-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านครั้งแรก รุ่นพี่ช่วยผมด้วย!มือใหม่ไปส.โบตั๋น ครั้งแรกก็ล้มเหลวแล้ว  (อ่าน 21779 ครั้ง)

blackswandevil1

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เนื่องจากอายุก็22แล้ว อยากลองเที่ยวแบบนี้บ้างตัดสินใจโบกแท็กซี่ลองไปดูที่ส.โบตั๋น(รุ่นพี่แนะนำมา) ผมก็ลองไปถึงก็ ตื่นเต้นนิดๆไม่เคยเที่ยวออน.
เชียร์ก็ถามว่าชอบแบบไหน ก็บอกกับเชียร์ชอบอวบๆขาวๆ เลือกเสร็จก็ไปรอสาวน่าลิฟท์ ก็ขึ้นพร้อมกัน ไปถึงก็ชวนน้องเขาคุยถามชื่ออะไร (น้องโอปอ)
ชวนคุยๆเขาก็ถามครั้งแรกหรอ ผมก็ตอบใช่ครับ ผมก็ชวนน้องคุยไปเรื่อยเปื่อยสั่งน้ำส้มให้น้องดื่มเสร็จ น้องบอกจะอาบน้ำให้ พออาบเสร็จ ก็มาเช็ดตัวแต่ห้องมันหนาวมากจนของผมมันไม่แข็ง ลดแอร์ก็ไม่ได้น้องบอก มาที่เตียงน้องก็ใส่ถุงและอมให้แปปเดี่ยวยังไม่ทันแข็ง(แข็งไม่เต็มที่)เลย ก็ขึ้นจับใส่ขย่มให้ผมแล้ว  สักพักผมจะเปลี่ยนท่าจากนั้นของผมมันก็หดจนมันไม่แข็ง น้องจับชักให้ก็ไม่แข็งไม่รู้เป็นไร บอกให้น้องอมให้อีกน้องก็บอกไม่อมให้แล้ว งี้ก็ซวยผมเลยไม่รู้จะทำไงนั่งปั่นเองก็ไม่แข็ง ห้องก็หนาวมากๆ สรุปน้องชายผมมันไม่แข็งเลย อารมณ์ไม่มีต่อแล้วปั่นไงก็ไม่แข็ง ก็สรุปโอเค บอกให้น้องช่วยเล้าให้ผมหน่อย น้องก็ไม่ยอมทำบอกไม่ทำแล้ว อ้าวสะงั้น ไม่ทำอะไรเลยนั่งยิ้มอย่างเดียว มีเร่งผมอีกต้องรีบลงไปจ่ายตังอะไรไม่รู้ ผมก็โอเคงั้นผมไม่เอาและ เอาให้ตังให้น้องไป700น้องขอทิป100นึง น้องบอกจริงๆจะบอกผมให้จ่าย1000ก็ได้นะเพราะผมครั้งแรก เอิ่ม .... ผมก็ลงลิฟท์กลับบ้านเลย ผมคงอ่อนประสบการ์จริงๆ T_T
1.ที่ผมไม่แข็งเพราะผมตื่นเต้นหรือผมชินกับการชักว่าวบ่อย ชินมือผมเองหรือเปล่า(อาทิตย์2-3ครั้ง)
2.ห้องหนาวจนของผมหด
(แอบตื่นสนาม และลมปากอ่าวครับ)

ตอนนี้อยากได้รุ่นพี่ๆ พาผมไปขึ้นครูเข้าเที่ยวหน่อย ผมตอนนี้อายุ22 อยากลองเที่ยวแบบนี้บ้าง(ไปคนเดี่ยวงงมาก)  มีใครจะพาไปได้มั่งครับ เอาแบบเป็นงาน:) ไปที่งบไม่เกิน1500-2000บ.อ่ะครับ ในย่านกรุงเทพ ทิ้งID: Lineไว้เดี่ยวผมแอดไป ^^

nonny69

• แอบจิต
  • **

เที่ยวเเบบนี้ความมั่นใจต้องมาก่อนครับ อย่าไปกลัวเงินก็เงินเรา ทำตัวสบายๆครับ

Tommy_tom

• ว๊องแมน
  • *

ลองดูใหม่รอบหน้าครับ เดี๋ยวก็ชิน

SungYungSing

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
    • http://shopmintra.com
All Night เพิ่มพลังชาย ใหญ่ ทน แข็ง ยาวนาน
fb : https://www.facebook.com/secretofherbal
แชทอินบ๊อก => http://m.me/secretofherbal
คลิก => http://shopmintra.com
สั่งสินค้า 09-9949-0036

tulyawat01

• ว๊องแมน
  • *

vattana02

• ว๊องแมน
  • *

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *

pukhaow

• ว๊องแมน
  • *

เด็ก ส.โบตั๋น เวลาเชียร์ ถาม ให้ตอบว่า ขอที่บริการดีๆ  อย่าไปเลือกหุ่น เลือกสวย เพราะ พวกนี้บริการไม่ดี  จะเอาแต่เงิน เคยเจอ เด็กแบบนี้เหมือนกัน ให้เอาแค่แป๊บเดียว  ห้ามจับนม  โน่นนี่นั่น เยอะไปหมด   แต่เด็กที่บริการดี ก็ดีมาก แต่อาจสวยน้อย แต่ฟินกว่า

Enjoy35

• เด็กหัดเสียว
  • **

potpot44

• เด็กทะลึ่ง

คงเพระาตื่นสนามด้วยครับ

VALHALLA

uilo สู้ๆครับ
นักรบย่อมมีบาดแผล

ero-tic

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

Kasalong

tonkt147

• ว๊องแมน
  • *

ครั้งแรกผมก็ไม่ค่อยสู้เหมือนกันนะ ต้องอาศัพมือตัวเองจนเสร็จใส่น้องเขา งงเหมือนกัน

Jirat778

• แอบจิต
  • **

No4hJup3

• ว๊องแมน
  • *

เมื่อไรถึงคิวของเราบ้างนะได้แค่ดูหนังออนไลน์แล้วก็ชักหน้าคอม  ghjk

vof2007

น่าจะมีกังวลอะไรซักอย่างป่าว ผมก็เป็น แต่ถ้าได้น้องดีก็ช่วยได้ครับ

parabelum1911

• แอบจิต
  • **

Newhot

• แอบจิต
  • **