลายหมื่นแล้ว ยังไม่ได้ไรถึงใหนเลย พวกนี้ให้ความหวังเก่งคับ
โค ก.ท.ม นี้ตัวจี๊ดเลย ยิ่งระดับ TOP ไม่ต้องพูดถึง ถ้าอยากกินต้องเล่นเด็กใหม่ๆครับ จะง่ายกว่าเยอะน้องไม่เขี้ยว(ลากดิน)มาก

yommaban2011

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 23:23:21 »

เงิน เงิน เงิน ครับ สามคำจบ eta08

aloha

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 22:36:03 »

ไม่น่าจั่วหัวถึงตอนจบเลย ไม่งั้นได้อ่านไปลุ้นไปนะครับท่าน
หาใหม่ ๆ ครับ   dsgjsd

arnut

• I Am The BOSS
  • *
  • Country: england
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 10:02:43 »

หล่นแล้วผ่านไป หาใหม่ดีกว่า...หุหุหุ  ouiy

Love sick

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-4
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 26 กันยายน 2012, 22:30:21 »

ดรามา มาก -*- แอบลุ้น

ZoneZeed

• *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 26 กันยายน 2012, 23:12:42 »

เงิน เงิน เงิน ครับ สามคำจบ eta08
ใช่ครับ 3 คำ เงิน เงิน เงิน
สู้ต่อไป

winnerwin

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2012, 00:42:41 »

พารานี่ห้องไหนเหรอครับ ผมหาไม่เจออ่ะครับ eta08

metaligus

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2012, 17:24:11 »

ส่วนใหญ่ผมเจอในเฟส จีบในเฟสน่ะครับ จีบๆไปเรื่อย เป็นสิบ ได้มา 3 คน แหะๆ

ไปที่ร้านนี่ไม่เคยได้เลยแล้วผมก็ไปไม่บ่อยด้วยเพราะเรายังไม่มีรายได้ ยังศึกษาอยู่ ^^

jackool9

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2012, 17:02:45 »

สู้ต่อไป...

dahlia

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 14:45:47 »

ซุ่มอ่านขอเก็บแทคติกแอบเอาไปใช้ครับ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2012, 11:49:27 »

น้ำใบบัวบกซักแก้วนะท่าน สู้ๆต่อไปครับ
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

kitprasong

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2012, 13:31:43 »

the ซีรี่เรื่องยาวเลยท่าน

maverick crow

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2012, 15:47:47 »

ทำให้นึกถึงเรื่องของตัวเอง แต่ ไม่ได้ ลึกซึ้ง และ ก็ เป็น โค แบบ ของท่านนี่สิ

สู้ๆครับผม
 pongz

chili

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 11:47:05 »

ต่างกรรม ต่างวาะครับท่าน 555

namrug

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2012, 22:39:48 »

เหมือนหลอกให้อยากแล้วจากไป สิ่งยากหยั๋งถึงคือใจหญิง ชายใดเข้าใจอิสตรี ชายนั้นไม่เข้าใจอะไรเลย  >_<

antopony

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 06 มกราคม 2013, 00:06:10 »

ช้ำๆ จริง ๆครับ นีกว่าจะมีมากกว่านี้หน่อย  piuyty

henhunter

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 21:22:25 »

อย่าเศร้าไปเลยท่าน ผู้หญิงยังมีอีกเยอะ ผมอ่านผมก็ยังค่ร้องไห้เลย lkkjjh

cmaaa

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 10:59:18 »

คำว่าไร้ใจ  ยังใช้ได้เสมอครับ

blackshark001

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 15:32:45 »

เรื่องอีกยาวแน่ครับ
เมียเผลอเซาะมีกิ๊ก ต๋ำน้ำพริกปอบะแหลว
...อู้หยั่งแม้วหยั่งยาง ขางผัวอยู่ตึงวัน
อันนั้นสั้นล้ำไป มีไข่แก่นเดียว
บ่าเสียวมีเซ็กซ์ ต๋าเก๊กสองข้าง
ป๋ายกางเป็นฝี ป๋าย...เป๋นตุ่ม
ตุ้ยอุ้มลุ้มอุ้บ่าฉ๊ะ เมียละผัวหนี...

ESC

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 06 เมษายน 2013, 13:53:12 »

นักรบที่เก่งกาจมักต้องมีรอยแผลที่สาหัสทั้งนั้น บาดแผลคราวนี้คงทำให้ท่านแกร่งขึ้นอีกเป็นกองแน่เลย  dsgjsd

ngan

• งานคือเงิน
    • job.matethai.com
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2013, 10:18:46 »

เรื่องยาวมากเลยครับ
แต่เขียนได้ดีครับ

yium

• *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2013, 14:31:49 »

ผมก็เคยหมดไปหลายตังแต่ไม่ได้ทำอะไรเลย เรื่องมันเศร้า  lkkjjh

apm_int

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2013, 02:21:04 »

เงิน เงิน เงิน

ส่วนเรา ก็ เงิบ เงิบ เงิบ

สู้ๆต่อไปครับ