-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อันนี้ได้รับฟอร์เวอมาอีกที่ อ่านแล้วดีมากคับ  (อ่าน 777 ครั้ง)

mcfly

• บุคคลทั่วไป

ผู้ที่เคารพนับถือและเพื่อนๆทุกท่านครับ  หากเพื่อนๆมีเวลาสักนิดนึงอยากให้ได้อ่านลิงค์ข้างล่างนี้ครับ

คนที่คิดว่าตนเองสิ้นหวัง  ขาดกำลังใจ  ท้อแท้  ลำบาก และไม่มีใครเข้าใจ คนที่คิดว่าชีวิตตัวเองโชคร้าย  อยากให้ได้อ่านบทความนี้

ขอเรียนให้ท่านทราบว่าบทความนี้  เจตนาไม่ได้ชวนให้ท่านทำบุญ  หรือบริจาคเงินใดๆทั้งสิ้น  ทั้งหมดนี้หลังจากที่ท่านอ่านแล้ว หากท่านอยากทำบุญ หรือ บริจาคอยู่ที่ศรัทราของท่าน

แต่ต้องการเป็นกำลังใจให้กับคนที่กำลังสิ้นหวังอยู่ขณะนี้  เพียงขอแค่ได้ให้ธรรมเป็นทานเท่านั้นครับ 

คำน้อย แม่มหัศจรรย์ ที่โลกไม่มีวันลืมเลือน สาธุ

http://www.kalyanamitra.org/book/pdf/Kumnoi_book.pdf

mmppp

Re: อันนี้ได้รับฟอร์เวอมาอีกที่ อ่านแล้วดีมากคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2008, 16:38:24 »

;khhg ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆนะครับ สาธุ

Kachinowa

Re: อันนี้ได้รับฟอร์เวอมาอีกที่ อ่านแล้วดีมากคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2008, 20:20:14 »

เยี่ยมไปเลย  pongz

mung

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 01:51:30 »

ดีคับขอบคุณครับ

labk1200

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 08:53:20 »

ขอบคุณครับ dsgjsd

watbox

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 09:41:12 »

;khhg ;khhg ขอบคุณครับเสี่ย

อาตี๋

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 11:46:04 »

เสี่ยเราจัดหาของดีมาให้อีกแล้วครับท่าน ขอบคุณครับ

sonor

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 12:23:34 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

Sylar

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 14:57:15 »

ขอบคุณมากครับ

Audyen

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2008, 22:20:14 »

อ่านแล้วรู้สึกดีขึ้นนะ..
สู้ต่อไป ทาเคชิ เฮ้อ