ผู้เขียน หัวข้อ: แบบนี้เรียกว่าหล่นหรือเปล่า  (อ่าน 2179 ครั้ง)

iso9002

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
แบบนี้เรียกว่าหล่นหรือเปล่า
« เมื่อ: 28 เมษายน 2014, 16:05:13 »

คิดอยู่นานว่าจะเขียนดีไหมแต่ติเพื่อก่อครับ
ตั้งใจตั้งแต่ออกจากบ้านว่าวันนี้ต้องไปยลโฉมน้อง ไย....แห่งบ้านนี้เสียหน่อย
ไปถึงก็สมดังหวังน้องน่านักตัวเล็ก   ตาโต อกใหญ่ครับ พูดจาไพเราะ
เข้าห้องก็อาบน้ำน้องอาบให้เสร็จก็นวด  เริ่มจากหลัง ด้วยเจลหรืออะไรไม่แน่ใจก็ดีครับเหมือนทุกที่
พอกลับมาด้านหน้าน้อง ก็นวดด้วยสองเต้าครับ แต่พอเราจะนัว จับบนก็บอกว่าเจ็บ จับล่างก็ไม่ได้บอกว่าเจ็บไอ้เราก็ไม่ได้รุนแรงเลย
อารมณ์ร่วมน้องก็ไม่มีเลยนะหน้าตาบอกไม่สบอารมณ์ ต่างจากท่านเทพแต่ละคนที่บรรยายกันมา ครับก็เลยให้น้องเขาชัก ๆ ไปจนเสร็จถามน้องเสร็จได้ก็ครั้งน้องบอกครั้งเดียว สรุปงานนี้ผมทำอะไรไม่ได้เลยมาให้น้องชัก  เหลือเวลาอีกเกือบครึ่งชั่วโมง ให้สินน้อยใจน้องเล็กน้อยและก็ลงมาครับ  งานนี้ บอกว่าเห็นใจน้องเลยไม่ค่อยฝืนใจ  สรุป อยากรู้จังว่าหล่นไหมนี่   ใครเคยนวดกะน้องลองมา แชร์กันดูนะครับ   (ถ้ากระผมผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับติเพื่อก่ออย่างให้บ้านนี้มีสมาชิคเยอะๆ ครับ) eta08 eta08 yellow001 red001

www.gon

• แอบหื่น
Re: แบบนี้เรียกว่าหล่นหรือเปล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 เมษายน 2014, 18:44:05 »

eta07 ghjk eta06 eta06 ท่านเป็นแบบผมเลยครับ หมดทุกอย่างเลยเจอแบบนี้ หมดความมั่นใจไป ครึ่งหนึ่งเลยท่าน wq ouiy ouiy เป็นกำลังใจให้ครับ ผมยังกลัวๆอยู่เลยๆ...

Jake007

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-5
Re: แบบนี้เรียกว่าหล่นหรือเปล่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 เมษายน 2014, 19:37:43 »

เอาละซิ ต้องไม่เป็นอย่างนี้นะ เกิดอะไรขึ้นเปล่า ชี้แจงหน่อย

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 เมษายน 2014, 20:48:39 »

ตอนผมขึ้นกับน้องก็ปกติดีนี่ครับ จับได้ ลูบได้ ดื่มได้
มีอย่างเดียวคือห้ามล้วง ซึ่งปกติน้องๆ หลายคนก็ห้าม
บีบแรงไปรึเปล่าครับน้องถึงว่าเจ็บ ช่วงนั้นท่านอาจจะกำลังฟินเลยไม่รู้แรงตัวเอง
ยังไงเจอน้องผมจะลองถามดูให้นะครับ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

iso9002

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 เมษายน 2014, 04:36:48 »

จับไปนิดเดียวครับน้องบิกเจ็บ men  กำลังจะมาผมสุภาพครับไม่ทำอะไรน้องหรอกถ้าไม่เต็มใจแต่เสียความตั้งใจเล็กน้อยครับอาจจะต่างกรรมต่างวาระครับ lkkjjh

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 เมษายน 2014, 09:38:02 »

จับไปนิดเดียวครับน้องบิกเจ็บ men  กำลังจะมาผมสุภาพครับไม่ทำอะไรน้องหรอกถ้าไม่เต็มใจแต่เสียความตั้งใจเล็กน้อยครับอาจจะต่างกรรมต่างวาระครับ lkkjjh
ถ้าเมนส์จะมา ผู้หญิงเค้าเจ็บจริงครับ มันคัด dsgjsd dsgjsd
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 เมษายน 2014, 23:47:27 »

.,mn  นี่ยัง 1 รอบ นะครับ บางคนผมไม่แข็งเลยก็มี หล่น กระจุย  ต่างกรรม ต่างอัณฑะ จริงๆ  lkkjjh

Cheater11

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2014, 12:30:49 »

ผมเคยไปตอนยังไม่เปลี่ยนชื่อร้าน ขอบอกว่าครั้งเดียวเข็ด เกิดกรณีคลายๆกัน แต่คนละคน ความรู้สึกลูกค้าที่เสียไปยากที่จะกลับคืนมาจริงๆครับ เทียบกับร้านอื่นที่บริการดีจริงต่อให้ไม่ต้องโฆษณายังไงก็กลับไปซ้ำแน่ รบกวนผู้ดูแลใส่ใจตรงนี้ด้วยครับ

gobji

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2014, 15:57:47 »

น้องออะไร บอกชื่อด้วยสิ

iso9002

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2014, 12:38:04 »

คนเชียร์ก็เชียร์ไปคนที่เสียตังแล้วหล่นก็รับกรรมไปแต่ความรู้สึกคงแย่นานครับกว่าจะไปเยือนอีกครั้ง

tanana

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2014, 13:31:14 »

เคยไปครั้งเดียวหล่นเด็กสวยจริงแต่หยิ่งน่าดูเปลี่ยนงานอื่นเถอะครับ

highmountain88

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2014, 10:09:39 »

ผมก็ขึ้นครั้งเดียว งานธรรมดามาก ไม่ซ้ำแน่นอน

game30

• แอบจิต
  • **
    • ufa-789
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2014, 02:13:35 »

ทางร้านจะไม่ออกมาพูดอะไรหน่อยเหรอครับ....ว่าจะไปขึ้นกับคนนี้สักหน่อย ชักไม่แน่ใจละ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2014, 12:10:06 »

ขออภัยที่มาตอบช้านะคะ เนื่องจากทางร้านไปอัพเดทอีกเว็บ ซึ่งอำนวยความสะดวกให้กับลค.มากกว่า

เพราะถ้าเป็น VIP เพีบงแค่สมัครสมาชิก แล้วมาใช้บริการที่ร้าน ก็สามารถเห็นรูปน้อง  ๆ ได้แบบไม่เซ็นเซอร์ค่ะ

พอดีช่วงตอนเกิดเรื่อง ได้มีโอกาสคุยกับน้อง..... ปรากฎว่า ... น้องจำพี่ ios9002 ได้แม่นยำมากเลยค่ะ

ไม่ขอเจาะจงในรายละเอียดนะคะ เดี๋ยวจะหาว่าเข้าข้างน้อง ....

กราบเรียนลค.ตามตรงว่า ทางร้านมีน้องสิบกว่าชีวิต  ทางร้านได้เทรนเหมือนกันทุกคน บางคนโดนชม บางคนโดนด่า ก็ต่างกันออกไป

ลค.บางคนก็แสนดี บางคนทางร้านถึงกับต้องปฏิเสธ (หลายคนมาก)

เอาเป็นว่า น้อง ๆ คนไหนบริการดี ก็ สนับสนุนกันไปค่ะ คนไหนบริการไม่ดี ผลตอบรับจะอยู่ที่ตัวน้องเอง

ทุกครั้งที่มีการบ้านหล่นหรือชม ทางเราก็จะให้น้องดูเสมอ และโดนตักเตือนกันไป

หวังว่า พี่ ๆ จะเข้าใจตรงจุดนี้นะคะ

เราไม่ได้บอกว่าร้านเราดีที่สุด แต่เราจะพยายามบริการให้ดีที่สุดเท่าที่ทำได้..... ขอบคุณค่ะ
  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่