ผู้เขียน หัวข้อ: ออมสิน กระปุกใบนี้พี่อยากหยอดทู้กกกวันนนน  (อ่าน 2269 ครั้ง)

MaskRider

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ทำไมนานแล้วเราเพิ่งได้เจอกันเนี่ยน้องออมสิน สวย ขาวเนียน หุ่นแนวน้องต้นหอมอดีตตำนานที่นี่เลย เห็นตัวนิดเดียวแต่ไฟหน้าไม่ธรรมดาจริงๆ ใหญ่ นุ่ม แน่น และแท้แน่นอน หน้าอกสวยได้ทรง จุกซีนอล บอดี้ไร้ตำหนิ สวยทั้งไฟหน้า ช่วงล่าง บั้นท้าย โอยคนนี้เป็นสาวตัวเล็กที่หุ่นระดับมาสเตอร์พีชเลยคับ

งานดีไม่เร่ง อาบน้ำดี นวดดี น่ารัก พูดจาอ่อนหวาน น่ารักที่สวดดด เมื่อก่อนเวลาไม่ค่อยเอื้อ น้องนินจาบ่อย จำได้ว่าจะจองน้องหลายทีก็จองไม่ได้ เพราะอย่างงี้นี่เอง ไม่ค่อยได้เข้างาน พอเข้าทีแฟนคลับจองตัวกันคิวยาวเลย

ละเมอเพ้อตื่นมาส่งเช้าวันอาทิตย์ ยังมึนๆอยู่ขอตัวไปนอนต่อก่อนนะคับ สรุป สุดฟิน ซ้ำแน่นอน
ถึงจะไม่หล่อ แต่ผมก็ไม่รวยนะครับ

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: ออมสิน กระปุกใบนี้พี่อยากหยอดทู้กกกวันนนน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 กันยายน 2016, 22:00:21 »

กราบขอบคุณการบ้านน่ารัก ๆ นะครับ eta08
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: ออมสิน กระปุกใบนี้พี่อยากหยอดทู้กกกวันนนน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 กันยายน 2016, 10:55:35 »

eta03  มีพลังงานบางอย่าง

katooncnx

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2016, 23:26:44 »

น้องงานดีมากจริงๆ ครับ สินสอดไม่แพง ถึงใจถึงอารมณ์ ไม่เร่ง ไม่รีบ