-->

ผู้เขียน หัวข้อ: haa haa3  (อ่าน 422 ครั้ง)

3p

• บุคคลทั่วไป
haa haa3
« เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 12:38:17 »

หนุ่มหนึ่งไปเป็นชู้กับเมียชาวบ้าน..พอผัวเขารู้เข้า หนุ่มก็ถูกยิงตาย ในการพิพากษาในนรก....!

มัจจุราช--- เจ้าเป็นชู้ สมสู่กับเมียชาวบ้าน.. ต้องโทษปีนต้นงิ้วเป็น เวลา 10 ปีนรก...เจ้าจะยอมรับหรือไม่
หนุ่ม--- ยอมครับ..

จากนั้นหนุ่มก็ถูกยมทูตพาตัวไปปีนต้นงิ้ว..ขณะที่กำลังเริ่มปีนอยู่นั้น หนุ่มก็แห่งะไปเห็นหนุ่ม 4 คนกำลังรุมโทรมหญิงนางหนึ่งอยู่ข้างๆ ต้นงิ้ว..ด้วยความสงสัย หนุ่มจึงหันไปถามยมทูต..

หนุ่ม--- ท่านยมทูตครับ..พวกนั้นเขาทำผิดอะไร ถึงมีโทษเช่นนั้นครับ
ยมทูต--- อ๋อ! ความผิดเหมือนเจ้านั่นแหละ ผิดลูกผิดเมียชาวบ้านน่ะ
หนุ่ม--- โอ้โห..งั้นก็ไม่ยุติธรรมสิครับ.. ทำไมผมถึงต้องปีนต้นงิ้วด้วยล่ะ. แต่ พวกนั้น. โห! สบายเลย..ผมขอเปลี่ยนเป็นแบบนั้นดีกว่า..
ยมทูต--- เอ๊ย! ไม่ได้ มันผิดระเบียบ..
หนุ่ม--- ถ้าไม่ได้..อืม! เดี๋ยวผมจะไปฟ้องท่านมัจจุราช.. แล้วท่านจะหนาว
ยมทูต--- เออๆๆ..ข้ายอมเอ็งแล้ว..

พลางท่านยมทูตหันไปพูดกับหนุ่มพวกนั้น..

ยมทูต--- เอ๊ยๆ..พวกเอ็ง เลิกข่มขืนนางนั่นได้แล้ว..เอานางนั่นไปปีนต้นงิ้ว แล้วพวกเอ็งมารุมข่มขืนไอ้นี่แทน..มันขอข้าว่ะ..ผั๊บผ่าสิ.!  ujn   9ikm

=================================================

นู๋เติ้ล

Re: haa haa3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 23:08:48 »

จะเสียผีก้ตอนโดนรุมเนี่ยแหละ มาที 4 คนเรย

กร๊ากกกกกกก

mnb mnb

ZOIDS

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มกราคม 2009, 04:48:54 »

ไม่น่าเลย  mnb

pete99

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 มกราคม 2009, 10:10:06 »

mnb จากเคยได้แค่ 1 ตอนนี้ได้ถึง 4 สบายตัวกันล่ะคราวนี้ 5555

pagne2204

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 มกราคม 2009, 00:14:03 »

ขี้โล่งเลย

uhbgv uhbgv uhbgv