-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดทำการบ้าน เปิงซิง...บ้านแสนสุข  (อ่าน 1237 ครั้ง)

skeleton

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆทุกท่าน ฝังตัวอยู่ในบอร์ดนี้มาสักระยะนึงเนื่องจากมีพี่ที่รู้จักแนะนำมา ส่วนตัวเป็นคนไม่เคยเที่ยวอะไรแบบนี้เลยครับ 55+
จนวันหนึ่งพี่ที่รู้จักเนี้ยแหละ ชวนไปไอ่เราก็ไปก็ไป 555+ ใจง่ายจริงๆ เขาก็พาไปบ้านแสนสุขครับ ตอนแรกทางเข้าไปนี้เริ่มสงสัยใช่หรอวะแถวนี้
เข้าร้านไปเกร็งๆมากครับไม่เคยมาแบบนี้ PR ก็ยกน้ำมาเสิร์ฟแล้วก็เรียกน้องๆมาโชว์ตัว 5-6 คน ก็แนะนำกันเรียบร้อยครับ ไอเราก็เขินๆอายๆไม่กล้าสบตา 555 แต่ไปสะดุดน้องคนนึงครับ หน้าตาน่ารักเหมือนเด็กๆ หมวยๆ เลยถามPR ว่าน้องชื่อ ฟ. ครับนานๆมาที่แต่ไม่รับคอร์สพิเศษ เราก็งงคอร์สพิเศษคืออะไร พี่คนที่มาเที่ยวข้างๆก็ตอบอย่างรวดเร็วครับ คอร์สเย็ดไงน้อง 555+ ตรงเกิ๊น สรุปเลือกน้อง ฟ.ครับ พากันเข้าห้อง น้องน่ารักมากครับชวนคุยตลอดไม่ให้ผมรู้สึกเกร็ง เข้าห้องเสร็จแล้วก็พากันไปอาบน้ำ ตอนนี้แหละครับ ด้วยความตื่นเต้นในครั้งแรกน้องชายไม่สู้เลยครับ TT .....น้องอาบน้ำได้สะอาดมากครับล้างแทบทุกซอกทุกมุม เสร็บสับแล้วก็ไปนอนบนเตียงครับ น้องนวดให้ก่อนนวดดีมากครับจากนั้นค่อยๆเลียไต่ลงไปแล้วก็....สเปสด!! ทำให้ในที่สุดเจ้างูน้อยของผมก็ผงาดสักที่ จากนั้นก็นัวกันเต็มที่จับได้ไม่หวงตัวเลย จัดทุกท่าเลยครับ สุดท้ายทนไม่ไหวก็เสร็จไปเต็มท้องน้องเลยทีเดียว (เกือบหมดเวลา) ปล.น้องบอกไม่ได้รับประจำนะครับนานๆมาทีนึง 555
สรุปครับ
หน้าตา 8/10 น่ารักมากครับ
รูปร่าง 9/10 มีน้ำมีนวลแต่ไม่หย่อนคล้อย
ไฟหน้า 10/10 ของแท้แม่ให้มาไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป
ช่วงล่าง 8/10 จากการใช้นิ้วแล้วหนึบหนับใช้ได้ครับอิอิ
สินสอด 1เทา 1ม่วง มาตรฐานครับ

เขียนครั้งแรกผิดพลาดยังไงติได้ครับผม ขอฝากตัวเป็นน้องใหม่ในเพจนี้ด้วยนะครับ ไว้จะมาส่งการบ้านบ่อยๆ

ballllllllll

• ว๊องแมน
  • *
Re: มือใหม่หัดทำการบ้าน เปิงซิง...บ้านแสนสุข
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2017, 17:08:57 »

ไม่ธรรมดาครับท่าน สุขสมอารมณ์
หมาย

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: มือใหม่หัดทำการบ้าน เปิงซิง...บ้านแสนสุข
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2017, 20:28:39 »

การบ้านดีครับ hgjhg

korxxx

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2017, 15:21:54 »

บ้านนี้น้องน่ารักทุกคน eta03

ero-tic

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2017, 10:03:56 »

จัดไปครับ

kengblue

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2017, 12:57:09 »

Nobita-Nobi

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2017, 00:16:23 »

การบ้าน อ่านแล้วเกร็ง แทน 555   kjhg

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2017, 12:33:46 »

มีความน่าจะเป็น

cappu490

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2017, 14:12:26 »