-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นกับ spa แห่งหนึ่ง อีกแล้ว  (อ่าน 1749 ครั้ง)

arsenal_fc

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นกับ spa แห่งหนึ่ง อีกแล้ว
« เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 04:06:06 »

วันนี้ผมได้มีโอกาส ไปสปา แห่งหนึ่ง แถว กาดรวมโชค พาน้องๆติดตามไปด้วย สามคนกะว่าพาน้องไปขึ้นครู เฮ้ย ไปนวดผ่อนคลาย หลังจากที่น้องๆ รบเร้าให้พาไปเปิดหูเปิดตาบ้าง พอไปถึง มีน้องๆ อยู่ 3 คน แต่พวกผมไป4 คน เลยบอกน้องว่า เอาก่อนเลยน้อง เดี่ยวพี่ทีหลัง น้องผมจัดแจงเลือกไปสองคน เหลืออีกหนึ่งคน ผมเลยมองหน้า น้องอีกคนว่าเอาดิ เดี๋ยวพี่รอข้างล่าง สักพัก น้องที่แคชเชียร์บอกว่าเดี่ยวมีน้องมาเพิ่มอีกคน น้องผมเลยบอกว่างั้นเดี่ยวผม รอน้องอีกคนแล้วขึ้นพร้อมพี่ละกัน ผมก็เลยบอกแคชเชียร์ว่า งั้นผมรอน้องอีกคนก่อนละกันคับ รอไปได้สัก ครึ่ง ชม. มีน้องลงมาอีกคน น้องผมชอบมาก... โอแค งั้นเดี่ยวพี่ขึ้นด้วยละกัน เลยเรียกน้องคนที่เหลือตอนแรก กับน้องที่เพิ่งลงงานมา
       พอขึ้นห้อง ถามว่าชื่อ น้อง บ.ต น้องถามว่าทำไมไม่ขึ้นแต่แรก ผมก็บอกว่าเดี่ยวน้องอยู่คนเดียว น้องบอกงั้น ไปอาบน้ำกัน ผมก็จัดแจง ถอดชุดใส่ผ้าเช็ดตัว ลองหันไปมองน้องหน่อย โอ๊ว...แม่เจ้า สาวแม่ลูกอ่อน  ซวยละกู.... หล่นอีกแน่นอน แม่ง หน้าท้องเหมือนเพิ่งเกิดลูกมาใหม่ๆ อีกแล้ว แต่ว่าหนักกว่าคนเดิมอีก ไม่สนใจไม่คุย ยิ่งเห็นหน้าท้องไม่ต้องพูดถึง มีรอยผ่าออกด้วย แล้วย่นๆ ยวยๆ เหมือนหนังไก่แก่ ถ้าใครเคยเห็นหน้าท้องคนที่เพิ่งเกิดลูกใหม่ แล้วจะรู้ว่ามันไม่น่าดูเลย ตายกูตาย ไม่คิดว่าจะเจออย่างนี้อีก พอไปอาบน้ำน้องก็ไม่คุยไร เอาสบู่ถูๆๆ เสร้จละค่ะ ไปรอที่เตียงเลย ผมนอนเตียงน้องนวดได้ 5นาที บอกว่าพี่หันหน้ามาเลยค่ะ พอหันมาน้องก็เอาน้ำมันทา ชักเลย ผมถามว่า รีบไปไหนหเรอ น้องบอกว่า ไม่ได้รีบ ก็ไม่อยากเสียเวลา ผมก็เอ่อนะ แม่ง รูปร่างอย่างนี้ ยังไม่สนใจอีก ผมเลยบอกว่างั้นเดี่ยวผมชักเอง ทำให้เสร็จๆไป ลงมา เลย    หนีจากที่หนึ่ง ดันมาเจออีกทีหนึ่ง เฮ้อออ คิดว่าที่นี้จะมีแต่เด็กๆ ซะอีก ไหนเจอแม่ลูกอ่อนได้ เวงกำ
*** ขอวอน เจ้าของกิจการ รบกวน เช็คหุ่นเด็กบ้างก็ได้นะคับ สปา นะคับ ไม่ใช่ นวดแผนโบราณ ป้าแก่ๆ  ***   
    ใช้เวลา 20 นาที กับเงิน 1200 บาท ซึ้งใจจริงๆ พอกันที roister
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ธันวาคม 2011, 09:18:10 โดย arsenal_fc »

jagora

• แอบหื่น
Re: หล่นกับ spa แห่งหนึ่ง อีกแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 11:18:28 »

แล้วเพื่อน จขกท อีก 3 ขึ้นกับน้องคนอื่นๆ เป็นไงบ้างครับ ขอลายแทงหน่อย 
ตามไปลอกแล้วจะได้ไม่หล่น ;khhg ;khhg ;khhg

Alexis

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
Re: หล่นกับ spa แห่งหนึ่ง อีกแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 11:44:41 »

dsgjsd  ต่างกรรมต่างวาระ ....

น้องเนื้อตัวไม่ดีจริง แต่ บริการก็ปกตินะ ตั้งใจทำงานดี

ผมว่า พอน้องถอดมาท่านก็ เสียอารมณ์ แล้วมากกว่า    แต่ปล่อยให้ท่านชักเองนี่ก็ไม่ไหว ...

อยากให้ทางร้านมาตอบนะว่าจะแก้ไขเรื่องการให้บริการอย่างไร ถ้าเจออย่างนี้บ่อยๆ ก็ไม่ไหว

แต่ปกติส่วนตัวผมนะ นอกจากน้อง ช.อ.  ที่ผมวิ่งหนีออกห้องแทบไม่ทัน  kjhg  ...........

น้องคนอื่นผมได้ทอนตลอด  ... ไม่ว่า เป้ย / ไอเฟล / ข้าวฟ่าง / ปุยนุ่น  แต่ละคน คอร์ท สเปย์สุดๆ โดยเฉพาะ เป้ย  hgjhg

ส่วนคนอื่นก็มาตราฐาน  แต่แน่ๆ ตามลายแทงผมไปไม่มีหล่น  ............................................   eta03

arsenal_fc

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 17:09:35 »

น้องเนื้อตัวไม่ดีจริง แต่ บริการก็ปกตินะ ตั้งใจทำงานดี

ผมว่า พอน้องถอดมาท่านก็ เสียอารมณ์ แล้วมากกว่า    แต่ปล่อยให้ท่านชักเองนี่ก็ไม่ไหว ...

อยากให้ทางร้านมาตอบนะว่าจะแก้ไขเรื่องการให้บริการอย่างไร ถ้าเจออย่างนี้บ่อยๆ ก็ไม่ไหว

แต่ปกติส่วนตัวผมนะ นอกจากน้อง ช.อ.  ที่ผมวิ่งหนีออกห้องแทบไม่ทัน  kjhg  ...........

น้องคนอื่นผมได้ทอนตลอด  ... ไม่ว่า เป้ย / ไอเฟล / ข้าวฟ่าง / ปุยนุ่น  แต่ละคน คอร์ท สเปย์สุดๆ โดยเฉพาะ เป้ย  hgjhg

ส่วนคนอื่นก็มาตราฐาน  แต่แน่ๆ ตามลายแทงผมไปไม่มีหล่น  ............................................   eta03
คือว่า บ้านนี้ผมขึ้นมาแล้ว ครั้งหนึ่งกับน้อง นุ่น ก็ok นะคับงานดีมีทอน แต่ครั้งที่สองไม่ใช่เลย ที่ติดใจ คือว่า ไม่น่าจะมี รูปร่างแบบนี้ ในสถาณที่แบบนี้มากกว่าคับ คือมันเกินไปจริงๆ ถ้าน้อง อวบ อ้วนไปนิดยังพอทนนะคับ แต่นี่ หน้าท้องลายมีรอยเย็บเป็นแนวยาว+ย่นเหมือนตูดไก่ ผ่านมากมีลูกแล้ว 100% ผมรับไม่ได้จริงๆ คับ แถมบริการ ได้ห่วยเอามากๆ ด้วย ในความคิดผม สถาณที่แบบนี้ ควรที่จะคัดรูปร่างให้ดี นะคับ เพราะว่าเป็นร้านที่ขายรูปร่าง หน้าตาคับ ถ้าเปรียบเทียบ ก็เหมือนร้านขายเครื่องสำอาง แต่เอายายแก่ๆ เหี่ยวๆ มาขาย ก็คงขายไม่ได้หรอกคับ อยากให้ทางร้านปรับปรุงตรงนี้มากกว่า ถ้ามีคนเจออย่างผม 100คน ผมว่า 99 คนล่ะที่รับไม่ได้

ส่วนน้องผม ขึ้นกับ น้อง ข้างฟ่าง วุ้นเส้น อีกคนจำชื่อไม่ได้ ได้ทอนหมดทุกคนเลย เศร้า....

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2011, 08:45:27 »

.,mn มาศึกษาข้อมูลไว้ก่อน

teerapong_123

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2011, 09:46:32 »

คือว่า บ้านนี้ผมขึ้นมาแล้ว ครั้งหนึ่งกับน้อง นุ่น ก็ok นะคับงานดีมีทอน แต่ครั้งที่สองไม่ใช่เลย ที่ติดใจ คือว่า ไม่น่าจะมี รูปร่างแบบนี้ ในสถาณที่แบบนี้มากกว่าคับ คือมันเกินไปจริงๆ ถ้าน้อง อวบ อ้วนไปนิดยังพอทนนะคับ แต่นี่ หน้าท้องลายมีรอยเย็บเป็นแนวยาว+ย่นเหมือนตูดไก่ ผ่านมากมีลูกแล้ว 100% ผมรับไม่ได้จริงๆ คับ แถมบริการ ได้ห่วยเอามากๆ ด้วย ในความคิดผม สถาณที่แบบนี้ ควรที่จะคัดรูปร่างให้ดี นะคับ เพราะว่าเป็นร้านที่ขายรูปร่าง หน้าตาคับ ถ้าเปรียบเทียบ ก็เหมือนร้านขายเครื่องสำอาง แต่เอายายแก่ๆ เหี่ยวๆ มาขาย ก็คงขายไม่ได้หรอกคับ อยากให้ทางร้านปรับปรุงตรงนี้มากกว่า ถ้ามีคนเจออย่างผม 100คน ผมว่า 99 คนล่ะที่รับไม่ได้

ส่วนน้องผม ขึ้นกับ น้อง ข้างฟ่าง วุ้นเส้น อีกคนจำชื่อไม่ได้ ได้ทอนหมดทุกคนเลย เศร้า....
ข้าวฟ่าง วุ้นเส้น จดๆๆ jljhl

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 22:19:03 »

เคยเจอเหมือนกันครับ ครั้งแรกของผมเลย แต่เป็นกับร้านอื่น เล่นเอาเกือบจะเข็ดไปเหมือนกัน อารมณ์หดหมด หน้าท้องเหมือนที่เจ้าของกระทู้เจอเป้ะเลยครับ ดีแต่ว่า เค้าโม๊กสด เลยพอชดเชยได้ ทำให้เสร็จๆไป  ouiy

เสียความรู้สึกเหมือนกันนะครับ เวลาเราจ่ายเงินซึ่งก็ถือว่าไม่น้อย แล้วเจอแบบ ถอดผ้ามาแล้วอึ้ง ทางร้านควรจะคัดเด็กมากกว่านี้ ร้านนี้ไปหลังๆ น้องเริ่มมีที่เข้าตาน้อยลงครับ...ไม่ใสสดเหมือนแต่ก่อนที่ผมไปแรกๆ

แต่กับร้านนี้ ผมยังไม่เคยหล่นนะครับ คนไหนที่ว่าหล่นๆ ผมก็พวกชอบลอง น้องไอ...ที่มีคนว่าหล่นกันเยอะ ผมก็ไม่หล่นนะครับ ขึ้นอยู่กับตัวเราเองส่วนนึงครับ ถ้าเราสุภาพกะน้อง คุยเล่น น้องเค้าก็บริการเต็มที่ครับ

ลองน้องเจนนี่ก็ได้นะครับครั้งหน้า ถ้าอยากได้เด็กใสเลย นมเป็นกระเปาะ ใสกิ๊ก หุ่นบางๆ รับรองไม่ผิดหวังครับ  pongz

arsenal_fc

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2011, 04:07:44 »

เคยเจอเหมือนกันครับ ครั้งแรกของผมเลย แต่เป็นกับร้านอื่น เล่นเอาเกือบจะเข็ดไปเหมือนกัน อารมณ์หดหมด หน้าท้องเหมือนที่เจ้าของกระทู้เจอเป้ะเลยครับ ดีแต่ว่า เค้าโม๊กสด เลยพอชดเชยได้ ทำให้เสร็จๆไป  ouiy

เสียความรู้สึกเหมือนกันนะครับ เวลาเราจ่ายเงินซึ่งก็ถือว่าไม่น้อย แล้วเจอแบบ ถอดผ้ามาแล้วอึ้ง ทางร้านควรจะคัดเด็กมากกว่านี้ ร้านนี้ไปหลังๆ น้องเริ่มมีที่เข้าตาน้อยลงครับ...ไม่ใสสดเหมือนแต่ก่อนที่ผมไปแรกๆ

แต่กับร้านนี้ ผมยังไม่เคยหล่นนะครับ คนไหนที่ว่าหล่นๆ ผมก็พวกชอบลอง น้องไอ...ที่มีคนว่าหล่นกันเยอะ ผมก็ไม่หล่นนะครับ ขึ้นอยู่กับตัวเราเองส่วนนึงครับ ถ้าเราสุภาพกะน้อง คุยเล่น น้องเค้าก็บริการเต็มที่ครับ

ลองน้องเจนนี่ก็ได้นะครับครั้งหน้า ถ้าอยากได้เด็กใสเลย นมเป็นกระเปาะ ใสกิ๊ก หุ่นบางๆ รับรองไม่ผิดหวังครับ  pongz

ใช่ครับ ... แต่ใจจริงผมไม่ได้อยากเลือกน้องคนนี้แต่แรกคับ อ่านการบ้านมาพอสมควร แต่ว่า ไป4คน มีน้อง4 พอดี เลยให้พวกมาใหม่เลือกก่อน เพราะว่า เคยไปมาแล้วครั้งหนึ่ง กับน้องนุ่นประทับใจ เหมือนกัน แต่ไม่คิดว่าจะเจออีกครั้ง เจ็บซ้ำๆ เลย
งานดีไม่ดี ไม่ว่ากัน แต่เจออย่างกะแม่ลูกอ่อนงี้ก็ไม่ไหวหรอกคับ ถ้าเป้น นวดแผนโบราณ 3-4 ร้อยคงไม่เจ็บใจเท่าไหร่ แต่นี่ 1200 นะคับ อย่างน้อยก็ขอเจอดีกว่านี้หน่อยก็ได้ ไม่ใช่ว่าเอาแม่ลูกอ่อนมาทำงานแบบนี้ มันเสียชื่อร้าน เปล่าๆคับ ลองคิดดูว่า ถ้าคนที่ไปร้านนี้ครั้งแรก แล้วเจอแบบนี้ ต่อไปก็คงไม่มา และก็คงไม่แนะนำใครไปอีก  red001
ใครอยากรู้ว่าจริงไหม ลอง เลือกน้อง บ.ต ดูนะคับ แล้วจะรู้ว่า หำหดเป็นยังไง eta07
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2011, 04:10:20 โดย arsenal_fc »

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2011, 04:25:12 »

มันแย่ครับ คราวหล่นๆๆๆๆๆๆ แท้ๆเลย  eta07 eta07

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2011, 08:35:02 »

เข้ามาศึกษาข้อมูลด้วยคนครับ.... ttu

MINIWOW

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2011, 21:24:21 »

lkkjjh มาเก็บข้อมูลบ้านนี้ไม่เคยไปครับ

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 15:36:30 »

เหอเหอ scary

Mazzard

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 21:11:36 »

dsgjsd   ผู้ประกอบการแก้ไขด่วน

chokoonclub

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2011, 15:50:18 »

เคยเจอเหมือนกันแถวเรือนสุนทรีนะครับ

ClubLove

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 18:30:30 »

คาดไม่ถึงจริงๆครับ  เป็นผมก็คงรู้สึกแย่  รอเจ้าของสปามาชี้แจงล่ะกันครับ

THINK9inch

• เก้านิ้วไม่เคยคุยใคร
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 21:52:15 »

pongzผมชอบห้องหล่นจริงๆ จะได้รู้ทัน ouiy

Decha

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 09 มกราคม 2012, 23:24:29 »

คาดไม่ถึงจริงๆครับ  เป็นผมก็คงรู้สึกแย่  รอเจ้าของสปามาชี้แจงล่ะกันครับ
     ทางร้านต้องขอโทษด้วยจริงๆนะค่ะ ทางร้านก็พยามคัดน้องๆที่มาสมัครงานอยู่เหมือนกันค่ะ แต่บางทีเราก็อยากให้โอกาสน้องๆเค้าบ้าง น้องคนนี้ทางบ้านเค้าน่าสงสารมาก ยังไงพี่ๆก็อย่าถือสากับน้องเค้าเลยนะค่ะ น้องเค้าสัญญาว่าจะปรับปรุงตัวใหม่ค่ะ
ลลิลคลับ รับสมัครพนักงานสาวสวยรายได้ดี

มีการันตีรายได้ขั้นต่ำ50000ต่อเดือน

หากใครแนะนำคนมาสมัครรับทันที4000-10000บาท

BeeBeeBee

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 02:12:38 »

ghjk ghjk เป็นการบ้านที่น่ากลัวยิ่งนัก ..ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับท่าน

Decha

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 08:31:43 »

พี่ๆค่ะ อย่ากลัวไปเลยที่ร้านไม่ได้มีแต่แบบนั้น ถ้าพี่ๆมาช่วงหัวค่ำ น้องการ์ตูนกับน้องๆวัยใส ไอ คุกๆๆจะร่วมด้วยช่วยปลอบเองค่ะ
ลลิลคลับ รับสมัครพนักงานสาวสวยรายได้ดี

มีการันตีรายได้ขั้นต่ำ50000ต่อเดือน

หากใครแนะนำคนมาสมัครรับทันที4000-10000บาท

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 21:58:07 »

เรื่องหล่นนี่เป็นของธรรรมดา ถ้าเราเลือกไม่ถูกคน หรือถูกคนแต่ผิดเวลา โอกาสหล่นสูง แต้ๆเน้อ จะบอกหื้อ jljhl
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

sameekal

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2012, 15:10:47 »

น่าจะได้รับการเยียวยาจากทางร้านบ้างนะครับ สำหรับคนที่เจอกรณ๊แบบนี้
 eta32

LtMAVERICK

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012, 07:52:28 »

ร้านน่าจะมีโปรไรซักอย่างให้ลูกค้าที่เสียหายหน่อยนะครับ