ผู้เขียน หัวข้อ: ส่ง การบ้าน น้องสไปร์ท สุดยอดแห่งความเอาใจใส่  (อ่าน 3905 ครั้ง)

myalexxp

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ค่ำคืนอันดึกสงัดรู้สึกเวียบเหงาหัวใจ  eta07จึงโทรไปนัดน้องชายว่า คืนนี้ไปจัดไหนดี !!!!

น้องรีบตอบมาอย่างทันควันว่า ช่วงนี่ร้านมีโปร 1390 ครับ ไปไหมๆๆๆ pongz

ผมเลยถามไปว่าเด็กสวยไหม น้องบอกว่าไม่สวยให้ถีบยอด อกเลย  roister

ผมเลย โอเค ขับรถวนไปที่ร้าน ทางเข้าเหมือนจะยาก แต่ก้ไม่มากนักเกินกำลังหื่นที่มีอยู่  eta32

จอดปุ๊ปเดินขึ้นไปชั้น 2 นั่งมองกริ่ง อึดใจเดียวน้องก็กด พอเสียงดังปุ๊บก็มี PR หน้าหล่อออกมาต้อนรับแบบสุภาพมากๆ hgjhg

จากนั้นก็ขอดูน้องๆ วันนออกมา 4 คน นิ๊กกี้ ghjk สไปร์ท mbvc วอทก้า scary มิ้ว  eta03

แค่เพียงพบ สบ ตา ผมก็ตกหลุมสเน่ห์ ของสไปร์ท อย่างทันที เขินนนนนน

รีบบอกพี่บอยไปเลย ว่า ผมขอ สไปร์ท ใส่ถุง ห่อกลับบ้ายได้ไหม 555+ ;khhg

น้องผมเลือก นิ๊กกี้ นี่ก็ระดับนางงามเชียวละ  eta04

ระหว่างรอ ก็ขอสั่งเบียร์มานั่งจิบไปพลางๆ น้อง สไปร์ท์ก็เดินออกมา รับแล้วพาไปที่ห้อง

ตอนเดินตามหลังน้องไป ผมนี่แบบว่า ใจสั่นตื่นเต้น ปน หลงไหล แบบสุดๆ

คนอารายยยยยย น่ารักสุดๆๆ ยิ้มสวย น่ารัก เป็นกันเอง

พอเข้าไปที่ห้องน้องก็จัดแจงถอดเสื้อผ้าไห้ ตลอดระยะเวลาที่อยู่ด้วยน้องไม่เคยหุบยิ้มเลยปลื้มสุดๆ

งานอาบน้ำสุดยอดดดดดด ยิ่งกว่าแฟน ยิ่งกว่าเมีย อาบให้ อาบไปยิ้มไป คุยไป

อื้อหือ หุ่นก็ สุดๆเอวบางร่างน้อย หนักประมาณ 42 แน่ ไฟหน้านี่เกินตัว  eta06

ทุกส่วนของร่างกาย ตึง เปรี๊ยะ แน่นเอี๊ยด อาบเสร็จ บรรจงเช็ด อย่างนุ่มนวล

กลับมาที่เตียง น้องไห้หันหลัง พร้อมด้วยลีลาการนวดระดับโลกเลยก็ว่าได้ เล่นเอาซะผมเกือบหลับ -  -* ouiy

พอพริกกลับมาเท่านั้นแหละผมงี้ตาเหลือกตาค้างเลย น้องยิ้มไม่หุบจริงๆ น่ารักมากๆๆ ผิวสีแทนเวลาสะท้อนแสงไฟสลัวๆ

มันยิ่งขับให้ออร่าในตัวน้องเจิดจรัส ยิ่งๆ ขึ้นไปอีก ผมทนไม่ไหปวก็ขอนัวเลยละกัน น้องก็มีขัดเขินนิดหน่อย น่ารัก อ่ะ!!!

ถึงเวลานี้เรา 2 คน เนื้อตัวเต็มไปด้วยน้ำมัน กอดรัดฟัดเหวี่ยงกันอย่างถึงพริกถึงขิง

น้องก็ไม่ยอมแพ้ โจมตีผมแบบนุ่มนวล อ่อนโยน ouiy

แต่เต็มไปด้วยความเอาใจใส่ ประดุจเป็นคนรักกัน อ๊ากกกกซ์ ผมไม่ไหวแล้ววว  ghjk

เจอแบบนี้เข้าไป ยอมเลย ไม่ไหวจริงๆ นี่มันนางฟ้าตัวน้อยๆ ที่เราเฝ้าฝันมานาน เจอตัวเป็นๆซะที

อยากจะขอบอกว่า มันเป็นอะไรที่คุ้มค่ามากกกกกก ถ้าคะแนน 100 ให้ 1000 !!!! ไปเลยยย roister

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤศจิกายน 2014, 21:15:09 โดย myalexxp »

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
Re: ส่ง การบ้าน น้องสไปร์ท สุดยอดแห่งความเอาใจใส่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2014, 19:57:52 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

boyz

• **

ดันการบ้านน้องสักนิด​ ช่วงนี้น้องมาประจำ เขินนนนนน
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

boyz

• **
Re: ส่ง การบ้าน น้องสไปร์ท สุดยอดแห่งความเอาใจใส่
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2015, 00:11:47 »

น้องสไปร์ทกลับมาพรุ่งนี้นะครับ สวยวันสวยคืนจริง ๆ เด็กคนนี้ pongz