-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกกับบอสโซเทล (no.7)  (อ่าน 1165 ครั้ง)

onenight

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ครั้งแรกกับบอสโซเทล (no.7)
« เมื่อ: 12 มกราคม 2013, 17:50:11 »

เหตุเกิดวันที่7 มค.ละคับ  ซักสี่ห้าโมงเย็นตอนแรกกะจะไป อีซี่ กะน้องทับทิม โทรไปที่ร้านบอกน้อง ไม่มา scary เวนกำอุตส่าห์เคลียร์งานเตรียมตัวซะดิบดี  เลยว่าจะไปซาถานทูต โทรหาป๋าศักดิ์  888 มามั๊ยครับ  ป๋าบอกมาครับ  งั้นผมขอจองหกโมงได้มั๊ยครับ ป๋า...เอ่อมีคนจองหกโมงครึ่งแล้ว เอาเป็นทุ่มครึ่งได้มั๊ย? ผม....เอ่อไม่ดีกว่าครับ(เดี๋ยวกลับบ้านไม่ทัน555) เลยว่าจะลองไปabsolute โทรไปเบอร์ที่จดมา อ้าว.... eta07 ชิ โทรไม่ติด ...เวงกำ เลยลองขับรถไปดูสถานทูตดู เห็น888 นั่งอยู่ในตู้ สวยจิงครับ สวยกว่าslอีก ขาวมักๆ แต่ว่างทุ่มครึ่ง เซงงงง..... เอ่อไปบอสดูก็ได้วะ  วันนนี้จะได้ลองแระ  ...ไปถึงเดินเข้าโรงแรมไปทางไหนหว่า ......เนียนเดินเข้าห้องน้ำไป หาไม่เจอ  ออกห้องน้ำมา ลองเดินไปข้างหลัง  อ่อ อยู่นี่เอง  ....ขึ้นไปเขียร์ก็เรียกน้อง ๆพี่ๆ มาให้ดู  ถามเชียร์ เบอร์35 มามั๊ยครับ(จำมาได้เบอร์เดียว)เชียร์บอกน้องออกไปนานแล้ว   wq งะ วันนี้แห้วตลอดเลย
เลยลองเลือกคนที่ถูกใจเองเลย วัดดวงดู......ไปสดุดที่เบอร์7 น้องขาว สวยดีครับ ชอบๆ เชียร์บอกน้องบิว... ก็จ่ายเงินไปรอที่ห้อง....
พอน้องมาถึง น้องก็เช็ดเท้าให้ ละก็เริ่มนวด งานนวดดีเลยครับ มือหนักใช้ได้  นอนคว่ำ  นี่ไม่ค่อยมีไรมาก(แต่ก็นานพอสมควร)
มาเปลี่ยนนอนหงายดีกว่า โอ๊...น้องใส่เสื้อเชิตบางๆแขนกุดสีขาว บราดำ กางเกงยีนส์ขาสั้นเสมอจิ๋มครับ อือหืม....น้องนวดขาไปก็เฉี่ยวน้องไป เฉี่ยวน้องมา น้องชายก็ตื่นสิครับ น้องบิวถาม อันนี้อะไรน่ะ  ผมก็บอก ไม่รู๊... เอาขาขึ้นมาดันกะหน้าอกน้องบ้าง  นวดไปมา  ยิ่งตอนเอามือสับขา นี่ น้องเล่นสับโบ๊ะ ใกล้ๆน้องชาย สับไป โอ๊ย เด้งเสียวไป  นวดไป นวดมา น้องบอกเหนื่อยละ  พักก่อนละก้อนอนลงไป ....ผมเลยบอกพี่นวดให้เอามะ....น้องบอก..เอาสิ  eta03 อิอิ เราก็เริ่มเลยนวดหลัง คอ น้องก่อน นวดหลังๆๆ มือนี่ก็พยายามสาวไปที่หน้าอก (อ้อตอนลุกขึ้นมาคร่อมน้อง กางเกงจะหลุด น้องชายจะโผล่แล้วครับ) ละก็นวดไล่ลงไปเรื่อยๆ มาเอว ละก็...สะโพก โอ๊ย น้องไม่ว่าไรเลย  ผมก็นวดสะโพก ต้นขา ไล่ขึ้นมาใหม่ ที่หลังคราวนี้สาวเอาที่หน้าอกเลยครับ ตอนแรกจับเบาๆ น้องไม่ว่าไร  ทีนี้ค่อยๆ ไล่น้ำหนัก ขึ้นเรื่อยๆ เริ่มลวงไปในเสื้อ นวดนม เลย โอ๊ย ได้..อารมณ์มากอะครับ( ไม่รู้คนอื่นจะชอบแบบนี้รึเปล่าน๊า) มันลุ้นดีครับ เขินนนนนน ก้อนวดหน้าอกน้องไป น้องบอกเดี๋ยวโดนๆ  ก็ถามโดนไรเหรอออ.....ละก็นวดต่อไป เอ๊...แต่จะใช่นวดรึเปล่าไม่รู้ เพราะทั้งบีบ คลึง เค้น  ทั้งหน้าอก ทั้งสะโพก พยายามกดไปที่น้องสาว (ล้วงไม่ได้ใส่ถุงน่องอยู่)  น้องก็เอามือมาจับน้องชายเรา  แห๊ม...สุดๆ ไปเลยครับ  เราก็นวดไปเรื่อยๆ  มีช่วงนึงผมเอามือออกจากหน้าอกน้อง  ซักพักน้องจับมือเราล้วงเข้าจับหน้าอกน้องเลย  นวดไปอีกซักพักน้องบอก พอละๆ ไม่เอาละ  ......ไอ่เราก็จับต่อ ...น้องบอกถ้าจะต่อ จ่ายพิเศษนะ เราก็ถามเท่าไร  น้องบอกพันนึง เราต่อ700ได้มั๊ย น้องบอก ไม่เอา เลย...พันนึงก็ได้ ทีนี้น้องลุกไปถอดเสื้อผ้า เอาcdมาพร้อมลุย เลยครับ ผมก็ถอดเลย  น้องถามเสร็จนานมั๊ย  ....ถ้านานไม่เอานะ  ผมก็บอกบ้างทีก็นาน บ้างทีก็ไม่นาน ไม่นานหรอกมั้ง.... เริ่มกันเบสิคก่อน น้องเด้ง สู้ดีครับ เอาไปน้องยิ้มเคลิ้มๆ ไป ผมก็ใกล้จะเสร็จเลยเปลี่ยนท่ามาด้านข้าง  ทำไป ก็ใกล้จะเสร็จ พยายามจะหยุด แต่น้อง โอ๊ย เด้งสู้ใหญ่เลย เราก็เลยเอาวะ  ลุย  ......แพ้แตกน้องไป .....
น้องถาม ...อ้าวเสร็จแล้วเหรอ? เร็วจัง.....น้องก็ยิ้มๆ ละเราก็แต่งตัวกัน  มารู้ทีหลัง น้องเรียกเรา น้องนู๋ ผมก็เลยถามน้องว่า อายุเท่าไร น้องบอก33  ห๊ะ.....ดูเหมือน20กลางๆ เอง  อายุเป็นเพียงตัวเลข เน๊อะ.... สรุป ทอนมากๆๆ ครับ  fdgdfdf fdgdfdf
เบอร์7 น้องบิว...
หน้าตา.. 7
ไฟหน้า...7 ไม่เล็กไม่ใหญ่มาก จับกำลังพอดีมือ ไม่ซีนอลนะครับ
รูปร่าง 7 มีหน้าท้องนิดหน่อย
สะโพก8 แน่นดีอะ
ช่วงล่าง..8 แน่นดี ครับ
การนวดแผนไทย..9 นวดจิงๆครับ+นวดแหย่อีก โอ๊ยยย
gf 10 หยั่งกะทำกะแฟนครั้งแรก ลุ้นดีครับ อารมณ์ร่วมน้องเยี่ยมครับ
ทอนๆๆๆๆ ครับ 
....ไปมาหลายที่ ไว้จะทยอยส่งที่อื่นอีกครับ eta08 รวมถึงการบ้านที่ขอลายแทงจากป๋าเจมส์มา ยังไม่ได้ส่งเลยครับ ขออภัยด้วยครับ เขินนนนนน

sep00002

• *
Re: ครั้งแรกกับบอสโซเทล (no.7)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มกราคม 2013, 23:11:36 »

khjhgg ขอบใจ ต้องขอตามลอกซักหน่อย

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: ครั้งแรกกับบอสโซเทล (no.7)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 มกราคม 2013, 08:20:07 »

สงสัยต้องหัดนวดให้เป็นบ้างแล้ว จะได้นวดให้น้องๆ ได้บ้าง..ชอบตอนเอามือสอดล้วงเข้าไปในเสื้อเพื่อนวดไฟหน้านี่แหละ.. eta03 eta03

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มกราคม 2013, 08:48:23 »

mbvc ช่วงนี้ใครไปบอสเจอของดีตลอดเลยน่ะ ว่าจะย่องไปสักวันเผื่อเจอของดีเหมือนเค้าบ้าง
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

phanom

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มกราคม 2013, 09:49:22 »

หาเวลาให้ได้ก่อนเต๊อะ จะตามไปมั่ง

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 มกราคม 2013, 16:46:39 »

pongz เยี่ยมครับ มีเรื่องต้องให้ตังกันอยู่ร่ำไป 555  eta04
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

papaya_momo

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 มกราคม 2013, 22:29:50 »

แจ่มมากคับ

Cheater11

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 มกราคม 2013, 01:09:45 »

การบ้านแจ่มครับท่าน  pongz

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 มกราคม 2013, 10:06:32 »

ท่องไว้ เบอร์7
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

Setworm

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 มกราคม 2013, 11:31:21 »

คนเก่าๆ ออกไปเยอะเหมือนกันนะครับ...แต่ใหม่ๆก็นวดดี dsgjsd

masagi

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 มกราคม 2013, 16:22:28 »

เเอบมาส่อง ไว้มีโอกาสจะไปนวด นวด นวด ที่นี่ บ้างดีกว่า  pongz  pongz

DelEro

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 มกราคม 2013, 16:57:56 »

บอสอีกแล้ว...ต้องลองให้ได้  kjhg kjhg kjhg

stormrage

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 มกราคม 2013, 17:57:15 »

ห้องวีหรือห้องธรรมดา ไปห้องธรรมดามันลุ้นๆ ยังไงชอบกลครับ

beekinhoi

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 20 มกราคม 2013, 09:31:02 »

น้องเขาดีจิงๆๆๆ ครับรับรองไม่ผิดหวัง hgjhg

Coco_Seed

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 มกราคม 2013, 14:49:23 »

ข้อมูลที่นี่เริ่มเยอะครับ
ได้เก็บข้อมูลกันอิ่มเลยทีเดียว ;khhg ;khhg ;khhg

tarocktoktak

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 22 มกราคม 2013, 09:36:32 »

ขอเก็บข้อมูลครับ

Lifesboy

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 มกราคม 2013, 11:44:10 »

ขอตามไปลอกการบ้านมั่ง

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 15:26:37 »

แอบมาดูการบ้านครับ

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 13 มีนาคม 2013, 09:15:46 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านคร้าบ

hero_hero

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 13 มีนาคม 2013, 09:24:38 »

NO .7 น้องบิวจดชื่อไว้ mbvc

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 13 มีนาคม 2013, 18:22:17 »

ขอบคุณคับ
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้