ผู้เขียน หัวข้อ: น้องดรีมสุดฟินของพี่ผีบ้า  (อ่าน 4770 ครั้ง)

ผีบ้าห้าร้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องดรีมสุดฟินของพี่ผีบ้า
« เมื่อ: 19 มกราคม 2015, 08:58:30 »

เมื่อวันไหนไม่รู้ลืมแล้ว จำได้แค่ว่าวันนั้นตอนบ่ายกะไปขึ้น น้องเอลล่า แต่น้องไม่ว่าง เลยโดนเจ๊บอยยัดเยียดให้ขึ้นน้องดรีมแทน ไอ้เราก็คิดนะ ว่าไม่เป็นไรเพราะตอนคอสเทรน ที่ขึ้นเทรนพร้อมมิล น้องตั้งใจมากๆ ก็เลยตกลงขึ้นก็ขึ้น
ไม่นุกเลยว่าแค่3วันน้องจะเก่งขึ้นขนาดนี้ ได้งานแนวมิลมาเกือบเต็ม เล่นผมตั้งแต่อาบน้ำเลย น้องอาบน้ำดีมาก แถมเฮฮากว่าตอนครอสเทรนอีก พอมาถึงตอนเริ่มนวด น้องก็นวดดี ยังมีติดขัดบ้างเล็กน้อยเพราะพึ่งทำได้ไม่กี่วัน แต่ที่รู้สึกได้คือน้องมีความตั้งใจมาก ถ้าพูดถึงหุ่นนะครับดีมากแต่ไฟหน้าเล็กไปหน่อย ถ้าจะพูดก็พูดเลยว่า ตอนน่องบิ้วน้องนวด ลืมเรื่องนมเลยครับ เรื่องสเป ตอนนี้ผมยกให้เป็นอันดับ1ในใจผมเลบตอนนี้ ใครจะลองขึ้นน้องยอมจ่ายเพิ่มเถอะครับโคตรคุ้ม ผมนี่แตกในปากไม่แตกในมือเลยที่เดียว  ผมนี่ฟินจริงเลยมาเล่าให้ฟัง อีกอย่างน้องขยันและตั้งใจขนาดนี้ไม่สนับสนุนได้ไงไม่ดีจริงไม่ส่งการบ้านนะครับ กิกิ รับลองได้ว่าผมมีขึ้นรอบ3รอบ4แน่ๆยังไงช่วยๆกันถนอมน้องด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กันยายน 2016, 11:35:09 โดย boyz »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: น้องดรีมสุดฟินของพี่ผีบ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 มกราคม 2015, 09:30:37 »

รอบนี้เขียนยาวขึ้นวุ้ย kjhg kjhg kjhg
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มกราคม 2015, 11:00:27 »

อะไรกันที่ทำให้ผีบ้าร่ายยาวได้ขนาดนี้นะ jljhl
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 มกราคม 2015, 16:33:56 »

ขอบคุณครับ ;khhg

nonoman

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2015, 11:11:09 »

mbvc mbvc mbvc
น่าตามไปทาครีมจัง

dong2063

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2015, 16:22:22 »

ต้องตามละครับ ttu