-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ย่างเข้าสู่เคหาสถ์แห่งใหม่ย่านชานเมือง "มิเกล" @Lust Spa  (อ่าน 1329 ครั้ง)

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ย่างเข้าสู่เคหาสถ์แห่งใหม่ย่านชานเมือง "มิเกล" @Lust Spa
ก็นะ
หลังจากห่างหายไปนานแสนนาน
ในช่วงเดือนที่ผ่านมา
กระผมก็พยายามหาสถานที่ปลดปล่อยใหม่ ๆ
หลังจากนั้นค่อยตัดสินใจเลือก "ร้านประจำ" จริง ๆ จัง ๆ
โดยร้านนี้นั้นเป็นหนึ่งในร้านที่ผมตัดสินใจมาทดลอง
แม้การเดินทางจะไม่สะดวกสบายเท่าไรนัก
แต่วันเงียบ ๆ (แบบวันนี้) ลัซสปากับมีสาวงามถึงสิบสองนาง
จึงทำให้วันนี้เป็นวันแรก
สำหรับการเดินทางมา
ร้านใหม่(สำหรับผม) ลัซ สปา ราชพฤกษ์
หลังจากแกะแผนที่เดินทางมาถึงเป็นผลสำเร็จ
สิ่งแรกที่้เห็นคือ .... มีพี่ ๆ ลูกค้ามาก่อนผมถึงสองคน เมื่อทั้งสองคนเห็นผมเดินเข้ามา
พวกเค้าก็ตัดสินใจได้พลัน
ควงนานา และไอซ์ขึ้นสู่ประตูสวรรค์โดยทันที(โถ่ ข้ามาช้าไปรึนี่)
และเมื่อน้อง ๆ ที่เหลือออกมาโชว์ตัวจนหมด
ผมก็ต้องตาหลายนางทีเดียว
ระหว่างตัดสินใจ ซีอา มิเกิล....
ก็มีลูกค้าอีกหนึ่งคนเดินเข้ามาควงแขนมีนา(ที่โทรจองไว้)
ขึ้นไปสู่สวรรค์ตัดหน้าผมอีกหนึ่งคน
คิดไปคิดมา
ร้านนี้
ลูกค้าเยอะแฮะ
ไม่ถึงสิบนาทีได้ไปสามรอบละ
ผมจึงได้ฤกษ์ตัดสินใจ
เธอนี่แหละเป้าหมายวันนี้
มิเกล @ LUST spa

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สำหรับสาวเจ้านางนี้
เป็นสาวสวยคม ผสมกลิ่นอายลูกครึ่งแขกนอ
หน้าตาไม่จัดว่าสวยระดับนางฟ้า(ยกเว้นอยากให้ชมเว่อ ๆ )
หุ่นไม่ผอมบางจนเกินไป แต่ไม่เฉียดใกล้แม้คำว่าอวบ เรียกได้ว่ากำลังดี
ส่วนสูงระดับพริตตี้ประจำบูทต่างๆ
ผิดพรรณไม่ถึงกับนวลเนียนแต่เกลี้ยงเกลาปราศจากรอยสัก
หน้าอกไม่ใหญ่ ไม่กลมสวย
แต่
ของแท้และไม่หย่อนยาน

สำหรับงานน้องมาแนวสบายเนื้อสบายตัวครับ
มาแนวนวดด้วยตัวนวดจริง ๆ จัง ๆ
สบายมาก
ฟินมาก
ความสยิวยังไม่เท่าไรนะ
แต่ถ้ามาแนวสบายเนื้อสบายตัว
คนนี้
การันตี
ว่าใช่