-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ไปดู แม่ค้าขายหมูที่ น่ารัก+X+ขาว ที่สุดในเชียงใหม่(มีหลายคนด้วย)  (อ่าน 39423 ครั้ง)

babykop

• บุคคลทั่วไป

เปิดขายกี่โมงถึงกี่โมงครับ

mintada

เห็นด้วยกับท่านอาตี๋ครับ
โหวตให้1เสียง kjhg

azka_ws

แอบถ่ายรูปมาดูดีกว่าครับ  สะดวกดี ฮิฮิฮิ 098kjอยากเห็น  แต่กลัวไปแล้วไม่เจอ

ZOIDS

ไปมาละไหนว่ามีหลายคน มีพอไหวแค่คนเดว กลืนน้ำลายเลย ไม่ใช่เพราะไร เพราะไปตอนเย็นๆ น้องมอมแมมๆเหงื่อไหลไคลย้อย ปลากรอบไม่เจริญตาเลย

เอาปลากรอบมะ เด๋วไปเช้าๆ เอาปลากรอบใหม่อีกทีตอนสดๆดีก่า ... ไม่ใช่เมพขิงๆหรอก ไปกะเพื่อนสาว ใช้เพื่อนสาวไปถ่ายให้ก็ง่ายนิดส์เดว
sdf
แผนสูงนะท่าน  ;kljj

dvd6699

สับ สับ สับ
  iyor iyor
ปล. น้องที่กาดเมืองใหม่หน้าเหมือนแขกขาวหรือเปล่า

Torres

เข้ามารอดูด้วยคนครับ ...

ZOIDS

ยังไม่มีผู้กล้านำรูปมาลงเรย  uoyoy

jalaern

biolot

จะกินหมูหรือกินแม่ค้าดีอะคับอิอิ ::)

ZOIDS

จะกินหมูหรือกินแม่ค้าดีอะคับอิอิ ::)
ถ้าจะชิม แม่ค้า ก็ใส่เสื้อเกราะไปด้วยนะท่าน คนข้าง ๆ เค้าสับเก่งมาก  uoiou

chichiwaka

ไปดูมาตอนบ่ายๆเมื่อวันศุกร์ มีสวยสองสามคนนะ แต่ที่สวยสุดน่าจะเป็นคนที่ใส่ชุดนศ. มาขายหมูอ่ะ สวยจริงๆ

p_boonwang

ผมขออาสาเป็นผู้กล้าแอบไปถ่ายรูปมาลงให้ชมกันครับ แต่ขอสงวนสิทธิ์ในการเซนเซอร์* เดี๋ยวติดคุกครับ
* แล้วจะเอาลงทำมัยวะ...ใครอยากเห็น pm มาเข้าหูหน่อยครับ

ZOIDS

pirap

ไปดูมาตอนบ่ายๆเมื่อวันศุกร์ มีสวยสองสามคนนะ แต่ที่สวยสุดน่าจะเป็นคนที่ใส่ชุดนศ. มาขายหมูอ่ะ สวยจริงๆ

งานนี้....พลาดไม่ได้ ซะแล้ว dsgtk

Sylar

แล้วผมจะได้ดูรูปไม๊เนี้ยรออยู่นะ ttu

man23th2004

รอดูรูปจากท่านผู้กล้า ;kljj

อาตี๋

ขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับปรากรอบจากท่านผู้กล้าละกันครับ

fqmm1974

อยากกินหมูขึ้นมาทันทีครับ
 mbvc
แต่ว่ายังไปเชียงใหม่ไม่ได้ครับ สนามบินยังไม่เปิด poiu

medsms

ขอให้ เทพี แห่งความสำเร็จ จงยิ้มให้แก่ ผุ้กล้าทุกท่านนะครับ  ;khhg ;khhg ;khhg

ตัวเล็กๆน้อยๆ อย่างผม ขอรอดูนะท่าน อิอิอิ

ขอบคุณล่วงหน้าก้าบ

hanong

;khhg dsgjsd ไปดูมาแล้วเหมือนกัน ก็ ใช้ได้นะแต่มือถือมีดนะสิ ไม่ไหวมั้ง

josh

ไม่เคยสังเกตเลยอ่ะ อยู่เขียงไหนเหรอ

ZOIDS

ยังไม่มีปลากรอบเลย

ท่านผู้กล้าท่ไปมา ฝ่าเขียงหมูสำเร็จมั้ยท่าน  jljhl

shane

ghdf ผ่านทุกทีลืมทุกครั้่ง

Torres

เข้ามารอดูปลากรอบ (รอบที่ร้อย) ...

ahcomputer

ไว้ต้องไปดูหน่อย ว่า X ไหม

paholkarn

เข้ามารอดูรูป หลายครั้งแล้วนะคับ  ouiy เมื่อไรจาได้ดูเนี่ย

ahcomputer

อยากได้ ปลากรอบดูเหมือนกันคับ

test

ภาพปรากอบยังไม่มา  แต่ไม่เป็นไร เราไปบ่อยอยู่ละ อิอิ 

ท่ามีกล้องจะไปถ่ายมาซะหน่อย แต่กัว เฮียเขียงหมูจังเลย

don

อย่างนี้ต้อง ให้ค่าหัว เสียละ ใครเอารูปมาลงได้ รับเป็นเม็มเบอร์  gsdgag ให้ไวคนเดียวเท่านั้น

ล้อเล่น  fsfws

ZOIDS

อย่างนี้ต้อง ให้ค่าหัว เสียละ ใครเอารูปมาลงได้ รับเป็นเม็มเบอร์  gsdgag ให้ไวคนเดียวเท่านั้น

ล้อเล่น  fsfws
นึกว่าเอาจริงอ่ะท่าน DOn  jljhl

pirap

น้องเขารู้ตัวหรือเปล่าเนี่ย

ว่ามี แฟนคลับ เป็นร้อย mbvc

555

Torres

มาส่งกำลังใจให้อีกครับ (แบบว่าอยากเห็นจัง) ...

virgin_killer

ไม่เห็นเจอเลยครับ น้องเค้าอยู่ช่วงไหน แล้วแผงนี่ประตูไหนน่ะ มีหลายประตู
ผมอุตส่าห์ตื่นนอมแต่เช้า เอากล้องถ่ายรูปไปด้วย กล้องมือถือกลัวไม่ชัด
แต่ไม่เห็นเจอสวยๆซักคนเลยครับ

เสีย'รมณ์ๆๆ   :D

ZOIDS

ท่านจิ้นต้องออกโรงเอง  hgjhg

อาตี๋

ไม่เห็นเจอเลยครับ น้องเค้าอยู่ช่วงไหน แล้วแผงนี่ประตูไหนน่ะ มีหลายประตู
ผมอุตส่าห์ตื่นนอมแต่เช้า เอากล้องถ่ายรูปไปด้วย กล้องมือถือกลัวไม่ชัด
แต่ไม่เห็นเจอสวยๆซักคนเลยครับ

เสีย'รมณ์ๆๆ   :D
ลองอีกสักทีเถอะตาจิ้น นะ ๆๆ เพื่อความสุขของมวลหมู่สมาชิก หุ ๆ ๆ ๆ

นู๋เติ้ล

พี่จิ้นสู้ๆ เพื่อชาวบอร์ด อิอิ

etewt etewt

virgin_killer

หรือว่าต้องรอโรงเรียนเลิก??

cmaaa

รอผู้กล้านำปลากรอบมาโชว์ครับ 

เสียดายอยู่ไกล  ไม่งั้นไปดูแล้ววววววว

seawjang

cooltea79

รอ ร้อ รอออออออออออออ  etewt  etewt

GOWA

อ๋อน้องคนนั้นนี่เอง เห็นแล้วครับ
สวยอย่างที่ว่าน่ะแหละ แต่สามีก็สับหมูอยู่ข้างๆอ่ะครับ  piuyty

chichiwaka

ไปตอนวันศุกร์ ตอนบ่ายๆสิท่าน น่าจะเจอนะ

medsms

อ๋อน้องคนนั้นนี่เอง เห็นแล้วครับ
สวยอย่างที่ว่าน่ะแหละ แต่สามีก็สับหมูอยู่ข้างๆอ่ะครับ  piuyty

uilo uilo ความจริงปรากฎ

แต่ก็ยังรอผุ้กล้า สำหรับปลากรอบ ต่อไป อิอิอิ

paholkarn

หรือว่าต้องรอโรงเรียนเลิก??
ต้อง ไป เสาร์-อาทิตย์ นะท่านจิ้น น้องเค้าจามาสายๆ เพราะต้องอยู่กับผมทั้งคืน กร๊าาาาาาาาากกกกกกกกก fsdg

ZOIDS

จริงหรือท่าน  wq

Torres

มาช่วยดัน (รอหน่วยกล้าตายไปออกทะเลหาปลาครับ) ...

cooltea79

รอ ปลาทะเล ว่าแต่ ตอนนี้ 3 หน้าและยังม่ายมีปลาเลยหรอเนี่ย  0okl 0okl

อาตี๋

รอ ปลาทะเล ว่าแต่ ตอนนี้ 3 หน้าและยังม่ายมีปลาเลยหรอเนี่ย  0okl 0okl
เศร้าเลยเน้อท่าน

redknoi

ไปมาแล้วคับ น่ารักมาก คอนเฟิร์ม

แต่ที่เห็นคือ น้องใส่ชุดนักศึกษานะครับ ทั้งคู่เลย

เห็นอยู่ 2 ร้าน ข้างประตูออก กะประดูร้านผัก

วันนั้นไปตอน 5 โมง

man69

:-[ ไปดูมาแล้วครับท่าน  yhb น่ารักสมคำเล่าลือมากๆครับ