-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เฉียดขนาดนี้ ใครเคยโดนบ้าง แวะมาเล่าความหลัง  (อ่าน 5292 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

วันนี้เบื่อ ๆ ว่าจะไปเที่ยวตะเวณเชียงรายแถวหน้าโรงแรมวังคำ  ไปนวดยืดเส้นยืดสายเสียหน่อย ช่วงนี้เจอแต่งานหนัก ๆ ดีไม่ดีอาจเจอเด็กใหม่ ๆ กับเขาบ้าง  แต่มีเหตุทำให้อารมณ์ไม่ดี  เลยมานั่งปั่นกระทู้บ่นดีกว่า  eta07
                พอดีหกโมงเย็นกำลังจะออกบ้าน  เพื่อนเก่าที่เคยรับเหมาทำงานด้วยกันมาหา (เมื่อก่อนเคยทำด้วยกันแต่ตอนหลังแยกตัวออกไปทำเป็นอิสระไม่ขึ้นตรงกับบริษัทเหมือนพวกผม) ก็เจอ ๆ ทัก ๆ กันบ้างเมื่อก่อนสนิทกันแต่สองปีหลังมานี้  ไม่ค่อยได้เที่ยวได้กินด้วยกัน  เข้ามาจอดรถแล้วชวนผมไปกินเหล้าบ้านเพื่อนเก่าอีกคนหนึ่ง ก็ไปก็ไป  นั่งกินสักพัก เพื่อนเราก็เผยความในจนได้จาขอยืมเงินสักสองแสน  ด่วน ๆ ต้องการภายในวันสองวันนี้  พอถามเอาไปทำไมเหรอตั้งเยอะ  ก็ทราบว่าแอบเลี้ยงเด็ก SL เชียงราย ไว้คนหนึ่งบังเอิญถูกใจก็เลยเลี้ยงดูส่งเสียน้องเขาไม่ให้ไปรับงานอีก แล้วให้เงินใช้เดือนละสองหมื่น เลี้ยงมาปีกว่า ตอนนี้เด็กท้องได้ประมาณ 3 เดือนกว่า  พ่อแม่เด็กรู้เรื่องเข้าก็ไม่ค่อยพอใจแต่ก็คุยกันสรุปว่าทางพ่อแม่เด็กขอเลยห้าแสน  จะพาไปเอาออกแล้วจบกันไม่ต้องเจอกันอีก ถ้าไม่ให้แจ้งความข้อหาล่อลวง กับพรากผู้เยาว์ ซึ่งตอนเริ่มส่งเสียนั้นน้องเขาอายุ 17ปี6 เดือน เรียน ปวช.3 โรงเรียนชื่อดังย่านถนนคนเดินเสียด้วย ถึงตอนนี้น้องเขาจาอายุ 18 ปีกว่า แต่ก็เป็นผู้เยาว์อยู่ดี ที่สำคัญไปปรึกษาเพื่อนที่เป็นตำรวจเขาก็ยืนยันว่าถ้าขึ้นศาลแพ้แน่ใช้เวลาตั้งแต่เกิดเรื่อง ซึ่งก็คือตอนเริ่มส่งเสียนั่นแหละ  ซึ่งเพื่อนผมมีเงินเก็บอยู่แสนกว่า เอารถไปเข้าไฟแนนซ์ได้มาอีกสองแสน  ขาดอีกเกือบสองแสนว่าจะยืมผมนี่แหละ  ผมก็ฟังมันพูดแล้วบอกเลยไม่มีอะ เพิ่งออกรถใหม่เห็นไหม  ยังผ่อนได้เดือนเดียวเอง เงินเก็บเกลี้ยง  อยากช่วยนะแต่ตอนนี้ไม่มีจริง ๆ (เหตุที่ไม่ให้เพราะความจริงสักแสนผมให้ได้ในตอนนี้เลยเพราะมีเงินเก็บอยู่ในธนาคารไว้แสนห้า แต่เนื่องจากถ้าให้ไปผมก็กลายเป็นผู้ร่วมทำบาปนะดิ จะไปเอาเด็กออกนี่นา ใครจะไปช่วยตอนเอากันไม่เห็นมาชวนนี่นา red001) เลยหันไปหาเพื่อนเก่าไอ้อ้วนเจ้าบ้าน  สูไม่มีกะให้มันยืมก่อนดิ   uilo uilo uiloไอ้อ้วนบอก  ถ้าเป็นเมื่อสามเดือนก่อนคงมี  แต่ตอนนี้ไม่มีวะ  แล้วมันก็เล่าเรื่องของมันให้ฟัง เมื่อห้าปีก่อนสมัยยังทำงานด้วยกัน  เวลาไปเที่ยวหญิงทีไรไอ้อ้วนเข้าห้องไม่ถึงสิบห้านาที  เกิดเรื่องเกือบทุกครั้ง  เนื่องจากมันเสือกไปฉีดยาควอไต  เข้าน้องมันทำให้อ้วนใหญ่ขึ้น  เท่า ๆ แขนเด็กเกิดใหม่ เด็กเห็นของมันแล้วไล่มันออกห้อง  บางคนลองให้มันยัดเข้าไปสักแป๊ปก็ทนไม่ไหวลุกออกห้องหนีบ้าง ไล่มันบ้าง จะมีเป็นบางคนที่อายุมาก ๆ หน่อยรูปร่างอวบ ๆ ถึงจะรับไซด์ขนาดมันได้  ตอนหลังพวกผมเบื่อที่ต้องเจอกระหรี่ด่า Aด่า โดนต่อว่าหลายครั้งเลยแอบไปเที่ยวกันโดยไม่ชวนมัน  ซึ่งมันก็คงรู้ตัวก็เลยไปได้แม่ม่ายอายุเกือบสี่สิบ เมียคนปัจจุบันของมัน ซึ่งรูปร่างอ้วน เหมาะกันมันมาก ๆ สงสัยชอบใหญ่ ๆ บังเอิญเมื่อสามเดือนก่อนรู้สึกแข็ง ๆ ที่น้องชาย เป็นก้อน ๆ เลยไปหาหมอ หมอตรวจแล้วพบว่ามีอาการหมดอายุของยาที่ฉีดเข้าไป ทำให้เนื้อตายเป็นส่วนใหญ่ สรุปเลยต้องผ่าตัดเอาเนื้อตายออก ซึ่งก็คือ 80 เปอร์เซ็นของเนื้อทั้งหมดของน้องชายมัน เรียกได้ว่าเลาะออกหมดเหลือแต่หัวกับแกน แล้วหมอจะเย็บหนังอัณทะไปหุ้มแทน  ซึ่งจะทำให้มันเหลือน้องชายแค่สองสามนิ้ว  เพราะโรงบาลรัฐเขารักษาอย่างเดียว  มันเลยไปรักษาที่โรงบาลเอกชนแห่งหนึ่งที่เชียงใหม่  หมอเขาเอาเนื้อบริเวณแก้มก้นกะโคนขามาโป๊ะแทนเนื้อที่ตาย  เรียกได้ว่ารักษาด้วยพร้อมทำศัลยกรรมไปในตัว  ทำให้มีขนาดปกติ ก่อนที่มันไปฉีดยาควอไต  เสียไปแปดหมื่นรวมค่าห้องค่านอนด้วยก็แสนนิด ๆ ทำให้ตอนนี้ก็ไม่มีเงินเหมือนกัน แถมตอนนี้ตั้งแต่ขนาดกลับมาเท่าเก่า  เวลาเอากับเมียดันหลวมซะ เพราะเมื่อก่อนเล่นยัดใหญ่ ๆ เข้าไปซะหลายปี  ตอนนี้เลยกำลังเก็บเงินจะไปเย็บของเมียให้ฟิตขึ้นเห็นว่าประมาณสองสามหมื่น  ตอนนี้ก็ไม่มีจริง ๆ   สรุปแล้วกินกันเสร็จสองทุ่มก็แยกย้าย  เพื่อนคอตกกลับไป ช่วยไม่ได้เน้อถ้าเอาไปแต่งน้องเขาเป็นเมียก็อาจให้  แต่เอาไปทำบาปแบบนี้ ตัวใครตัวมัน roister roister roister   
            พอกลับมาถึงบ้านก็นึกถึงความหลังสมัยเคยเฉียดคุก แบบเส้นยาแดงฝ่าแปด  ผ่านมาเกือบห้าปีละ  นึกทีไรขำ+ขนคิงลุกทุกที   เอามาเล่าให้ฟังเผื่อใครชอบกินเด็กก็ควรระวังไว้ เพราะบางครั้งโชคไม่ดีเสมอไป  วันนั้นเป็นเดือนมิถุนายน  ซึ่งฝนตกบ่อย ๆ บรรยากาศน่าเสียตัวมาก ๆ เลยไปเที่ยวคาราโอเกะ  แถว ๆ หอนาฬิกา  วันนั้นเด็กนั่งดริ้งเห็นผมมาบ่อย  เลยบอกผมว่ามีเด็กนักศึกษามาหาเงินที่ร้านคนหนึ่ง พี่สนใจปะเดี๋ยวเรียกให้  ผมก็เลยคุยกับน้องเขาก็ตกลงราคากันที่ตลอดคืนสี่พัน น้องขอกลับประมาณตี 3 เนื่องจากวันพรุ่งนี้ต้องไปเรียน  (เมื่อห้าปีก่อนราคา SL ชั่วคราวอยู่ที่ 1000 มากสุดไม่เกิน1200) ก็เลยพาเข้าม่านรูดตอนสามทุ่ม(ไม่ขอเอ่ยชื่อสถานที่)  เข้าไปแล้วต่างคนต่างอาบน้ำ พอขึ้นเตียงกำลังนัวหน้าอก ต่อลงมาที่ช่วงล่าง เสียงโทรศัพท์ในห้องดังขึ้น ได้ยินเสียงมาว่าตำรวจขอให้พี่ในห้องออกมาแสดงตัวที่หน้าห้องด้วยครับ  ไอ้ผมตกใจมาก ๆ ตอนนั้น eta20 eta20 eta20 เลยรีบถามไปว่าทำไมวะ น้องเขาบอกว่าตำรวจมาจับคนถือปืนที่ห้อง 2 เลยขอตรวจความเรียบร้อยไม่มีอะไรครับพี่ ตอนนั้นผมอยู่ห้อง6 แถวเดียวกันกับห้องที่เกิดเรื่อง ผมก็รีบนุ่งผ้าขนหนูออกไปชะโงกมองผ่านผ้าผ่าน  เห็นรถตำรวจทั้งมอเตอร์ไซค์สายตรวจกับรถยนต์ตำรวจอีกหลายคนจอดหน้าโรงแรมเต็มไปหมด ห้องอื่น ๆ ก็ออกมายืนหน้าห้องกัน พอดีเด็กรูดม่านเดินผ่านมากำลังไล่เปิดไฟหน้าห้องกับเปิดม่านแต่ละห้อง  ผมก็เลยถามมีอะไรวะน้อง ๆ แกตอบว่าเมื่อกี้มีผู้ชายสงสัยเป็นผัวมาตามหาเมียกับชู้อยู่ในห้อง 2 ถือปืนมาตะโกนให้คนในห้อง 2 ออกมา  แต่คนในห้องไม่ยอมออกเลยโทรแจ้งตำรวจให้มาจับผู้ชายที่ถือปืน ตอนนี้ผู้ชายคนนั้นและคนในห้อง 2 ไปโรงพักแล้ว แต่ตำรวจขอตรวจความเรียบร้อยเฉย ๆ ครับพี่ ๆ เตรียมบัตรประชาชน ไว้รอเดี๋ยวตำรวจจะมาตรวจทีละห้อง   scary scary scary scarฉิบหายแล้วกู ตอนนั้นตำรวจเริ่มเดินโล๊ะมาจากห้องฝั่งตรงข้าม ผมก็รีบวิ่งเข้าห้องซึ่งน้องแต่งตัวชุดปกติเรียบร้อยถามผมมีอะไร  ผมก็รีบถามน้องอายุเท่าไหร่ น้องบอก สิบเจ็ดค่ะพี่ ตายแน่ ๆ กู ทำไงดีวะหาหน้าต่างท้ายห้อง ดันติดเหล็กดัด  ฉิบหาย ๆๆๆๆๆ มองเพดาน แผ่นยิปซั่มตายกูตาย น้องเห็นผมลุกลี้ลุกลนก็ถามมีอะไรพี่น้องก็คงตกใจ ผมก็เลยบอกตำรวจมาเต็มเลย เดี๋ยวจะตรวจทีละห้อง น้องอายุไม่ถึง 20 พอน้องได้ยินก็ตกใจหน้าซีด ผมก็วิ่งเข้าห้องน้ำกะจะให้น้องเข้าไปนอนในอ่างแล้วตีฟองคลุมดีไหม  แต่เข้าไปแล้วทำไม่ได้ สบู่โรงแรมก้อนนิดเดียว มาดูที่เตียงก็เป็นเตียงโซฟาแบบตันอีกเข้าไปซ่อนไม่ได้  ตอนนั้นตกใจมาก ๆ หัวใจเต้นตู้ม ๆ รัวประมาณร้อยครั้งต่อนาที เข้าไปในห้องน้ำอีกทีมองขึ้นเพดานเจอแล้ว rock03 rock03 rock03 ทางรอดของกู เพดานห้องน้ำเป็นเพดานกระเบื้องแบบแผ่นฟุต  ผมรีบอุ้มโต๊ะวางทีวีมายืนเอาแผ่นฟุตออก  แล้วดันตัวน้องขึ้นไปยืนบนขอบปูนผนังกั้นห้องน้ำกะห้องนอน  ซึ่งก็นั่งยอง ๆ จับเหล็กคานเพดานได้  บอกน้องทนหน่อยนะสักแป๊ป ซึ่งน้องก็เข้าใจปนกับความตกใจเหมือน ๆ กับผม พอผมปิดแผ่นกระเบื้องเข้าตามเดิมก็รีบเอาโต๊ะทีวีมาวางที่เก่าใส่เสื้อกับกางเกงออกไปนั่งนอกห้อง  ตอนนั้นผมใช้รถกะบะแคป  เลยเปิดกะบะท้ายแล้วนั่งดูดบุหรี่  เห็นตำรวจตรวจถึงห้องที่ 4 ฝั่งผมแล้ว ผมอยู่ห้อง 6 พยายามนั่งดูดบุหรี่ให้เป็นปกติ  แต่หัวใจเต้นแทบจะระเบิดออกมานอกอก พอตำรวจมาถึงห้องที่ 5 เห็นคุยกันอยู่นานผมก็เริ่มนึกคำแก้ตัวได้  และพยายามทำท่านั่งแบบเซ็ง สูบบุหรี่แล้วมองนาฬิกาข้อมืออยู่ตลอด  พอตำรวจมาถึงห้องผม ๆ ก็รีบชิงพูดก่อนเลยว่ามีอะไรเหรอครับคืนนี้  พี่แกก็บอกไม่มีอะไรมาตรวจความเรียบร้อยเฉย ๆ อ้อผมเห็นเขาคุยกันว่ามีคนถือปืนยิงกันไม่ใช่เหรอครับ  พี่แกก็บอกไม่มีอะไรผัวจับได้ว่าเมียมีชู้น่ะ ตอนนี้อยู่โรงพักเรียบร้อย  ผมก็เลยแกล้งพูดเล่นไปว่าดีนะไม่ยิงกันตาย  พี่แกก็บอกว่าถ้ามาไม่ทันก็ไม่แน่ว่าแต่ไม่มีสาวมานอนด้วยกันเหรอทำไมมาอยู่คนเดียว ผมก็ตอบไปว่า  มีสิพี่ผมนัดไว้แล้วแต่พวกพี่มากันเต็มไปหมดแบบนี้ เด็กผมมันคงไม่กล้าเข้ามาหรอก อีกนานมั้ยกว่าพวกพี่ ๆ จะกลับ  พี่แกก็บอกอ้ออีกแป๊ปก็จะกลับแล้ว  ขอโทษนะที่ทำเสียบรรยากาศ  ผมก็บอกไม่เป็นไรครับพี่ผมเข้าใจ  แต่ว่าถ้าพี่รีบ ๆ กลับก็ดีครับ พี่ ๆ อยู่กันแบบนี้เด็กที่ไหนจะกล้าเข้ามา  พี่แกก็บอกได้ ๆ เดี๋ยวก็ไปแล้ว  ผมก็เลยจายื่นบัตรประชาชนให้พี่แกดู  แต่พี่แกบอกไม่ต้องละ  เเล้วก็เดินไปห้อง 7 ต่อ  ซึ่งผมก็นั่งดูดบุหรี่ต่อไป  สักสิบนาที พอตรวจถึงห้องสุดท้าย ตำรวจก็พูดว่าไม่มีอะไรแล้ว  ขอให้ทุกท่านเข้าห้องกันตามสะดวก ขอโทษด้วยที่รบกวน  ทุกคนก็ร่วมกันปรบมือแล้วก็รูดม่าน  บางห้องก็ขับรถออกไปเลย  ผมก็กลับเข้าห้อง  บอกน้องไม่มีอะไรแล้ว  แต่ยังไม่ต้องลงมาอีกแป๊ปก่อน  เดี๋ยวพี่ออกไปดูให้แน่ก่อนว่าไปหมดแล้ว  น้องก็เข้าใจ ผมเลยแกล้งเดินไปที่ซุ้มหน้าโรงแรมไปซื้อบุหรี่ แล้วมองซ้ายขวา  ก็บอกเด็กรูดม่านเก็บเงินเลยน้อง  พอจ่ายเงินเสร็จก็เข้าห้องให้น้องลงมาแล้วให้น้องก้มตัวตลอดเวลาที่อยู่ในรถ  พอขับออกซอยมาได้  ก็ถอนหายใจ  จอดรถหน้าร้านข้าวต้ม  แล้วนั่งกินข้าวต้นกัน  ต่างคนต่างหมดอารมณ์ด้วยกันทั้งคู่ ผมก็เลยให้น้องเขาไปสองพัน  บอกวันหลังเราค่อยเจอกันใหม่ดีมั้ย  ซึ่งน้องแกก็ตกลง  แล้วเดี๋ยวให้พี่ไปส่งที่ไหนที่ร้านอะเปล่า  น้องแกก็เลยบอกว่าไม่ล่ะจะกลับหอเลยดีกว่า  ผมก็เลยไปส่งน้องที่หอแล้วก็กลับบ้าน  นอนไม่หลับใจยังเต้นแรง  เปิดเหล้ากินเพียว ๆ กับโค้ก เข้าไปแบนหนึ่งถึงจะหลับได้    ภายหลังผมกับน้องคนนั้น  ได้เจอกันอีกหลายครั้ง  แต่ไม่ใช่ที่ม่านรูดนะ ที่บ้านผมเอง  ปัจจุบันนี้น้องมีเศรษฐีใหญ่แถว ๆ เชียงของ รับเลี้ยงดูเป็นอย่างดีออกหน้าออกตา  ส่วนผมยังคงตะเวณสุ่มเสี่ยงอยู่ต่อไป  ด้วยนโยบายที่ว่า  ช่วยกันแจกทุนการศึกษาแก่เด็กเรียนดีแต่ขัดสน  ลดภาระผู้ปกครอง  แล้วเจอกันใหม่ครับ kjhg kjhg kjhg             
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

blitz

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เฉียดขนาดนี้ ใครเคยโดนบ้าง แวะมาเล่าความหลัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2013, 08:02:43 »

บรรยากาศเฉียดตื่นเต้นสุดๆครับ
อ่านแล้วเห็นภาพเลย

คำปัน

Re: เฉียดขนาดนี้ ใครเคยโดนบ้าง แวะมาเล่าความหลัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2013, 08:31:16 »

ระทึกสุดๆๆๆๆๆๆ

ดูหนังAction หลายเรื่องไม่มีเรื่องไหนมันส์ ขนาดนี้ .....ไม่รู้จะบรรยายยังไงว่า นับถือจริงๆ

Juzzmanjubu

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2013, 10:12:38 »

ประสบการณ์สุดยอด อ่านยังตื่นเต้นเลย นี้ถ้าอยู่ในเหตุการณ์จริง หัวใจคงแทบหลุดเหมือนกันอะคับ scary

BENZ333

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2013, 14:30:52 »

ขอบคุณประสบการณืแชร์กัน...ตื่นเต้นเห็นภาพเรยท่าน.. dsgjsd

somchay19

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2013, 20:40:30 »

ljhgfแค่อ่านประสบการณ์ยังตื่นเต้นแทนเลยท่าน บีบหัวใจสุดๆ ljhgf

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2013, 23:44:49 »

roister นี่แหละวัยอันตรายเลยแหละ ต่ำสิบแปด เพื่อนผมสมัยเรียนมหาลัย

วิ่งเต้นคดีหมดไปเกือบ หกแสน ถึงรอดคุกมาได้ มันเลยเตือนผมว่า วัยนี้ อย่าโดยเด็ดขาด  red001

ถึงแม้เด็กมันเธอยอม แต่ญาติของเธอนี่ไม่ยอม เพื่อนผมเกือบซวย ljhgf

ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

RG_CNX

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2013, 23:58:07 »

ขอบคุณสำหรับการแชร์ประสบการณ์ครับ

fanta500

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2013, 00:00:48 »

eta20   ไม่ถึง 20 ก้อโดนหรอคับ พึ่งรู้ scary

manop

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2013, 20:09:56 »

ตื่นเต้นครับ อิอิ 2 เรื่อง ในเรื่อง เดียว

jaos

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2013, 21:18:29 »

ตื่นเต้นมากครับ เห็นภาพเลย แต่เรื่องที่สองหวาดเสียว ouiyไปหน่อยครับ

sulfuricgun

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2013, 09:58:36 »

ระทึกมากครับ  ขอบคุณสำหรับประสบการครับ

kurtco

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2013, 14:14:56 »

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ตรง

nemoboyzaaa

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2013, 17:18:16 »

ตื่นเต้นแทนครับ ท่าน  ghjk ghjk ghjk

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2013, 23:36:02 »

อย่าให้เจอแบบนี้เลยไม่งั้นคงหดไปเป็นเดือน

bbgatoonjj

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2013, 10:18:18 »

ลุ้นมากมายคร้าบ เป็นผมไม่รู้ทำไง

nemoboyzaaa

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2013, 12:08:35 »

กิ๊กนักเรียนไม่ได้แล้วสิเนี่ย  ghjk ghjk ghjk

mbanana

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2013, 12:12:05 »

ชอบประโยคตอนจบมากมาย

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2013, 14:31:22 »

หุหุ ส่งเสริม นศ.ให้มีการศึกษาที่ดีขึ้น pongz
สุคุง คนเดิมครับ

chunyu

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2013, 15:03:49 »

ขอบคุณครับ ท่านเจ้าของกระทู้ ที่มาบอกเล่าประสบกาณ์ให้ระวัง  ljhgf

Nu-me

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2013, 15:43:08 »

สาระพร้อมทั้งบันเทิงจริง ขอบคุณในน้ำใจ และความขยันของท่านครับ หลายๆคนคงเหมือนกะผมที่กลายเป็นแฟนประจำของท่านไปแล้ว ไว้มาเล่าประสบการณ์อีกนะครับ

wang

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2013, 01:50:33 »

-ขอบคุณมากมายสำหรับประสบการณ์เสียวคับ

adeej

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2013, 12:45:26 »

ตื่นเต้นๆๆๆ สุดยอดพี่...

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2013, 13:25:33 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลประสบการณ์ครับ....  ;khhg ;khhg

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2013, 00:05:42 »

เป็นเรื่องเล่าที่ตื่นเต้นสุดๆไปเลยครับ  ghjk

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2013, 04:31:25 »

ขอบคุณครับ เรื่องนี้สุดยอดดดดดดดด hgjhg hgjhg hgjhg eta20 eta20 ;khhg ;khhg

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2013, 16:25:19 »

เฉียดจริง ๆ  ครับ แต่ก็เป็นสุดยอดประสบการณ์ที่แชร์มาให้น้อง ๆ ครับ

mzpro

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2013, 12:53:29 »

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์สุดระทึกครับ

pana.sakchai

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2015, 12:35:28 »

scary ผมสมาชิกใหม่ครับอ่านไประทึก เสียว ตื่นเต้น พึ่งได้มาอ่านประสบการณ์ของพี่ ทุกเรื่องมีความรู้ ข้อแนะนำอยู่ในตัว นำไปประยุคหรือแนวทางใช้ได้เลยครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆ กำลังติดตามอ่านทุกเรื่อง แม้นเวลาจะผ่านมาเป็นปีแล้ว ยอมรับเป็นติ่งของพี่เลยครับ  kjhg

Jokerhiphopbase

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2015, 22:19:26 »

ขอบคุณมากมายสำหรับประสบการณ์เสียวคับ

ืn66n

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2018, 00:18:03 »