ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาส่งการบ้าน น้องไอวี่ ขาวเนื้อตัวดี  (อ่าน 610 ครั้ง)

แอบซุ่มฮี

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มีโอกาสได้มาพิษณุโลก เพื่อนแนะนำเลยแวะมาหาน้องๆที่ร้าน ซีซอ สปา ครับ
พอมาถึงร้าน ก็เดินเข้ามาถาม PR  ว่ามีน้องคนไหนเด็ดๆ แนะนำหน่อยครับ
PR  ก็แนะนำน้องไอวี่  บอกงานได้หมดเลยครับ งานดีมากครับ แล้วผมก็
บอกPR เรียกน้องมาดูอีกรอบ พอดูเสร็จผมก็ แล้วผมก็เลือกตามที่  PR แนะนำครับ

หลังจากนั้นก็จ่ายค่าสินสอด  น้องก็เดินออกมารับแล้วก็เดินขึ้นไปบนห้อง
น้องเฟรนลี่ คุยสนุกตั้งแต่เดินขึ้นไปบันไดเลยครับ พอถึงห้องน้องก็ถอดเสื้อผ้าให้ครับ
เนื้อตัวน้องดีมากครับขาวผิวเนียน  จากนั้นน้องก็ช่วยผมอาบน้ำ  ถูไป ถูมา ทำผมทนไม่ไหว55
จากนั้นก็มาต่อที่เตียง น้องก็บิ้วต่อทั้นที  ทั้งบิ้วทั้งนัวส์  ใส่เต็มที่เลยครับ
น้องชาวส์โครตดี  เสียงโครตเช็กซ์  จากนั้นงานน้องเริ่มแรงขึ้นเรื่อยๆ

แทบหายใจไม่ทัน น้องร้องเพลงสดด้วยครับ  ไหลไม่มีสะดุด เลยครับ
ทอนกระจายเลยท่าน จากนั้นเล่นท้า 69  รออะไรครับ เช็กช่วงล่าง แน่นเปรี๊ยะเลยครับ
จากนั้นแข่งกันระเลงกันทั้งกันและกัน  น้องซาวด์เสียงโครตดังได้ยิน

จนผมแทบทนไม่ไหว ผมก็บู๊น้องอยู่ครึ่งชั่วโมงได้ น้องก็ขึ้นมาโยกผม ไปมาอยู่สักพัก
ผมเกือบเสร็จผมก้พลิกน้องนอนท่าเบสิคและก็กระหน่ำน้องอยู่พักนึงสุดท้ายผมก็พ่ายน้องไปครับ สุดๆ เลยครับ น้องไอวี่  ครับ ผมแนะนำเลยคับทุกๆท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กุมภาพันธ์ 2024, 00:14:07 โดย valentine2024 »

valentine2024

• รอง Global Moderator
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: แวะมาส่งการบ้าน น้องไอวี่ ขาวเนื้อตัวดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2024, 22:37:11 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องไอวี่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กุมภาพันธ์ 2024, 22:40:32 โดย valentine2024 »