-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอข้อมูลปัจจุบันของแหล่งเที่ยวเชียงรายและแม่สาย  (อ่าน 3610 ครั้ง)

mrkohkoh

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เหล่าท่านเทพรับ
ผมอ่านแหล่งเที่ยวตามกระทู้เก่าๆ ทั้งที่เชียงรายและแม่สายจึงขอถามดังนี้ครับ
ปัจจุบันข้อมูลเหล่านั้นมีเพิ่มใหม่อีกหรือป่าวครับ และหากเป็นช่วงบ่ายๆ นอกจากออน. แล้วมีทางเลือกอื่นอีกหรือไม่ แนวที่ชอบหุ่นดีและเด็กใหม่ๆ(อายุ16หรือ18ขึ้นไปครับ) แต่หากเป็น sl ก็ไม่เกี่ยงครับ ;khhg

mrkohkoh

• ว๊องแมน
  • *

ถ้าเป็นไปได้อยากได้เบอร์เด็กหรือเบอร์. A ส่วนใหญ่ไม่มีเวลาแว๊ปมากนักจึงขอทางลัดหน่อยครับ นานๆมามี อยากได้ๆ  eta04. ส่งทางPm. ก็ได้ครับ ghjk

mrkohkoh

• ว๊องแมน
  • *

สำหรับแหล่งที่แม่สาย ยังคงใช้ข้อมูลท่านเทพ ที่โพสไว้ในกระทู้ก่อนๆ หน้านี้ได้เลยครับ  แต่ ขอย้ำว่าต้องไปเวลาตอนใกล้มืด หรือมืดไปเลยครับ เพราะ ว่า จะปรากฏไฟ สัญลักษณ์ และการเปิดบริการ ที่แสดงว่าเป็นคาราโอเกะ  ผมเดินกลางวัน มองไม่เห็นเลย แต่พอจะมืดเริ่มมีเปิดไฟ ในบ้านให้เห็น eta04

สำหรับตัวเมืองเชียงราย รอไปทำการบ้านมาก่อนแล้วจะเล่าให้ฟังครับ  dgd

zone2157

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ขอข้อมูลปัจจุบันของแหล่งเที่ยวเชียงรายและแม่สาย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2015, 13:50:53 »

ระวังเจอของต่างประเทศนะครับ ล้อเล่นนะ อิอิ   eta03

ddstory

• แอบหื่น

ผมอยากทราบ ขอราคา 1000-1500 พอใช้ก้อได้ครับ

ddstory

• แอบหื่น

ขอพิกัดจากท่านเทพทั้งหลายดีครับพึ่งมาเชียงราย

supraxthailand

• แอบหื่น

ช่วยอัพเดดด้วยนะคับ อยู่เชียงรายเหมือนกัน

p_sss

• แอบหื่น

อยากรู้เหมือนกันเผื่อได้ไปเที่ยว

gluayhom

• *

อยากได้ข้อมูลของแม่สายครับ รบกวนท่านเทพทั้งหลายด้วยครับ

eglanteria

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เกบข้อมูลๆๆ

kaibasato

• เด็กทะลึ่ง

ณ ตอนนี้ในเชียงราย ผมรู้แค่ little duck กับเวียงอินทร์ เท่านั้นเองถ้าได้ข้อมูลเพิ่มจะมาลงเพิ่มให้ครับ เผื่อคนมาเชียงรายใหม่ ๆ จะได้พอรู้แหล่ง  หากท่านใดพอรู้ที่นอกเหนือจากนี้ถ้ากรุณาลงเพิ่มเพื่อเป็นประโยชน์แก่ชาวเชียงรายด้วยครับ เขินนนนนน

1. little duck มาจากแยกแม่กรณ์มุ่งหน้าไปเซ็นทรัล ขับเลยแยกแม่กรณ์มาหน่อยอยู่ซ้ายมือติดถนนใหญ่เลย แต่ผมไป 3 ครั้งเจอน้องอยู่ แค่ 3 คนตลอด แต่ไม่ซ้ำหน้าเลย ลองสอบถามน้องดูถึงรู้ว่าช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยดีคนไม่มาเที่ยวเลย บางวันมานั่งทั้งวันยังได้กินไข่เลย พวกน้อง ๆ เลยไม่ค่อยมานั่งประจำการ

2.   รร.เวียงอินทร์ อันนี้อยู่ใกล้ ๆ กับขนส่งเชียงรายเก่า เหมือนกัน ผมไปทีไรมีนั่งอยุ่แค่ 3 คน

nakorn_42

ณ ปัจจุบันนี้ที่แม่สายบริเวณที่กล่าวขานกัน โดนทะลายไปละคับ ถ้ามาก่คงได้แต่เกาลัดกลับไป

x27

ณ ปัจจุบันนี้ที่แม่สายบริเวณที่กล่าวขานกัน โดนทะลายไปละคับ ถ้ามาก่คงได้แต่เกาลัดกลับไป
eta07 eta07 eta07