-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องมิกิ @Alice Spa เคหะปากเกร็ด  (อ่าน 5582 ครั้ง)

mice13

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อันนี้เป็นการส่งการบ้านครั้งแรกในทุกๆเว็บบอร์ดนะครับอาจจะเล่าได้ไม่ดีเท่าคนอื่นๆสักเท่าไหร่ งั้นเริ่มเลยครับ  เขินนนนนน
หลังที่ผมเก็บข้อมูลมาสักพัก หาร้านที่ผมไปได้ง่าย โดยไปลงที่ร้าน Alice Spa(อาโออิ ชื่อร้านเก่า) โดยคุยกับทาง PR ที่ร้านเราก็ออกตัวก่อนเลยว่านี่เป็นครั้งทางร้านก็เลยบอกงั้นถ้ายังไม่รู้จะจองใครมาร้านได้เลยคะ ผมถึงร้านประมาณ 18.30 ผมก็รวบรวมความกล้าเข้าร้าน  lkkjjh
สักพักคนเชียร์ก็มารับผมอธิบายน้องๆ โดยวันนั้นมีแค่สองคนมีน้องปลายฟ้า กับน้องมิกิ ซึ่งผมเลือกน้องมิกิ สำหรับผมชอบหุ่นน้องเขามากกับไฟหน้า ซึ่งยิ่งน่าสนใจ สักพักก็ให้น้องเขาเตรียมรับผมไป ซึ่งก็คุยกันอะไรกันนิดหน่อยๆ เพิ่มความคุ้นเคยไม่ให้เงียบจนเกินไป ถึงห้องก็มีไฟสลัวขนาดเล็กสำหรับสองคนซึ่งอายุผมกับน้องเท่ากันเลยก็ยิ่งคุยกันลงตัว น้องก็ชวนให้ไปอาบน้ำด้วยมีการถูสบู่ให้เล็กน้อยผมก็เขินอายนิดๆ เพราะทรวดทรงน้องเขาทำผมลุกตั้งเลย รีบอาบรีบไปรอที่เตียงน้องบอกเดี๋ยวนวดให้ ผมเคลิ้มจนเกือบหลับไปเลยมีการเปิดเพลงด้วยน้องบอกขอทำซาวด์เราก็ตามใจเขา สักพักให้หันหน้ามาก็จะเริ่มลุยละ น้องบุกเก่งมาก ทั้งเลีย เบียดเสียดผมนี่ไปไม่ถูกเลยน้องเริ่มช่วยเล่นของไป ขอข้ามช่วงนี้ละกันครับ 555  mbvc

น้องมิกิ   pongz
หน้าตา 7.5 สำหรับคนชอบยิ้มเก่งหน้ากลมผิวสีน้ำผึ้ง
ไฟหน้า 9 ของจริงบีบแล้วยังติดใจอยู่เลย
บริการ 8 อันนี้ยอมรับเทคดีจริงๆ

ค่าเสีย 1700 (ถ้าจองผ่าน Line ลด 200 ซึ่งไม่รู้ว่าโปรหมดรึยังนะครับ)

ลายแทง Alice Spa เคหะปากเกร็ด

wutn

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ส่งการบ้าน น้องมิกิ @Alice Spa เคหะปากเกร็ด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2018, 23:32:04 »

น่ารักครับ  mbvc

vof2007

• เด็กทะลึ่ง
Re: ส่งการบ้าน น้องมิกิ @Alice Spa เคหะปากเกร็ด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2018, 22:37:11 »

แค่ชุดก็เอาไป 50% แล้ว ^^

Siantong

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2018, 22:34:17 »

แพ้สาย c
JUST DO IT TOMORROW