-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นกับ spa แห่งหนึ่ง  (อ่าน 2459 ครั้ง)

arsenal_fc

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นกับ spa แห่งหนึ่ง
« เมื่อ: 29 ตุลาคม 2011, 18:20:32 »

ผมได้มีโอกาสไป spa แห่งหนึ่ง แถว ท.เอเชีย เมือ่ก่อนไปมา 3-4 รอบได้ แต่รอบนี้ได้ไปอีกครั้ง แต่ครั้งนี้ไม่เหมือนทุกครั้ง ไปถึง เจอรถราชการแห่งหนึ่ง จอด2-3คัย ผมคิดในใจ เอาแล้ว ทัวร์ลง อดแน่กู พอเดินเข้าไปหาแคชเชียร์ ถามว่ามีห้องไหม เค้าบอกว่าเหลือห้องเดียวพอดีเลย แต่ว่ามี pr 3 คน ก็เลยเรียกมาดูตัวสักหน่อย คนแรก น้อง ก. (นามสมมุติ) เพิ่งกินส้มตำเสร็จใหม่ๆ เลย ที่รู้ว่ากิน เพราะว่าเห็นตอนเพิ่งเดินผ่านเข้าหลังร้านก่อนไปหาแคชเชียร์ ขึ้นไปมีหวังอ๊วกแตกตายแน่ สงสัยน้องไม่พร้อม ผ่านดีกว่า คนต่อไป น้อง ข. (นามสมมุติ) แคชเชียร์บอกว่า น้องไม่ถอดล่างนะค่ะ เพราะว่าแดงเดือด คิดในใจ แดงเดือดแล้วมาทำงานไมฟะ ผ่านไป ไม่คุ้มเลย คนสุดท้าย น้อง ค. (นามสมมุติ) อืมขาว นมใหญ่ อวบไปนิด แต่ก็ ok เอาคนนี้ละกันคับ
ตัดไปที่ห้อง ผมจัดแจงถอดชุดของตัวเองออก หันไปดูน้องกำลังหันหลัง ถอดชุดอยุ่ พอหันหน้ามาเห็นผม มองก็บอกว่า ไม่ต้องมองหรอกเดี่ยวก็เห็นหมด เอง ผมเลยบอกว่างั้นไปรอในห้องน้ำเน้อ น้องก็บอกว่าค่ะ เดี่ยวตามไป พอผมเปิดน้ำได้สักพัก น้องก็เดินเข้ามา ถอด ผ้าเช็ดตัวเอง แทบอยากจะอ๊วกเลย นมยานมากกกกกกกกกก (อ่านว่า ยาน-มาก) โห.....ไม่คิดว่าจะเจอแนวนี้ในสถานที่แบบนี้ เพราะว่าที่ผ่านมาถือว่าผ่านทุกคนแต่คนนี้ไม่ใช่ แถม หน้าท้องมีแผนที่โลก อีกต่างหาก ถ้าเป็น เกะ สงสัยได้บอกมาม่าให้เปลี่ยนตัว แต่นี่ไม่รู้ทำไง น้องเค้าคงเห้นหน้าผมไม่สบอารมเท่าไหร่ ก็พยายามจะเอาใจ อาบน้ำให้อย่างดี ถู ชัก ดูด แต่ผมกลับไม่มีอารมเลย รู้สึกแย่มาก ที่เจอ แบบนี้ไม่คิดว่าจะเจอใน spa  พอตัดไปที่ห้อง น้องก็นวดอย่างดีเลย แต่ผมกลับไม่รู้สึกอะไรเลย เหมือนกะว่า ผิดหวังอย่างแรง คล้ายๆ อาการ คนเพิ่งโดนสาว บอกเลิกมา พอน้องบอกว่าให้หันหน้ามาเลย ผมแทบไม่อยากดูอะไรเลย หลับตา ให้น้องเค้าจัดการเอง น้องเค้าถามว่าพี่ง่วงเหรอค่ะ ผมก็อื้อ ออ ไป เรื่อย แต่น้องเค้ามีความพยายามน่าดู ทำยังไงผมก็ไม่รู้สึกว่ามันจะมีอารม แข็งแต่คงไม่เสร็จ จนใกล้หมดชม. ผมก็บอกว่าไม่เป้นไร ไม่เสร้จช่างมันเหอะ ไปอาบน้ำกัน น้องทำหน้าผิดหวังมา ก็พยายามจะถามว่า ผมเครียดอะไรเหรอ เป็นอะไรหรือเปล่า ใจจริงอยากจะบอกว่า หุ่นอย่างนี้เอามาทำ spa ได้ยังไง แต่ก็ถนอม น้ำใจน้องเค้า สุดท้าย ลงไปจ่ายตัง ขับรถออกมาอย่างเซ็งๆ

ปล. อันนี้เป็นความรู้สึกส่วนตัวล้วนๆ นะคับ ไม่ได้ตั้งใจจะดิสเคดิต หรืออะไร ขออภัยถ้าหากว่าไม่พอใจหรือยังไง กระผม พร้อมชี้แจงคับ

kim031

Re: หล่นกับ spa แห่งหนึ่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2011, 23:18:20 »

เห็นด้วยครับ ไม่ไหวจริงๆ น่าจะคัดเด็กหน่อยนะครับสำหรับบ้านนี้ red001

Brave

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2011, 17:55:56 »

ผมได้แบบนี้เหมือนกันน่าจะสถานที่เดียวกัน(ครั้งแรกและสุดท้ายในชีวิตที่จะเที่ยวแบบนี้) สถานทูตดีฟ่า จิ้มได้ด้วย  kjhg

kim031

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2011, 16:31:09 »

ผมได้แบบนี้เหมือนกันน่าจะสถานที่เดียวกัน(ครั้งแรกและสุดท้ายในชีวิตที่จะเที่ยวแบบนี้) สถานทูตดีฟ่า จิ้มได้ด้วย  kjhg
เห็นด้วยครับท่าน แต่ผมลองไปบ้านอื่นมา จิ้ม ได้เหมือนกันครับ

arsenal_fc

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2011, 19:30:42 »

ผมเป็นคนชอบ เที่ยวแนวนี้คับ ตื่นเต้นดี ได้ผ่อนคลายด้วย 
แต่ไปที่ไหนแล้วไม่เคยเจออย่างนี้  ผิดหวังที่ เจอหุ่นแบบนี้มากกว่า เหมือนคนมีลูกแล้ว
อีกอย่างที่นั้นผมไปมาหลายคร้ง ประทับใจทุกครั้ง แนะนำเพื่อนไปก็อีกหลายท่าน
ถ้าเป็น แถว ต้นโพธิ์ จะไม่คิดมากขนาดนี้เลย และไม่คิดว่าจะเจอในสถาณที่ แบบนี้คับ
นี่มัน spa มันก็ย่อมน่าจะดีกว่า ใช่ไหมคับ uilo

kim031

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2011, 12:58:56 »

ผมเป็นคนชอบ เที่ยวแนวนี้คับ ตื่นเต้นดี ได้ผ่อนคลายด้วย 
แต่ไปที่ไหนแล้วไม่เคยเจออย่างนี้  ผิดหวังที่ เจอหุ่นแบบนี้มากกว่า เหมือนคนมีลูกแล้ว
อีกอย่างที่นั้นผมไปมาหลายคร้ง ประทับใจทุกครั้ง แนะนำเพื่อนไปก็อีกหลายท่าน
ถ้าเป็น แถว ต้นโพธิ์ จะไม่คิดมากขนาดนี้เลย และไม่คิดว่าจะเจอในสถาณที่ แบบนี้คับ
นี่มัน spa มันก็ย่อมน่าจะดีกว่า ใช่ไหมคับ uilo
เห็นด้วยครับ บ้าน บ บ้าน ฟ ไม่ใช่สำหรับผม
บ้าน ล บ้าน พ นี่ถูกใจครับ

chokoonclub

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2011, 13:24:28 »

แก่ไปก็หด เด็กไปก็เอาใจยาก kjhg

THINK9inch

• เก้านิ้วไม่เคยคุยใคร
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 00:11:15 »

dsgjsdโชคดีที่ผมอ่านการบ้านเยอะๆๆๆๆ ouiy

LEVIATHAN21

• สุภาพบุรุษ คือการให้สิ่งที่ดีที่สุดแก่สาวๆทุกคน
  • Country: 00
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2011, 18:56:00 »

จริงๆที่ spa แบบนี้ไม่น่าเอาคนที่มีแผนที่โลกมาเลยนะครับ หมดรมณ์แน่ๆ eta20

alpine

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2011, 13:16:14 »

โชคไม่ดี คราวหน้าเอาใหม่

ngpizza

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2011, 13:26:07 »

ผมไปมาก็หลายที่ครับในเชียงใหม่ ผมว่าขึ้นอยู่กับน้องๆที่บริการด้วยครับ
ไม่ได้ขึ้นกับร้านไหนหรอกครับ แต่บางร้าน น้องๆก็บริการไม่ดีมากหลายคน
จนทำให้ร้านโดนไปด้วยครับ เพราะคนเราถ้าหล่นหับร้านไหน ก็จะไม่เข้าร้านนั้นอีกเลยครับ

doraemon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2011, 00:51:36 »

sanet

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2011, 01:13:41 »

น่าเห็นใจ ต่างกรรมต่างวาระ

jagora

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2011, 12:38:49 »

โชคดี ที่เราไม่เคยเจอแบบนี้ eta30

arsenal_fc

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 17:11:46 »

โดนรอบสองจนได้  eta07 eta07 eta07 eta07

chokoonclub

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2011, 10:14:13 »

เจอเหมือนกันเลย roister

MINIWOW

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2011, 21:26:41 »

ouiy เคยเจอมาครับหมดรมเลย

panyacome2526

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 11:51:16 »

ผมไม่ไปอีกเเล้วครับที่นี่  รูปในเว็บ กับตัวจริง มันช่างต่างกันมาก   เเล้ว กลิ่นส้มตำนี่สิ บอกตามตรง ไม่ไหวเลย เข็ดเเล้วครับ สำหรับผม  บ้าน พริ๊ต เท่านั้นครับ  หรือไม่ก็  สถาทูตเลยดีกว่า

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 15:34:13 »

เหอเหอ scary

หล่อเหลือหลาย

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 มกราคม 2012, 14:16:09 »

ผมไม่ไปอีกเเล้วครับที่นี่  รูปในเว็บ กับตัวจริง มันช่างต่างกันมาก   เเล้ว กลิ่นส้มตำนี่สิ บอกตามตรง ไม่ไหวเลย เข็ดเเล้วครับ สำหรับผม  บ้าน พริ๊ต เท่านั้นครับ  หรือไม่ก็  สถาทูตเลยดีกว่า
เรื่องรูปกับตัวจริง นี่เจอมาหลายร้านเหมือนกันครับ  red001 red001 red001

Blueburn

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 23:59:34 »

มันก็อยู่ที่ความชอบของแต่ละบุคคลนะครับ แต่อย่างน้อยบางคนที่คิดว่าไม่ใช่สเปคเรา กลับทำได้ดีกว่าเสปคเราอีก ผมยังเคยเลยเจอเจ๋งๆแล้ว เรื่องมากซะงั้น บางคนไม่เข้าตาแต่กลับทำได้ดีกว่า ouiy เอาเป็นว่าแล้วแต่คนครับ
ไม่ใช่เทพไม่ใช่เซียน เที่ยวเมื่อมีอารมณ์

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 21 มกราคม 2012, 18:35:48 »

ขอบคุรคับ
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

www.gon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 21 มกราคม 2012, 21:57:05 »

red001โดนมาเหมือนกัน เจอหมีอีกด้วย.... eta07

ตองเค

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 มกราคม 2012, 17:45:15 »

คราวหน้าเอาใหม่ครับ

CNX_man

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 02:06:42 »

เห็นภาพเลย น่ากัวอ่ะ lkkjjh

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 10:43:24 »

ฟังที่เล่าแล้ว สยอง  scary

LtMAVERICK

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2012, 07:49:01 »

เคยเจอแบบนี้ที่บ้านที่แพงๆอ่ะ

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2012, 04:23:32 »

ขอบคุณที่บอกกันน่ะครับท่าน ;khhg

skpkdotss

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012, 02:24:40 »

แต่น่าเห็นใจน้องเขานะครับ พยายามเต็มที่แล้ว

ตามกระแส

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 12 เมษายน 2012, 10:24:20 »

อั๊ยย่ะ!!!

haniba

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 23 เมษายน 2012, 13:18:44 »

น่าเห็นใจ ต่างกรรมต่างวาระ
ใช้ได้จริงๆครับสำหรับประโยคนี้