-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่จอดรถ ในตำนาน...คราวหน้าจะแก้แค้น!!!  (อ่าน 2744 ครั้ง)

bunarsa

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

เมื่อคืนหลังจากขับรถกลับจากต่างจังหวัด เกิดเมื่อยล้าขึ้นมาเลยไปนวดที่ ฟ้าธานี ที่นี่ไม่มีอะไร ไม่มีระดับ เพราะคุณพี่หมอเค้าไม่ส่งสัญญาณใดๆ ออกมาจ่ายค่านวดไป 400 ทิป 100 เลยไปหาพี่ก้อยเพื่ออยากลองว่าเป็นยังไง ไปถึงหน้าร้านโทรหาพี่ก้อย แกบอกปิดแล้ว เลยขับรถวนไปตามลายแทง แถวๆเต้ย พอเดินไปถึงหน้าร้าน พี่ก้อยโทรกลับมาว่า "จะมาอยู่มั้ย?" ผมเลยบอกไปว่า "ผมออกมาแล้วครับ" แล้วเดินเข้าไปในร้านบอกนวดน้ำมัน 1 ชม. เห็นคุณพี่หมอเดินขึ้นไป ดูแล้วเป็น สว. ไม่ตรงสเปก เลยเดินกลับออกร้านมารีบโทรหาพี่ก้อยโดยด่วน พี่ก้อยบอกรีบมาเลยจ้าววว ออกรถไปอย่างเร็ว จอดรถหน้าร้านเคาะประตูเดินเข้าไป พี่ก้อยถามนวดไรดี ผมเลยบอกนวดน้ำมันครับ พี่ก้อยเลยบอกให้เข้าห้องถอดผ้าเลย เห็นพี่ก้อยจากข้างหลัง เสื้อชุดกระโปรงเข้ารูปซีทรู ใส่ G สีดำ แหม่... เข้าห้องนอนคว่ำ พี่แกเดินเข้ามา นวดไปๆ เอาของมาถูหลัง มือผมเริ่มปลาหมึกทั้งๆทีี่นอนคว่ำนั่นแหละ แกเริ่มคราง ซักพักบอกนอนหงายจ้าววว ผมก้อนอนหงาย แกก้อนวดไปๆ ซักพักเริ่ม บ๊วบสด ฮะ ตกใจสิครับ ไม่ทันตั้งตัว โอ้โหวววววววววววววว....ลิ้นพี่แกนี่ยอมรับเลยครับ สุดติ่งจริงๆ ผมเริ่มไม่ไหว แกเล่นขึ้นสุดลงสุด ปากนุ่มๆ ของแกนี่ของจริงฮะ เนื่องจากเหนื่อยมาก ละก้อ ไม่ได้เอาออกหลายวัน ซักพัก พังครับ เขื่อนพัง!!!! จอดรถแบบสดครับ แกก้อ อิ้อๆๆๆ ในลำคอ หายไปในปากแกหมดเลยครับ สุดจริงๆ แกก้อทำความสะอาดไปเรื่อยๆ  แกก้อถามว่า "น้ำน้องหยังมาหวาน?" ผมเลยตอบว่า "ไม่รู้อ่ะครับ" ไม่รู้จะตอบว่าไรจริงๆ ผมก้อนอนต่อ แกก้อนวดต่อ ซักพักเริ่มมีอาการใหม่ แกก้อไม่อะไรนะครับ ผมก้อเห็นว่าดึกแล้วเลยไม่ได้อะไรเหมือนกัน อยากให้แกพักผ่อน เลยจ่ายค่าเสียหาย แล้วก้อคุยๆๆๆๆ ซักพักก้อขอตัวกลับ สบายตัวไป....

ค่าเสียหาย 800 จริงๆ จะให้ 1000 ลืมไปว่าจ่ายน้ำมันไปก่อนหน้านี้ 200 เลยบอกแก คราวหน้าเพิ่มให้นะครับ แกก้อไม่ว่าอะไรยิ้มๆ

ปล. ถึงแม้จะระดับ 2 แต่เป็นระดับ 2 ที่ผมยกให้ไม่ได้ด้อยกว่า ระดับ 3 เลยครับ ของเค้าดีจริง...คราวหน้าจะไปแก้แค้น!!!

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: ที่จอดรถ ในตำนาน...คราวหน้าจะแก้แค้น!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2014, 11:36:16 »

dgd fdgdfdf แค่นี้เป็นเพียงเริ่มต้น ถ้ามาอีกเดี๋ยวจะมีเด็ดๆกว่านั้น hgjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

rapee

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ที่จอดรถ ในตำนาน...คราวหน้าจะแก้แค้น!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2014, 11:37:44 »

พี่ก้อย ไม่ทำให้ผิดหวัง

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2014, 12:43:12 »

แมทช์แก้มือ ให้เตรียมพร้อมไป คูณสองนะครับ  ไม่อย่างนั้นจะโดนย้ำแค้นนะครับ ......  ttu ttu.

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2014, 13:24:17 »

ป้าก้อยยังคงเป็นตำนานที่หลายๆคนติดใจ  pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

redkiss88

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2014, 14:45:52 »

ไม่ได้ไปนานละสงสัยต้องจัดซักวันละ jljhl

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2014, 17:39:38 »

ไปครั้งแรกนี่สงสัยเหมือนกันหมด  ต้องบอกนวดน้ำมัน  จริงๆ บอกแกนวดเบาๆ ก็ได้แล้ว

Avanza

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2014, 20:01:22 »

scary ไม่ผิดหวัง ตามระเบียบจร้าาา

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2014, 20:24:10 »

khjhgg khjhgg Wow! car park น่าตามไปลอกแท้  eta04 eta04
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

Daddy Cm

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2014, 20:26:25 »

ไปลอกด้วยคน

ขุนแผน นกป.

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2014, 20:31:33 »

ยังไม่เคยลองเลย

manop

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2014, 22:59:36 »

แก้แค้นได้เมื่อไร ขอการบ้านด้วยนะครับ

doggyrun

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2014, 02:15:26 »

ยินดีต้อนรับสามีพี่ก้อยอีกหหนึ่งท่านครับ เรามาเป็นครอบครัวเดียวกัน fhgj

beekinhoi

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2014, 16:35:05 »

ครอบครัวใหญ่เลยนะครับ

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2014, 18:27:34 »

ต้องพยายามไปเป็น สามี พี่ก้อยซะแล้ว  scary

หมูอยู่ตึก

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2014, 14:15:56 »

เคย ไปโดนแก ล้างตู้เย็น เอาลิ้น แยงเข้าไปในรูตูด
มือแกก็สาว ไม่นานก็น้ำแตก แยกทาง

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2014, 20:22:02 »

เคย ไปโดนแก ล้างตู้เย็น เอาลิ้น แยงเข้าไปในรูตูด
มือแกก็สาว ไม่นานก็น้ำแตก แยกทาง
แกคงหิวอะครับ jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

mad

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2014, 10:21:48 »

ในตำนานจริงๆ

49bluesky

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2014, 10:54:10 »

อ่านแล้วแข็งเลยครับ ต้องไปลอง ผ่านไปทีไรมีรถจอดหน้าร้านทุกที

ว่าแต่สดที่จอดรถนี่กลัวติดโรคกันบ้างไหมครับ

Cheater11

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2014, 14:16:48 »

อ่านแล้วแข็งเลยครับ ต้องไปลอง ผ่านไปทีไรมีรถจอดหน้าร้านทุกที

ว่าแต่สดที่จอดรถนี่กลัวติดโรคกันบ้างไหมครับ

คิดเหมือนกันเลยครับ พี่แกสดกับทุกคนเลยอ่ะ
 scary

Coco_Seed

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2014, 07:55:42 »

ghjk ghjk เอ่อ อยากไปบ้างจุง ได้ชื่อว่าเป็นตำนาน ใครๆก็อยากเรียนรู้

ปล. เรื่องโรคนี่ดูก็เสี่ยงครับ แต่อาจเป็นโรคไม่หนัก ที่รักษาได้มั๊งครับ

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2014, 16:43:36 »

pongz เยี่ยมครับ สำหรับการบ้าน

IIntel

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2014, 20:42:11 »

สวดยอดดด hgjhg

ppmk

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2016, 13:04:37 »

อยากไปบ้างจังครับ pongz pongz